-->

ผู้เขียน หัวข้อ: กฎเหล็กของความสัมพันธ์วัน-ไนท์สแตนด์  (อ่าน 4690 ครั้ง)

mormor1973

• บุคคลทั่วไป

ถือว่าการมีเซ็กส์แบบชั่วครั้งชั่วคราวคือความมันส์ที่สะใจสุดๆ

อาจเป็นเพราะบางคนไม่อยากผูกมัดกับใคร หรือเข็ดขยาดความรัก จึงขอมีเซ็กส์แบบนี้ดีกว่า มันเป็นเซ็กส์ที่ไร้รัก ไม่ต้องนัดเดทกับใครให้เรื่องมาก แค่ความสุขชั่วแล่นจะอะไรกันนักหนา

ความจริงพฤติกรรมแบบนี้ไม่เหมาะกับกุลสตรีไทยผู้เพียบพร้อม และไม่ถูกต้องกับขนบธรรมเนียมอันดีงามของสังคมไทย แต่ถ้าเป็นสาวใจกล้า ตัดสินใจแล้วว่าไม่หวงเนื้อหวงตัวอีกต่อไป ก็เชิญเลยค่ะ เพียงแต่ต้องระวังตัวด้วย เพราะเรากำลังเอาตัวเข้าเสี่ยงกับอะไรหลายอย่าง ต่อไปนี้คือข้อเตือนใจสำหรับคนที่รักการมีเซ็กส์แบบชั่วคืน

อย่ารู้สึกผิด ข้อนี้สำคัญมาก ถ้ารู้สึกผิดแม้แต่นิดเดียว อย่าทำค่ะ แสดงว่ามันไม่เหมาะกับคนอย่างเรา หรือถ้าทำแล้วตื่นขึ้นมารู้สึกแย่ เศร้า จิตตกละก็ อย่าทำอีกเลยค่ะ และควรทำใจว่าคนที่มีความสัมพันธ์ฉาบฉวยแบบนี้ไม่มีทางจริงจังกับเราแน่นอน เขาจะไม่ส่งดอกไม้หรือโทรมาจ๊ะจ๋ากับเรา เพราะฉะนั้นไม่ต้องทำท่านางเอกออกตัวว่า ไม่เคยทำอะไรแบบนี้มาก่อน ถึงแม้จะไม่เคยจริงๆก็เถอะ เพราะยังไงเขาก็คิดไปแล้วว่าเราง่ายซะจริงๆ แล้วเราจะแคร์ไปทำไม

ป้องกันเสมอ ต้องใช้ถุงยางอนามัยทุกครั้ง

อย่าลืมใช้อุปกรณ์คุมกำเนิด นอกจากใช้ถุงยางป้องกันโรคติดต่อแล้ว ต้องป้องกันลูกไม่มีพ่อด้วย

ต้องมีเหตุผลเข้าท่า สำหรับบางคนการมีเซ็กส์แบบนี้เป็นการพิสูจน์ว่าตัวเองเซ็กซี่ มีเสน่ห์ดึงดูด และน่าหลงใหล แต่ไม่ใช่คนพิเศษในฐานะคนรัก ถ้าคิดมีเซ็กส์เพื่อหาคนมากอดให้อบอุ่นหัวใจละก็...อย่าหลอกตัวเองแบบนั้นเลย มันไม่เวิร์ค มีแต่ช้ำกับช้ำ ความสัมพันธ์แบบนี้มีไว้เพื่อความบันเทิงเท่านั้น อย่านอนกับใครง่ายๆแค่เพราะอยากพิสูจน์เสน่ห์ของตัวเอง

ไม่ต้องยับยั้งชั่งใจ ถ้าเราไม่แคร์ผู้ชายคนนี้ เราจะไม่มีความยับยั้งชั่งใจใดๆ ต่อให้เขาคิดว่าเราอ้วนอืดหรือเตี้ยล่ำ ฉันก็ไม่แคร์...มีอะไรไหม เพราะฉันต้องการแค่เซ็กส์มันส์หยดติ๋ง ไร้การผูกมัดใดๆทั้งสิ้น

