-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปจีบสาวร้านเหล้าคนเดียว  (อ่าน 16880 ครั้ง)

ชาคริต

• บุคคลทั่วไป
ไปจีบสาวร้านเหล้าคนเดียว
« เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 11:08:40 »

1.ขั้นแรกก็ต้องรอบคอบก่อน เงิน การแต่งตัว

2.ตอนเดินเข้าไปแวปแรกสิ่งที่ต้องมีคือ"รอยยิ้ม" แล้วสั่งเครื่องดื่ม เบียร์ เหล้า แล้วแต่จะดื่มครับ

3.อย่าเพิ่งนั่ง"ก๊กง๊ก" รอดื่ม เพราะจะไม่มีมาด ทำทีเป็นเดินไปเข้าห้องน้ำก่อนครับ

4.แล้วก็เดินออกมานั่งอย่างสง่างาม แล้วมานั่งจิ๊บ

5.ถ้ายังไม่มีสาวๆมานั่งด้วย ค่อยๆดื่มให้เหลือครึ่งแก้วหรือจะหมดแก้วก็ได้ แต่อย่าไปยก เดี๋ยวเสียมาด เพื่อที่สาวจะมาเติมเครื่องดื่มให้ แล้วก็จัดการหาเรื่องคุยด้วย

6.คำยอดฮิตคนเมือง "น้องเป๋นคนบ้า่นไหน๋" ฮ่าๆๆๆๆ หรือจะคำอื่นก็ได้ ถามชื่อก็ได้  

7.เล่นมุขอายุเธอ "ทำทีเป็นถามว่าปีนี้เท่าไหร่แล้ว " ถ้าเธอบอกว่าซัก20 ให้เล่นมุขว่า "นึกว่าซัก21" แล้ว แต่อย่าบอกว่าเธอหน้าแก่เป็นอันขาด

8.ห้ามกวักเรียกเป็นอันขาด เพราะแสดงถึงความอยากได้เกินไป ส่งยิ้มให้กว้างๆอย่างจริงใจ ถ้าสาวๆจะมานั่งเขาก็มานั่งเอง

ผม:น้องบ้านอยู่ไหน

สาว:บนดินเจ๋า

ผม:นึกว่าพม่า

สาว:แรงน่ะเนี่ยะ

ผม:ถามจริงๆดิ อยู่แถวไหน

สาว:น๋๋องเป๋นคน ลำปางค่ะ

ผม:ไกล๋เนอะ (พร้อมทำหน้าทะลึ่ง)

ผม:อืม อ๋ายจื้อชาคริต น๋องจื้อหยั๋ง

สาว:จื้อ.......เจ๋า

สาว:มาบ่อยก่ค่ะ

ผม:บ่อยก่ะ 2ปีมาทีหนึ่ง

สาว:บ้า

ผม:แต่เห็นหน้าน้องแล้วอ้ายคงต้องมาทุกๆวัน

สาว:ทำหน้าเขินๆ

เวลาจะขอเบอร์ห้ามพูดว่า"ขอเบอร์หน๋อยลอ ขอเบอร์ได้ก่อ" ต้องพูดว่า"เบอร์น้องเบอร์อ่ะหยั๋ง " เพราะการพูดคำว่าขอเป็นการที่เราเหมือนไปขอเหมือนอดอยาก   แต่เราแค่ถามว่าเบอร์เขาเบอร์อะไร ไม่ได้แปลว่า้เราขอ แต่น้องเขาก็จะรู้เองว่าเขาจะเอาเบอร์ แต่เอาแบบมีมาด

a_matthayomchan

Re: ไปจีบสาวร้านเหล้าคนเดียว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 11:14:12 »

เมฟขิงๆๆ คร้บบบ ;kljj ;kljj ;kljj ;kljj

Thonklarr

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 11:40:43 »

จดครับ

เทคนิคดีๆมาอีกแล้ว

นิยมครับนิยม

where

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 12:37:58 »

