-->

ผู้เขียน หัวข้อ: งงตัวเองครับ ทำอารายไม่ถูก  (อ่าน 12493 ครั้ง)

cickcura

• บุคคลทั่วไป
งงตัวเองครับ ทำอารายไม่ถูก
« เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 10:28:02 »

เมื่อวานไปส่งลูกที่โรงเรียนวารี นั่งรอลูกได้สัก 15 นาที ก็มีเด็กผู้ ญ เข้ามาหา 3 คน น่าจะสักประมาณ ม.3 มาถึงก็ยิ้มแล้วก็ถามขึ้นมาว่า "พี่ค่ะ มีน้องคนหนึ่งเค้าชอบพี่ พี่พอจะมีเบอร์ให้น้องเค้าติดต่อกลับไปไหมค่ะ" ให้เบอร์ไป "ขอบคุณค่ะ" แล้วก็เดินไปเลย -*- ผมจะรู้ไหมว่าใคร คนไหน พออีกสัก 1 ชั่วโมงผ่านไป ก็ส่งข้อความเข้ามาว่า "แขนเป็นพ่อ ขอเป็นแฟน ได้ไหมค่ะ" เอาละ งงเลย กุก็มีเมียแล้ว ทำไมเด็สมัครนี้ ขนาดนี้เรยรึ ตอนผม ม.3 ผมยังเล่นโดดเชือกอยู่เลยในหัวมันคิดอย่างนี้อ่ะครับ
เลยมีคำถาม คบเด็กขนาดนี้มันต้องทำไงยัง เด็กเค้าต้องการอาราย เงินก็ไม่ใช่นะ พอ่แม่น่าจะมีตางพอสมควรค่าเทอมโรงเรียนนั้นก็ปาไปเกือบครึ่งแสน เผื่ออยู่ดีดีถ้าเราคบเค้า เราจะไปทำร้ายจิตใจเค้า พรากผู้เยาว์เค้ารึเปล่า เพราะไอ้เรามันก็คิดแต่เรื่องพวกนี้ เหอะๆ

roonaldo

Re: งงตัวเองครับ ทำอารายไม่ถูก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 10:42:34 »

ถ้าเปนเรื่องจริงก้อยินดีด้วยครับบบ

เดกสมัยนี้โตเร็วครับ

ผมเองก้อมีแฟนเดกมากๆๆแต่ไม่ขนาดน้องที่มาขอเบอร์ท่าน

เอาเหอะครับถ้าท่านคำนวณดูแล้วว่าไม่บาปก้อทำ

แต่เท่าที่รู้ ท่านก้อมีลูกแล้ว จะทำไหมละครับ

cickcura

Re: งงตัวเองครับ ทำอารายไม่ถูก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 10:45:28 »

ถ้าเปนเรื่องจริงก้อยินดีด้วยครับบบ

เดกสมัยนี้โตเร็วครับ

ผมเองก้อมีแฟนเดกมากๆๆแต่ไม่ขนาดน้องที่มาขอเบอร์ท่าน

เอาเหอะครับถ้าท่านคำนวณดูแล้วว่าไม่บาปก้อทำ

แต่เท่าที่รู้ ท่านก้อมีลูกแล้ว จะทำไหมละครับ

อยากอยู่นะครับ แต่กลัว ผบ รู้ ตอนนี้ส่งข้อความมา "ตกลงที่ขออ่ะ ได้ไหมค่ะ" ปวดตับเลยครับท่านเอาไงดีหว่า

Keijikung

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 10:48:41 »

ผมว่าอาจเกิดการแข่งขันกันในหมู่เด็ก ทำไมต้องรีบร้อนขนาดนั้นด้วย ยังไม่เคยเจอกันเลย ใช่ป่าวพี่  dsgjsd dsgjsd

cickcura

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 10:50:48 »

ผมว่าอาจเกิดการแข่งขันกันในหมู่เด็ก ทำไมต้องรีบร้อนขนาดนั้นด้วย ยังไม่เคยเจอกันเลย ใช่ป่าวพี่  dsgjsd dsgjsd
น้องเคาเจอผมเมื่อวาน แต่ผมไม่รู้ว่าเป็นใคร คนไหน -*- (กระเทยเปล่าวะ -*-)

cickcura

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 11:10:07 »

อ่อ ไม่ใช่กะเทย เหอะๆ

ตอบไปละครับ ว่าตตกลง เอาละวะทำไงต่อละทีนี้

roonaldo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 11:22:42 »

