-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เทคนิดการจีบสาวในผับ  (อ่าน 46434 ครั้ง)

boygto

• บุคคลทั่วไป
เทคนิดการจีบสาวในผับ
« เมื่อ: 09 เมษายน 2010, 23:15:18 »

เนื่องจากผมเป็นคนหนึ่งที่เที่ยวผับบ่อย ตอนแรกผมก็ไม่รู้เรื่องอะไรเท่าไหร่
ก็ได้แต่เก็บ level ไปเรื่อยๆ ตอนนี้ถึงแม้จะไม่ใช่มืออาชีพ แต่ก็ level เยอะพอสมควร
ข้อดีของการโฉบ ญ ในผับคือ ใช้ต้นทุนน้อยมาก(ถ้าทำเป็นนะ) และมีตัวเลือกให้เลือกค่อนข้างมาก
ของอย่างนี้บอกได้เลยว่าอยู่ที่ครั้งแรก ถ้ามีครั้งแรกแล้วครั้งต่อไปก็ไม่ใช่เรื่องยาก(แต่มันยากที่ครั้งแรกเนี่ยแหละ)
ผมเลยรวมรวมประสบการณ์ที่มีมาเล่าสู่กันฟัง
เอาล่ะนะครับเริ่มบทเรียนกันเลยและกัน

1.เลือกเวลาโฉบ
เวลาที่ดีที่สุดคือเวลาที่ผับใกล้จะปิด ให้เราเข้าไปก่อนผับปิดซักครึ่งชั่วโมง
เราไม่จำเป็นจะต้องไปกินเหล้าหัวราน้ำตั้งแต่ผับเปิด พยายามรักษาสติเอาไว้เพื่อความได้เปรียบ
คำที่ว่านกที่ตื่นเช้าจะได้หนอนที่อ้วนมากินจึงไม่เป็นความจริง
การที่เราไปก่อนจะทำให้เราเสียเงินกับค่าเหล้าและ Mix มากกว่าความจำเป็น
ถ้าท่านต้องการไปเมาก่อนค่อยว่าอีกเรื่อง
แต่หากท่านตั้งใจจะไปโฉบ ญ จริงๆ แนะนำให้ไปตอนผับใกล้ปิด
เพราะมันจะมั่วกันช่วงนั่นแหละครับ

2.การเลือกเป้าหมาย
สำคัญที่สุดเราต้องสามารถอ่อนจิตใจน้องๆเค้าได้ว่าน้องเค้าคาดหวังอะไรจากการมาเที่ย
วครั้งนี้
บางคนมาเที่ยวเพราะสนุก บางคนมาเพราะตามเพื่อน บางคนมาเพราะเหงา
เป้าหมายของเราคือคนประเภทที่ 3 นี้
คนที่มาเที่ยวคนเดียวจะมีโอกาสเป็นสาวขี้เหงาค่อนข้างสูง แต่มีโอกาสน้องที่จะมาเที่ยวคนเดียว
ให้เราเลือกเป้าหมายโต๊ะที่เป็นผู้หญิงล้วน จำนวนไม่เกิน 3 คน ถ้าเป็นคนเดียวได้จะดีมาก(เพราะเยอะกว่านี้อาจจะหัวแตกได้)
มือใหม่หรือผู้มีทุนทรัพย์น้องแนะนำให้เลือกที่มาคนเดียว
ส่วนมากเป้าหมายจะนั่งอยู่ที่บาร์ ให้เราไปหาแถวนั้น

3.วิธีการโฉบ
อันว่าการจีบสาวนั้นโดยส่วนตัวผมแบ่งเป็น 3 Level คือ
Level 1 จีบด้วยการกระทำ ไม่ว่าจะเป็นการเลี้ยง การซื้อของให้ การ Take Care
ถือเป็นการจีบด้วยการกระทำทั้งสิ้น วิธีนี้สิ้นเปลืองทรัพยากรและต้องใช้เวลา
ซื้อถ้าเป็นรักแท้ก็ยัง OK แต่ถ้าเป็นชั่วครั้งชั่วคราวผมว่าไม่เวิร์คครับ

