-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านเทพครับ 30 อัพแล้วจะวางตัวไงดี  (อ่าน 9430 ครั้ง)

MyNameIS

• บุคคลทั่วไป

เรียนท่านเทพ
ถ้าเราอายุ 30 อัพแล้ว แบบว่า หน้าตา ท่าทางมันก้ไม่ใช่วัยรุ่น แต่ก็ยังเที่ยวพับ
เราจะมีวิธีว่างตัวไงดี เข้าไป วอมอัพ มังกี้ แฟบริก ท่าช้าง และร้านที่มีเด้กเสริพสาว
หลังๆนี่เริ่มอายที่รู้สึกว่าตัวเองแก่แล้วยังจะมาเที่ยวอีก รู้สึกว่ารอบข้างมันมีแต่วัยรุ่น
แทบไม่มีรุ่นเรา 33 อย่างผมรู้สึกเหมือน นี่เราแก่สุดในร้านรึเปล่าวะ
นี่ชีวิตต้องจบ มีลูก มีเมียอยู่บ้านแล้วเหรอ หมดสิทธิ์จีบสาวตามพับ เหมือนตอนวัยรุ่นแล้ว
ขอเสต็ปท่านเทพหน่อยครับว่าควรทำไงดี จึงจะเหมาะสม ทำตัว แต่งตัว วางตัว หรือ พูดจาประมาณไหนดี

iknowasia

Re: ถามท่านเทพครับ 30 อัพแล้วจะวางตัวไงดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:04:43 »

หัวอกเดียวกันเลย ผมอยู่บ้านเลี้ยงลูก  zad 
ไม่ค่อยเที่ยวหล่ะ ซืื้้อกินเอา

suksao

Re: ถามท่านเทพครับ 30 อัพแล้วจะวางตัวไงดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:12:46 »

ไม่มีคำอธิบายครับ ไม่รู้จะบอกยังไง

แต่แนะนำ ว่าให้ลองไปนั่ง ร้านฮอนบาร์  ตรงสี่แยกข่วงสิงห์  เชียงใหม่ครับ

แล้วจะรู้ว่า คนอายุ 30+ เขาทำตัวยังไง

ที่นี้ 30+ เยอะกว่าวัยรุ่นอีกครับ

j007

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:27:42 »

ผม 32 ครับ...
บอกตามตรง ที่นี่(ในเวปนี้) กว่าครึ่ง ผมเรียก เขาว่า พี่.....จบ!

ปล. แนะนำว่า อ่านการบ้านพวกพี่ๆ แล้วปลง(หื่นและเครื่องจักรสังหารเปงพรหมจรร)
 ljhgf

man69

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:38:16 »

บอกตามตรง ที่นี่(ในเวปนี้) กว่าครึ่ง ผมเรียก เขาว่า พี่.....จบ!

ปล. แนะนำว่า อ่านการบ้านพวกพี่ๆ แล้วปลง(หื่นและเครื่องจักรสังหารเปงพรหมจรร)
 ljhgf
  ljhgf เครื่งจักรสังหารเลยเรอะ  zad อีเจแกพูดเกินไปอะเปล่า

j007

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 17:47:22 »

อ้าว...จริงหนิ
ผมหน่ะ น้ำขังสุดๆ ครั้งสุดท้าย วันแดงเดือดที่ 99 แถมหล่นอีกต่างหาก

พวกพี่ๆ หล่ะ เมื่อไหร่ มิทราบ..... dsgjsd

ปล. เทพบางคนในบอร์ดไม่กล้าเข้าโรงอาหารในมหา-ลัยบางแห่ง
เพราะว่า สาวๆ ในนั้น หลายคนรู้จักเขาเพราะเปงพี่น้องท้องติดกัน(ประจำ)
ปล2. ผมพูดลอยๆ นะครับ พี่ๆ อย่าโกรธนะ โดยเฉพาะคนที่ผมกล่าวถึง
(ส่วนใหญ่ พี่ๆ เขาเปงมด...... jljhl)

jiggolord

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 18:59:43 »

