-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หล่นที่ร้านบาร์เบอร์รี่ประสบการณ์ที่อยากจะเล่าเป็นเครื่องเตือนความจำ  (อ่าน 3074 ครั้ง)

Makettingmanager

• บุคคลทั่วไป

ช่วงก่อนเมื่อประมาณอาทิตย์ที่แล้วผมออกเสาะหา ttuร้านนั่งกินเหล้าชิวๆ dgdมีสาวแหร่มๆที่ใหม่(คือว่าผมเป็นคนชอบดื่มครับและชอบขี้เบื่อ)วันนั้นฝนตก ghjkด้วยครับก็วนหาอยู่นานไปเจอน้องคนหนึ่งยืนอยู่หน้าร้านบาร์เบอร์รี่สันติธรรมพล่าซ่าตัวเล็กๆหน้าเหมือนตุ๊กตา mbvcผมก็เลยตัดสินใจว่าเอาร้านนี้แหละแต่วันนั้นโซนที่น้องเค้าคุ้มมันเต็มผมก็เลยไปนั้งโต๊ะอื่นพอก้มลงกำลังจะนั่งเท่านั้นบรรดาพีจีเชียร์ ช้างก็เข้ามาจู่โจม "อ้ายเอาเบียร์ช้างก่อเจ้า" อ้ายเอาเบียร์เชียร์ก่อ"สรุปเราก็เลยเลือกกินเบียร์เชียร์สั่งไป 1 โปร แล้วก็สัญญากับน้องช้างว่าพรุ่งนี้พี่จะมาเปิดให้นะเปลี่ยนกันนะครับ .,mn(สุภาพบุรุษโคตรๆแต่ความจริงก็แอบมีใจให้น้องเค้าเหมือนกัน  jljhlอิอิ)นั่งกินเบียร์ไปก็นั่งมองหน้าน้องตุ๊กตาไปน่ารักมากครับ hgjhgอยากได้เป็นแฟนแต่ก็คิดในใจนะครับว่าน้องเขาน่ารักขนาดนี้คงจะมีแฟนแล้วแน่ๆนั่งจนเบียร์ใกล้จะหมดก็เลยตัดสินใจให้น้องเสริฟ์คนหนึ่งเข้าไปขอเบอร์มาให้น้องเขาก็เดินเข้าไปคุยกะน้องตุ๊กตา(จังหวะนั้นเราก็แกล้งมองไปทางอื่นเพราะกลัวภาพที่น้องเขาปฏิเสธจะปรากฏให้เห็น)สักพักน้องเสริฟ์คนดีก็เดินเข้ามาบอกว่าเดียวน้องเขาจะมาหาที่โต๊ะ!!!เอาล่ะสิงานนี้มีหวัง /jhtdc สักประมาณ 15 นาทีได้ น้องเขาก็เดินเข้ามา แล้วก็ประโยคคำสนทนาแรกก็เกิดขึ้น  khjhgg"พี่มาคนเดียวหรือคะ"ผมก็ตอบกลับไปครับพี่มาคนเดียว ผมถามชื่อน้องเขาได้คำตอบมาว่าชื่อน้องพิมพ์เรียนอยู่ราชฏัชปี3แล้วต่อจากนั้นผมก็บอกน้องเขาว่า"พี่ขอเบอร์พิมพ์ได้หรือเปล่า fhgjน้องเขาก็ทำท่าทางลังเลนิดหนึ่งก่อนจะบอกว่าคะแล้วก็ให้เบอร์มาเอาล่ะครับงานนี้มีสานสัมพันธ์ fsdgหลังจากนั้นผมก็ขอตัวกลับแล้วยังไม่ลืมทิ้งทวนคำพูด"พรุ่งนี้พี่จะมาพิมพ์ใหม่นะเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมานั่งล็อกที่พิมพ์ดูแล "เวลาผ่านไปไวเหมือนโกหก"และแล้วก็ถึงวันพรุ่งนี้ ลืมบอกไปครับเบอร์ที่น้องพิมพ์ให้มาโทรไม่ติดครับสงสัยจะโดนหลอกแน่ๆเราผมคิดในใจ พอมาถึงวันพรุ่งนี้ก็มาที่ร้านเก่าและก็มาเช้าซะด้วยกลัวว่าโต๊ะที่น้องพิมพ์ดูแลจะไม่ว่างพอถึง น้องๆพีจีก็มาเหมือนเดิมแต่วันนี้เราสั่งเบียร์ช้างมากินครับตามสัญญาที่ได้ให้ไว้กับหล่อนเมื่อวานน้องพิมพ์ก็มานั่งด้วยเราก็ถามไปว่าน้องพิมพ์อยากกินอะไรหรือเปล่าแต่พอดีวันนั้นที่ร้านพ่อครัวไม่มาเลยต้องสั่งข้างร้านมากินน้องพิมพ์สั่งยำปลาหมึกมากินและผมก็สั่งปลาหมึกนี่งมานาวมากิน(นึกในใจชอบคล้ายๆกันเลยเอะ?