Level 2 จีบด้วยคารม เป็นการจีบด้วยการพูดคุย เราจะต้องใช้เทคนิกในการหลอกถามข้อมูล
เพื่อให้รู้ว่าเป้าหมายชวบอะไร ต้องการอะไร แล้วคุยในเรื่องนั้น
วิธีนี้เป็นวิธีที่ใช้ทุนทรัพย์น้อย และนิยมใช้กันมากที่สุด
แต่เป็นศาสตร์ที่ค่อนข้างลึกซึ้งพอสมควร ผู้ที่ประสบความสำเร็จในวิทยายุทธนี้จริงๆมีไม่ค่อยมากครับ

Level 3 จีบด้วยสายตา คุณเคยเห็นคนที่เข้าไปในผับ นั่งนิ่งๆ เงียบๆไม่คุยกับใคร จิบเบียร์แค่แก้วเดียว
แต่เวลากลับดันได้สาวกลับไปด้วยทุกทีไม๊ ถ้าเคยเห็นแสดงว่าคุณพบกับยอดฝีมือในยุทธภพเข้าให้แล้ว
วิธีนี้เป็นสุดยอดท่าไม้ตายของผม ซึ่งใช้เวลาฝึกมาเกือบ 10 ปี (จิงๆไม่ได้โม้)
การพูดด้วยสายตาได้ผลมากกว่าใช้คำพูด ถ้าทำเป็นจริงๆ
บัดนี้ผมจะถ่ายทอดสุดยอดวิทยายุทของผมให้ จะประสบความสำเร็จหรือไม่จงตั้งใจฝึกฝนให้ดี

ก่อนอื่นผมขอแนะนำให้ไปคนเดียวครับ เพื่อความคล่องตัวและเป้าหมายไม่ตื่นตัวมาก
สำหรับมือใหม่ แนะนำให้ไปวันธรรมดา ไม่ควรไปวันหยุด เพราะมันเงียบสงบกว่าและไม่มีคู่แข่งมาก
เข้าไปนั่งใน zone เป้าหมาย เลือกมุมที่เป้าหมายจะมองเห็นเราได้สะดวกๆ
สั่งเบียร์มานั่งกินซัก 1 ขวด นั่งนิ่งๆ เงียบๆ ไม่ต้องสนใจใคร
นั่งซักพักแล้วหันมามองเป้าหมายด้วยสายตาลุ่มหลง (ไม่ใช่สายตาหื่นนะครับ เก็บอาการให้ดี)
เฝ้ามองบ่อยๆ เป็นพักๆ จนเป้าหมายสังเกตุเห็น ซึ่งบางคนสังเกตุเห็นตั้งนานแล้วแต่แกล้งทำเป็นไม่เห็น
จนเป้าหมายทนไม่ไหวมองกลับมาที่เรา เมื่อตาต่อตาประสานกันให้เราจ้องตาเขาซัก 3 วินาที
แล้วยิ้มกลับไปอย่างเปิดเผย (อย่ายิ้มอย่างมีเลศนัยนะครับ) ถ้าเค้าไม่รังเกียจโอกาสสำเร็จ็มีถึง 50% แล้วครับ
ถึงตอนนี้เราสามารถเรียกร้องความสำใจสำเร็จแล้ว บวกกับตำแหน่งที่เรานั่งซึ่งเป้าหมายจะมองเห็นเราได้ง่าย
ทุกครั้งที่เป้าหมายกวาดสายตาผ่านมาจะต้องหยุดสายตาวูบนึ่งที่เรา ให้เราหันไปมองเป็นพักๆ อย่าถี่มาก
ทุกครั้งที่สบสายตาเราอาจจะยิ้มให้ หรือยกแก้วขึ้นทำท่าชน แล้วแต่โอกาส
ให้ทำตัวนิ่งๆไว้ประหนึ่งไม่หวั่นไหวต่อสิ่งใด และไม่มีสิ่งใดรอบข้าง ยกเว้นเธอคนเดียว
ระหว่านี้ถ้ามีคนเข้ามาจีบเป้าหมายก็ไม่ต้องสนใจ หากสายตาเธอยังแวะมาที่คุณอยู่ก็ไม่ต้องกลัวอะไร
ก็ให้ส่งสายตาเสียใจพอประมาณไม่ต้องเว่อ เชื่อผมสิว่าคารมสู้สายตาไม่ได้หรอก จึงไม่ต้องกลัว
และพอถึงตอนผับเลิก ซึ่งถ้าไปเวลาที่พอเหมาะก็คงไม่นาน ให้เราหาโอกาสตอนที่เธออยู่คนเดียว
เลือกตอนที่ไม่วุ่นวาย อาจเป็นตอนเช็คบิลหรือตอนเดินออกจากร้าน
เข้าไปชวนพูดคุย Step ประมาณว่า
1.มาเทียวคนเดียวบ่อยไม๊ ผมก็เทียวคนเดียวบ่อย
2.ถ้าสะดวกขอเบอร์โทรได้ไม๊ วันหลังถ้ามาเที่ยวจะได้ชวนมาด้วย
3.ไปทานข้าวต้มด้วยกันไม๊ครับ
ทั้งนี้จะประสบความสำเร็จได้ต้องไม่ออกแนวหื่นจะเกินไป
ให้พูดด้วยรอยยิ้มที่เปิดเผย นิ่งๆ ไม่ลุกลน ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ไม่ต้องคิดมากวันหลังค่อยเอาใหม่
ถ้าเธอตอบตกลง ให้พยายามชวนเธอไปที่พัก อาจจะเป็นที่พักของเธอหรือของเราก็ได้
เสร็จแล้วก็ตาม Style ของแต่ละคนนะครับ