เป็นอย่างที่ตัวเองเป็น นั่นแหละดีที่สุดครับ

ปล. เวปนี้ไม่มีแต่คนแก่ๆว่ะ  ouiy

p_nuin

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 19:01:59 »

ต้องทำตัวกระชากวัยคร้าบ gsdgdgs

timmy

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 19:12:35 »

ผมรออีกไม่กี่ปีก็จะเข้าเลข 3 แล้วครับ ,mnnb

ไปผับนี่ก็รู้สึกเหมือนกันนะครับว่าเราอายุมากไปป่าวเนี่ย ouiy (ผมก็รู้สึกอย่างนี้เหมือนกันครับ)

เจอแต่น้อง   น้อง   น้อง   แล้วก็น้อง เจอคนรู้จักก็ยกมือไหว้ไปซะครึ่ง
รุ่นๆเดียวกันก็แยกย้ายกันไปครับ

โชคดีอย่างหนึ่งที่งานที่ผมทำไม่จำเป็นต้องแต่งตัวเรียบร้อยเหมือนหนุ่มออฟฟิศ fdgdfdf

บางวันก็เสื้อยืด บางวันก็เชิ้ต
แต่เข้าผับเมื่อไหร่ต้องเสื้อยืดคอกลมกะยีนส์สีเข้มๆครับ ผมคิดว่ามันลดอายุลงไปเหลือสัก 24 ได้นะ fdgdfdf(ประมาณว่าจบใหม่หรือยังเรียนไม่จบซะที)
แต่ก็ต้องดูหน้าตาด้วยนะครับ ถ้าเลข 4 แล้วก็คงไม่ไหว (หากพาดพิงถึงท่านใดก็ขออภัยนะครับ ;khhg)

แต่ยังไงความจริงก็เป้นความจริงวันยังค่ำเนาะ.......

ถ้าว่าไปแล้วสาวๆนี่จะชอบคนที่มีอายุมากกว่านะครับ ผมยังเคยโดนเลยอ่ะ สมัยเรียนนะครับ
ไปจีบน้อง (จริงๆก็รุ่นเดียวกันนี่ล่ะครับ
) เค้าอยู่ดีดี ไอ้รุ่นพี่ที่มีงานทำแล้วโฉบเอาไปซะงั้น เซ็งเลย ouiy

หลังจากนั้นเจอกัน อีกครั้งกับเพื่อนน้องเค้าก็ได้รู้ว่าเค้าไม่ชอบคนรุ่นเดียวกันอ่ะ.......เศร้า lkkjjh
เนี่ยล่ะครับ ข้อดีของคนมีอายุ ;kljj

ส่วนเรื่องที่ท่าน MynameIs ถามมาผมขอออกตัวก่อนนะครับว่าไม่ใช่เทพอะไร ก็แค่คนเที่ยวไปเรื่อยๆนะครับ
เอาเป้นว่าถ้าอยากลองเปลี่ยนตัวเองบ้างก็ทำตัวให้มันครึกครื้นเหมือนสมัยวัยรุ่นตอนกลาง
หาเสื้อยืดคอกลมมาใส่ครับเวลาไปเที่ยวเอาแบบที่ลายเรียบง่ายนะครับ ยีนสีเข้มๆครับ
แล้วสิ่งที่สำคัญก็อย่าลืมควบคุมน้ำหนักนะครับและดูแลตัวเองบ้างนะครับ
(ผมมีรุ่นพี่คนหนึ่งตอนี้คงอายุพอๆกะท่านแล้วมั้งครับ ไปนั่งกินเบียร์ด้วยกัน PGหาว่าผมเป็พี่แกอีก ouiy)
ส่วนเรื่องการพูดจานี่ก็คงต้องตามวัยมั้งครับ อันนี้ไม่แน่ใจครับ