ตอบไปละครับ ว่าตตกลง เอาละวะทำไงต่อละทีนี้

รับผิดชอบเองนะครับ

ถูกผิดท่านรู้ตัวเอง  

ยังงัยก้อ ยินดีต้อนรับสู่ ชมรมคนรักเด็ก นะครับบ

ของผม 17 ท่านน่าจะ 15 เหอะๆๆๆ เอาโลโก้ไปติดไหมครับ 55

cickcura

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 11:30:30 »

รับผิดชอบเองนะครับ

ถูกผิดท่านรู้ตัวเอง  

ยังงัยก้อ ยินดีต้อนรับสู่ ชมรมคนรักเด็ก นะครับบ

ของผม 17 ท่านน่าจะ 15 เหอะๆๆๆ เอาโลโก้ไปติดไหมครับ 55

ขอผมขอบอกว่า เด้กกกกเด็ก สงสัยจะผิดเมียตัวเองอ่ะครับ แต่เอาน่าลองดู

อ่อคุยกับเด็กนี่ต้องคุยยังไงเรื่องอารายอ่ะครับ เดี๋ยวคุยไปตามแบบตัวเองแล้วจะเสียหายเหอะๆ

a_matthayomchan

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 11:42:30 »

ลำบากใจแทน ท่าน ครับ เอิ้กๆๆๆ

cickcura

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 11:55:12 »

ลำบากใจแทน ท่าน ครับ เอิ้กๆๆๆ

คุยกันนิดหน่อยละครับ น่าจะเกิดจากการที่กำลังเลิกกะแฟน แล้วต้องการคนคุยด้วยรึเปล่านะ -*-
ผมรู้สึกมันไม่ใช่อ่ะ มันยังไงยังไงไม่รู้ เหอะๆ ส่วนมากที่ผมคบมันจะอายุมากกว่าอยู่เสมอ เลยไม่มีอารายต้องกังวน
แต่ตอนนี้มัน งงงงงง ยังยังไม่รู้

cickcura

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 12:01:04 »

จะถามดีไหมว่าคิดไมถึงขอเป็นแฟนเนี่ย

MrBig

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 12:29:52 »

จะทำอะไรก็คิดดูดีๆนะครับ

zaq zaq

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 13:05:34 »

เด็กเค้าขอให้แม่หรือว่าน้าเค้าหรือเปล่า ยังไม่เห็นหน้านี่ครับ แม่ม่ายเยอะครับสมัยนี้

cickcura

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 13:18:00 »

เด็กเค้าขอให้แม่หรือว่าน้าเค้าหรือเปล่า ยังไม่เห็นหน้านี่ครับ แม่ม่ายเยอะครับสมัยนี้
555+
ตอนแรกก็คิดไว้อย่างนั้น
แต่คุยละ คนที่เข้ามาขอเบอร์นั้นแหละ เป็นแกล้งว่าเพื่อนขอ เค้าบอกอย่างนั้นอิอิน่ารักซะด้วยลูกครึ่งจีนใส่แว่น แต่ เข้ามาขอเองนี่ใจกล้าสุดยอด ขนาดผมเป็นผู้ชายยังไม่กล้าเข้าไปขอเบอร์ใครตรงๆเลย
ควงแขนไปเที่ยวด้วยกันคนอื่นคงคิดว่าเป็นลูก 5555+

roonaldo

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 13:36:04 »

กระทู้นี้ท่าจะยาว

ผมเองก้อเอาตัวไม่ค่อยรอดครับ

เอาเปนว่าเดกนี่ทำใจไว้เลยจะไม่มีหลอกมาคิดมาอ่านอะไรเรา

เอาใจไม่เก่ง
ขี้อ้อน

อยากมาเวลาเราไม่อยากเจอ ตอนเราอยากเจอไม่มีทางจะเห็น

เหอะๆๆๆๆ ถามตัวคุณเองนะครับ

แต่ถ้าคุณมีครอบครัวที่ดีแล้ว มีอะไรที่พร้อมสรรพแล้ว เก็บกินไปวันๆๆไม่ผูกมัดดีกว่าครับบ

เพราะว่านรกอะมันเปิดรอคนประมาทเสมอ

cickcura

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 14:01:10 »