หรือว่าเราจะเป็นเนื้อคู่กันผมแอบเข้าข้างตัวเอง)ก็นั่งกินไปดื่มไปเราก็ตักกับข้าวให้น้องเขาอยู่ไม่ขาดทำคะแนนเต็มที่ครับ สักพักมีคนขายดอกกุหลาบมาขายเราก็เหมาให้น้องเขาเลย น้องเขาก็เดินมาบอกว่าทำไมไม่เอาให้เองฝากคนอื่นไปให้ทำไม น้องพิมพ์ก็นั่งกับผมอยู่นาน ผมก็ถามสาระทุกข์สุกดิบของน้องเค้าได้ความว่าน้องเค้าพึ่งเลิกกะแฟนมา เรียนอยู่ห้องเดียวกันด้วย ไอ่เรามันคนขี้สงสารก็บอกไปว่าพี่จะมาหาพิมพ์ทุกวันเลยได้หรือเปล่าน้องเขาก็ตอบได้สิมานั่งเฝ้าทุกวันเลยนะ (เอาล่ะสิเริ่มมีแต้มแล้ว)พอเช็คบิลมาน้องพิมพ์มาเช็ค ผมก็ให้ทิปน้องไป 200 กว่าบาท  ssน้องเขาก็บอกว่าทำไมให้เยอะจังผมตอบกลับไปแบบมุขควายว่าพี่เอาฝากไว้ที่พิมพ์เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่จะมาฝากให้ใหม่(โชว์ ป๋าซะงั้น)เกือบลืมเล่าว่าเบอร์โทรที่น้องพิมพ์ให้มันสลับเลยนิดหน่อยก็เลยโทรไม่ติดพอกลับไปก็ได้แต่เฝ้าคิดถึงหน้าน้องพิมพ์คนสวยอย่างเดียวประมาณซัก ตี 1 กว่าๆก็โทรหาตามสูตรน้องพิมพ์ก็รับแล้วก็บอกว่าพึ่งกลับมาถึงห้องเดี๋ยวพิมพ์ขอตัวอาบน้ำก่อนน่ะคะ แล้วก็วางอารมณ์ในตอนนั้นเริ่มสงสัยว่าอาจจะอยู่กับใครซักคน?วันรุ่งขึ้นเราก็ไปที่เดิมซื้อดอกไม้ให้เหมือนเดิมแต่วันนี้ไม่ได้อยู่ล็อกน้องพิมพ์คนสวย วันนี้คนที่ร้านเยอะพอสมควร สักพักน้องพิมพ์เดินมาโต๊ะข้างหลังผม เดินไปคุยกะลูกค้าคนหนึ่งหน้าตาดีใช้ได้ที่เดียวตอนแรกผมเห็นเค้าซื้อน้ำอะไรสักอย่างมาให้น้องพิมพ์ เห็นน้องพิมพ์เขาทำสายตาแปลกๆกับไอ้หนุ่มหล่อคนนี้ คุยกันได้สัก 5-6 นาที น้องพิมพ์ก็จับจมูกไอ้หนุ่มคนนี้ !!!แสรดดดดด!!!บังอาจมากจิตใจของผมมันไม่อยู่กับที่กับทางซะแล้วในตอนนี้ สักพักน้องพิมพ์เดินมาชงเหล้าที่โต๊ะ ผมก็ถามไปว่าแฟนเหรอน้องพิมพ์ก็ตอบว่าไม่ใช่ ผมบอกว่าเหมือนคุ้นเคยกันเลยเนาะ?น้องพิมพ์ก็ทำท่าทางแปลกๆวันนี้เป็นวันอะไรของผมเนี้ยเซ็งโคตร สักพักผมก็เช็คบิล ซื้อดอกไม้ให้เธอเหมือนเดิม ตกมาอีกวันหนึ่งผมก็โทรหาเธอตลอดแต่เธอไม่เคยรับโทรศัพท์เลย ลืมบอกไปครับว่าตอนอยุ่ที่ร้านผมเคยถามเธอว่าทำไมพี่โทรไปชอบไม่รับโทรศัพท์ได้คำตอบกลับมาว่าพิมพ์ไม่ค่อยว่างบ้างนอนหลับบ้าง พอมา2-3 วันต่อมาเธอก็รับในช่วงบ่ายๆตอนแรกผมถามว่าอยู่ไหนเหรอ น้องพิมพ์ตอบอยู่บ้าน ผมถามแล้วทำอะไรอยู่ น้องพิมพ์บอกว่าซักผ้าอยู่ สักพักผมได้ยินเสียงผู้ชายคุย ช่วงเวลานั้นผมเกิดสงสัยขึ้นมา ก็เลยถามว่าอยู่กับแฟนเหรอน้องเขาตอบกลับมาว่า"ก็ไม่เชิง"ผมก็เลยเอาเหตุการณ์จับจมูกไอ้หนุ่มนั้นมาประติดประต่อ เลยถามไปอีกว่า "ใช่คนที่จับจมูกคนนั้นหรือเปล่า"น้องพิมพ์ตอบกลับมาว่าใช่ เท่านั้นแหละครับผมก็เลยบอกน้องไปว่างั้นพี่ไม่กวนแล้วแค่นี้ก่อนนะ น้องพิมพ์ตอบ "ค่ะ"เสียดายครับไม่ใช่เสียดายน้องเขามากมายอะไรนะครับแต่เสียดายความรู้สึกมากกว่า lkkjjh vbnn