ก็เท่านี้ล่ะครับ uiuo

ปล 1 ตัดผมสั้นด้วยนะครับ ไว้ผมยาวมันดูแก่อ่ะครับ

ปล 2 ถ้าผมมีลูกเมีย (แต่งงาน) แล้วคงค่อยๆหยุดเมื่อก่อนที่อายุจะ 40 (แพลนส่วนตัวนะครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 17 พฤษภาคม 2010, 19:51:14 โดย timmy »

Phate

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 19:27:25 »

ผม ยี่สิบกว่า ๆ  ฮ่าๆๆๆ  สบายใจวัยรุ่น!

jommarn

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 20:33:55 »

ผมเหลือเวลาใช้เลข 2 อีกแค่ 3 เดือนเองง่ะ  zad zad piuyty piuyty

tingly22

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 พฤษภาคม 2010, 21:53:26 »

อายุไม่ใช่อุปสรรคในแนวราบ /jhtdc

pagedown

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 01:40:06 »

ศึกษาไว้ก่อน ไม่ช้าไม่นานก็จะเป็นคิวของเรา

ใครไม่แก่ให้มันรู้ไป ฮ่า ๆ

kjhg kjhg

man69

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 06:34:00 »

09876 เป็นตัวของตัวเองครับ อย่าไปฝืน อย่าเลียนแบบใครเพราะมันถ้าไม่ใช่ตัวของเราเองจิงๆมันจะดูตลกในสายตาน้องๆมาก  09876 อายุไม่เกี่ยวครับถ้าเป็นตัวของท่านเองจิงๆอายุสี่สิบแต่งแบบเด็กแร็พยังไม่มีใครว่าเลยครับ

niparatpotter

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 06:46:33 »

^
^
รู้ลึก รู้ดี รู้จิง   jljhl jljhl

aletter005

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 06:58:08 »

09876 เป็นตัวของตัวเองครับ อย่าไปฝืน อย่าเลียนแบบใครเพราะมันถ้าไม่ใช่ตัวของเราเองจิงๆมันจะดูตลกในสายตาน้องๆมาก  09876 อายุไม่เกี่ยวครับถ้าเป็นตัวของท่านเองจิงๆอายุสี่สิบแต่งแบบเด็กแร็พยังไม่มีใครว่าเลยครับ
เห็นด้วยอย่างยิ่งคับ
ทุกวันนี้ผมยังเีที่ยวกับพี่ที่ 30+ อยู่้เลย
เค้าก้อเป็นตัวของตัวเอง สบาย ๆ ยังทำผมเกาหลีย้อมสีน้ำตาลแดง ใส่เดฟ เนียนแถววอร์ม  ;kljj

noikasu

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 07:39:03 »

แหะๆผมก็30+นะแต่ทำไมยังไม่รู้สึกว่าแก่เลยละ....ใจเรา.....มันเป็นใหญ่นา....ผมคิดว่า40+ค่อยมีครอบครัวก็ได้ตอนนี้ขอโสด..แอ่วม่วนดีกว่าครับ kjhg

karat

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 08:27:15 »

ผมก็ 31 แล้วครับ   เป็นที่รักของเด็กๆๆ 555 mbvc

;khhg

faifai

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 09:10:57 »

เปนตัวของตัวเองดีกว่าคะ มั่นใจหน่อยงิปล่อยไปตามอายุๆๆๆ

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 09:34:51 »

แต่เท่าที่สังเกตุนะครับ จริง ๆสาวรุ่นๆๆ อ่ะจะชอบคนมีอายุเหมือนกันนะครับผม 
น้องๆ เค้าบอกมาอ่ะ วัยเดียวกัน ขี้เกียจมาคอยเอาใจไรเงี้ย แหะแหะ
คนแก่กว่า เอาใจเก่ง มีเหตุผลอ่ะครับ

powerdesigngirl

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 09:51:27 »

