-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย ร้านไออิคาราโอเกะ แถวช้างคลาน เชียงใหม่  (อ่าน 11132 ครั้ง)

niranarm

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ร้านไออิคาราโอเกะ แถวช้างคลาน เชียงใหม่

ไปเจอมากับตัวเอง นั่ง 1 ชั่วโมง กับเด็ก 1 คน ชาร้อน 1 แก้ว ผลไม้รวม 1 จาน เด็กสั่งน้ำ 6 แก้ว
ค่าห้อง 400 มันเช็กบิลให้ 3750 แถมเอาพวกเด็กเสริฟมากดดันเราอีกตอนเช็คบิล ใครที่คิดจะเที่ยวคาราโอเกะเชียงใหม่ อย่าได้ย่างกายเข้าไปร้านไออิคาราโอเกะเด็ดขาดไม่งั้นจะเสียทีเหมือนผม lkkjjh

Barball

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: th

ท่านยังโชคดีครับ ผมโดนที่ Pink Lady บนถนนเส้นเดียวกัน

ไป 3 คน นั่ง 2 ชั่วโมง บิลมา 25,000 บาท   lkkjjh

ดูบิลคิดค่ามาม่า 3 คน เด็ก 8 คน (จะบ้ารึไง ตรูมากันแค่ 3 คนนะว้อยยยยยย)  roister

แต่ก็ต้องจ่ายเพราะเด็กเสริฟมายืนเต็มห้องถ้ายึกยักอาจไม่รอดชีวิต  ghjk

พอกันทีสายเกะไม่ไปอีกแล้ว  piuyty

ปล.เว้น 20 ไว้ที่นึงนะ ที่นี่พอไหวอยู่  fdgdfdf

crv

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เท่าที่รู้มานะครับ พวกนี้จะเลี้ยงตำรวจเอาไว้ ถ้าลูกค้าโว้ยแล้วสายตรวจมาเคลียจะได้หัวละประมาณ1000บาทแต่ถ้าเป็นระดับนายร้อยขึ้นไปจะได้หัวละ2000บาท ฉะนั้นมีอะไรก็จ่ายไป ตำรวจไม่ช่วยเราหรอกแล้วก็อย่าไปเหยียบมันอีกเป็นพอ

pol

• V.I.P.
  • คาสโนว่า
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-2

eta32 วันนั้นเป็นข่าวที แถวเส้นช้างคลานนี่แหละไม่รู้ร้านไหน เป็นคนต่างถิ่นหลงเข้าไปเที่ยว

พี่แกใจถึงไปแจ้งตำรวจเลย hgjhg
ขอลุงก่อนเตอะ ลุงแก้แล้ว

Obko

• V.I.P.
  • คณะสำรวจ
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

;khhg เคยไปเหมือนกัน หมดไปสองสามหมื่น สาวมันสวยแต่ราคามันคิดโหด

thunderbird

• แอบหื่น

ทั้งเส้นนั้นมันเจ้าของคนเดียวกันหมด ไว้หลอกคนต่างถิ่น และต่างชาติ สร้างชื่อเสียแก่ประเทศไม่รู้เท่าไหร่ต่อเท่าไหร่ ฝากเตือนภัยต่อ ๆ กันไปครับ

myname

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0

20 ที่เดียวครับ ไม่มีชาร์จให้เซ็ง คิดตามจริง
เบียร์ 2 ขวด น้อง 1 คน ห้องวี 1 ชม คิดรวม
ไม่ถึงพัน สาวๆที่นี่ก็เยอะ เลือกตามใจชอบ
ความจริงเป็นสิ่งไม่ตาย

ShadowMOON

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

20 ที่เดียวครับ ไม่มีชาร์จให้เซ็ง คิดตามจริง
เบียร์ 2 ขวด น้อง 1 คน ห้องวี 1 ชม คิดรวม
ไม่ถึงพัน สาวๆที่นี่ก็เยอะ เลือกตามใจชอบ
ไม่ถึงก็เกือบละคับบ  เบียร์240 สาว240 มาม่า ouiy 240
ห้อง200 เหลือ โดนยึดเป็นติ๊บ หมดกันพันนุง  eta30 กะเวลาหนึ่งชั่วโมง   kjhg

mzpro

• **
  • Country: th

20  ชอบโดน มาม่า ไถ่ ติ๊ป   wq

MINIWOW

• **

fdgdfdf ปัญหา 20 คือ ม่าม่าจะเล่นตรูด้วย ม่าม่าครับป๋มมาหาลูกสาวนะฮับบ scary

somkun

• แตกหนุ่ม

ตอนเย็นผมขับรถผ่านถนนช้างคลานทุกวันก็เห็นคาราโอเกะแถวนั้นเปิดอยู่ แสดงว่ามีคนให้ฟันอยู่ตลอดถึงอยู่ได้อาจจะเป็นพวกมีเงินจริงๆแต่หาสาวไม่เก่งก็เลยยอมให้ฟันเพราะดูแล้วน้องๆส่วนมากก็สวยจริงๆด้วยครับ หรืออาจจะมีนักท่องเที่ยวจากประเทศอื่นที่ค่าเงินมากกว่าประเทศเรามาใช้บริการเพราะบางทีก็เห็นเอารถเก๋งคันโตบรรทุกสาวๆไปส่ง

hippie70s

• ว๊องแมน
  • *

Pink Lady อีกเสียงคับ ราคาโคตรโหดเจอ มาม่า 3 คนเหมือนกัน แต่สาวสวยสุดในย่านนั้นละคับ

แนะนำให้เปิดโปร เรด 3 ขวด 5500 คับ ฟรีมิก ฟรีห้อง แต่ต้องตั้งงบกะมาม่าไว้ดีๆนะคับ ไม่งั้นเป๋าฉีกแน่ๆ

jeepka

• ว๊องแมน
  • *

ร้านทะเลเผา..ผมว่าสบายใจดี....กินแล้วเมาเกือบตายหมดไป 2500 .... scary scary mbvc mbvc

CIP

• *

ขอบคุณครับผม

littleboy

• *

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะครับ จะได้ระวังเอาไว้