อย่าปากโป้ง กินในที่ลับก็อย่าไปไขในที่แจ้งค่ะ

เปิดอกพูดกันตรงๆ บอกไปเลยว่าเราไม่ต้องการผูกมัดหรือความสัมพันธ์ใดๆ ขอเซ็กส์เยี่ยมที่ไม่ซับซ้อน ถ้ารู้สึกว่ากำลังจะตกหลุมรักผู้ชายคนนี้ แต่ถ้ารู้ว่าเขาไม่รู้สึกแบบเดียวกับเรา รีบชิ่งแล้วหาคนใหม่ค่ะ ยอมอดเปรี้ยวไว้กินหวาน ดีกว่าอกหักยับเยินทีหลังนะ

ทำตัวดีกับเขา เอ่ยปากชมเมื่อเขามีสิ่งให้น่าชื่นชม เช่น หุ่นล่ำหน้าท้องซิกแพ็ค เป็นต้น คำชมไม่ถือเป็นการผูกมัด

เลือกคู่ขาอย่างรอบคอบ ถ้าคืนนี้รู้สึกว่าอารมณ์ฮ๊อตมาก แต่ยังไม่เจอหนุ่มคนไหนเข้าตาสักคน กลับบ้านไปช่วยตัวเองดีกว่าไหม ขอแนะนำให้เลือกคนที่เราชอบและเขาปฏิบัติกับเราดี ผู้ชายมีเจ้าของคือสิ่งต้องห้ามเด็ดขาดค่ะ

นึกถึงความปลอดภัยไว้ก่อน ถ้ารู้สึกทะแม่งๆชอบกลว่า ผู้ชายคนนี้ดูแปลกๆมีพิรุธ ให้เชื่อสัญชาตญาณตัวเอง แล้วรีบปลีกตัวทันที อย่าปล่อยเลยตามเลยเป็นอันขาด ถ้าให้เปรียบเทียบละก็ การพาเขากลับมายังที่พักของเรา ปลอดภัยกว่าไปที่พักของเขาแน่นอน ในกรณีที่เคยจึ๊กกะดึ๋ยกับรายนี้มาแล้ว และไว้ใจจนยอมไปที่พักของเขา ควรทิ้งที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ของเขาไว้ให้เพื่อนที่ไว้ใจได้ ถ้าเราหายไป เพื่อนจะได้ตามตัวถูกไง

deztiny

Re: กฎเหล็กของความสัมพันธ์วัน-ไนท์สแตนด์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 14:49:07 »

ผมไม่เคยมีประสบกามด้านนี้เลยอะ......เลยไม่รู้ว่ามันจะเป็นยังไงกันนะ l,l,

popcorn4202

Re: กฎเหล็กของความสัมพันธ์วัน-ไนท์สแตนด์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 17:34:27 »

นี่เป็นถ้อยคำที่ผู้หญิงบอกกล่าวหรือเปล่าครับ ครั้งแรกที่ผมมีประสบการณ์ one night stand ก็เหวอนะครับ
ตื่นมาทักทายเหมือนไม่รู้จักกัน หรือไม่ก็หายไปตั้งแต่ยังนอนหลับไม่รู้เรื่อง แต่พอเจอหลายๆ ทีเข้าก็ปรับตัวได้ครับ
ทุกวันนี้จะว่าผมเลวก็ไม่ผิดนัก เพราะไม่สนใจเรื่องอื่นเท่าไหร่ ขอแค่ความต้องการตรงกันก็ใช้ได้ล่ะครับ

แต่ที่สำคัญ safe sex ปลอดภัยที่สุด และสถานปฏิบัติกิจก็ควรเป็นที่พักเจ้าหล่อน หรือไม่ก็โรงแรมจะดีที่สุดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 17:02:21 โดย popcorn4202 »

dvd6699

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 19:16:48 »

เคยแต่วันไนท์ ทู แมน วัน วูแมน อ่ะ  l,l,

man69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 19:29:22 »

0okl ยังไม่เคยมีเลยครับสงสัยผมจะอายุยังน้อย

ZOIDS

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 21:40:15 »