จงเชื่อมั่นในตัวเอง ทุกอย่างอยู่ที่ครั้งแรก ถ้าได้ครั้งแรกครั้งต่อไปคงไม่ยาก
เพราะด้วยวิทยายุทธนี้เองทำให้ผมได้ฉายาว่า "ฉายเดี่ยวหมื่นลี้" มาแล้ว
ถ้าใครมีคำถามอะไรก็ถามกันเข้ามาได้นะครับ

vrc

Re: เทคนิดการจีบสาวในผับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มกราคม 2011, 22:24:11 »

เพราะด้วยวิทยายุทธนี้เองทำให้ผมได้ฉายาว่า "ฉายเดี่ยวหมื่นลี้" มาแล้ว
ถ้าใครมีคำถามอะไรก็ถามกันเข้ามาได้นะครับ

ขอบคุณท่าน "ฉายเดี่ยวหมื่นลี้"  ครับสำหรับความรู้  09876

cmuPuza

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มกราคม 2011, 22:40:54 »

piuyty คราวต่อไปจะใส่คอนแทคเลนเข้าผับ  จะได้สบตากับใครเขาบ้าง
ปกติสายตาสั้นเล็กน้อย เวลาเที่ยวก็ถอดแว่นออก  เลยไม่ค่อยเห้นไรชัดมาก ไม่เห็นหน้าใครเลยด้วยซ้ำ

ouiyอาจจะมีหนุ่มสงสายตาให้ไรบ้างก็ได้ แต่ดันมองไม่เห็น

where

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 มกราคม 2011, 12:08:48 »

เอ่อ คุ้นๆๆ แหะ สงสัยเป็นหลักสูตร ยอดฮิต

noomneverdie

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 25 มกราคม 2011, 00:47:20 »

สุดยอดเลยทาน คารวะท่านอาจารย์

maradona

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 29 มกราคม 2011, 18:27:02 »

จะพยามทำตามท่านหมืนลี้คับ

asset

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 30 มกราคม 2011, 17:20:02 »

,mnnb เคยมองไปมองมาสบสายตาถี่ยิบ สุดท้ายผัวเทอมาตามกลับซะงั้น  lkkjjh

autobluesky

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 มกราคม 2011, 09:04:44 »

,mnnb เคยมองไปมองมาสบสายตาถี่ยิบ สุดท้ายผัวเทอมาตามกลับซะงั้น  lkkjjh

โดนประจำ คอเดียวกัน  ghjk

TORBB

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2011, 17:25:35 »

ถูกต้องครับ  คอเดี่ยวกัน    ไปกันได้อิอิอิอิ   

Makettingmanager

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 กุมภาพันธ์ 2011, 15:18:26 »

ชอบวิธี 3 ครับ เราจะรู้ทันทีเลยว่าเขามีความสนใจเราหรือเปล่า dsgjsd

BgatoonJ

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 08 กุมภาพันธ์ 2011, 12:23:09 »

วิทยายุทธ์เยี่ยมครับ แต่มันต้องมีข้อแม้ในการฝึกแบบหนังจีนแน่เลย คือ หนังหน้าต้องดี ไม่ก็มีบุคลิกที่น่ามอง เช่น หน้าเถื่อน หน้าผู้ดี หน้าเกาหลี

