-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณผู้ชายค่ะ ว่าชอบให้น้อง ๆ อยู่ข้างบนกันมั้ยคะ  (อ่าน 106638 ครั้ง)

Phate

• บุคคลทั่วไป

ชอบครับ  ชอบมากเลย  เวลาเหนื่อยๆจากทำงาน  ไม่ก็เวลาเมา   ท่านี่แหละ สวรรค์เลย(สบายอะดิ)   จะขึ้นบนลงล่าง หรือวนไปวนมา  ก็เอาหมดและครับ ชอบหมด

แต่ว่า ตอนจะเสร็จกิจในท่านี้ ถ้าไม่ใช้ cd  มานเอาออกลำบากหน่อยนึง  มีโอกาสไม่ทันสูงกว่าท่าอื่น  (สำหรับผมนะ คนอื่นเป็นไงไม่รู้)  nears

wolfon75

ss 555+ ท่านั้น ท่าใหนก็ได้ อิอิ เราซอยอย่างเดียว...ไซด้วยก็ดี
------------ ghfg-----------ยืนทำงะ สะใจ ดี ผู้หญิง กอดแน่เลย กลัวตก ......มีแง้ง ขิง อันเดียว รับน้ำหนัก เจ้าหลอน   อิอิ          fdgdfdf

zoom_zoom

ชอบมาก...ถึงมากที่สุดครับ mbvc

TORPIDO

.,mn  โดยส่วนใหญ่ผู้ชายจะชอบนะครับ ส่วนเรื่องท่า ก็ทั้งหมดแหละครับ ขึ้น-ลง บดหน้า-หลัง ร่อนสะโพกควง หรือค้ากลางอากาศให้ผู้ชายกระแทกสวน ถ้าจะฝึกผมว่าง่ายสุดหาแผ่นโป๊ะที่มีท่าประเภทนี้มาลองฝึกดูอะครับ อธิบายปากเปล่าสู้ดูจากวีดีโอสาธิตไม่ได้หรอกครับ เอิ๊กๆ kjhg

waterman09

ขอบอกชอบเหมือนกัลฮ่า uiuo uiuo แทงสวนเอ้า...

maxgaxxx

ผมอบให้อยู่บนนะ แต่ขอให้น้องเค้าหันหลังละกัน ได้ใจดี  zad

true

ท่าไหนก้อได้ dsgjsd

kontourpai

ไปเปิดบริสุทธิ์  ก็เสร็จท่าเนี่ย เก้ๆกังๆ สาวเจ้าคงรำคาญ มาพี่หนูขึ้นเอง  จูรุดๆๆๆๆๆ อ่าห์  สบายตัว  fdgdfdf

จริงๆชอบท่าหมาอะเข้าง่ายดี ซอยสะดวก 

p_be_aa

ชอบครับ

xmen69

ผมชอบนะ ร่อนด้วย บดด้วย ยิ่งดี dgd

panda500

ท่านี้้ๆๆ ท่าโปรดดดดด ghfg ghfg ghfg

tatooo

fdgdfdf ชอบครับ แล้ว น้องชอบ อย่างไนพี่ก็ ชอบอย่างนี้นอะ  fdgdfdf fdgdfdf

MTX1985

ชอบที่สุ๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย

moodu

ผมชอบมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

nut_cm

คนรู้มากมายๆ

babyboy

ส่วนต้วชอบมาก ๆ ครับ....

karat

ชอบมากคับท่านี้

nut_cm

ชอบมากมายครับ คิคิ  นึกแล้ว อยากเลย คิคิ

Effect

แล้วแต่อารมณ์ครับ

blend_man17

เสียวดิ ท่านี้ ยิ่งกดให้มิดแล้วโยกหน้าโยกหลัง เสียวได้ใจ อีกท่าชอบมาก หันหลังให้ก้มไปข้างหนัา กระดกก้นขึ้นลง ซี้ดดด แป้บเดียว แตกกกก

GOWA

ไม่เหนื่อยดีครับ
บางทีหลับคา 555

bath_bm

แพ้ทางท่านี้ครับ  เขิน
ส่วนใหญ่น้องที่อ่างชอบเปิดเกมส์ด้วยท่านี้ หลังโม๊คให้เสร็จ
ถ้าเปิดเกมส์ปุ๊บเจอน้องๆขึ้นคร่อมแล้วขย่มเร็วๆ อาจมีแพ้แตกภายใน 10 สโตรก  lkkjjh
ผมเลยแก้เกมส์เป็นฝ่ายเเริ่มเล้าโลมก่อน
แล้วท่าเบสิคนำร่องเล็กน้อย จนหายตื่นเต้นแล้วค่อยปล่อยให้น้องขย่ม  pongz