ช่วงนี้มีหลายกระทู้ แสดงว่า ไปฝึกฝน เพิ่มเติมมาแล้ว mbvc

paholkarn

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 12:44:49 »

เอ๊ะ .... สเต๊ป คุ้นๆ  เขิน

suksao

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 12:52:00 »

มหาเทพชาคริต  ของเรากลับมาแล้ว

หลังจากหายไปนาน

กามเทพ + ชาคริต = เทคนิคพิชิตสาวทั่วไทย

Keijikung

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 12:53:05 »

น่าสน การกลับมาครั้งนี้ คงไม่ธรรมดา

popcorn4202

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 14:07:19 »

ขอบายแฮะ ไปนั่งคนเดียวผมพริ้วไม่ออกเลย
 vbnn

f_a_m_fp

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 14:13:13 »

เบอร์น้องเบอร์อ่ะหยัง   ถามแบบนี้คงน่ารักดี 09876   ขอบคุณน่ะครับ

sapac

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 15:33:17 »

ขอบายแฮะ ไปนั่งคนเดียวผมพริ้วไม่ออกเลย
 vbnn

เหมือนกันคับ ผมชอบไป2คนกับเพื่อน 1.แก้เขิน 2.เสริมมุขกันได้ 3.แชร์มือเท้าเวลามีเรื่อง jljhl

kobmoi

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 15:42:42 »

เอ๊ะ .... สเต๊ป คุ้นๆ  เขิน
...

...  เหมือนจะเกยหันตี๊ไหนหว่า?????  ... อิอิ ttu

Thonklarr

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 20:47:08 »

สเตปนี้ใช้จีบพีจีแม่นก่อนิ

gosty

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 20:57:44 »

หล่อโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆฟ hgjhg

vrc

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 06 กันยายน 2010, 21:01:16 »

3.อย่าเพิ่งนั่ง"ก๊กง๊ก" รอดื่ม เพราะจะไม่มีมาด ทำทีเป็นเดินไปเข้าห้องน้ำก่อนครับ

ชอบศัพท์นี้จัง   ttu

kalamung

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 14:10:43 »

นั่งคนเดียวมันรู้สึกวังเวง  แต่เดี๋ยวนี้เพื่อนแต่ละคนก็มักจะติดภารกิจ รวมทั้งตัวเองด้วย วันหลังถ้ามีเวลาจะลองเอาไปใช้ดู jljhl

virgin_killer

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 15:47:14 »

ก๊กงก.. 
เป็นแคว้นใหม่ ต่อจากก๊กวุย ก๊กง่อ และจ๊กก๊ก
 dsgjsd

p_nuin

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 07 กันยายน 2010, 16:55:02 »

ลูกทุ่งดีครับ kjhg

suksao

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 14:04:56 »

พี่ชาคริตครับ ไปกินเหล้ากันครัม  แก๊งค์ สว. เลี้ยงครับ

อยากจีบพีจีเป็นบ้างอะครับ

Thonklarr

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 16:25:30 »

ไปจีบที่ไหนกันดีครับ

prozerger1

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 16:59:46 »

เวลาจะขอเบอร์ห้ามพูดว่า"ขอเบอร์หน๋อยลอ ขอเบอร์ได้ก่อ" ต้องพูดว่า"เบอร์น้องเบอร์อ่ะหยั๋ง " เพราะการพูดคำว่าขอเป็นการที่เราเหมือนไปขอเหมือนอดอยาก   แต่เราแค่ถามว่าเบอร์เขาเบอร์อะไร ไม่ได้แปลว่า้เราขอ แต่น้องเขาก็จะรู้เองว่าเขาจะเอาเบอร์ แต่เอาแบบมีมาด
ก็ว่า เวลาขอเบอร์น้อง ถึงมองเราแปลกๆ แต่ตอนขอก้ อยากกด เอ้ย! อดอยาก จิงๆ ขอบคุณสำหรับมุข "เบอร์น้องเบอร์อ่ะหยั๋ง " ครับ ;khhg

