-->

ผู้เขียน หัวข้อ: B 2 B แบบเดิมๆ  (อ่าน 1615 ครั้ง)

kit_27

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
B 2 B แบบเดิมๆ
« เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 15:01:19 »

รบกวนสอบถามท่านเทพทั้งหลายครับ  dsgjsd ร้านไหนยังพอดี b2b แบบเดิมๆเหมือนร้าน ข้าวฟ่าง เดิมๆไหมครับ  dsgjsd

Test29

• เด็กทะลึ่ง
Re: B 2 B แบบเดิมๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 15:21:35 »

รบกวนสอบถามท่านเทพทั้งหลายครับ  dsgjsd ร้านไหนยังพอดี b2b แบบเดิมๆเหมือนร้าน ข้าวฟ่าง เดิมๆไหมครับ  dsgjsd
เคยคุยกับน้องดัชขี่ Absolute (ส่วนใหญ่ผมนวดแต่กษัยแท้) น้องบอกว่าที่ Absolute Paradise น้องๆยังทำ b2b แบบดั้งเดิมอยู่ครับ รอขาประจำคอนเฟิร์มอีกทีครับ

gamo

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 16:22:12 »

รบกวนสอบถาม น้องดัชชี่งานเป็นไง หน้าตาเป็นไงบ้างครับท่าน
เคยคุยกับน้องดัชขี่ Absolute (ส่วนใหญ่ผมนวดแต่กษัยแท้) น้องบอกว่าที่ Absolute Paradise น้องๆยังทำ b2b แบบดั้งเดิมอยู่ครับ รอขาประจำคอนเฟิร์มอีกทีครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 17:14:57 »

absolute ครับ แต่พี่เฒ่าไม่ได้ไปหลายปีละนะ แต่ครั้งที่ไปล่าสุด งาน B2B แท้ๆ ครับ
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

speed

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 17:20:45 »

ตามครับ ผมยัง จำความ b2b โหด ๆ แบบ fang vip ได้อยู่เลย น้ำหมดตัวเลย

K.O.R.N.27082522

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 13 มีนาคม 2024, 18:11:31 »

จำได้ขึ้นใจ สมัย10กว่าปีก่อน ขึ้นน้องต้นหอม Absolute นี่ล่ะ งานโคตรสุดโคตรเสียวจริงๆ

ละก็ล่าสุดไป อิชาอิชา เสียวได้อารมณ์พระเอกหนังเอวีเลย อิอิ

Test29

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 15 มีนาคม 2024, 00:33:11 »

รบกวนสอบถาม น้องดัชชี่งานเป็นไง หน้าตาเป็นไงบ้างครับท่าน
น้องดัชชี่ ผมนวดแต่กษัยแท้กับน้องครับ ฟื้นฟูช่วงล่าง แก้ฉี่ขัด นกเขาอ่อนแรง ใช้หินร้อน กดจุดภายใน ไม่เคย B2B ครับ อย่างมากระดับ1 น้องมือพริ้วมากๆครับ