Deknoi27

ไปได้ทุกทิสทุกทางเลยครับ

troublesleeping

แพ้ทางท่านี้ครับ  เขิน
ส่วนใหญ่น้องที่อ่างชอบเปิดเกมส์ด้วยท่านี้ หลังโม๊คให้เสร็จ

จริงด้วยครับ แต่ก้อจะให้น้องทำไปซักพักแล้วค่อยเปลี่ยนครับ ไม่อยากขัดศรัทธา 55+ อีกอย่างวิวกำลังสวยเลย ได้สัมผัสไฟหน้าสะดวกด้วยครับ

lockvespa

อ่า แจ่มๆๆ

Toramaruz

ชอบนะครับ แต่ให้เอนไปข้างหลังแล้วขย่มขึ้นลง เห็นเวลามันเข้าชัดดีครับ

แต่ท่าที่ชอบสุดนี่ ต้อง Doggy Style ครับ มันส์สะใจดี  ;kljj

kengfreedom

เป็นท่าที่ชอบที่สุดเลยครับ pongz สบายตัวดีครับ dgd

kengfreedom

เขิน โดยส่วนตัวชอบเหมือนกันครับ..เวลาเสร็จท่านี้ ghjk สุดๆครับ uiuo

chocokizz

รู้ได้ไงว่าผู้หญิงเค้าชอบ
เหนื่อนจะตาย แต่ก้อชอบนะ 5555
หันหลังดิ สุดยอด /jhtdc /jhtdc /jhtdc

macpro

ชอบท่านี้เหมือนกันครับ .....

karat

dsgjsd

-ขมิบ ตอด ตอด ด้วยครับ 5555 mbvc uiuo

kk58

ชอบสนุกดีมันด้วย เดด

a_matthayomchan

หันหลังดิ สุดยอด /jhtdc /jhtdc /jhtdc

โห จริงเหรอครับ อิอิ ชอบท่าเดียวกันเยย อิอิ

shoots

เหนื่อยก็พักก่อน เดี๋ยวค่อยทำต่อนะ     jljhl

angle

ชอบครับแต่ผมแพ้ท่านี้ตลอดเลยง่ะ uilo

limited

ตามข้างบนคับ เจอท่านี้จะแตกเลยอะ ใครบ้างจะไม่ชอบท่านี้ uiuo

maicm.

ผมก็ชอบมากท่านี้เพราะออกแรงน้อย

sirtul

ชอบครับ

MR.GOLF

ท่าประจำผมเลยท่านี้ ถ้าให้ผมขึ้นทำเองไม่เคยเกิน10นาทีเลย ผมจะเสร็จก่อน แต่ถ้าเป็นท่าที่ ญ อยู่บนละก็ แหล่มครับ hgjhg

zaq zaq

ไม่มีเหตุที่ไม่ชอบ ยิ่งสาวอวบยิ่งดี ผอมกระดูกตำอ่ะ

yeochinno

pongz pongz pongz

สุดยอดดดเลยครับผมม

jrockmania

แพ้ทางท่านี้ บางทีก็เจ็บ

แต่ถ้านิ่มนวลหน่อย ก็ชอบครับ

racegal

ตอบแบบน้องฟ้า อะ ...

แต่ เพิ่มด้วย การ ขมิบไปด้วย งิงิ ,, ควงๆ หมุนๆๆๆๆๆ

เฮ้ออออ เหนื่อยยยยยย  ouiy

MrBig

ชอบที่สุดเลยครับ บอกไม่ถูกสวดยอดไปเลยยยยย
มันเป็นหนึ่งในท่าที่มี eye contact และสื่ออารมณ์ออกมาได้เต็มที่ สรุปชอบครับ  เขิน

auncm

เป็นที่สุดเลยครับ ttu

Yasito

คริคริ  เขิน เขิน

System

ผมแพ้ท่านี้จริงๆ โครตจะสุดยอดเลย  เขิน

treeyawat

ท่านี้ผมก็ชอบครับ  เขิน

แต่ตอนนี้ทำได้แต่ ชักสโตรก zad

ampawa

ชอบด้วยๆ

0859386264

kjhg สีท่า  จะชอบกันทุกคนเลยนะครับ