-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีนะที่จืน....  (อ่าน 923 ครั้ง)

tamon9

• บุคคลทั่วไป
ดีนะที่จืน....
« เมื่อ: 24 มิถุนายน 2010, 21:47:29 »

เรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อก่อนตอนเรียนอยู่ เชียงราย ได้ไปเที่ยวกะเพื่อนชื่อร้านอะไรจำไม่ได้เเล้ว อยู่เเถวเรดโร้ด ตอนนี้เจ๊งไปนานเเล้ว บรรยากาศก็สบายๆชิวๆ ไปกันสามคนกะเพื่อน นั่งกินชิลๆไป เพื่อนพาสาวมาคนหนึ่ง  คุยกันไปคุยกันมากะเพื่อนผม เธอก็บอกว่าเธอมีน้องมาด้วยกัน สนใจมั้ย ผมกะเพื่อนอีกคนก็มองหน้ากันอารมณ์ประมาณคนนี้กูขอละกัน สุดท้ายผมก็ทนสายตาเพื่อนผมไม่ได้ เออๆ เมิงชนะ ตอนนี้ในโต๊ะผมมันก็ 3:2 ดูไงก็ไม่ครบ ผมคือเศษนั่นเอง ไม่เป็นไรเเค่เห็นเพื่อนมีความสุขผมก็โอเค( มั้ง? ) คนอื่นก็คุยไปนัวไป ผมก็ชงไปกินไป เเล้วพอร้านนี้ปิด สาวๆก็ชวนพวกผมไปกินต่อที่...จำชื่อไม่ได้ที่ซอยโลกีย์อ่ะ คนเชียงรายคงรู้ ร้านนี้ปิดประมาณตีห้านี่เเหละ ไปถึงจองโต๊ะคนเเน่นมาก เพราะทุกคนมาต่อที่นี่ ก็มันปิดเช้านี่ พวกผมก็กินกันต่อ เเต่พอกินไปสักพัก เอ๊ะ ใครมาสะกิด หันหลังไปก็ไม่รู้คนมันเยอะ สาวๆโต๊ะข้างหลังเหรอ ไม่เห็นมีใครมองตรูเลยฟร๊ะ ผมก็กินต่อ เริ่มเมาเเล้วตอนนี้ นั่งกินคนเดียวมานานเเล้วนี่ สักพักก็มีคนมาสะกิดอีก ตอนนี้เริ่มนานมาลูบๆหลังผม คราวนี้อยากรู้จริงๆใคร ก็เลยไปจับมือนั้น เเล้วผมก็ต้องตกใจ ไม่ใช่ใครที่ในเลย เธอคนนั้นคือ สาวที่เพื่อนผมไปพามาคนเเรกนั่นเเหละ เเล้วเธอก็ยิ้มให้ผม เธอคงคิด( รู้ตัวสักทีสินะ ไอ้ควาย  ) ผมก็ยิ้มเเบบเจื่อนๆ เพราะสถานการณ์ตอนนี้ คือ เธอนั่งติดผม เเล้วเพื่อนผมนั่งติดเธอ ผมก็เห็นเธอคุยกะเพื่อนผมตลอดนะ ก็เลยไม่ได้สนใจ เเล้วเพื่อนผมมันก็คิดเเล้วว่าได้เเน่คืนนี้ เเล้วพอเพื่อนผมไปเข้าห้องน้ำ เธอก็มานัวผมเลย เพื่อนอีกคนเห็นทำหน้างง ผมก็ทำหน้างง กูไม่รู้เรื่อง กูหล่อ?(ตรงไหนวะ )พอเพื่อนกลับมาก็เซ็งเลย (ขอโทษวะผู้หญิงเค้าเลือกเรา เหอๆๆ) เธอก็นัวกับผมกระทั่งใกล้ร้านปิด ตอนนี้ผมคิดกูได้เเน่ๆ เเล้วเธอก็ไปห้องน้ำ เเล้วกลับมาพร้อมน้ำตา ผมถามไปว่าเป็นอะไรเหรอ เธอบอกเจอเเฟนเก่า ( งานเข้าเเล้วตรู ) เธอก็ชี้ให้ดู เธอบอกถ้าผมต่อยเเฟนเก่าเธอ เธอจะไปกะผม ผมก็โอเค มองตามเเฟนเก่าเธอไป มากันโต๊ะใหญ่ ประมาณห้าคน ชายล้วนๆ สักพักผมก็มองเพื่อน ซึ่งอยู่ในสภาพไม่โอเคเลย เเล้วผมก็บอกเธอรอเเป๊บนะ เข้าห้องน้ำก่อน เเล้วมือก็ดึงเพื่อนไปด้วยส่วนเพื่อนอีกคนอยู่ข้างนอกเพราะเซ็งผมก็เลยไปซัดบุหรี่ ผมก็ลากพวกมันกลับ มันก็ถามทำไม ผมก็บอกมันไป คืนนี้คงไม่ได้ไปโรงเเรมเเต่จะเป็นโรงบาลมากกว่า.........ไม่รู้ว่าตอนนี้เธอยังรอผมอยู่รึป่าว  ss

Phate

Re: ดีนะที่จืน....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 11:31:46 »

เป็นผม ผมก็ไม่ยอมไปต่อยใครเพราะเรื่องผู้หญิงหรอก.....