แล้วหน้าญี่ปุ่นอย่างผมจะเอาไรฝึกวิชานี้อ่ะ (หน้าโนบิตะ) zad zad zad

JOBBY

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2011, 11:03:12 »

สุดยอดครับ ........... ติดอยู่อย่างเดียวคือไม่กล้า นี่แหละครับ  zad

abcopal

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2011, 21:56:00 »

จดจำใว้ ;kljj

woonwaijang

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 02 มีนาคม 2011, 23:19:52 »

ขอทราบตอนต่อไป หลังจากเรียบร้อยแล้ว ตอนจะชิ่งหนี ทำยังไงดี กลัวลูกติดพันครับ

phengy2517

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 03 มีนาคม 2011, 01:51:18 »

ต้องลองสูตรครับ

HaPpyHum

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 16 มีนาคม 2011, 21:44:52 »

ถ้าหน้าตาดี  อาจจะได้ผล น่ะคับ   แต่ถ้าเราหน้าตาไม่ดี  จะ ทำยังเค้าก็ ไม่มอง คับ

nevermore

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 มีนาคม 2011, 05:09:25 »

ชอบพี่ boygto  แห๊ะ
ใช้สัพเหมือนผมเลย คำว่า Level ผมชอบพูดกับ เป้าหมาย เล่นๆ หยอกๆว่า เด๋วเค้าจะพาไป เก็บเว่ว น้ะ
ฮ่า ๆ ๆ ๆ
แต่ปกติผมไม่ค่อยเที่ยวผับ  อันนี้ แชร์ ละกันครับ
คือเคยไป ครั้งแรกๆ ไปกับเพื่อน นั่งเฉยๆ ที่โต๊ะ แล้วมี ผู้หญิง 2 คนเดินเข้ามาทักว่า พี่ค่ะ พี่ใช่พี่ บอย รึป่าวค่่ะ ผมก้ตอบไปว่า ไม่ใช่ครับ !!
น้องเขาก้ตอบว่า เอ่าหรอค่ะ ขอโทษค่ะ ๆ แล้วก้เดินออกไป   เพื่อนผมเลยบอกว่า เห้ย อะไรมึงนิ ต้องตอบว่าใช่สิว้ะ แล้วก้คุยเลย เขาอยากเข้ามาคุยด้วย
พอครั้งต่อไป มันก้จะมีเหมือน คล้ายๆ อย่างงี้มาอีก นานๆทีน้ะ ไม่ใช่บ่อยๆ แต่มันมีอยู่จริงๆนะครับ
พอวันต่อๆๆๆไปที่ไปอีก มันก้มีคนเข้ามาทักแบบนี้อีก ครั้งนี้ชื่ออะไร ไม่้ได้ยิน แต่ผมตอบทันทีว่า ใช่ครับ ผมนี่ล่ัะ   5555.
แล้วเขาก้ไม่เดินหนีไปไหนเลย อยุ่ด้วยจนถึงห้อง จนออกจากห้องเลยทีเดียวววว
ฮร่า ๆ เขิลลล

ถ้าใครเจอแบบนี้ อย่าเกรงใจน้ะครับ ตอบไปเลย ว่าใช่ ฮ่า ๆ ๆ

design17

• บ่หล่อ รุงรัง เสียงดัง ง่าว
  • X5 Club
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 18 มีนาคม 2011, 13:04:33 »

รับข้อมูล แล้วนำไปปฎิบัติ  pongz

Bear69

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 19 มีนาคม 2011, 07:14:21 »

ไว้จะไปลองนะครับ  ตอนนี้ผมอยู่ช่วงปรับปรุงบุคลิกอยู่

rephoenix

• Rephoenix
  • เด็กทะลึ่ง
  • Country: th
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 16:55:44 »

วิทยายุทธเยี่ยมยอดมากครับท่าน แต่ Level 3 นี้ผมว่าคงเหมาะกับคนน่าตาดีและบุคลิกดีครับ แต่ทั้งนี้ขึ้นอยู่กลับกลุ่มเป้าหมายด้วย

angle

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 20 มีนาคม 2011, 21:50:50 »

ต้องฝึกวิทยายุทธบ้างซะแล้วเรา

mksuki

• *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 13:23:46 »

ผมขอลองเอาไปใช้แถวในลำพูนก่อนจะข้ามมาในเชียงใหม่ครับ 55+ gsdgdgs

Pooh7

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 22 มีนาคม 2011, 16:53:42 »