chocokizz

ไม่ต้องเสียจายยย ที่ไม่เคยเจอร้ากแท้
ม่ายต้องเสียจายยยยยย ที่เจอแต่โคนหลอกกกกลวงงงงงงง
ม่ายต้องเสียจายยยยย ต่อปายยย เทอม่ายต้องห่วง

ร้องต่อมะได้ละ  dsgjsd  fdgdfdf

ddt_2007

แนวนี้..ผมเจอมาเยอะแล้วววววววววววววววววว
เข็ดไปอีกนาน หลี PG  ghjk
เคยโชว์ป๋าเหมือนกัน ดอกก็เคยให้ ทุกอย่างมัดใจ PG
โอ..แม่จ้าว
หลังร้านปิดมี BMW มารับเฉยเลย ขั้นต่ำก็ CITY มารับครับ ouiy
เซงจิตโคตรๆ piuyty

j007

เบนส์....
งี้ไปด้วยกันได้น้อง แค่นั้น.... lkkjjh

Keijikung

สังคมผู้ชายอาภัพรัก  kjhg kjhg kjhg

sodax

ถ้าไม่หล่อ หรือไม่รวย คารมไม่เทพ ต้องทำใจจีบ pg ผมนี่ทำใจนานแล้ว ก็เรามันไม่หล่อนี่   lkkjjh

vrc

BOMBTOOL

โซนนั้น มี แฟน กัน ทั้งมดนะครับ ท่านเบนส์  แต่ถ้า จับจังหวะดี จริง ๆๆ  น้อง เค้า ไป ด้วยนะ   

NConly

แนวนี้..ผมเจอมาเยอะแล้วววววววววววววววววว
เข็ดไปอีกนาน หลี PG  ghjk
เคยโชว์ป๋าเหมือนกัน ดอกก็เคยให้ ทุกอย่างมัดใจ PG
โอ..แม่จ้าว
หลังร้านปิดมี BMW มารับเฉยเลย ขั้นต่ำก็ CITY มารับครับ ouiy
เซงจิตโคตรๆ piuyty

ผมเข็ดกว่ามั้ย ขับเก๋งไปจีบสั่งไฮอุดหนุนของเค้ากุหลาบเหมาเรียบทิปแก้วร้อยปิดท้ายอีกห้าร้อย  แต่ดันโดนไอ่หนุ่มสั่งช้างโปรยังหารตังกันออก พาซ้อนมอไซค์กลับ piuyty

่jimmy

panda500

ชีวิตมันเศร้า.....

เข้าใจครับ น่าเหนใจเจรงๆๆ

เบนส์....
งี้ไปด้วยกันได้น้อง แค่นั้น.... lkkjjh

ไปไหนดีครับพี่เจ ว่าแต่ห้องหล่นนี้พึ่งกลับมาเหรอครับผมพึ่งเห็นอะ

CastlevaniaX

เบนส์....

