-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อายุ 40 จะจีบเด็กปีหนึ่งอายุ 18 ถามท่านเทพและทุกคนด้วยครับ  (อ่าน 26642 ครั้ง)

gunman7777

• บุคคลทั่วไป

ผมว่า 1 คับ ต้องเงินหนา หน่อยนะคับ คือให้เค้าได้ ได้สิ่งที่น้องเค้าอยากได้ แต่ต้องพอดีๆ (เปงสิ่งที่จำเปงมากสุด เงิน)
     2 คับ แสดงความจริงใจให้น้องเค้าเหงคับ  อาจใช่เวลาหน่อยนะคับ  แต่ทนเถอะคับ อยากได้เมียเด็กต้องยอมเสียเวลานานนิด ที่จะได้ทั้ง กายและใจ
          3 คับ ให้เค้ามีเวลาส่วนตัวของเค้าบ้าง อย่าทำเหมือนเราเปงเจ้าของเค้าคับ ปล่อยๆ น้องเค้าได้อยุกะเพื่อน เค้าจะไม่กดดันคับ ล่ะรู้สึกว่าคุณใจดีจัง
          4 คับ ถวมทุก สุขเค้าและทางบ้านเค้าคับ ให้เค้าเหงว่าเราแคร์มากจริงๆ ทั้งน้อง ทั้งทางบ้าน เค้าจะเริ่มรู้สึกว่าคุณใช่ เพราะดูแลอนาคตเค้าได้
  ผมก็ไม่รุไรมาก ก็แนะนำแค่นี้คับ  แต่ผมอยากบอกพี่คับว่า สาวๆ สมัยนี้ ส่วนมากเริ่มมองคนที่เงินคับ ไม่ได้มองว่าต้องหล่อล่ะ
  แต่ประเด็ดคือ เราจะใช่เงินเนี้ยมัดใจ เค้าได้งัย...ก็ต้อง จริงใจต่อน้องเค้ามากๆ คับ โชคดีคับ ;kljj

deknarok

เด็กสาวหลายคนๆ ชอบผู้ชายที่แก่กว่าครับ
คนแก่ชอบเอาใจ และมีตังค์ แต่อย่าทำตัวแก่มากไปนะ เพราะเด็กมันแรงเยอะ 55

จากคนมีเมียเด็ก

ฺBomu

ลุยเลยครับลุง 5555  kjhg

p_nuin

ระวังโดนเด็กถอนหงอกนะพ่อเอ้ย piuyty

gosty

ได้เรื่องยัง

paholkarn

เอ่อ ... คือ case ของ ผม อ่ะ แบบว่า ....

ผม อายุ 37 ง่ะ แต่ ไป จีบ เดะ 15 ง่ะ ทาม งาย ดี งับ

แนะนะด้วย งับ เขิน

nattawut

zad  รายงานผลครับ สงสัยว่าจะไม่รอดแล้วครับ

ทำตามท่านเทพและทุกคนแนะนำแต่ผมคงไม่มีบุญเอง

เพราะล่าสุดเหมือนน้องเขาจะคบกับไอ้หนุ่มปีหนึ่งเพื่อนร่วมคณะเขาไปแล้ว

มันหน้าตา หล่อเท่ ดูดี แถมบ้านรวยสุดๆ อีกต่างหากดูท่าผมคงจะแพ้แล้วละครับทุกท่าน

uilo เฮ้อ ในที่สุดคนแก่แบบผมก็คงไม่สามารถจีบเด็กได้สำเร็จ

darkkisser

ฟันเด็ก 18 นี่ผิดกฏหมาย?

dannyfd

zad  รายงานผลครับ สงสัยว่าจะไม่รอดแล้วครับ

ทำตามท่านเทพและทุกคนแนะนำแต่ผมคงไม่มีบุญเอง

เพราะล่าสุดเหมือนน้องเขาจะคบกับไอ้หนุ่มปีหนึ่งเพื่อนร่วมคณะเขาไปแล้ว

มันหน้าตา หล่อเท่ ดูดี แถมบ้านรวยสุดๆ อีกต่างหากดูท่าผมคงจะแพ้แล้วละครับทุกท่าน

uilo เฮ้อ ในที่สุดคนแก่แบบผมก็คงไม่สามารถจีบเด็กได้สำเร็จ

อย่าเพิ่งถอดใจครับ  พี่...   ไอ้หนุ่นคณะเดียวกันนี่ หล่อ รวย หน้าตาดี รับรองมันมีแฟนมากกว่า 1 คนแน่นอน  รอจังหวะเข้าทำเลยครับพี่ 

pton

เงิน

หน้าตา

ลีลา ก็ อีกเรื่อง  jljhl

faifai

อย่าเพิ่งท้อเลยคะ ถ้าเราม่ะมีสิทธิ์กะเทอมาก ก้อคอยดูอยู่ห่างๆๆๆก้อได้คะ

varanus_deaw

Re: อายุ 40 จะจีบเด็กปีหนึ่งอายุ 18 ถามท่านเทพŬ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 30 มิถุนายน 2010, 15:53:47 »