ขอบคุณครับท่านเทพ

knight2411

• นิ่งๆ กินนานๆ แต่หาใหม่เรื่อยๆ
  • V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 25 มีนาคม 2011, 14:40:39 »

ท่านเดี่ยวเทพ จะขอจำไปใช้มั้งคร๊าบบบ ;kljj

Kier3

• มนุษย์แม่เหล็กดึงดูดสาวทั่วราชอาณาจักร
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 29 มีนาคม 2011, 10:29:40 »

หมู่เฮา  จดไว้ใช้จนตายเลยครับ  เทพจริง ๆ ss
ดีชั่วรู้หมด  แต่กูอดไม่ได้

jobza

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 19:25:23 »

สุดยอดครับ ;kljjจะจำไว

rossojp

• คนรักอิสระ และ สายลม
  • V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 30 มีนาคม 2011, 19:33:06 »

มีปัญหาเรื่องความไม่มั่นใจนี่หละเว้ย... ทำไงดีละเนี่ย ouiy

Raphael

• *
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 01:40:35 »

เยี่ยมคับ "ฉายเดี่ยวหมื่นลี้"
ผมก้อใช้วิทีนี้อยู่ช่วง1คับ  ประหยัดดี  ลึกลับซับซ้อน  แต่ต้องบุคลิกดีนะ^^

lexlex

• อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 02 เมษายน 2011, 11:45:28 »

แบบนี้ต้องลอง
อายุบ่เกี่ยว จะเหี่ยวหรือตึง ก็เด้งดึ๋งได้

kitjapatj

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 14 เมษายน 2011, 18:14:17 »

ส่งการบ้านครับ ลองใช้แล้วใช้ได้จริงๆ
 พอดีเพิ่งอกหักมา  เลยลองวิชาเล่นๆ

ก็วันที่12 หลังจากเลิกงาน ก็ไปเมากับเพื่อนหัวลาน้ำเหล้าหมดไป 3 กลม กลับมาหออาบน้ำให้หายส่าง เปลี่ยนเสื้อผ้าชุดใหม่เพราะชุดเก่าเหม็นบุหรี่

ซักพักเพื่อนขับรถยนต์มารับ

แล้วไปผับกันต่อ

เสียดายตรงนี้แหละครับที่เพื่อนขับรถยนต์มารับ  >>>>

แล้วก็เข้าผับพอดีเพื่อนของเพื่อนเป็นคนแถวนั้น เลยได้โซนดีๆ  ผมก็ลองทำตามวิธีในเว็บนี้แหละครับ
กินจิบๆ ไปเรือยๆ ไม่ให้เมา เก็บอาการไว้ดีๆ แล้วส่องสาวๆ ใครเต้นทุกเพลงก็มองผ่านครับ

แล้วมาสะดุดตาสาวคนนึงอยู่ข้างหกลังผม พระเจ้า ตูไม่มีตาหลังด้วยซิ พี่เค้าเต้นเฉพาะบางเพลง แล้วเห็นพาหนุ่มมาด้วย หนุ่มคนนั้นแกชอบมากระซิบพี่หูสาวคนนี้ แต่ผมมองกลับไปหนุ่มคนนี้เอาแฟนมา  แล้วที่เค้ามากระซิบกับสาวเป้าหมายของผมนั้น คืออะไร   ผมก็มองไป เรื่อยๆ คงจะเป็นเพื่อนกัน [แต่รู้อีกทีเป็นหลานครับ]

สรุปว่าสาวคนนี้ไม่ได้เอาหนุ่มที่ไหนมา ผมก็เริ่มหันไปมองเค้า ขอบอกก่อนว่าสาวคนนี้อยู่หลังผมก็จริงแต่มีรั้วเหล็กกั้นไว้ ผมก็พยายามมองด้วยหางตา เวลาเพลงจบก็หันไปยิ้มนิดๆ จนเค้ามาขอชนแก้วด้วย ผมไม่ได้เริ่มครับ  ผมก็ชนแก้วไปแล้วรีบกลับมาหันคุยกับเพื่อนในโต๊ะโดยไม่แสดงความหื่น  รอให้อีกเพลงจบผมก็ชนกับเขาบ้าง
ทีนี้แถมไปด้วยรอยยิ้มและสายตาของผม เค้าก็ยิ้มตอบ จะบอกว่าผมก็ไม่ใช่หล่ออะไร ใส่แว่นอีก เพื่อนผมข้างๆยังหล่อกว่าอีก แต่ใช้สูตรของท่านในบอร์ดนี้ เอาอยู่เลยครับ