ผู้ชาย อายุ 23-29 เขาเรียกว่า รถป้ายแดงค่ะ ยังใหม่ๆซิงๆ กับชีวิต เครื่องยังแรงไม่เต็มที่ ยังไม่ผ่านการเบิร์นเครื่องแรงๆ ยังผ่านไม่หลายโค้ง
ผู้ชาย อายุ 30-40 เขาเรียกว่า รถสปร์ตค่ะ เป็นช่วงที่สาวน้อยเห็นก็อยากลองนั่งอยากสัมผัสของแรงที่ผ่านการเบิร์นมาไม่น้อย สาวแก่เห็นน้ำลายยิ่งไหล
อยากจับของแรง
ผู้ชายอายุ 41-55 เขาเรียกว่า รถหรูค่ะ นั่งนิ่มๆ สบายๆ เครื่องแรงแต่ไม่กระโชกโฮกฮาก ไปนิ่มๆ นั่งสบายๆ
ผู้ชาย อายุ 56-60 เขาเรียกรถคลาสสิคค่ะ ใช้ไปหวาดเสียวไป เครื่องจะติดไหม ต้องส่งให้ช่างดูไหม ต้องใช้ ออปชั่นอะไรช่วยไหม
ผู้ชายอายุ 60 เขาเรียกรถโบราณค่ะ อยู่ที่คนใช้ว่าอยากจะโมมันขึ้นมาใช้ใหม่อีกครั้งไหม

ในความเป็นจริงแล้วผู้ชายที่อยู่ช่วงอายุ 25-35 เป็นช่วงที่ต้องใช้ชีวิตให้คุ้ม เพราะเป็นวัยทำงาน วัยตั้งตัว เก็บสะสมออปชั่นให้ตัวเอง หน้าที่การงานกำลัง
ไปได้ดี
ผู้ชายช่วงอายุ 36-40 เป็นช่วงที่เหมาะสมกับการมีครอบครัว
ผู้ชายช่วงอายุ 41- 50 เป็นช่วงที่ต้องทำทุกอย่างให้ครอบครัว เพื่อความมั่นคงในครอบครัว
และช่วงสุดท้าย คือการพักผ่อน เพราะผ่านหน้าที่การงานที่ดีมาแล้ว ครอบครัวที่อบอุ่น ฐานะมั่นคง ต่อจากนี้ไปก็คือการพักผ่อน

man69

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:00:31 »

เขิน ป้มเป็นรถสปอร์ต

Keijikung

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:04:30 »

ljhgf

อีคนแก่  kjhg kjhg

Right

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:46:19 »

ผม 31 แต่หน้าเด็ก
วันอาทิตย์ที่ผ่านมา ใส่เสื้อยืดเกงยีนส์ไปซื้อของสหกรณ์ใน มช. พนักงาน "เอาแค่นี้เหรอลูก"
ผมก็มองหน้าเรียกตรู"ลูก"เลยหรอ ทั้งๆที่หน้าตาเจ้าหล่อนผมเดาอายุอย่างมากก็มากกว่ากว่าผผม 3-4 ปี ดีไม่ดีเท่ากันซะด้วย  piuyty บางทีก็เซงครับ ติดต่องาน เจอลูกค้าบางคนบอกดูเด็กจัง แบบไม่ค่อยน่าเชื่อถือซะอย่างนั้น

ทำให้ผมรู้สึกว่าบางทีเป็นปมด้อยไปซะอย่างนั้น

godgundam

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 11:32:31 »

ห้วอกเดียวกัน

godgundam

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 11:37:55 »

เพิ่มอีกหน่อยครับ
ผู้ชาย 30+ มีข้อที่สาวๆชอบมากกว่าวัยเดียวกัน คือ มีความเป็นผู้ใหญ่สูง  ss มีเงินพาไปกินไปเที่ยได้ และ ไม่งี่เง่าครับผม
 khjhgg

SUTEP

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 19:12:40 »