Thonklarr

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 17:07:16 »

ลองใช้มุขนี้ครับ

รับแก้วจากน้อง แล้วยกขึ้นส่อง จากนั้นเอามือชี้แก้ว พร้อมกับพูดขึ้นว่า"08 อะยังก้อ ผ่อบ่อชัดเลย"

เคยใช้ได้ผลครับ

kitprasong

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 08 กันยายน 2010, 23:53:32 »

ลองใช้มุขนี้ครับ

รับแก้วจากน้อง แล้วยกขึ้นส่อง จากนั้นเอามือชี้แก้ว พร้อมกับพูดขึ้นว่า"08 อะยังก้อ ผ่อบ่อชัดเลย"

เคยใช้ได้ผลครับ

08 ไอ่หยัง น่าสนใจมากครับ จะลองเอาไปใช้มั้ง

MrBig

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 10 กันยายน 2010, 04:16:19 »

ขอบคุณครับ ได้ข้อมูลดีๆอีกแล้ว

nongrx7

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 กันยายน 2010, 03:07:49 »

ก๊กงก.. 
เป็นแคว้นใหม่ ต่อจากก๊กวุย ก๊กง่อ และจ๊กก๊ก
 dsgjsd
พี่จิ้นมาเมื่อไรนิ ฮาตลอดเลยนะ

ตั้งคณะเลยดีไมครับ

555555555555

Varanus salvator

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 11:28:35 »

ปกติผมใช้แต่มุขนั่งเหงาน้ำตาซึม ... ได้ผลเกือบทุกทีนะ  mbvc

Makettingmanager

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 16:45:35 »

ttuคอเดียวกันมุขเดียวกันเลย dsgjsd

kier3

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 14 กันยายน 2010, 19:54:03 »

มุขนี้ผมใช้ได้ผลเหมื่อนกัน  แต่พอใช่บ่อย ๆ  ก็เริ่มรู้สึกเก่าไปแล้วเลยเล่นมุขใหม่แทน

###มุขจีบ PG หรือเด็กเสริพ###

น้องมาทำงานที่นี่นานหรือยังพี่ไม่เคยเห็นหน้า (จริง ๆ แล้วพึ่งจะมาครั้งแรกแต่ทำเก๋าเป็นเจ้าถิ่น)

น้องมาทำงานนานแล้วคะ  หรือ บางทีจะตอบว่า  พึ่งมาทำอาทิตย์แรกคะ

มิน่าพี่  แต่พี่มาบ่อย ๆ นะทำไมถึงไม่เห็นน้อง

สงสัยมาตอนหนูหยุดมั้ง  พี่มาวันไหน

จำไม่ได้แต่มาครั้งสุดท้ายเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว  ( PG จะมีวันหยุดอาทิตย์ละวัน )

สงสัยพี่จังวันหยุดหนูนะ  พี่ถามหนูทำไมหรือ

พี่เห็นน้องน่ารัก  เลยสงสัยว่าสายตาพี่ผิดพลาดได้ยังไงถึงปล่อยให้คนน่ารักขนาดนี้อยู่ในร้านแล้วไม่รู้จัก

แล้วพี่ชื่ออะไรละ

พี่ชื่อ Kier3

น้องชื่อ  ,,,,,,,, 

ยินดีที่ไม่รู้จัก

555  อ้าว  พี่ไหนว่าหนูน่ารัก

น่ารักแต่ยังไม่รู้จัก  ต้องใช้เวลารู้จักซักพัก

งั้นพี่คงต้องมากินบ่อย ๆ แล้ว

พี่ก็มาบ่อย  แต่พี่ก็กลัวจะไม่เจอน้อง

แล้วจะให้ทำไง

น้องรู้จักรหัสสื่อสารไม๊

งง

ไอ้รหัสที่รู้กันสองคนแล้วคุยกันได้น่ะ

ออออ 

ขอรหัสสวย ๆ นะ  คราวหน้าจะได้คุยกันนาน ๆ  ( สำเร็จ )