เข้าเรื่องต่อผมก็ออกไปซื้อขนมมาให้ครับ เราต้องซื้อทั้งสองโต๊ะทั้งโต๊ะเพื่อนและคนที่เรามอง เพื่อไม่ให้เค้าคิดว่ากับเพื่อนเรางก แต่กับสาวเราซื้อให้

ไม่นานเค้าเป็นฝ่ายยกมือ ทำท่าโทรศัพท์ เข้าทางเลย ขอเบอร์ผมอีก ก็ให้ไป แล้วก็บอกว่ายิงมาด้วยนะ อิอิ

กินไปซักพัก คุยไปซักพักเค้าบอกว่าให้มานั่งด้วย ผมก็เดินขึ้นไปนั่งด้วยๆ คุยๆๆกันไปเค้าเริ่มไม่รู้เรื่องก็บอกว่าไปห้องน้ำไหม หลังจากออกมาห้องน้ำก็เห็นว่าไม่ไหวแล้ว

ก็เลยจัดไปว่าจะไปไหนต่ออันดี เค้าบอกว่าจะไปหอผม โอ๊ยเข้าทางอีกแล้ว

เค้าก็เข้าไปอีกรอบเซ้าซี้หลานเค้าให้กลับ [แต่หลานหายไปไหนไม่รู้] ผมไม่ได้เอารถไป แล้วกุญแจพี่เค้าก็อยู่พี่หลานอีก  บุญมีแต่กรรมบังจริงๆ
อดเลยครับ คืนนั้นรอหลานเค้าตั้งนาน สุดท้ายก็ได้ไปกินข้าวด้วยกัน  พอจะจ่ายเค้าเอาเงินกำใส่มือเราเฉยผมก็ให้คืนเค้าก็ไม่เอาสุดท้ายเค้าก็มาส่งที่หอ

เหอะๆคืนนั้น เจ๊เลี้ยงซะงั้น พี่เค้าแก่กว่าสามปีครับ

kadook

• **
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 14 เมษายน 2011, 21:12:36 »

โห...ต้องลองบั้งซะละ 555+ เขิน

eroticman

• V.I.P.
  • แอบหื่น
  • *
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2011, 16:18:12 »

เดด  ถ้าไม่ยกนิ้วให้ท่าน  ก้อไม่สมควรอยู่ในวงการ   คืนนี้จะไปลองวิชาครับ

kobmoi

• V.I.P.
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2011, 15:33:21 »

..  เออ..ดีดีดี คืนนี้อี่ลุงจะไปลองวิชานี้บ่ะ  ... khjhgg ;kljj

kong000

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2011, 21:29:43 »

ถูกต้องตามที่ท่าน boygto บอกทุกอย่างครับ(เราเลือดสีเดียวกันครับท่านboygto ) คนส่วนใหญ่มักยึดติดว่าต้องเที่ยวกันเป็นกลุ่ม กับแก้งกับเพื่อน แล้วมักมองพวกที่มานั่งกินคนเดียวว่าแปลก เป็นพวกไม่มีเพื่อนไม่มีใครคบ(สมัยตอนเที่ยวใหม่ๆผมก็คิดแบบนั้น555) แต่หารู้ไม่ครับพวกนี้หลาย ๆคนเป็นขั้นเทพ สังเกตได้จากถ้ามานั่งคนเดียว แต่งตัวดี ไม่จำเป็นต้องหรูแต่มีสไตร์เป็นของตัวเอง สังเกตได้เลยครับว่าพวกนี่แต่ละคนจะมีสายตาที่ดูอบอุ่น ไม่หื่น สเตปการพูด ช้าเนี่ยน(ถ้าพูดเร็วเหยื่อฟังไม่รู้เรื่องหรกครับเพราะกำลังเมา) สอดแทรกมุขและหลักการได้อย่างลงตัวนั่นแหระครับใช่เลยขั้นเทพ ไอ้พวกที่มากันเป็นกลุ่มน้อยครับที่จะได้กลับ
สุดท้ายก็ต้องกลับไปขัดจรวดเองเหมือนเดิม ไปหลายคนใช่ว่าจะดีครับ ผู้หญิงดี ๆที่ไหนต่อให้เค้าชอบเรายังไงก็คงไม่กล้าเดินเข้ามาหาเราท่ามกลางฝูงเพื่อนหรกครับ(ผู้หญิงดี ๆนะครับ)ก็เหมือนกับเรานะแหระครับเห็นผู้หญิงมาเป็นกลุ่มแค่เห็นใจก็แป้วแล้วฉันใดก็ฉันนั้นครับ
ปล.เหมือนที่ท่าน boygto บอกนั่นแหระครับมันต้องสะสมlevel ก็เหมือนการทำบุญอะครับสะสมไปเรื่อย ๆ เดี๋ยวก็ได้ขึ้นสวรรค์ ไม่ใช่วันนี้ทำบุญห้าบาทแล้วหวังขึ้นสวรรค์ยากครับ ผมมีทริคเสริมเทคนิคของคุณboygtoเหมือนกันครับ แต่เอาใว้เดี๋ยววันหลังเข้ามาแชร์กันใหม่ครับ ^ ^ วันนี้รีบไปธุระก่อนนะครับ

