-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามว่า ถ้าไป นกป. กลางวันแสกๆ จะ work มั้ยครับท่านเทพ  (อ่าน 17033 ครั้ง)

zebraman

• บุคคลทั่วไป

ไม่ทราบว่ามีท่านเทพไปกันบ้างรึป่าว เพราะเห็นร้านเปิดตั้งแต่เที่ยง รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ   ttu

gosty

ตอนไหนก็ดีครับผ่อนครายตัวเบา

popcorn4202

ผมก็เห็นเทพหลายๆ ท่านไปนวดตอนกลางวันกันทั้งนั้นนี่ครับ

marathoner9

ผมก็เห็นเทพหลายๆ ท่านไปนวดตอนกลางวันกันทั้งนั้นนี่ครับ

dsgjsd  หัวค่ำ ติดคุก  uilo

lunaG

เวลาไม่ส่งผลใด ๆ ต่อการนวดครับ

เพราะเมื่อเข้าไปอยู่ในห้องนวด ท่านก้อไม่รู้หรอกว่ากลางวันหรือกลางคืน

ลูกค้าบางท่านที่ผมเจอ แวะเข้ามา 30 นาที ก้อเสร็จแล้วก้ออกไปก้อมีครับ

เหมือนออกจากที่ทำงานมาทำธุระ แล้วแวะมาเอาน้ำออกซะงั้น

zebraman

แล้วน้องๆหล่ะครับ จะมาน้อยเหมือนกับ ออน. รึเปล่าครับ??
รบกวนด้วยค้าบ  ghfg
ขอบคุณครับสำหรับคำชี้แนะข้างบนนะครับผม  uiuo

thebannok

อิอิ ผมเคยไปแต่ตอนเย็ล ก้อพอมีน้อง ๆ แต่ไม่เหนมาก

kaikap

เวลาไหนน้ำก้ออกได้คับ

TORPIDO

เป็นช่วงเวลาที่ดีครับ(ในการแอบหนีแฟนมาเที่ยว) น้องๆ มีอยู่แล้วครับ เพราะน้องที่ทำงานแบบนี้มีน้อยจะไปทำงานอย่างอื่นควบ อย่าง ออน ผมไม่เห็นว่าจะมีใครทำงานอย่างอื่นเลย(บางคนเดือนๆนึงได้เกือบครึ่งแสนแล้ว)  09876 แค่ขึ้นกับแขกวันหนึ่งหลายๆรอบ ก็หลับเป็นตายละ เพียงแต่สวยจะมาตอนเย็นๆแค่นั้นเอง  /jhtdc

zebraman

เป็นช่วงเวลาที่ดีครับ(ในการแอบหนีแฟนมาเที่ยว) น้องๆ มีอยู่แล้วครับ เพราะน้องที่ทำงานแบบนี้มีน้อยจะไปทำงานอย่างอื่นควบ อย่าง ออน ผมไม่เห็นว่าจะมีใครทำงานอย่างอื่นเลย(บางคนเดือนๆนึงได้เกือบครึ่งแสนแล้ว)  09876 แค่ขึ้นกับแขกวันหนึ่งหลายๆรอบ ก็หลับเป็นตายละ เพียงแต่สวยจะมาตอนเย็นๆแค่นั้นเอง  /jhtdc

555 เอ๊ะ รู้แผนผมได้ไงครับเนี่ย ขนาดแค่คิดในใจ

GOWA

เวลานั้นสำคัญไฉน
จงทำในสิ่งที่ตนเองต้องการครับ

november

jljhl เวลาไม่สำคัญหรอก อย่าให้จับได้ก็พอ

khunny

กลางวันแหละ เทพตัวจริง ไม่เมาแล้วกล้าไปแบบโต้งๆ เลยเนี่ย
   สุดยอด ผมว่าก็ดีนะเห็นชัดดี kjhg

mangmun

10 โมงเช้า ผมก็ไปรอรินแก้วเปิดแล้วหละ
ไปเช้าสิดี น้ำแรก

asset

ท่านต้องรอ เวลาโจร ครับ ไปเวลาที่ดาวโจรขึ้น ย่องไปเลยยย ....... .,mn

meaw_meow

ท่านต้องรอ เวลาโจร ครับ ไปเวลาที่ดาวโจรขึ้น ย่องไปเลยยย ....... .,mn

มันมีเวลาขึ้นด้วยหรือคับท่าน asset

ผมเห็นมีแต่เวลาของขึ้น  ของขึ้นทีไร ต้องรีบไปทุำกที  kjhg

taka

เวลาไหนไม่สำคัญคับ
ยิ่งไปเร็วผมว่ายิ่งดี เพราะน้องๆเพิ่งเริ่มงาน เราจะได้บริการที่เต็มที่แน่นอน เขิน