ไปไหนดีครับพี่เจ ว่าแต่ห้องหล่นนี้พึ่งกลับมาเหรอครับผมพึ่งเห็นอะ

คุณเบนซ์   พอๆกะผมนั้นละ  เคยชอบรักหลง   พอมารูว่ามีคนอื่นผมก็วางมือไม่อยากยุ่งครับ

สาวๆสมัยนี้ต้องเงินอยากเดี่ยวรถหรู่ๆถึงจะตามมาครับ

เข้าข่ายตาเคว่า  สังคมผู้ชายอาภัพรัก   

เบนส์....

คุณเบนซ์   พอๆกะผมนั้นละ  เคยชอบรักหลง   พอมารูว่ามีคนอื่นผมก็วางมือไม่อยากยุ่งครับ

สาวๆสมัยนี้ต้องเงินอยากเดี่ยวรถหรู่ๆถึงจะตามมาครับ

เข้าข่ายตาเคว่า  สังคมผู้ชายอาภัพรัก   

ขอบคุณครับที่เหมือนกันเอ้ย!!!เห็นใจ!!!ก็คนมันไม่หล่อไม่รวยนี้เนาะทำไงได้ วันพระไม่ได้มีวันเดียว ซักวันเราต้องรวยให้ได้(หล่อด้วย) dsgjsd

oman

ใช่คับ ถ้าไม่รวย นะ สาวที่ไหนก็ไม่มองนะ เขาก็อยากได้เงินเป็นอันดับแรกนะคับ ไม่หล่อก็ไม่มีใครมองนะถ้าไม่มีเงินช่วย  zad  เห็นใจคับ เจอบ่อยละ  vbnn

NUDT

สู้ต่อไปครับคุณเบนซ์ ผู้หญิงอีกมากมายยังรออยู่ครับ

BgatoonJ

พี่เบนซ์เล็งคนสวยก็งี้ต้องผมหลับหูหลับตาหิ้วได้หมดครับอิอิ

สู้ต่อไปครับคุณเบนซ์ ผู้หญิงอีกมากมายยังรออยู่ครับ

ขอบคุณมากครับ สู้ครับ แต่รู้สึกรายใหม่นี้ก็จะหล่นอีกแล้วอะ ghjk

พี่เบนซ์เล็งคนสวยก็งี้ต้องผมหลับหูหลับตาหิ้วได้หมดครับอิอิ

ใครๆก็ชอบคนสวยอะ รายใหม่นี้ก็สวยนะเป็นดาวในร้านเลย แต่สงสัยจะได้แต่ตัว lkkjjh

System

คราวหน้าชวนผมไปด้วยนะพี่ จะได้ศึกษาสเตปเทพๆเอาไว้

treeyawat

ตอนนี้เจอรายใหม่ 2 คน ครับ  ยังไงจะเล่าสู่กันฟังนะครับถ้าหล่น .,mn

System

ตอนนี้เจอรายใหม่ 2 คน ครับ  ยังไงจะเล่าสู่กันฟังนะครับถ้าหล่น .,mn
ไม่หล่นก็เล่าได้ครับ  fhgj

treeyawat

สองคนมันเยอะไป เอามาให้ผมคนนึงก็ได้นะครับ  jljhl

innovex

หลี PG ต้องใช้งบมากหน่อย........ไปออนดีกว่าคับ จะได้ไม่เสียอารมณ์ piuyty piuyty

BanBu

หลี PG ต้องใช้งบมากหน่อย........ไปออนดีกว่าคับ จะได้ไม่เสียอารมณ์ piuyty piuyty

ชวนลงอ่างอย่างเดียวเลยนะเสี่ย วันนั้นจากซาแล้วไปต่อที่ไหนอะ  kjhg

meaw_meow

.,mn เป็นกำลังใจให้ท่านเบ็นซ์ละกันครับ

นักรบย่อมมีบาดแผลฉันใด นักรักย่อมต้องมีการหล่น ฉันนั้น  ;kljj

superman

เข็ดไปอีกนาน หลี PG   
โอ..แม่จ้าว
หลังร้านปิดมี BMW มารับเฉยเลย ขั้นต่ำก็lancer ouiy มารับครับ