เคยแต่วันไนท์ ทู แมน วัน วูแมน อ่ะ  l,l,
เทพกว่าเห็น ๆ ครับ  dsgjsd

pagne2204

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 21:52:52 »

สำหรับผมนะครับ

ไม่ให้เบอร์โดยไม่จำเป็น

ไม่แสดงชื่อจริงโดยไม่จำเป็น

ไม่พาไปห้องเราหรือบ้านเราเด็ดขาด

ถ้าไปห้องเค้าก็ควรกลับก่อนสว่างเต็มที่ก็ 6 - 7 โมง เพื่อความปลอดภัย

แล้วห้ามมีใจไม่ว่ากรณีใด ๆ ทั้งสิ้น

astray

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 22:12:04 »

สำหรับผม....ไม่มีอ่า ไม่เคยมีเลย  พพำ

man69

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 22:27:38 »

สำหรับผม....ไม่มีอ่า ไม่เคยมีเลย  พพำ
zad เหมือนกันครับ  fsdg งั้นเราลองไปมีกันดีไหมครับ  เขิน

astray

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 22:32:37 »

zad เหมือนกันครับ  fsdg งั้นเราลองไปมีกันดีไหมครับ  เขิน
ได้เลยครับพี่ ว่าแต่พี่ แหกคุกได้ยัง

garner

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 22:34:13 »

lhdfไปด้วยได้หรือเปล่าครับ lhgfr

man69

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 22:38:32 »

ได้เลยครับพี่ ว่าแต่พี่ แหกคุกได้ยัง
  jljhl  รอเช็ควันแหกคุกอยู่ครับ  gjgf เร็วๆนี้แน่นอน  sdf รอนัดกับเจ้าข้าวโพดกับนังรูนก่อน  8ujn สายนี้ต้องให้เจ้าข้าวโพดนำครับ  dsgjsd
lhdfไปด้วยได้หรือเปล่าครับ lhgfr
oi8u7 มิมีปัญหาครับท่านรอการแจ้งนัดหมายทางพีเอ้มอีกครั้งนะครับ  ttu

astray

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2009, 22:39:14 »

ได้เลยพี่แมน งั้นจะเก็บตัวรอไปกะพี่ละกัน  uhgv

popcorn4202

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 00:01:46 »

สำหรับผมนะครับ

ไม่ให้เบอร์โดยไม่จำเป็น

ไม่แสดงชื่อจริงโดยไม่จำเป็น

ไม่พาไปห้องเราหรือบ้านเราเด็ดขาด

ถ้าไปห้องเค้าก็ควรกลับก่อนสว่างเต็มที่ก็ 6 - 7 โมง เพื่อความปลอดภัย

แล้วห้ามมีใจไม่ว่ากรณีใด ๆ ทั้งสิ้น
ผมนี่เห็นด้วยหลายๆ ข้อครับ ยกเว้น
-เบอร์ ผมมีเบอร์เดียว แถมเป็นเบอร์ใช้ทำงานอีก ฉะนั้นวิธีแก้ซื้อเครื่องใหม่เพิ่มอีกเบอร์ แต่มันท่าจะพะรุงพะรังแฮะ
-ชื่อ อันนี้ผมซีเรียสเลยครับ การรู้จักกันแค่ชื่อยังโกหกแล้วมันก็ส่อถึงความไม่จริงจังแล้วครับ
-ไปที่ห้องเขานี้ยอมแพ้ครับ นอนยาวเกือบตลอด 555+

ป๋าแมนครับ 15-19 นี้ผมไปทำงานแม่ฮ่องสอนนะครับ ไว้นัดหลังจากนั้นแล้วกัน ไม่แน่ถ้าวันที่ 19 กลับมาเร็วก็จัดไปครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2009, 01:11:49 โดย popcorn4202 »

virgin_killer

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 10:32:41 »

ตื่นมาตกใจตื่น วางตังค์ไว้บนหัวเตียงน้อง1000นึงคร๊าบบ
น้องก็ดีครับ งัวเงียมาทอนให้200
 l,l,

roonaldo

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 10:37:49 »