###หลัง ๆ มาเล่นมุขนี้ก็ได้ผลดี  แต่ผมไม่ค่อยแต่งตัวดีเท่าไรชอบแบบสบาย ๆ บางคั้งไปเที่ยวใส่ขาสั้นไปยังมี  ของอย่างนี้มันอยู่ที่ใจ  ss

NConly

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 09:56:34 »

มุขนี้ผมใช้ได้ผลเหมื่อนกัน  แต่พอใช่บ่อย ๆ  ก็เริ่มรู้สึกเก่าไปแล้วเลยเล่นมุขใหม่แทน

###มุขจีบ PG หรือเด็กเสริพ###

น้องมาทำงานที่นี่นานหรือยังพี่ไม่เคยเห็นหน้า (จริง ๆ แล้วพึ่งจะมาครั้งแรกแต่ทำเก๋าเป็นเจ้าถิ่น)

น้องมาทำงานนานแล้วคะ  หรือ บางทีจะตอบว่า  พึ่งมาทำอาทิตย์แรกคะ

มิน่าพี่  แต่พี่มาบ่อย ๆ นะทำไมถึงไม่เห็นน้อง

สงสัยมาตอนหนูหยุดมั้ง  พี่มาวันไหน

จำไม่ได้แต่มาครั้งสุดท้ายเมื่ออาทิตย์ที่แล้ว  ( PG จะมีวันหยุดอาทิตย์ละวัน )

สงสัยพี่จังวันหยุดหนูนะ  พี่ถามหนูทำไมหรือ

พี่เห็นน้องน่ารัก  เลยสงสัยว่าสายตาพี่ผิดพลาดได้ยังไงถึงปล่อยให้คนน่ารักขนาดนี้อยู่ในร้านแล้วไม่รู้จัก

แล้วพี่ชื่ออะไรละ

พี่ชื่อ Kier3

น้องชื่อ  ,,,,,,,, 

ยินดีที่ไม่รู้จัก

555  อ้าว  พี่ไหนว่าหนูน่ารัก

น่ารักแต่ยังไม่รู้จัก  ต้องใช้เวลารู้จักซักพัก

งั้นพี่คงต้องมากินบ่อย ๆ แล้ว

พี่ก็มาบ่อย  แต่พี่ก็กลัวจะไม่เจอน้อง

แล้วจะให้ทำไง

น้องรู้จักรหัสสื่อสารไม๊

งง

ไอ้รหัสที่รู้กันสองคนแล้วคุยกันได้น่ะ

ออออ 

ขอรหัสสวย ๆ นะ  คราวหน้าจะได้คุยกันนาน ๆ  ( สำเร็จ )

###หลัง ๆ มาเล่นมุขนี้ก็ได้ผลดี  แต่ผมไม่ค่อยแต่งตัวดีเท่าไรชอบแบบสบาย ๆ บางคั้งไปเที่ยวใส่ขาสั้นไปยังมี  ของอย่างนี้มันอยู่ที่ใจ  ss

เข้ามาจด ครับ แต่จะว่าไปน่าจะมีโอกาสได้เที่ยวด้วยกันซักครั้ง

อยากเห็นสเต็ปเทพครับ ;khhg

inside_grils

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 11:48:02 »

ผมไปทีไรไม่เคยได้สักที แต่งตัวดีก็แล้ว แต่งแบบสบายๆก็แล้ว แห้วตลอด
เมียทำหน้าบึงเลยทำไรไม่ได้ อดตามระเบียบ.......... piuyty

Thonklarr

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 17 กันยายน 2010, 18:05:58 »

