-->

ผู้เขียน หัวข้อ: จะไปทำงาน ชม. แนะนำสถานที่เที่ยวหน่อยครับ  (อ่าน 730 ครั้ง)

auraball

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

พอดีสิ้นเดือนจะไปทำงานอยู่ 2 วัน

พักอยู่ ร.ร. เอ็มไพร์ แถวๆ นิมมาน ( มั้ง )

มีที่เที่ยวไหนบ้าง ออน. และก็ นกป.

โดยเฉพาะ นกป. ที่ ชม. อยากลองมาๆเลย

ปล. ไปโดยสามล้อ เอาที่ไม่ไกล เดินทางสะดวก

มีลายแทงยิ่งดี

ขอบคุณครับ

yogi

• Born.This.Way
  • เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: th
Re: จะไปทำงาน ชม. แนะนำสถานที่เที่ยวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 19:49:17 »

ฝั่งนี้ คงมี แต่ พริตตี่ รีแลก ครับ ที่เหลือ จะไกล ๆ ออกไปมากครับ

น้อง ๆ บริการดี แต่ไม่ดุเดือดเลือดพล่าน เหมือน ที่อื่น ๆ ครับ
อยากดีก็ดีไม่ได้
อยากเลวก็ไม่ไหว

auraball

• ว๊องแมน
  • *
Re: จะไปทำงาน ชม. แนะนำสถานที่เที่ยวหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 มีนาคม 2013, 19:51:24 »

อ่อครับ

ขอถามข้อมูลเพิ่มเติมหน่อยนะครับ

แล้วที่ ชม. สามารถไปถึงระดับไหนได้อะครับ

ขอบคุณครับ