birth555

• *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2011, 19:08:11 »

ขอบพระคุนมากคับ

Dragon889

• กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก้อไร้เทียมทาน.
  • แอบหื่น
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2011, 10:36:05 »

pongz วิทยายุทธเยี่ยมยอดมากครับท่าน (กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก้อไร้เทียมทาน.)

มอส

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 17 กันยายน 2011, 00:54:49 »

;khhg ผับแถวไหน บอกได้ไหมครับ อยากไปลองวิชาบ่าง อิอิอิอิ

blueshoes

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 13 ตุลาคม 2011, 13:09:44 »

สุดยอดวิชา

jcmx

• Super Guest
  • **
  • Country: au
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 20 ตุลาคม 2011, 01:36:50 »

ผมมีทริคเสริมเทคนิคของคุณboygtoเหมือนกันครับ แต่เอาใว้เดี๋ยววันหลังเข้ามาแชร์กันใหม่ครับ ^ ^ วันนี้รีบไปธุระก่อนนะครับ
ใครโพสไว้รีบ มาเขียนต่อเลย ครับ
Share this topic on FacebookShare this topic on GoogleShare this topic on TwitterShare this topic on Yahoo
ไม่สนับสนุนให้คนมีเซ็กซ์กัน กรุณาอย่าเอาเรื่องจริงมาโพส ขอเฉพาะเรื่องที่แต่งขึ้นเท่านั้น

extreme_gspot

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 15 พฤศจิกายน 2011, 14:47:31 »

แวะมาอัพสูตร..ขอบคุณทุกความเคลื่อนไหว pongz
หายห่วง มิหวั่นไหว ไร้กังวล เป็นพลเมืองดี

boyanusorn

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 01 ธันวาคม 2011, 11:48:43 »

pongz pongz  วิทยายุทธ์ล้ำเลิศจิงๆ
ข้าน้อยขอคาราวะ   ;khhg ;khhg ;khhg

heaventear

• มนุษย์เงินวัน[มือใหม่หัดขับ]
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2011, 23:16:28 »

;khhg ;khhg สุดยอดๆครับ วันไหนท่านไปโฉบ รบกวนขอติดตามไปโต๊ะข้างๆสังเกตุการ์ณไ้ด้ไหมคับ...

mslife

• **
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2011, 06:34:40 »

.,mn
จดๆ จำๆ

แต่จะปฏิบัติ ต้องระยะทำการไกลหน่อยครับ

badmin

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 03 มกราคม 2012, 20:02:21 »