ผมไปทีไรไม่เคยได้สักที แต่งตัวดีก็แล้ว แต่งแบบสบายๆก็แล้ว แห้วตลอด
เมียทำหน้าบึงเลยทำไรไม่ได้ อดตามระเบียบ.......... piuyty

คราวหน้าคราวหลังลองหนี ผบ ไปซิครับ

TEPPE

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 00:58:34 »

สเตปเทพทั้งนั้น จด จดจด

Boing 777-200 ER

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 02:04:39 »

น้องๆกินเบียร์กันป่ะ กินหมดแก้วให้ร้อยหนึ่ง หมดห้าแก้วได้ห้าร้อยแถมอีกร้อยหนึ่ง มุขนี้จะใช้ได้ไหมเนี่ย  ghjk

kier3

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 06:30:42 »

น้องๆกินเบียร์กันป่ะ กินหมดแก้วให้ร้อยหนึ่ง หมดห้าแก้วได้ห้าร้อยแถมอีกร้อยหนึ่ง มุขนี้จะใช้ได้ไหมเนี่ย  ghjk

เกิดเด็กมันกินได้เป็นทาว์เวอร์  ก็หมดตูfกันพอดีค่าโรงแรมยังไม่เหลือเลย  ##

ถ้าเป็นหมดหนึ่งแก้วหอม 1 ทีน่าคิดกว่า   pongz

หรือแก้วละ 100 ก็ได้แต่ต้องป้อนด้วยปากนะ  อย่างนี้ถึงจะโดน   ss

gosty

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 18 กันยายน 2010, 21:11:06 »

ให้แก้วละพันก็มีท่านคนนี้

เดินออกร้านยังกะคนจูงหมาไปเดินเล่น

สาวเดินตามขึ้นรถเป็นพรวน

art111

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2010, 14:48:20 »

สเตปเทพ ๆ เทคนิคแพรวพราว  ต้องจด แลคาระวะ

Thonklarr

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 06 ตุลาคม 2010, 16:35:12 »

ใครจะไปต่อกับพี่บ้าง วันนี้พี่เอารถใหญ่(รถดัมพ์)มา

Caranthir

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 11:52:27 »

จดๆ >.< ไว้จะหาโอกาสไปลอง คร้าบ XD

ilovesupreme

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 12:16:26 »

ปกติผมก็ไปคนเดียวนะครับ แต่ความกล้านี่เหลือ 0
นั่งจิบคนเดียว ไม่รู้คุยกับใคร สุดท้ายกินได้ไม่มากก็กลับก่อน
เพราะเมาเร็วเหลือเกิน
 zad

Thonklarr

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 13:01:13 »

วันก่อนไปนั่งจิบๆที่ ลิง แถวนิมมาน

พอดีว่านั่งหน้าบาร์ด้านนอก สาวหน้าบาร์น่ารักมากครับ จะจีบเขายังไงดีหว่า

ท่านเทพแนะนำหน่อยครับ

sodd

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 15:34:53 »