ผู้ชาย อายุ 23-29 เขาเรียกว่า รถป้ายแดงค่ะ ยังใหม่ๆซิงๆ กับชีวิต เครื่องยังแรงไม่เต็มที่ ยังไม่ผ่านการเบิร์นเครื่องแรงๆ ยังผ่านไม่หลายโค้ง
ผู้ชาย อายุ 30-40 เขาเรียกว่า รถสปร์ตค่ะ เป็นช่วงที่สาวน้อยเห็นก็อยากลองนั่งอยากสัมผัสของแรงที่ผ่านการเบิร์นมาไม่น้อย สาวแก่เห็นน้ำลายยิ่งไหล
ผู้ชายอายุ 41-55 เขาเรียกว่า รถหรูค่ะ นั่งนิ่มๆ สบายๆ เครื่องแรงแต่ไม่กระโชกโฮกฮาก ไปนิ่มๆ นั่งสบายๆ
ผู้ชาย อายุ 56-60 เขาเรียกรถคลาสสิคค่ะ ใช้ไปหวาดเสียวไป เครื่องจะติดไหม ต้องส่งให้ช่างดูไหม ต้องใช้ ออปชั่นอะไรช่วยไหม
ผู้ชายอายุ 60 เขาเรียกรถโบราณค่ะ อยู่ที่คนใช้ว่าอยากจะโมมันขึ้นมาใช้ใหม่อีกครั้งไหม

ในความเป็นจริงแล้วผู้ชายที่อยู่ช่วงอายุ 25-35 เป็นช่วงที่ต้องใช้ชีวิตให้คุ้ม เพราะเป็นวัยทำงาน วัยตั้งตัว เก็บสะสมออปชั่นให้ตัวเอง หน้าที่การงานกำลัง
ไปได้ดี
ผู้ชายช่วงอายุ 36-40 เป็นช่วงที่เหมาะสมกับการมีครอบครัว
ผู้ชายช่วงอายุ 41- 50 เป็นช่วงที่ต้องทำทุกอย่างให้ครอบครัว เพื่อความมั่นคงในครอบครัว
และช่วงสุดท้าย คือการพักผ่อน เพราะผ่านหน้าที่การงานที่ดีมาแล้ว ครอบครัวที่อบอุ่น ฐานะมั่นคง ต่อจากนี้ไปก็คือการพักผ่อน

รถสปอร์ตด้วยคน

แรงเยอะซะด้วยได้แชมป?มาหลายสนามละ

กรั่กๆ

virgin_killer

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 20:44:23 »

ผมถอดหัวใจฝากไว้ที่เขาไกรลาศ อายุจึงไม่เพิ่มครับ
สาวๆของผมก็อายุไม่เพิ่ม..
เพราะถ้าน้องๆเค้าแก่ขึ้น ก็มักมีเหตุให้เลิกกัน
แล้วผมก็มักจะเจอคนใหม่ที่อายุ23เหมือนเดิม
ไม่รู้เป็นไง

pagedown

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 21:55:01 »

ยังป้ายแดง แต่แรงน้อย  kjhg

AZURA3232

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 21:56:21 »

หุ หุ หุ  .,mn  กระทู้นี้   ตรู นั่ง เงียบๆ ดีกว่า   kjhg kjhg

popcorn4202

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 08:33:05 »

ผมก็จะ 30 แล้วครับ แต่หลายๆ คนบอกว่าผมหน้าเด็กอยู่ ให้ทายอายุก็บอกประมาณ 24-25 กันทั้งนั้น
อาศัยการแต่งตัวครับ เนื่องจากผมไม่ค่อยตามแฟชั่นเท่าใดนัก การแต่งตัวผมก็ง่ายๆ เสื้อยืดเสื้อเชิ้ต
กางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบ เท่านั้นแหละครับ จากนั้นก็เนียนได้ตามกระแส
ไปมังกี้ วอร์ม แฟบริก ก็ปะปนกับพวกเด็กวัยเรียนได้สบายๆ

