-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนในเชียงใหม่ มีหมอที่จับ กษัย เป็นจริงๆมีไหมครับ  (อ่าน 4966 ครั้ง)

blitzs

• บุคคลทั่วไป

จากบทความ
            กษัยเป็นอาการของโรคหลายอย่างที่ทำให้ร่างกายผ่ายผอม เครียดตึงรึงรัด กษัยแบ่งออกเป็น 2 กลุ่ม 26 จำพวก ดังนี้

1.กษัย 8 จำพวก ได้แก่ กษัยกล่อน 5, กษัยน้ำ, กษัยลม, กษัยไฟ กษัยทั้ง 8 จำพวกนี้ เกิดแต่กองธาตุสมุฏฐาน

2.กษัย 18 จำพวก ได้แก่ กษัยสัน, กษัยราก, กษัยเหล็ก, กษัยปู, กษัยจุก, กษัยปลาไหล, กษัยปลาหมอ, กษัยปลาดุก, กษัยปลวก, กษัยลิ้นกระบือ, กษัยเต่า, กษัยดาน, กษัยท้น, กษัยเสียด, กษัยไฟ, กษัยน้ำ, กษัยลม ซึ่งกษัยทั้ง 18 จำพวกนี้ เกิดจากอุปปาติกะโรค

ลักษณะของกษัยเกิดขึ้นแตกต่างกันไป แล้วแต่ลักษณะและจำพวก สมัยโบราณช่วยด้วยการนวด ซึ่งเรียกกันว่านวดกษัย

การนวดกษัยเกี่ยวข้องอย่างไรกับความต้องการ หรือความรู้สึกทางเพศ อาจจะเกิดขึ้นได้ เนื่องจากผู้ที่เป็นโรคนั้นๆ ทำให้เกิดภาวะร่างกายอ่อนแอ และจิตใจห่อเหี่ยว จึงทำให้หมดสมรรภาพทางเพศ ดังนั้นการนวดอัณฑะเพื่อแก้ปัญหาของกษัยจึงช่วยได้

การนวดกษัยจะช่วยได้อย่างไร จำเป็นหรือไม่ กับการ "ฟื้น" สมรรถภาพทางเพศของคุณผู้ชาย

การนวดกษัยต้องอาศัยผู้รู้ เพราะจะต้องแก้ไขตรงจุดของกษัยจริงว่าเกิดขึ้นจากส่วนใด ต้องไปแก้ไขตรงส่วนนั้นๆ เช่น กษัยดิน อาการเส้นกล่อนตั้งเป็นก้อนตามหัวหน่าวซ้าย-ขวา เลื่อนไปที่ลูกอัณฑะ ทำให้กำเริบฟกช้ำ เจ็บเสียว เจ็บเสียดแทงในท้อง เจ็บทั่วสรรพางค์กาย เจ็บสะเอว ท้องขึ้น ท้องเฟ้อ การแก้ไข จะต้องแก้ไขด้วยการเปิดประตูลม โดยการนวดกดจุดต่างๆ บริเวณท้องและรอบๆ สะดือ แล้วจึงไปนวดที่อัณฑะ การนวดบ่อยหรือไม่ขึ้นอยู่กับอาการ ถ้าเป็นมากก็ต้องนวดบ่อยครั้ง แต่ถ้าไม่มาก อาจจะแค่ครั้งเดียวก็ดีขึ้น

สำหรับบางท่านที่คิดว่า การนวดกษัยเสริมพลังทางเพศในท่านชายนั้น จริงๆ แล้วก็มีส่วนอยู่ เพราะการนวดกษัยนั้นเป็นการแก้ไขจุดๆ หนึ่ง ซึ่งถือว่าสำคัญมากในเพศชาย เพราะว่าหากจุดนี้ไม่ทำงานก็เหมือนตายไปแล้วนั่นเอง การนวดกษัยนอกจากจะช่วยให้อวัยะเพศชายแข็งตัวเวลาเกิดอารมณ์ทางเพศแล้ว ยังช่วยให้มีประสิทธิภาพในการประกอบภารกิจด้วย

เคยนวดกษัยจริงๆที่เชียงรายครับ  ที่เชียงใหม่ไปร้านไหนก็ไม่มี หมอที่นวดเป็นเลย(ไม่ใช่ว่าวนะ)  จับเส้นจริงๆ  เลยอยากถามท่านทั้งหลายว่า 
ร้านไหนในเชียงใหม่ มีหมอที่จับ กษัย ได้จริงๆมีไหมครับ

in zen bone

ไปที่ไหน มีเเต่ จับ ก ป อย่างเดียวเลยอะครับ อยากเจอของจริงๆ บ้าง

devilleang

อา เพิ่งจะรู้ว่า ต้องมีเทคนิคกษัยแบบนี้ด้วยอะ อืมมมมมมม fdgdfdf

chiangmaimassage

ร้านไหนมีหมอจับเป็นจริงๆ บอกด้วยนะ   ss

ben10

ที่ว่าเชียงรายมีของจิง ขอพิกัดด้วยคับ

blitzs

ที่ว่าเชียงรายมีของจิง ขอพิกัดด้วยคับ
           ร้านข้างนอก  หน้าโรงแรมวัง...  อะไรสักวังนี่แหละครับ  แถวนั้นมีหลายร้านอยู่

