-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวน้อยนักมายากล Lilly  (อ่าน 2130 ครั้ง)

City Hunter

• V.I.P.
  • เด็กหัดเสียว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-3
สาวน้อยนักมายากล Lilly
« เมื่อ: 09 มกราคม 2018, 20:53:40 »

เปิดรีวิวอย่างต่อเนื่องฉบับที่2ของปี ยังคงเดินตามConcept ของปีนี้ คือไล่เก็บร้านที่ไม่เคยไปนั่นเอง และนี่เป็นครั้งแรกที่ได้มาออกรีวิวที่ร้าน ดาริน หลังจากได้ยินชื่อเสียงมาว่าร้านนี้เน้นเนื้องานเป็นหลัก ตั้งแต่สมัยก่อนที่ยังไม่ได้ย้ายร้าน มาเป็นดาริน วันสาวน้อยที่ผมจะมารีวิวคงไม่ใช่น้องใหม่ในวงการ และคงเป็นมือเก๋าพอตัว แล้วตอนนี้ jljhl เรียนตามตรงว่าเห็นน้องตั้งแต่สมัยก้าวเข้าวงการมาแรกๆเลย ณ ตอนนั้นยังเป็นเด็กน้อยบ้านๆแต่งตัวไม่เป็น ไม่เคยทำงานในวงการสีเทานี้มาก่อน ทุกอย่างเริ่มต้นจาก 0 หรืออาจจะติดลบด้วยซ้ำไป แต่มาถึงปัจจุบันนี้ สาวน้อยที่ผมเคยเห็นในวันนั้น ได้เติบโต สวยสะพรั่งขึ้นอย่างผิดหูผิดตา เบ่งบานเป็นดอกไม้ที่งดงาม ที่ชายใดเห็นแล้ว คงอยากเด็ดมาเชยชมให้ฉุ่มฉ่ำหัวใจ

Soon..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2018, 20:35:48 โดย City Hunter »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
Re: สาวน้อยบานสะพรั่ง Lilly
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 มกราคม 2018, 00:56:27 »

ก่อนจะมาสมหวังที่ดารินกะน้อง ลิลลี่ ก่อนหน้านี้ผมก็วนไปมาสองร้านละ ช่วงนี้เด็กหายากจริงๆครับ หรือผมอาจจะเรื่องมากก็ไม่รู้ fdgdfdf ไปร้านแรก เจอบอกว่าน้องไม่พร้อมติดไฟแดงกันมั่งหยุดงานกันมั่ง เออ.. ร้านแรกก็เฟลแต่หัววันเลย พอวนไปร้านที่สอง น้องที่เล็งไว้ลากลับหอ
 ออกไปเอาของก่อนหน้าผมจะไปถึง ก็อดอีกเช่นกัน เหมือนวันนี้ไม่ใช่วันของผมยังไงก็ไม่รู้แฮะ แต่ไหนๆก็ออกมาละ ขอวนไปอีกร้านละกัน มันจึงเป็นที่มาของรีวิวฉบับนี้ละครับ

มาเข้าเรื่องกันดีกว่า น้องลิลลี่ สาวน้อยคนหน้าคุ้นๆแต่ไม่เคยๆ jljhl จะได้เคยๆก็ครั้งนี้แหละ fdgdfdf แรกพบสบตา ส่งรอยยิ้มให้กันเบาๆ อาจจะมีเขิลอายกันบ้างเล็กน้อย ตามประสาคนคุ้นหน้าคุ้นตา แต่เมื่อปิดห้อง แต่ไม่ลงกร เพราะประตูห้องล็อกไม่ได้ scary ประสบการณ์ครั้งใหม่จริงๆครับ น้องลิลลี่เข้ามาถอดเสื้อให้ ถอดกางเกงให้ กะลังถอดเพลินๆ
 แต่...น้องลิลลี่ เอามือมาลูบมาคลำ เช็คของ เช็คด้วงน้อยผมสะงั้น นานแล้วนะที่ไม่โดนเช็คแบบนี้ ttu ประสบการณ์ตื่นเต้นมันยังไม่จบ เพราะผมต้องใช้ห้องอาบน้ำ ข้างนอกห้องนวด ก็ตื่นเต้นดีนะครับเพราะไม่รู้ว่าใครจะออกห้องมาบ้าง ถ้าออกห้องมาเจอกันกะห้องอื่น คงได้มีอายๆเขิลๆกันมั่งละ