ตื่นมาตกใจตื่น วางตังค์ไว้บนหัวเตียงน้อง1000นึงคร๊าบบ
น้องก็ดีครับ งัวเงียมาทอนให้200
 l,l,

ของผมเด็ดกว่า

น้องมีบอกว่า ทิปมาม่าให้ด้วยนะ

asus16x

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 11:00:47 »

...เรื่องแบบนี้เค้ามะเคยมานานมากแล้ว..ล่าสุดถูกฟันแล้วทิ้ง  หมดความมั่นใจไปเยอะครับ... piuyty

roonaldo

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 11:12:30 »

...เรื่องแบบนี้เค้ามะเคยมานานมากแล้ว..ล่าสุดถูกฟันแล้วทิ้ง  หมดความมั่นใจไปเยอะครับ... piuyty

อิอิ

ที่ปายหรออออ

หุหุหุ

pagne2204

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 12:54:32 »

l,l,

99 ชัด ๆ

ujn ujn ujn

suksao

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 13:10:32 »

l,l,

99 ชัด ๆ

ujn ujn ujn

เดี๋ยวนี้ 99 เขาขึ้นเป็น 900 แล้ว

สงสัยน้องจะลืม  jhkll

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 13:42:16 »

ตื่นนอนมาตกใจไม่ได้ใส่เสื้อผ้า
ดึงผ้าห่มมาปิดร่าง ร้องไห้กระซิกๆ
เห็นน้องยืนใส่ผ้าเช้ดตัวสูบบุหรี่สายฝนอยู่ที่หน้าต่าง..

roonaldo

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 13:45:41 »

ตื่นนอนมาตกใจไม่ได้ใส่เสื้อผ้า
ดึงผ้าห่มมาปิดร่าง ร้องไห้กระซิกๆ
เห็นน้องยืนใส่ผ้าเช้ดตัวสูบบุหรี่สายฝนอยู่ที่หน้าต่าง..

แล้วน้องก็บอกว่า ไปล้างตัวเร็วเช้านี้อยากกินไอติม

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 13:49:32 »

แล้วน้องก็บอกว่า ไปล้างตัวเร็วเช้านี้อยากกินไอติม

ไอ่เราก็ซื่อเดินไปล้างตัวแล้วเปิดตู้เย็น
หยิบวอลล์คอนเน็ตโต้ที่ซื้อไว้เมื่อคืนมาให้น้อง
น้องรับไว้ แล้วมองเป้ากางเกงเราแล้วเลียริมฝีปาก..

roonaldo

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 13:51:56 »

ไอ่เราก็ซื่อเดินไปล้างตัวแล้วเปิดตู้เย็น
หยิบวอลล์คอนเน็ตโต้ที่ซื้อไว้เมื่อคืนมาให้น้อง
น้องรับไว้ แล้วมองเป้ากางเกงเราแล้วเลียริมฝีปาก..

น้องกินคอนเนตโต้หมดก้อเลยบอกว่าล้างหน้าไก่หน่อยไหม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 ธันวาคม 2009, 14:02:51 โดย virgin_killer »

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 14:03:09 »

น้องกินคอนเนตโต้หมดก้อเลยบอกว่าล้างหน้าไก่หน่อยไหม

ผมก้พาลซื่อไปหยิบซุปไก่คนอร์มาละลายน้ำ
แล้วเอาไปป้ายหน้าน้อง
น้องตกใจบอกสิวกูจะขึ้น.. ผมขอโทษ น้องก้ไม่ยอม
น้องบอกว่างั้นนอนไปบนเตียง ชั้นจะทำโทษแก!

roonaldo

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 14:21:26 »

ผมก้พาลซื่อไปหยิบซุปไก่คนอร์มาละลายน้ำ
น้องตกใจบอกสิวกูจะขึ้น.. ผมขอโทษ น้องก้ไม่ยอม
น้องบอกว่างั้นนอนไปบนเตียง ชั้นจะทำโทษแก!