Duan.j

รอพิกัดร้านจร้า

anfield

ss  เชียงใหม่ยังไม่เจอ ที่เป็นจริงๆ เลยครับ

กรุงเทพ ก็ นะคะเซนเตอร์ อ่า  สูตร นาคราชคืนชีพ

jrockmania

รุ่นป้าๆ ครูๆ น่าจะจับเป็นนะครับ

แต่เราจะยอมให้จับเหรอ ???

ahcomputer

ไปที่ ช้างแดงโพธิเวช แล้วเลือก หมอ อายุมากหน่อย สัก 40 ปี ก็จับกษัยได้ทุกคนนะครับ

่jimmy

ขอบคุณข้อมูลครับ

urnuii

ร้านในเชียงราย ที่ว่าวังอะไรซักวัง

คงเป็นวังคำนวดแผนโบราณมั้งคับ

แต่ผมไม่รู้ว่ามี นวดกษัย  เหมอืนกัน

blitzs

ไปที่ ช้างแดงโพธิเวช แล้วเลือก หมอ อายุมากหน่อย สัก 40 ปี ก็จับกษัยได้ทุกคนนะครับ

ขอบคุณครับ  สงสัยไปเลือกแต่เด็กๆจับไม่เป็น  ต้องลองดูคราวหน้า

Duan.j

เก็บข้อมูลเชียงใหม่

inside_grils

ไปที่ช้างคลานโพธิเวช ครับ บอกที่ด้านหน้าเลยครับว่านวดหนัก จับเส้น ขอแบบที่เก่งๆหรือมือโปรอะไรประมาณนี้ แค่เคยเจอมาบ้างแต่จำเบอร์ไม่ได้ แล้วแต่ดวงครับ

seedsi

อยากไปปป

kiti_27

มีที่หละปูน ร้านตรงข้ามสนามกีฬาครับ

avanza

.,mn ต้องลองถามหมอดูครับ ผมว่ามีเกือบทุกที่นะ 

rabbit

เอ่อ เพิ่งรู้เหมือนกัน ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆครับ หาที่นวดดีๆเจอแล้วจะมาบอกครับ

artten

ซายูริ นวดแผนโบราณก็มีครับ เพิ่งไปนวดมา อาทิตย์ที่แล้ว บอกว่ามานวดกษัยจริงๆๆ

0859386264

ตามเก็บข้อมูล  dsgjsd

wolfon75

ss....หรือ เคยแต่โดน ว่าว กะ ดูด จวบๆๆ

test

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

ลองไปอาเขตดู

ptnp

• เที่ยวสนุกตามวัย ให้เกียรติผู้บริการ
  • V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1

มารอฟัง
ปกติก็จะได้ยินแต่ กษัย จ๊วบๆ

kadook

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ปกติไปแต่จับ กระสัน.....ฮิๆๆ /jhtdc

sama

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เฮ่อ...ไม่มีอัพเดทเลย มารอข้อมูลด้วยคน

shava.tommy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

อยากรู้ เหมือนกัน
รอๆ อยู่ครับ

Setworm

• เด็กทะลึ่ง

ไปที่ช้างคลาน....(น่าจะรู้กันอยู่เน้อ) บอกน้องหมู(คนที่มาต้อนรับ)หรือเจ้ที่เก็บตังค์ก็ได้ บอกตามที่เราอยากได้รับบริการ เช่น หนัก เบา ปานกลาง หรือ กษัย(หมออายุจะเยอะหน่อย) เดี๋ยวน้องพาไปที่ห้องเปลี่ยนชุดแล้วรอครับ นั่งรอ นอนรอ เกือบหลับ เดี๋ยวก็มา....

bigman

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
    • www.2009.tht.in

ที่เชียงรายมีนวดแก้   ที่นี่ครับของจริง

บริการนวดจับเส้น นวดกดจุด แก้อาการต่างๆ ด้วยศาสตร์ไทย แบบมืออาชีพ

สำหรับท่านที่กำลังมีปัญหาสุขภาพ เกี่ยวกับปวดเมื่อยตามร่างกาย
เช่น ปวดหลัง ปวดไหล่ ปวดข้อ ปวดเข่า ชาตามมือและเท้า ไมเกรน

เส้นเอ็น-กระดูก  ปวดสะบัก  ปวดข้อศอก ปวดข้อมือ ปวดข้อนิ้ว  ปวดข้อเท้าแพลง
ปวดหลังชาลงขา กระดูกทับเส้นประสาท ยอกหลัง หายใจไม่เข้า

อัมพฤกษ์ อัมพาต และอาการอื่น ๆ

และ สอนนวดกดจุด  รักษาเส้นเอ็น ฝ่าเท้า นวดตัว และนวดประคบ
กับแพทย์แผนไทย หมอนวดกดจุดแก้อาการ กับหมออิน

มืออาชีพที่มีประสบการณ์ กว่า 20ปี

เชิญพิสูจน์ด้วยตัวของท่านเอง ได้ที่

วิสาหกิจชุมชน สมุนไพรริมกก (หมออิน)

โทรจองเวลาล่วงหน้าได้ที่ 089-6975534( หมออิน)
www.2009.tht.in
มังกรไม่เด้งก็เสียฟอร์ม
เคล็ด(ไม่)ลับ "วัยทอง-เซ็กซ์เสื่อม" แก้ได้
อาการ หลั่งไว ล่มปากอ่าว อวัยวะไม่ตื่นตัว ตื่นตัวช้าแต่อ่อนตัวเร็ว ไร้ความรู้สึก ไม่แข็งแกร่ง ไม่สามารถทำให้คู่ตนเองถึงจุดสุดยอดได้
แก้ได้ www.2009.tht.in