เคสของท่านควรเปลี่ยนการแต่งกายสักนิดครับ อย่าให้ออกแนววัยทำงานจ๋าไป เพราะมันจะบ่งบอกได้ง่ายสุด
การตัดผมสั้นก็ช่วยได้เยอะครับที่จะทำให้ดูอ่อนกว่าวัย

prof.big

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 08:57:34 »

ผมก็จะ 30 แล้วครับ แต่หลายๆ คนบอกว่าผมหน้าเด็กอยู่ ให้ทายอายุก็บอกประมาณ 24-25 กันทั้งนั้น
อาศัยการแต่งตัวครับ เนื่องจากผมไม่ค่อยตามแฟชั่นเท่าใดนัก การแต่งตัวผมก็ง่ายๆ เสื้อยืดเสื้อเชิ้ต
กางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบ เท่านั้นแหละครับ จากนั้นก็เนียนได้ตามกระแส
ไปมังกี้ วอร์ม แฟบริก ก็ปะปนกับพวกเด็กวัยเรียนได้สบายๆ

อ่ะจิงดิ ท่านป๊อปยังไม่ถึง 30 เหรอครับ

popcorn4202

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 19 พฤษภาคม 2010, 09:05:10 »

อ่ะจิงดิ ท่านป๊อปยังไม่ถึง 30 เหรอครับ

เดือนหน้าแล้วครับ 30 พอดีเป๊ะ

paholkarn

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 09:35:46 »

ผมถอดหัวใจฝากไว้ที่เขาไกรลาศ อายุจึงไม่เพิ่มครับ
เพราะถ้าน้องๆเค้าแก่ขึ้น ก็มักมีเหตุให้เลิกกัน
แล้วผมก็มักจะเจอคนใหม่ที่อายุ23เหมือนเดิม

ง่า อีก ห้าปี ชั้น ก็ จา สามสิบ แย้ว อ่ะ ouiy

blend_man17

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 10:37:35 »

ผม 36 แต่ใจ 20 นึกแล้วอยากมีโดเรม่อนเป็นเพื่อน จะได้ย้อนไปอีกสัก 10 จะไม่มีแฟน จะไม่แต่งงาน ใช้ชีวิตสนุกๆให้คุ้ม(ฟันสาว)เพราะตอนนี้เห็นนักศึกษาทีไร อยากปล้ำทุกที dgd

wow!!

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 11:08:27 »

30 นี่แก่เหรอ เนี่ย  เขิน

แก่ไม่แก่ อยู่ที่ ใจ  เขิน

mommamman

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 11:44:54 »

ง่า อีก ห้าปี ชั้น ก็ จา สามสิบ แย้ว อ่ะ ouiy

ช่ายเลยแฝดน้อง กลุ้มจริงเลยนะแก

marathoner9

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 11:46:49 »

30 up.......ขออย่าเพิ่ง มีเมีย

มีเมื่อไหร่ แก่เมื่อนั้น ... zad ... ออกซ่า ไม่ค่อยได้  uilo

ilovesupreme

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 11:51:26 »

ผมก็ 30 นะครับ แต่ขึ้นอยู่ที่เราวางตัวมากกว่า
ทุกวันนี้ผมใส่เสื้อโปโล กางเกงยีนส์ รองเท้าผ้าใบ
ก็กลมกลืนเหมือนวัยรุ่นทั่วไปได้พอสมควร
ยกเว้นหน้าตาที่เริ่มไปตามอายุแล้วน่ะครับ
 เขิน

gosty

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 11:58:51 »

วางตัวติดกะเก้าอี้เอาแบ๊งพันวางบนโต๊ะ

จบข่าว

man69

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 13:31:18 »

วางตัวติดกะเก้าอี้เอาแบ๊งพันวางบนโต๊ะ

จบข่าว
,mnnb ป๋าแก่ชัดๆ

deztiny

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 20 พฤษภาคม 2010, 16:10:46 »