ขอคารวะท่าน จขกท 3 จอก เยี่ยมมาก...... pongz pongz
ปกติผมก็ชอบศิลปินบินเดี่ยวเเบบท่านนี่แหละ แต่ผมรุ่นหญ่ายแล้ว แต่อย่าเลยแม้กระนั้นยังมีถูกแอบลอบมองเสมอๆ.. fdgdfdf fdgdfdf มีทีนึงร้านแห่งนึง สาวเจ้ามากันสองคน คนที่ส่ง ซิก จิกๆเรานั้น บ่งาม....ไม่เข้าตาผมเลยขอผ่าน lkkjjh lkkjjh
ล่าสุดคืนก่อนปีใหม่ ไปต่อที่ผับปิดดึกมากแห่งนึง คนไปต่อกันเยอะ มีที่ว่างข้างๆสองสาวเลยขอไปฝากวางเบียร์ คุยนุ่มๆแบบสุภาพเข้าให้นามบัตรไปด้วย คุยกันสนุกไปเรื่อยตามคารมจนร้านเลิกเลยใส่เกียร์ลุยว่าขออนุญาตไปพักหลับที่ห้องได้ไหมเพราะผมเมา เขินนนนนน เขินนนนนน (คนที่หมายตาไว้นะ) สาวเจ้าลังเลนิดนึงก่อนตอบตกลง ตัดไปที่ห้อง ว้าวววว ถอดเสื้อออกมา รอยสักสวยมากเต็มแขน ghjk ghjk เลยแหะๆ hard แบบนี้ไม่ใช่เสปกครับ น้องแกปูให้ผมนอนล่างเราก็สัญญาแต่ก็ปีนไปขอนอนด้านบน สาวน้อยก็บอกไม่ได้ เราก็วินๆ เพราะรมนั้นมัน 50-50 อ่ะครับ เอาไว้แบบว่าเป็นน้องนุ่งกันก็ไม่เสียหาย นิ แบบนี้หล่นไม่เอ่ย eta32

Blueburn

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 07 มกราคม 2012, 03:41:23 »

ขอบคุณมากเลยครับ ได้เรียนรู้การจีบสาวที่ดีเลย eta08
ไม่ใช่เทพไม่ใช่เซียน เที่ยวเมื่อมีอารมณ์

TeeC-Four

• ว๊องแมน
  • *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 14 มีนาคม 2012, 09:17:23 »

ขอคาราวะท่านอาจารย์1จอก
วิธีนี้น่าเอาไปลองทำเป็นอย่างยิ่ง

luciana

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 14:37:10 »

;khhg ;khhg ข้าน้อยขอคารวะท่านอจ. จะพยายามฝึกให้ได้ถึง Lv3

Zhuge

• *
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2012, 21:15:03 »

ขอบคุณครับ ไว้จะลองมั่ง

poojung3

• **
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2012, 00:32:14 »

ข้อควรระวัง ของการเดี่ยวหมึ่นลี้โดยใช้สายตา

ประการแรก ระวังจะโดนหางตาแทนการสบตา

ประการที่สอง ถ้าท่านไม่มั่นใจในรูปร่างหน้าตาของท่านในระดับนึง โปรดจงอย่าทำเพราะถ้ามึงไม่หล่อหรือไม่มีตังแล้วไซร้ มองไปก็ได้แค่มองหมามันจะคาบไปแดร๊กเอา น้องเค้าจะคิดในใจประมาณ "ไอสัสหน้าก็เหี้ยตังก็ไม่มี นั้งมองอยู่ได้ ขนหม_ยหัว_มกูมึงก็ไม่ได้เห็นหรอก" (คำพูดนี้เพื่อนหญิง ผมเป็นคนพูดออกมาจากปากเองเลยครับ ตี2 โทรให้ผมไปรับเพราะโดนมองนี้ละ มันรำคาญ)

ประการสุดท้าย เวลามองให้พยายามหาโอกาสส่งข้อความไปให้บ้าง ให้เด็กเสริฟไปส่งก็ยังดี ไม่ใช่ว่านั่งเป็นควายรากงอก(ขออภัยที่ต้องใช้คำนี้) ไม่งั้นระวัง มคปด. ให้ดีอย่าคิดว่าตัวแต่หล่อรวยคนเดียว เหนือฟ้ายังมีฟ้า คุณอาจหล่อแต่อาจไม่ใช่เป๊กน้องเขาก็ได้ใครมันจะไปตรัสรู้ละครับ

จบบริบูรณ์

ปล. ควายรากงอก = นั้งบื้ออยู่กับที่ไม่ยอมลุกไปไหน (ทั้งๆที่ผู้หญิงเข้าให้สัญญาณแล้วก็ไม่ยอมไป ขี้เก๊ก ผู้หญิงเขาไม่ชอบนะบอกให้)

lee884

• **
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 12 กรกฎาคม 2012, 16:45:48 »

นั่งนิ่งๆ ยิ้มน้อยๆ สแกนเป้าหมาย lowwww