ผมตกใจมากเลยบอกว่า อย่าทำโทษเลยย
ยินดีคัดตัวบรรขงเต็มบรรทัด 1000 จบว่าจะไม่ทำตัวแบบเจมส์ บอนด์ 007อีกแล้ว
น้องไม่ยอมหยิบโซ่ขึ้นมาเราก้อบอกโถๆๆๆๆที่แท้อยากให้พี่เปลี่ยนโซ่จักรยานก้อไม่บอก

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 14:46:14 »

ผมตกใจมากเลยบอกว่า อย่าทำโทษเลยย
ยินดีคัดตัวบรรขงเต็มบรรทัด 1000 จบว่าจะไม่ทำตัวแบบเจมส์ บอนด์ 007อีกแล้ว
น้องไม่ยอมหยิบโซ่ขึ้นมาเราก้อบอกโถๆๆๆๆที่แท้อยากให้พี่เปลี่ยนโซ่จักรยานก้อไม่บอก

น้องบอกจะบ้าเหรอบ่ะจ้าดง่าว! น้องหมายถึงเอาไว้ล่าม ผมเลยเก็ท
น้องเดินไปจุดเทียนไข หันกลับมาเห็นผมตอนกำลังง่วนอยู่กับการล่ามโซ่ตัวเอง
น้องเลยด่าอีกครั้งว่า ฮาให้คิงเอาโซ่ไปล่ามหมาในครัว!!

roonaldo

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2009, 15:15:34 »

น้องบอกจะบ้าเหรอบ่ะจ้าดง่าว! น้องหมายถึงเอาไว้ล่าม ผมเลยเก็ท
น้องเดินไปจุดเทียนไข หันกลับมาเห็นผมตอนกำลังง่วนอยู่กับการล่ามโซ่ตัวเอง
น้องเลยด่าอีกครั้งว่า ฮาให้คิงเอาโซ่ไปล่ามหมาในครัว!!

เออผมก้อเลย เอาโซ่ไปล่ามหมาในครัว
ทีนี่น้องบอก อย่าโง่น่าจะเฮ็ดสูอะ
ผมเลยเอาเธอตามเสต็ปทีนี้เธอบอกขอทำแบบหมาผมตกใจมากวิ่งไปปล่อยหมาที่ล่ามโซ่ไว้

roonaldo

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 10:53:00 »

เอ้าไม่มีใครต่อเหรอ เหอๆๆๆๆๆ  จบดื้อๆเลยละกัน อิอิ

noikasu

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 10:58:52 »

แล้วไม่ปิดตู้เย็นกันเหรอครับ... rgb

shoots

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 12:34:06 »

สำคัญมากจริงๆด้วย

metro

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 12 ธันวาคม 2009, 16:48:54 »

จะจำไว้

eaglezz

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 14 ธันวาคม 2009, 14:01:46 »

พ่อบอกว่า กดได้กดไป ห่าห้า  uhgv

ZOIDS

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 15 ธันวาคม 2009, 04:03:00 »

เอ้าไม่มีใครต่อเหรอ เหอๆๆๆๆๆ  จบดื้อๆเลยละกัน อิอิ
ท่านรู ก็ต่อสิครับ เขิน

mormor1973

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 14 มกราคม 2010, 16:27:35 »

กระทู้ ตรูเสียหมด พวกแก้งค์นั้น แกงค์นี้ มาต่อกันซะแยะ kjhg kjhg

ใช่ครับเป็นของฝ่ายหญิงครับ อยากได้แบบท่านป๊อป มาเป็นตัวแทนกฏเหล็กฝ่ายจายหน่อยดิ ;khhg

xaou

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 15:57:06 »

hgjhg  thank you

prozerger1

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2010, 16:56:54 »

เหมือนที่ท่านป้อบว่าอ่ะ เพราะถึงบอกชื่อไหน เพื่อนเรามันก็เรียกเราชื่อเดิมอ่ะ แล้วผมก็ใช้เบอร์เดียว แต่ประสบการณ์นี่ ต้องยกให้ท่านป้อบครับ เหอๆ เอาไว้ ผบ.กรูกลับบ้าน มึงไม่ชวนกรู กรูก็จะชวนมึง 55 pongz