ขอตอบ   กรณี คบกัน  นะครับ

มันขึ้นอยู่กับ คนสองคน

อย่างผม อายุ 41 จะ 42 เดือนหน้า  ส่วนน้องเขา เพิ่งอายุ ครบ 20 เมื่อต้นปีนี้

เริ่มคบกัน น้องกำลังเข้า มหาลัยปี 1 อายุ 18   ตอนนี้ ขึ้นปี 3

ก็ยัง คบกันอยู่

เดิม ผม ก็ คิดเล่นๆ กะน้องเขา

แต่ ต้องมาหยุด กับคำถามที่ว่า  " ตัวเอง !!  ถ้าตัวเองปลดเกษียณ ลูกเรา จะ อายุ เท่าไร ? "

ส่วน เวลาไปไหนมาไหน  คนอื่นมอง ก็ มีบ้าง แหละ

แต่ น้องเขา ไม่ค่อยแคร์ นะ  เขาบอกว่า "ฉันมากะแฟน ไม่ใช่มากะเสี่ย"

เวลา ไปไหนด้วยกัน  ถ้าน้องเขา ใส่ชุดนักศึกษา ผมจะเดินห่างๆ รักษาภาพพจน์ เครื่องแบบนักศึกษา หน่อย

แต่ บางครั้ง น้อง เขา จะเดินเกาะแขนเรา ทั้ง ชุดนักศึกษา นั่นแหละ

ส่วน เรื่อง อนาคต นั้น   คนที่ Plan อนาคต ก็ คือ น้องเขา อีก

เขา วางแผนไว้ว่า จบแล้ว จะแต่งงาน

และ หลัง รับปริญญา ถึง จดทะเบียน (ขอใช้ นางสาว ตอนรับปริญญา)

แล้ว ค่อย มี ลูก

เห็นไหม  .....

อายุ ไม่น่า เป็น อุปสรรค นะ

อยู่ ที่ คนสองคน คุยกัน เข้ากันได้ หรือ เปล่า

อีกอย่าง  ทั้ง ครอบครัว ทางผม และ ครอบครัวน้องเค้า

ก็ รับรู้ รับทราบ การคบหา กัน 

เพราะ ผม ก็ ไปนอน ที่บ้านน้องเค้า

เหมือน น้องเขา มานอนที่บ้านผม บ่อยๆ

fdgdfdf
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มิถุนายน 2010, 22:33:48 โดย varanus_deaw »

zIGaDoW

ไอ ......... คุก ๆ เลยนะท่าน  piuyty

vrc

<a href="http://www.youtube.com/v/TGo-K6AoDs4" target="_blank" class="new_win">http://www.youtube.com/v/TGo-K6AoDs4</a>

.,mn .,mn .,mn

vrc

Re: อายุ 40 จะจีบเด็กปีหนึ่งอายุ 18 ถามท่านเทพŬ
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2010, 21:58:49 »

ขอตอบ   กรณี คบกัน  นะครับ

มันขึ้นอยู่กับ คนสองคน

อย่างผม อายุ 41 จะ 42 เดือนหน้า  ส่วนน้องเขา เพิ่งอายุ ครบ 20 เมื่อต้นปีนี้

เริ่มคบกัน น้องกำลังเข้า มหาลัยปี 1 อายุ 18   ตอนนี้ ขึ้นปี 3

ก็ยัง คบกันอยู่

เดิม ผม ก็ คิดเล่นๆ กะน้องเขา

แต่ ต้องมาหยุด กับคำถามที่ว่า  " ตัวเอง !!  ถ้าตัวเองปลดเกษียณ ลูกเรา จะ อายุ เท่าไร ? "

ส่วน เวลาไปไหนมาไหน  คนอื่นมอง ก็ มีบ้าง แหละ

แต่ น้องเขา ไม่ค่อยแคร์ นะ  เขาบอกว่า "ฉันมากะแฟน ไม่ใช่มากะเสี่ย"

เวลา ไปไหนด้วยกัน  ถ้าน้องเขา ใส่ชุดนักศึกษา ผมจะเดินห่างๆ รักษาภาพพจน์ เครื่องแบบนักศึกษา หน่อย

แต่ บางครั้ง น้อง เขา จะเดินเกาะแขนเรา ทั้ง ชุดนักศึกษา นั่นแหละ

ส่วน เรื่อง อนาคต นั้น   คนที่ Plan อนาคต ก็ คือ น้องเขา อีก

เขา วางแผนไว้ว่า จบแล้ว จะแต่งงาน

และ หลัง รับปริญญา ถึง จดทะเบียน (ขอใช้ นางสาว ตอนรับปริญญา)

แล้ว ค่อย มี ลูก

เห็นไหม  .....