วันก่อนไปนั่งจิบๆที่ ลิง แถวนิมมาน

พอดีว่านั่งหน้าบาร์ด้านนอก สาวหน้าบาร์น่ารักมากครับ จะจีบเขายังไงดีหว่า

ท่านเทพแนะนำหน่อยครับ

อันดับแรก pongzใช้สายตาครับ  เลือกที่นั่งดีๆเล็งก่อน.....รอให้หล่อนหันมาสบตา  สักแว๊บสองแว๊บแต่ไม่ต้องจ้องนะครับประมาณว่าสะดุดสายตาของกันและกันให้เค้ารูตัวว่ามีคนมองอยุ่  แต่ไม่มองนานครับแอบๆชำเลืองหาตาดูว่าหล่อนมีปฎิกริยาตอบกลับยังไง  ขั้นนี้อย่าพึ่งยิ้มนะครับไว้ลายก่อนอิอิ
สอง  pongz  ถ้าแอบดูด้วยหางตาว่าหล่อนแอบมองเราบ่อยขึ้นท่านก็หันไปสบตาครับแบบว่า  ผมรู้นะว่าคุณมองผมอยู่สักสองสามครั้งจนแน่ใจว่าหล่อนมองคุณจริงๆ
สาม pongz khjhgg  เมื่อรู้ว่าหล่อนสนใจเราก็ยิ้มให้เลยครับดูซิว่าหล่อนจะโต้กลับยังไง   ถ้าหล่อนส่งสายตาและยิ้มตอบอย่างมีไมตรีก็เดินสเต็ปเลยครับ  ขั้นต่อไปให้ผู้เชี่ยวชาญมาเดินเรื่องต่อนะครับผมยังอ่อนด้อยน้อยวิชานักให้จอมยุทธ์ผู้เชี่ยวศึกทั้งหลายมาต่อให้ดีกว่าครับอิอิ ss ss ss

Thonklarr

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 16:18:58 »

ข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ

สาวคนนั้นทำงานที่ร้านนั้นแหละครับ

เธออยู่ที่บาร์ ผิวขาว ผมยาว น่ารัก ฟันเหล็กอีกต่างหาก

ผมนั่งอยู่คนเดียวก็คุยๆกับเขาบ้าง

madozi

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 17:26:34 »

ก๊กงก.. 
 dsgjsd

เรื่องใหม่มั้งพี่ 4 ก๊ก ฮาๆ  kjhg

pitiosis

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2010, 20:12:11 »

ข้อมูลเพิ่มเติมนะครับ

สาวคนนั้นทำงานที่ร้านนั้นแหละครับ

เธออยู่ที่บาร์ ผิวขาว ผมยาว น่ารัก ฟันเหล็กอีกต่างหาก

ผมนั่งอยู่คนเดียวก็คุยๆกับเขาบ้าง

ไม่ต้องทำอะไรคับ  นั่งมองหน้าน้องเค้า แตอย่าใช้สายตาหื่นนะคับ  น้องเค้าจะถามเองว่ามีอะไรรึเปล่า

ก้บอกไปว่า  ช่วงนี้มีหนังใหม่น่าดูมากเลย   ช่วงบ่ายๆ ไปดูหนังกันคับ  ถ้าน้องเค้าคุยตอบก็ยื่นมือถือให้เลย แล้วบอกว่า พรุ่งนี้พี่ไปรับนะคับ เป็นอันรู้ว่าขอเบอร์กับได้ไดหนังคับ

manggoodgi

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2010, 20:40:20 »

555+ได้อยู่ๆๆ

bitxxx

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2010, 22:35:38 »

เข้ามาจดด้วยคับ

superjame

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 21 ธันวาคม 2010, 05:19:59 »

ข้อมูลแน่นครับ

avanza

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 14:06:07 »

.,mn เงินมาก่อนครับ ถ้าเงินแน่น กินของแพง แค่นี้ก็ล่อได้กว่าครึ่งแล้ว

chaigat

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 14:27:36 »

ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล จะจำไว้หากบินเดี่ยว

Zi_Za

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 16:08:04 »

มีแต่สเต็ปเทพจิงๆ ถ้ารู้เร็วกว่านี้คงดี
ไปดื่มเองทีไร  หมดเงินอดเบอร์  ทุกที 
ขอยืมไปใช้หน่อยนะค๊าบ ท่านเทพทั้งหลาย

System

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 14 มกราคม 2011, 16:17:23 »

ผมว่าไปคนเดียวมีโอกาสมากกว่าไปเป็นหมู่คณะอีกนะครับ

เวลาไปกับเพื่อนเป็นหมู่คณะทีไร เขาไม่ค่อยกล้ามาชงให้เลย

แต่เวลาไปคนเดียวทีไรนี่เดี๋ยวคนนั้นก็มาคุยคนนี้ก็มาคุย สุขใจจริงๆ mbvc