จะว่าไปแล้วผมก็จะ30แล้วอะครับ ยังไม่เคยได้กินเด็กในผับเลยอ่ะ โอ้ ไม่ ไม่ ไม่ ไม่เอาไหนเลยกรู zad ซื้อกินจนเคยชิน  ouiy

dabodabo

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 01:50:40 »

แต่ละคน 555   ท่านเทพนี่ กินเด็กตลอดนะ แบ่งมั่งดิ fhgj

asset

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 11:00:03 »

พยายามไปกับคนที่ขี่เหร่กว่า แก่กว่า เท่านี้เราก็จะดูดีในสายตาสาวๆ อิอิ  ttu

gosty

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 11:58:30 »

อ่ะๆๆๆๆๆไหนๆก็ไหนๆ

ซักวันผมก็ต้องอายุ30 เลยจะบอกวิธีของผมที่วางไว้ละกันนะ

เวลาไปร้านเหล้านะคับ

จะจ้างเด็กกินแก้วละ100 ขอย้ำแก้วละ100 นะครับ

ถ้าน้องไม่สนใจก็ เทเบียทิ้งแล้วย้ายร้านคับ

ไม่พอใจเด็กก็ปาแก้วครับ

มอมจนเมาแล้วลากครับ

ถ้าตอนนั้น มี ผบ  จะบอกว่าไปดูดวง หมอบอกเปิดร้านเหล้าแล้วจะรวย ผมกะจะเปิดมันซักร้านนุง

เอาไว้กินเดะในร้านคับ

จบข่าวคับน่าจะพอช่วยได้นะคับ

jeab-jeab

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 15:22:32 »

ไปได้ดี

ช่างเปรียบเทียบจังเลยนะครับ อ่านแล้วเห็นภาพเลย สมาชิกเวปนี้เห็นมีแต่รถป้ายแดง กับ รถสปอร์ตทั้งนั้นเลยหรือ  อยากทราบว่ามีใคร
เป็นรถหรูอย่างผมบ้าง ช่วยแสดงตนหน่อยครับ จะได้ไว้เป็นเพื่อนเอารถมาจอดคุยกันไงครับ เพราะรถป้ายแดงกับรถสปอร์ตเขาแซงเราไปหมดแล้ว

Varanus salvator

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 19:41:09 »

อ่ะๆๆๆๆๆไหนๆก็ไหนๆ

ซักวันผมก็ต้องอายุ30 เลยจะบอกวิธีของผมที่วางไว้ละกันนะ

เวลาไปร้านเหล้านะคับ

จะจ้างเด็กกินแก้วละ100 ขอย้ำแก้วละ100 นะครับ

ถ้าน้องไม่สนใจก็ เทเบียทิ้งแล้วย้ายร้านคับ

ไม่พอใจเด็กก็ปาแก้วครับ

มอมจนเมาแล้วลากครับ

ถ้าตอนนั้น มี ผบ  จะบอกว่าไปดูดวง หมอบอกเปิดร้านเหล้าแล้วจะรวย ผมกะจะเปิดมันซักร้านนุง

เอาไว้กินเดะในร้านคับ

จบข่าวคับน่าจะพอช่วยได้นะคับ

โหดจิง ๆ

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 09:21:12 »

อายุเป็นเพียงตัวเลข  ,mnnb

deeduk

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 22:42:27 »

เข้ามาเก็บข้อมูล  uiuo

khon kae

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 25 พฤษภาคม 2010, 08:56:16 »

อืม///อายุ จะขึ้น 30 ยังขนาดนี้
แล้ว ลุงละ ลุง 50+แล้ว ทำงัยดีเนี้ย
ไปกินเหล้าที่ไหน เด็กมันเรียก ลุง ตลอด
โดยเฉพาะ สาวๆ เวสเทิน.. ลุง...มา อิๆๆๆ
(มานตะโกนมาจากข้างใน)

อายุเท่าไรก็ไม่สำคัญ*******

กาย...ไหว*******
ใจ.......สู้**********
ปายโลด>>>>>>>>