virgin_killer

workสุดๆครับ

procircuit

ไปกลางวันกอได้อารมณ์ครับ ถ้าเราอยาก ไปเวลาที่อยากนี่สุดๆๆครับ ผมว่า

chitjaa

เป็นเวลาที่ ผบ คาดไม่ถึง ครับ อิอิ ไปเถอะครับ

Chunyu

ผมก็ไปประมาณ บ่ายโมงนี่แหละครับ น้ำแรก ส่วนใหญ่เจอดีก็โชคดีไปครับ

ชอบไปโอวตี๋ เพราะเด็กมีให้เลือกเยอะดี หน้าตา และหุ่นโดนใจ แต่ออฟชั่นแพงกว่าที่อื่น  vbnn

xmen69

ผมก็ไปกลางวัน ปลอดภัยดี gsdgdgs

troublesleeping

55+ สรุปว่าไปได้ทุกเวลาใช่มั้ยครับ แต่ผมว่ากลางคืนมันได้อารมณ์กว่านะครับ

ฺBomu

work สิครับ ถ้าคุณ want  ;kljj

fangp007

พักเที่ยงนี่แหละเวลาทองงงงงงงง  dgd

jukkit

น้องๆๆๆส่วนใหญ่ที่สวยๆๆๆน่ารักๆๆๆ

มาเวลาไหนคับจะได้ไปถูก dgd dgd

Gunslinger2

ส่วนใหญ่ไปที่ไหนกันครับ

blend_man17

กลางวันนี้แหละเห็นหน้าชัดดี แต่ส่วนใหญ่จะหนักหัวช่วงเย็นๆ

ben10

อยากลองกลางวันบ้างจัง เคยไปนวดมาแต่กลางคืนๆ

kurtco

กลัวน้องๆมาน้อยรือเปล่า

jobjob5555

workทุกเวลาที่้ร้านเปิดครับ

lzf

สรุปแล้วก็คงไปได้ทุกเวลาที่ใจต้องการช่ายไหมครับ

moccamocca

ความรู้ใหม่นะเนี่ย

ben10

แต่ถามน้องๆ บางคนมา บอกชอบนวดกลางคืนมากกว่าอะ

kiti_27

ชอบกลางวัน แจ่มดี น้ำแรก ได้อารมฌ์

moccamocca

ใครไปบ้างวันนี้ หาเพื่อนไป ใจไม่กล้า หุหุ

kier3

มีคนชอบเหมื่อนกันเยอะกว่าที่คิดว่ะ  คราวหน้าไปงานด้วยกันเลย  เที่ยงตรงนัดพบหน้าซา   ss

bitxxx

ดีคับ

devilboy619

เป็นเวลาที่เหมาะที่สุดครับ น้องเพิ่งมาทำงาน ยังไม่เจอลูกค้าเยอะด้วย  uiuo

arterart04

ไปช่วงที่น้ำเต็มกระเปาะ

Gimhorseng

ไม่กล้าเหมือนกันครับ หาแนวเกาหลีๆ น่ารักๆ มีแถวไหนมั่งครับ

หาเพื่อนเที่ยว นกป ด้วยๆคนๆ

innocentl

ไม่ทราบว่ามีท่านเทพไปกันบ้างรึป่าว เพราะเห็นร้านเปิดตั้งแต่เที่ยง รบกวนผู้รู้ช่วยชี้แนะด้วยครับ   ttu

กลางวันนวดดีครับ กลางคืออะเอาไว้ทำอย่างอื่นไม่ต้องนวน

ไปเลยคับเพราะตอนกลางวันผู้คนไม่เยอะ เรามีสิทธิ์เลือกได้มากคับ uiuo

zzsaga

สรุป
 - ตัวเลือกอาจน้อย แต่มีเวลาให้เลือกนาน ไม่ต้องกลัวใครมาแย่ง ที่เหลือ ตาดีได้ ตาร้ายก็...

DavidMay

โทษคับพอดีมาใหม่ไอ้ นกป เข้าใจแระแต่ไอ้ ออน คือไรอ่ะคับแปลไม่ออกจิงๆๆ zad jljhl

thaimantoy

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

จะไปตอนตี  5  รอเปิดร้านเลย

darkloard99

• เด็กหัดเสียว
  • **

ก็มันสะดวก ตอนกลางวันนี่นา อิ อิ

Fallinl0ve

• **

อาจจะ work เพราะน้องๆยังไม่เหนื่อย

muuaownn

• แอบจิต
  • **

uiuo ผมก็เป็น1คนที่ต้องใช่เวลาให้คุ้มค่า "เรียกว่าชั่วโมงเร่งด่วน" น้ำ1เรียกว่าเฮงๆๆๆ

alone

• V.I.P.
  • *

ตอนกลางวันดีแล้วครับท่าน  ตอนเย็นต้องติดคุกอยู่บ้านอะ piuyty