-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ปลายเดือนกับสถานที่เดิมๆ  (อ่าน 639 ครั้ง)

frog

• V.I.P.
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
ปลายเดือนกับสถานที่เดิมๆ
« เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 07:43:48 »

การบ้านนี้ก็ธรรมดาๆ ครับ ทำงานมาทั้งวัน รู้สึกเืมื่อยๆ เพลียๆ เลิกงานมาขับรถแต่ไม่รู้เป็นไง หักพวงมาลัยเลี้ยวเข้าเชียงใหม่แลนด์อีกแล้ว...ดิ่งไปสุดซอย เลี้ยวซ้าย...อีกแระ.. ช้างคลาน..เข้าไปปุ๊บเหมือนเดิมทุกครั้ง..มีเบอร์ประจำมั้ย...? .. เบอร์... ครับ..ไม่มาทำงานค่ะ..  ouiy ouiy งั้นเบอร์...(ที่เทพแนะนำมา..) เพิ่งขึ้นงานคะ..  piuyty ljhgf.. อะไรกันนี่....งั้นขอดูรูปหน่อยครับ..ก็เดินเข้าไป ดู แม่จ้าวววเหลือแค่สองคน พินิจดูแล้วก็สะดุดตากับเบอร์  11 (ก็มีให้เลือกแค่สองคนอ่ะ) เลยบอกเบอร์ 11 เลือกห้องธรรมดาเอา...
.
ตัดมาที่ห้องเปลี่ยนเสื้อผ้ารอ สักพักหมอก็เข้ามา..อืม..อายุก็ใกล้ๆ กับเรา เลยถามไปได้ความว่าอายุ 36 ผมยาวประบ่า...ผิวไม่ถึงกับขาวมาก รูปร่างก็โอเค...นอนให้นวดไปสักพัก หมอก็มาวนๆ แถวช้างน้อยอีกแระ...จนช้างน้อยเริ่มปลายร่าง.. kjhg หมอก็ถามจะนวดพิเศษไหม..ก็เลยบอกไป วันนี้อยากนวดตัวอย่างเดียว...หมอออกอาการเซ็งๆ เลยถามว่ามานวดที่นี่บ่อยไหม.บอกว่าเดือนนึงก็ 4-5 ครั้ง..หมอเลยถามปกติมานวดอย่างเดียวเหรอ ก็บอกไป ถ้าห้องธรรมดาจะนวดอย่างเดียว แต่ถ้าห้องวีก็จะนวดพิเศษ  หมอก็นวดไปเรื่อยๆ แกล้งเอาไฟหน้ามาเบียดขา เบียดไหล่ เบียดไปเรื่อยเมื่อมีโอกาส จนเหลือเวลาประมาณครึ่งชั่วโมงเลยถามไปว่านวดพิเศษคิดยังไง..หมอก็ทำมือ สี่ร้อย ด้วยอารมณ์แบบไม่ค่อยอยากนวดพิเศษเท่าไหร่ แต่ดูหมอจะต้องการ ก็เลยต่อไป สามร้อย ต่อกันอยู่แป๊บนึงหมอก็ตกลง ทีแรกบอกไม่ให้จับไฟหน้านะ ไอ้เราก็นิ่งๆ หมอรีบถอดกางเกงเราออกแล้วค่อยๆ คลึงจนมันโตขึ้น ดูสีหน้าหมอมีท่าทีตกใจเล็กน้อย  eta20 แล้วเอามือซ้ายจับข้อมือขวาบอกเป็นนัยๆ แล้วยกหัวแม่มือทำท่าทางว่าทำไมใหญ่จัง..  eta20... ไอ้เราก็เหรอ  lowwww แล้วหมอก็ถลกเสื้อปลดยกทรงออกเผยให้เห็นไฟหน้า ปล่อยให้เราคลึงเคล้นไฟหน้าอย่างเต็มที่... ไฟหน้าก็ถือว่าโอเคครับ ไม่เล็กไม่ใหญ่ แน่นๆ หยุ่นๆมือดี..หลอดไฟยาวมาก แต่แข็งสู้มือสุดๆ ดูท่าหมอก็ชอบให้เราเล่นไฟหน้า..ก็เลยทั้งขยี้ ขยำ  นวดไฟหน้าหมออย่างเต็มที่ สักพักก็กระฉูดครับ..เสร็จแล้วเอามือออก หมอก็ยังดึงมือเราไปให้จับไฟหน้าเขาอีก ระหว่างที่เช็ดทำความสะอาดช้างน้อย..ดูท่าหมอจะมีอารมณ์แฮะ..ทำความสะอาดเสร็จก็นวดไหล่ นวดคอ ต่ออีกนิดหน่อย เปลียนชุดจ่ายค่าเสียหาย เดินตัวเบาหวิวออกจากร้านไปเลย..  eta20