popcorn4202

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 11:38:26 »

ท่านทำสิ่งที่ถูกต้องแล้วครับ อย่าไปคิดว่าการทอดสะพานให้ลักษณะนี้จะเป็นโอกาสอันดีเสมอไป
อาจจะเป็นเพราะความเหงา ความต้องการ ไม่ใช่ความรู้สึกจริงๆ
ผู้หญิงมีอีกเยอะครับ

llnn

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 12:28:33 »

เป็นผม ผมก็ไม่ยอมไปต่อยใครเพราะเรื่องผู้หญิงหรอก.....
ใช่ครับ.....นัวกันครั้งแรกก็จะเจ็บตัวแล้ว

shoots

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 12:50:56 »

เป็นผมๆก็ไม่เอา แลกมาด้วยความเจ็บปวดไม่ชอบ  jljhl

riviara

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 13:15:40 »

มีท้าทายยังงี้ด้วยเหรอ ไม่รู้..เธอต้องการอะไร?

pagedown

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 16:19:41 »

เจอกันที่โรงแรมเชียงรายประชานุเคราะห์ครับ

kjhg kjhg

chefbb

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2010, 19:03:17 »

อย่ามีเรื่องเลยครับ เพียงแค่ผู้หญิงคนเดียว ท่านทำถูกต้องแล้ว

where

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 13:26:15 »

โอเวอร์บุ๊ค พยาบาล แหล่มกว่านะ อิอิ

ilovesupreme

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 17:04:11 »

ตีกันเพื่อแย่งผู้หญิงผมขอบายเหมือนกัน
อย่างแรก กลัวเจ็บตัว
อย่างที่สอง ผมคิดว่ามันไร้สาระมาก ไม่ต่างกับสัตว์ตัวผู้ต่อสู้กันเพื่อที่จะได้ผสมพันุ์กับตัวเมีย

ส่วนสิ่งสุดท้าย สงสัยเหลือเกินว่า"จืน" แปลว่าอะไรครับ???

tatooo

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2010, 18:49:38 »

dsgjsdท่าน ทำ ไน สิ่ง ที่ ถูกต้อง แล้ว ครับ ....... hgjhg hgjhg

noikasu

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 07:28:30 »

ผมมะสู้คนๆๆๆๆตอนเย็นเดินผ่านแมวๆยังเหยียบเท้ามองหน้าเฉยเลย... uilo...ผมมะสู้คนนะผมมะสู้คน ljhgf

ice

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 16:11:22 »

น่ากลัว โดนตืบแน่ๆเลย ดีแล้วคับที่ออกมา

timmy

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 17:33:09 »

ไปกินเหล้าแล้วเจ็บตัว

ผมไม่ชอบเลยครับ

เพราะการไปกินเหล้าของผมคือความสุขของการพักผ่อน dsgjsd

ปล ดีละครับ หาใหม่ก็ได้ สาวๆน่ะ  ttu

num18

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 กรกฎาคม 2010, 20:26:22 »

zad อารายของสาวนั่นนะเรื่องไม่เป็นเรื่องจะเอาเราเจ็บตัวบ้า รึเปล่า เป็นผมเหรอ น้องไม่ไปน้องให้พี่ไปต่อยก็ไม่ต้องมารอนะ แต่ถ้าจะไปก็ลงไปรอเลย พี่ไปถอยรถขับรถไปรอ น้องเปิดประตู หนีขึ้นรถ ลัลล๊า  เอาไปไปตั้มๆ กันดีกว่า ไปตุ๊บๆ เจ็บเหมือนกาน คนละอย่าง  uiuo

limited

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 15 กรกฎาคม 2010, 22:33:36 »

เจอแบบนี้...ไม่ไปยุ่งดีสุดแล้ว dsgjsd

pittycat

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2010, 01:09:35 »

pongz   ดีแล้วครับท่าน  ไม่คุ้มหรอกหญิงหาเมื่อไหร่ก็ได้ 

Deknoi27

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 11:17:06 »

ไปกินเหล้าเพื่อพักผ่อนครับ
ไม่ใช่ไปมีเรื่อง

arsenal_fc

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 03:24:56 »

ผมว่าเธอนั่วเพราะว่าประชดใครหรือเปล่าคับ

Thonklarr

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 13:38:56 »

ตีกันผมป่วย  หลีสาวผมไปด้วย  ถึงป่วยผมก็จะไป

BASICC

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 19 กันยายน 2010, 03:40:38 »

ตีกันผมป่วย  หลีสาวผมไปด้วย  ถึงป่วยผมก็จะไป
5555555555 ชอบๆ เดด

Makettingmanager

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 21 กันยายน 2010, 16:47:49 »

มีงี้ด้วยงานเข้าเลย jljhl

tanut12

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 23 ตุลาคม 2010, 08:49:57 »

แล้วน้องเค้าร้องให้ทำไมอ่ะ
รึโดนแฟนเก่าตบมา
ถ้าอะไรแบบนั้นเกิดต่อหน้า
อาจมีโชว์แมนขอเดี่ยวๆ
แต่ไม่ใช่เพื่อหญิงน่ะ แบบว่าไม่ชอบเห็นหน้าตัวเมียทำร้ายผู้หญิง fsdg
แมนม่ะคับ ss