อายุ ไม่น่า เป็น อุปสรรค นะ

อยู่ ที่ คนสองคน คุยกัน เข้ากันได้ หรือ เปล่า

อีกอย่าง  ทั้ง ครอบครัว ทางผม และ ครอบครัวน้องเค้า

ก็ รับรู้ รับทราบ การคบหา กัน 

เพราะ ผม ก็ ไปนอน ที่บ้านน้องเค้า

เหมือน น้องเขา มานอนที่บ้านผม บ่อยๆ

fdgdfdf

ท่าน varanus_deaw มา Update สถานการณ์ปัจจุบันหน่อยสิครับ อยากรู้ จะลองจีบเด็ก ๆ บ้าง  fdgdfdf

varanus_deaw

ขอโทษ นะ ครับ ที่ ตอบช้า

เพราะ หยุดหลายวันนี่ ผม ไป บ้านน้องเขามา ครับ

ตอนนี้ ก็ ยัง คบกัน อยู่ครับ

ก็ น้องเขา ยกระดับตัวเอง มา เป็น ผบ. ผม แล้ว นี่ ครับ

ที่บ้านผม ก็ ยอมรับน้องเขา

ที่บ้านน้องเขา ผม ก็เข้านอกออกในได้ 

ไป ค้าง มาหลายครั้งแล้ว (แยกกันนอนนะ เกรงใจทางบ้านน้องเขาอยู่)

แต่ ......

ผม ก็ แอบหนี ไป กุ๊กกิ๊ก  ถ้ามีโอกาส

ผม มี น้อง เรียน ม.6 ที่ เชียงใหม่ 1 คน กับ ที่ ลำพูน อีก 1 คน

และทั้ง 2 คน ก็รู้ว่า ผม มีแฟนแล้ว  ค่อยยังชั่ว นะ

555+

อ้อ ลืมบอกไป

น้อง เรียน ม.6 ที่ เชียงใหม่ นี่

ผมคบน้องเขามาตั้งแต่ น้องยังเรียน ม.3 เทอมปลาย

ไว้ศึกษา พัฒนาการ ของ เด็กสาว อิ อิ

และที่ไม่อยากเลิก เพราะ น้อง ยิ่งโต ยิ่ง สวย อ่ะ

ขนาด แฟนผม เห็นรูป น้องม.6 คนนี้ ใน คอมพิวเตอร์ ที่ส่งมาให้

แฟนผม ยัง ชม ว่า สวย เลย

vrc

อยากมีมั่งจัง นักเรียนหญิง ม.6 เนี่ย  เขิน

konsiafan

ss ผมว่านะครับ คุณพี่ควรทำตัวให้เป็นเด็กเข้าไว้ เช่นดูหนัง ฟังเพลง ดูคอนเสิร์ตวัยรุ่น กินไอศครีม บ้าง เอาใจเก่ง ตามใจเค้า พยายามทำให้เค้าดูโดดเด่นกว่าคนอื่น ๆ  ทำแบบนี้ได้ไม่มีพลาดอยู่แล้ว แต่ที่สำคัญเงินต้องถึงสุดๆ ข้อควรระวัง อย่าหลงจนลืมนับเงินในกระเป๋าตัวเองล่ะกันครับ  pongz

pitiosis

แค่ได้ยินท่านเล่าเรื่องน้องเค้า  ผมก็อยาก...ละ  เป็นผมคงไม่กล้าจีบ

chocokizz

ขอให้โชคดีนะคะ

แต่ถ้าเค้ายังซิงอยู่จริงๆ พ่อแม่หวงไม่เคยมีแฟน

แล้วถ้าเค้าไว้ใจพี่มากๆ

นับถือพี่มากๆ

แล้วที่พี่ทำไปมันแค่อยากลองกะสาวลูกครึ่งญี่ปุ่นน่ารักหุ่นเซ็กซี่

เค้าจะเสียใจมากๆๆๆๆๆๆๆ

คิดดูดีๆนะพี่ แต่ถ้าไม่แคร์ก้อลุยเลย

SofaR

อย่าไปท้อครับ เคยทำดียังไง ก็ทำต่อไป แต่ต้องเปิดเผยความรู้สึกให้น้องเค้ารู้ว่า เราคิดยังใง แต่อย่ามากเกินไปจนเค้ากลัว แล้ว รอ โอกาสครับ เป็นกำลังใจให้ครับ ouiy ouiy