กระทู้นี้ท่าจะยาว

ผมเองก้อเอาตัวไม่ค่อยรอดครับ

เอาเปนว่าเดกนี่ทำใจไว้เลยจะไม่มีหลอกมาคิดมาอ่านอะไรเรา

เอาใจไม่เก่ง
ขี้อ้อน

อยากมาเวลาเราไม่อยากเจอ ตอนเราอยากเจอไม่มีทางจะเห็น

เหอะๆๆๆๆ ถามตัวคุณเองนะครับ

แต่ถ้าคุณมีครอบครัวที่ดีแล้ว มีอะไรที่พร้อมสรรพแล้ว เก็บกินไปวันๆๆไม่ผูกมัดดีกว่าครับบ

เพราะว่านรกอะมันเปิดรอคนประมาทเสมอ

ขอบคุณครับ

cickcura

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 14:03:09 »

เอาละวา ตั้งแต่ตอนตอบตกลงไป พักเที่ยงก็โทรมา พักเบรกวิชาแค่ 15 นาทีกะโรมา หลับในห้อง ยังส่งข้อความมาบอก อารายของมันหว่า

Yasito

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 14:07:40 »

สงสัยเล่นเกมส์ เพราะเคยเล่นกันตอน ม. ปลาย เหมือนพนันกันว่าใครขอเบอร์ได้ก่อนชนะ จะได้กินข้าวฟรีอยู่เสมออะไรแบบนี้  เขิน

kobmoi

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 14:37:56 »

..  เด๊กๆสมัยนี้มานเป็นจะอี้แล้วรึนี่  อ่า... เราแก่ไปแล้วเจงๆ  ... ljhgf

roonaldo

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 14:43:41 »

เอาละวา ตั้งแต่ตอนตอบตกลงไป พักเที่ยงก็โทรมา พักเบรกวิชาแค่ 15 นาทีกะโรมา หลับในห้อง ยังส่งข้อความมาบอก อารายของมันหว่า

แสดงว่าเค้าชอบท่านมากๆๆๆ อิอิ

เอาใจช่วยครับ เบอท่านเบอไรอะ

modx000

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 14:59:49 »

อะไรที่ไม่มีที่มาที่ไป ผมไม่เสี่ยงครับ อาจจะเป็นอะไรก็ได้ทั้งนั้น ถ้าเอาแบบเข้าข้างตัวเองสุดๆ เด็กอาจจะปิ๊งท่านจริงๆก็ได้ เต็มที่ท่านก็แค่ได้ปี้เด็กพร้อมกับเตรียมรับปัญหาที่จะตามมา

แต่ถ้าแบบซวยสุดๆ ประมาณเมียเราให้ลูกเพื่อนส่งข้อความมาอำเพื่อลองใจ อันนี้ก็บรรลัยล่ะคร๊าบบบ ghjk

cickcura

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:03:01 »

อาราย จะจีบผมเหรอ ^_^

cickcura

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:04:47 »

อะไรที่ไม่มีที่มาที่ไป ผมไม่เสี่ยงครับ อาจจะเป็นอะไรก็ได้ทั้งนั้น ถ้าเอาแบบเข้าข้างตัวเองสุดๆ เด็กอาจจะปิ๊งท่านจริงๆก็ได้ เต็มที่ท่านก็แค่ได้ปี้เด็กพร้อมกับเตรียมรับปัญหาที่จะตามมา

แต่ถ้าแบบซวยสุดๆ ประมาณเมียเราให้ลูกเพื่อนส่งข้อความมาอำเพื่อลองใจ อันนี้ก็บรรลัยล่ะคร๊าบบบ ghjk

เออ น่าคิดแหะ แต่เป็นไปไม่ได้อ่ะคับ คำนวนดูแล้ว เพราะลูกผม อนุบาล 1 -*-

roonaldo

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:10:21 »

เป่า จะคุยด้วย เหอะๆๆ  ตามประสาคนรักเดก

cickcura

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:14:36 »

เป่า จะคุยด้วย เหอะๆๆ  ตามประสาคนรักเดก

pm ไปให้ละนะครับ อิอิ ผมว่าส่วนมากผมจาปรึกษาพี่ซะมากกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:18:24 โดย cickcura »

taweesak2526

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:15:52 »

เด็กพวกนี้ ส่วนใหญ่เป็นลูกคนมีตังครับ  น้องเขาอาจจะขาดความอบอุ่นก็ได้

roonaldo

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:16:18 »

ยังไม่ได้ pm

modx000

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:17:39 »