อาบน้ำกันเพลินๆทั้งนวดทั้งนัว b2b ด้านหน้า ด้านหลัง ล้วงไข่ สไลท์ด้วง เล่นกะด้วงน้อยจนผมนี้เคลิ้มๆเลย บรรยากาศมันพาไปจริงๆครับ อดใจไม่ไหวจับขาน้องลิลลี่พาดบ่า แล้วตวัดแปลงทาสี ท่ามกลางสายน้ำที่ไหลริน เสียงครางเบาๆของน้องลิลลี่นี้มันได้อารมณ์ปลุกใจชายจริงๆครับ

วันนี้เหนื่อยๆเมื่อยๆอ่อนล้าจากงานมาหลายวัน เลยทิ้งตัวลงนอนเฉยๆให้น้องลิลลี่ นวดให้ อืม.. เพลินๆเลยนะน้องนวดได้ดีเลยครับ น้ำนักมือพอดีๆไม่แรงไม่เบาเกินไป ยิ่งตอนลงน้ำมันนี้เคลิ้มจนแทบจะหลับคามือน้องเลยทีเดียว นานมากจริงๆที่ไม่ได้เจอ น้องที่นวดให้ผมจนเคลิ้มแทบหลับแบบนี้ เทคนิคการนวด เทคนิคการบิ้ว มันช่างคล้ายคลึงน้องๆสมัยก่อนอดีตดาวดังที่ผมเคยเจอ พอถามไปถามมาก็ถึงบางอ้อ น้องลิลลี่ได้ผ่านการเทรนงานมาจากอดีตดาวดังหลายๆคนนั้นนี่เอง น้องลิลลี่ เห็นหน้าหวานๆแบบนี้ แต่มีทีเด็ดนะครับ "เล่นกลคนซ่อนถุง" ทำเอาผมนี้ถึงกับ เฮ้ย!! จริงอะ!! เฮ้ย!! ไม่ได้ฝันไปใช่ไหม!! scary โอ้ย~ บอกได้เลยว่านี่เป็นครั้งแรกที่เจอแบบนี้ แนบเนียนมากๆครับ นี่มันมายากลระดับโลกเลย jljhl เจอทริกนี้ไปผมนี้เตลิดไปไกล กว่าจะรู้ความจริง ก็หลังจบเกมส์ละครับ สุดๆเลยนะ ประทับใจจริงๆครับ น้องลิลลี่ สาวน้อยนักมายากล คนซ่อนถุง  hgjhg

สรุปแล้ว สาวน้อยบ้านๆ ที่ผมเคยเห็นในวันนั้น ณ ตอนนี้ได้ ได้เบ่งบาน กลายเป็นดอกไม้ที่ใครๆก็อยากเด็ดมาเชยชม แถมมีทีเด็ดที่ทำเอาผม อึ้งไปเลยทีเดียว hgjhg ท่านใดยังไม่เคยลอง หรือ ติดใจในฝีไม้ลายมือน้องลิลลี่ ผมขอเรียนเชิญเลยครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน.

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 มกราคม 2018, 13:44:52 โดย City Hunter »

kengblue

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 มกราคม 2018, 12:40:45 »

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มกราคม 2018, 14:41:51 »

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมครับ ;khhg

aii-9

Re: สาวน้อยนักมายากล Lilly
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มกราคม 2018, 18:38:46 »

hgjhgมีปลาเพิ่มด้วย eta04

doggyrun

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มกราคม 2018, 00:40:56 »

เป็นอีกคนที่ผมอยากเจอมากที่สึดไปทีไรไม่ว่างสักที

nhuyseasky

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มกราคม 2018, 11:57:43 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านดี ๆ ครับ

kant

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 13 มกราคม 2018, 19:13:59 »

สุดยอดจริงครับ น้องลิลลี่

City Hunter

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 15 มกราคม 2018, 00:35:57 »

แนะนำให้รีบไปจัดก่อนที่น้องจะหยุดยาวนะครับ

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 มกราคม 2018, 13:21:13 »

ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปอีก

taroyamane

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 18 มกราคม 2018, 12:04:50 »

ตามลอกการบ้านดีไหม

Kukuroja

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 มกราคม 2018, 19:35:43 »

อยากให้น้องเล่นกลให้ดูบ้างครับ  jljhl jljhl

l2apunzelllll

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2018, 02:37:51 »

เยี่ยมครับท่าน