aspd190

• แอบหื่น
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ทำดีๆกับน้องละกันครับ lowwww

badmin

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-2

อ่านดูแล้วเจ๋งจิงๆ นับถือจิตใจพี่ท่านมากๆๆๆ eta08 eta08 eta08 22 ปีแห่งช่องว่างอายุ ถ้าพี่ท่านมีลูกตอนเรียนจบใหม่ๆ นี่คบกะรุ่นลูกเลยนะครับนั่น...... ljhgf ljhgf แต่ยังไงก็ตามคำตอบส่วนใหญ่ที่หลายๆท่านเม้นมาค่อนข้างชัดเจนว่า negative ครับเป็นไปได้ยาก(ผมก็คิดว่ายากสส์ด้วยคน) พี่ท่านคงหลงในความสาวสดใสมากกว่า แล้วก็จริงดังที่ท่านไปพบว่าเจ้าหล่อนคบกะรุ่นเดียวกันไปแล้ว แต่ก็คงไม่ใช่คนสุดท้ายของเจ้าหล่อนหรอกนะผมว่าเพราะหนทางชีวิตเด็กสาวยังอีกไกลมากมาย วางตัวเป็นพี่ใหญ่ที่ดีให้เป็นไปตามครรลองของธรรมาภิบาลนั่นดีที่สุดครับ ความสัมพันธ์อาจยั่งยืนทนนานเป็นความประทับใจแบบกระชุ่มกระชวยนิดๆก็น่ายินดีไม่ใช่หรือครับ
ปล.ส่วนการที่จะได้สอยหรือไม่นั้น อันนั้นมันอีกเรื่องนึงอยู่ที่ฝีไม้ลายมือกะความพอใจของน้องเค้านะครับพี่ท่าน.... pongz pongz

J.seeder

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ในความคิดผมนะครับ eta08
ผมว่าอย่าหวังเป็นคนแรกของน้องเค้าเลยครับ
ถ้าพี่รักจริง รอเป็นคนสุดท้ายดีกว่าครับ

tomxxx

• V.I.P.
  • *

ท่านครับ แล้วน้องเขาเคยเห็นท่านและทราบหรือยังว่าท่าน อายุ 40 ? แต่ผมว่าเด็กสมัยนี้นะ มีหลายแบบไม่แน่อาจจะได้นะ
ผมเองก็อายุ 21 ช่วงวัยรุ่นเห็นอะไรมาก็นิดๆหน่อยๆเรื่องพวกนี้ ลอง Pm มาถามได้นะถ้าสนใจครับ ฮ่าๆๆๆ   mbvc

vatra

• แอบจิต
  • **

จะคบกับเด็กต้องอดทน ต้องตามใจดูแลเอาใจใส่ครับ อย่าเพิ่งท้อ จริงๆไม่อยากมองในแง่ร้าย ถ้าน้องเค้าถูกเปิดซิงโดยไอ้หนุ่มนั่น (แล้ววันหนึ่งผมว่าไม่นานก็เลิกกัน) คุณยังจะรับน้องเค้าได้อยู่ไหม ถ้าคิดว่าไม่มีปัญหาก็สู้ต่อครับ pongz

J.seeder

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

kim031

• เด็กทะลึ่ง

หัวอกเดียวกันครับ wq

jujujid

• แอบหื่น

อ่านแล้วได้แต่ทำใจครับ  eta07

saypastian

• ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
  • **
  • Country: th

อ่านแล้วสนุก ถ้าเป็นผมคงลุ้นได้ตลอดเพราะคงจะสนุกกับเรื่องแบบนี้ตื่นเต้นได้ตลอด ยิ่งตื่นเต้น ยิ่งได้ลุ้น ยิ่งทำ
ขายกาแฟสำหรับผู้ชาย
MAGIC M Coffee, กาแฟสำหรับผู้ชาย, ชลอการหลั่งไว, อยู่นาน, อยู่ทน, ชายชาตรีนกเขาไม่ขัน
ขนาดบรรจุ : 4 ซอง/กล่อง = 700 บาท
* * แบ่งขายด้วยครับ 1 ซอง = 175 บาท * *