.

.
สรุปนะครับ..
ลายแทง          ช้างคลาน
เบอร์              11
ชื่อ                จำไม่ได้ ลืมถาม
รูปร่าง             7.5 รูปร่างดีครับ
ผิว                 7 ผิวไม่ขาวเท่าไหร่ แต่ก็ไม่คล้ำ
ไฟหน้า            7 หยุ่นๆ มือดี
หลอดไฟ          6.5 ไม่นอลแล้ว แต่ยาวสู้มือดี
ช่วงล่าง            - (ไม่ได้สัมผัสเลยไม่รู้)
gf                  8 คุยสนุกดี
ค่าใช้จ่าย           200 + 300   ค่านวด(ห้องธรรมดา) + นวดพิเศษ
สรุป ถือว่าทอนครับกับราคานี้  lowwww

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 มิถุนายน 2012, 07:46:49 โดย frog »

toc-680

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ปลายเดือนกับสถานที่เดิมๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 08:52:11 »

ขอบคุณมากครับ สำหรับการบ้านดีๆ ครับท่าน  lowwww

THENEST

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 09:10:08 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ

uouso

• แตกหนุ่ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 09:15:39 »

pongz ค้นพบเบอร์ใหม่ๆอีกหนึ่งใช่ไหมแบบนี้

lovelovechk

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 10:58:40 »

สบายสุดยอดกระเป๋า

FCUK

• รอง Global Moderator
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 11:59:06 »

ghjkท่าน frog  ขอบคณครับ การบ้านดีๆมาส่ง เข้าเป็นฐานข้อมลต่อไป  อีกนิดแก้เบื่อ ลองกอย ซายูริชั้น  4  สักกำบ๋อ  ถ้าไม่รังเกียจหมอ สว.สุดๆ 
อายุขนาดเราเอาได้ให้เอาไว้ก่อน ตอนเมื่อยามมะเขือเผาจะได้ไม่มานั่งบ่นเสียดาย

sameekal

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 12:11:29 »

บอร์ด นผบ. ช่วงนี้คึกคักเป็นพิเศษเลยแฮะ ตั้งแต่ได้ท่าน FCUK มาเป็นผู้ดูแล  kjhg

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 12:44:18 »

อิอิ ทอนพอสมเหตุสมผล  ;khhg
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

usher

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 15:37:47 »

แหะ ๆๆ ไม่เคยเข้าไปเลย

ton-cm

• เจียงใหม่-เมืองงาม
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 23:00:24 »

hgjhg
อยากตามไปลอกการบ้านบ้างครับ
ดอยสุเทพเป็นศรี. ประเพณี เป็นสง่า. บุปผชาติล้วนงานตา. นามล้ำค่า นครพิงค์.

shadow2525

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012, 23:29:36 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ราคาเป็นมิตรกับกระเป๋าเงินมาก  hgjhg

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 00:04:10 »

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ ราคาเป็นมิตรกับกระเป๋าเงินมาก  hgjhg
hgjhg มีเทคนิคกล่ิอมหมอยังไง ถึงได้จ่ายแค่นี้
ถ้าไม่ทอนนี่ ไมู่้รู้ว่าจะพูดอย่างไรแล้ว
  eta32
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

cuteb

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012, 17:44:01 »

เยี่มมไปเลยครับ

prisoner

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012, 06:30:15 »

pongzเยี่ยมครับ