sodazuza

เสียใจกับน้องพิมพ์ด้วยนะคับ

ที่พลาดชายหนุ่มอย่างพวกเราไป

ouiy

.,mn เป็นกำลังใจให้ท่านเบ็นซ์ละกันครับ

นักรบย่อมมีบาดแผลฉันใด นักรักย่อมต้องมีการหล่น ฉันนั้น  ;kljj

ขอบคุณมากครับท่านหวังว่า 2รายนี้จะไม่ทำให้ผมมีบาดแผลนะครับ เมื่อคืนก็บอกให้ไปหาที่ดิส บอกว่าอยากเห็นหน้า ไม่รู้ว่าจะหลอกให้ไปจ่ายตังค์หรือเปล่า dsgjsd

partyboyz

เสตปพี่เบ๊นมันโบราณ 555+ สู้ผมมะได้หรอก  kjhg

RomeoX

555 คนนี้ผมเข้าใจครับคุณเบนซ์
"คนเดียวกันครับ"....แค่ต่างกรรมต่างวาระ
 เดด

555 คนนี้ผมเข้าใจครับคุณเบนซ์
"คนเดียวกันครับ"....แค่ต่างกรรมต่างวาระ
 เดด

uiloจริงเหรอแล้วเดี๋ยวนี้อยู่ไหนอะครับท่าน ย้ายไปร้านไหนแล้วจะตามไปจีบต่อเอ้ย!!!! lkkjjhไม่ใช่จะพาสาวไปเยาะเย้ยสักหน่อยอิอิ gsdgdgs(นางแบบที่ร้าน) gsdgdgs

RomeoX

น้องเค้าเลิกทำแล้วครับ
เดี๋ยวผมควงนางแบบที่ร้านบางแสนไปเย้ยด้วย อิอิ
สนใจไปด้วยกันไหมครับ  .,mn

SeVeNti

ความพยายามของหนุ่มขี้เหงา อยู่ที่ไหน
ความสำเณ้จกะ พีจี อยู่ที่ นั่น เย้อออ uiuo

G_unit

เดี๋ยวผมควงนางแบบที่ร้านบางแสนไปเย้ยด้วย อิอิ

เหอๆๆๆขอไปด้วยคนคร้าบบบบบบ ;khhg

ใช่พิมพ์เดียวกันแน่เหรอท่าน dsgjsd

สรุปว่าลายแทงถูกจริง piuyty

auncm

อย่าท้อครับ.....เสียความรู้สึกแล้วก็ช่างมันครับ..ลุยต่อไปครับ สักวันอาจเจอช้างเผือกครับ

อย่าท้อครับ.....เสียความรู้สึกแล้วก็ช่างมันครับ..ลุยต่อไปครับ สักวันอาจเจอช้างเผือกครับ

ตอนนี้จีบพีจีช้างอยู่คนน่ารักไฟนหน้า9 ครับดัดฟันด้วย รอดูต่อไปนะครับว่าจะมีการบ้านหรือมีหล่นแต่กลัวหล่นมากๆ vbnn

avanza

kjhg สู้ๆ เหล่ามนุษย์ไฟฟ้าทั้งหลาย

มีแววหล่นตามเคยครับ ljhgf

ikc

สังคมผู้ชายอาภัพรัก  kjhg kjhg kjhg

นั้นสิผมชอบประโยคนี้จริงๆ  dsgjsd

poom2512

uouso

เป็นะรรมดาของสาวๆ PG ครับ เคยดดนเหมือนกาน lkkjjh

llSilveRll

จายร้ายยยยยยยยยยยยยยย uilo uilo uilo

darkloard99

ตามมาหล่น PG อีกรายครับเสียเงินไม่วาส เสียความรู้สึกที่โดนหลอกนี่ดิ เจ็บ บอกกันมาตรงๆว่ามีแฟนแฃล้วแต่คุยด้วยกันได้ยังโอกว่าเลย

kant

ท้อได้แต่อย่าถอยครับ สักวันต้องเป็นวันของเรา

chocolate010

พีจี เค้าคงเจอ ผู้ชายมาจีบเยอะ จนจับสเตปได้ แล้วด้วยมั้งครับ ต้องรอจัดแบบเถือ่นๆๆ เพราะผู้ญิง ชอบคนเลว หุหุ

partyboyz

ผมถึงไม่จีบ PG ไงล่ะ แต่มันมีวิธีนะ ไม่เคยเห็นละเส๊     ,mnnb