เออ น่าคิดแหะ แต่เป็นไปไม่ได้อ่ะคับ คำนวนดูแล้ว เพราะลูกผม อนุบาล 1 -*-

ประมาณท่านประมาณเอา ประมาณว่าเด็กรู้กันกับเมียท่านอะ จะรู้กันยังไงนี่ไม่รู้ แต่อย่างที่บอกล่ะ ได้คบเด็กจริงๆแล้วไงล่ะท่าน ปี้เด็กแล้วมาก็ต้องคิดถึงกันอีก ต้องแอบหาเวลามาเจอกันอีก เมียรู้นี่ก็ปัญหาอีก เด็กไปมีใหม่ก็กลุ้มอีก ฯลฯ

หรือถ้าแค่เด็กมันเล่นเกมส์หรือแกล้ง ไปเล่นด้วยนี่ยิ่งเสียคน

ถ้าสถานการณ์นี้เป็นเรื่องจริงอะนะ ผมว่าไม่มีอะไรดีเลยล่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:21:04 โดย modx000 »

cickcura

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:20:26 »

เด็กพวกนี้ ส่วนใหญ่เป็นลูกคนมีตังครับ  น้องเขาอาจจะขาดความอบอุ่นก็ได้

อืมอืม

cickcura

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:26:47 »

ประมาณท่านประมาณเอา ประมาณว่าเด็กรู้กันกับเมียท่านอะ จะรู้กันยังไงนี่ไม่รู้ แต่อย่างที่บอกล่ะ ได้คบเด็กจริงๆแล้วไงล่ะท่าน ปี้เด็กแล้วมาก็ต้องคิดถึงกันอีก ต้องแอบหาเวลามาเจอกันอีก เมียรู้นี่ก็ปัญหาอีก เด็กไปมีใหม่ก็กลุ้มอีก ฯลฯ

หรือถ้าแค่เด็กมันเล่นเกมส์หรือแกล้ง ไปเล่นด้วยนี่ยิ่งเสียคน

ถ้าสถานการณ์นี้เป็นเรื่องจริงอะนะ ผมว่าไม่มีอะไรดีเลยล่ะ
สุดยอกจิงๆ
แต่ผมยังไม่ได้คิดไปขนาดนะอ่ะครับ
ตอนนี้ผมคิดแค่ว่า เค้าต้องการอารายทำไมถึงขอเป็นแฟนเร็วขนาดนี้ แล้วถ้าจะบอกไปว่ามีแฟนแล้ว เค้าจะรับได้ไหมอ่ะ แต่สงสัยถ้าบอกว่ามีแฟนแล้วคงไม่เอาผมละ

cickcura

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:27:59 »

โทรมาอีกละ คืออารายเนี่ย เด็กทานต้องการอาราย ไม่เคยเจอ

roonaldo

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 15:47:07 »

โทรมาอีกละ คืออารายเนี่ย เด็กทานต้องการอาราย ไม่เคยเจอ

เอาเหอะครับก้อคิดซะว่าเอนดูน้อง

test

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:27:32 »

ค่าเทอมครึ่งแสน อาจจะได้มาโดยการ แบคเม ก้ได้น่ะท่าน
อาจเป็นแผนพ่อแม่  เพื่อนของเพื่อนเคยโดน
พออยุ่ด้วยกัน 2 คน ญาติโผล่มาจากไหนไม่รู้ ทั้งที่ไมได้ทำไรอะไรเลย

cickcura

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:27:52 »

เอาเหอะครับก้อคิดซะว่าเอนดูน้อง

อ่ะครับ

cickcura

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:34:16 »

ค่าเทอมครึ่งแสน อาจจะได้มาโดยการ แบคเม ก้ได้น่ะท่าน
อาจเป็นแผนพ่อแม่  เพื่อนของเพื่อนเคยโดน
พออยุ่ด้วยกัน 2 คน ญาติโผล่มาจากไหนไม่รู้ ทั้งที่ไมได้ทำไรอะไรเลย

อ่าครับ พ่อแม่เค้าคงไม่ทำอย่างนั้นมั้งครับ
แต่ก็จะระวังตัวไว้ ขอบคุณนะครับ

SPYDOG

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:37:44 »

คิดหนักคับ..แบบนี่ ouiy ouiy

kittiwan

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:44:23 »

ไม่มีอะไรในโลกนี้ได้มาง่ายๆ สัณนิฐานว่าไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ง่ายเกินไป ระวังจะซวยนะครับ เลี่ยงได้เลี่ยงเถอะ ดูแลครอบครัวให้ดีจะดีกว่าครับ รักลูกรักเมียให้มากๆ เรื่องแบบนี้เป็นจุดเริ่มต้นของปัญหาครอบครัวครับ ปล่อยเด็กมันเถอะ ถ้าเด็กมัน want มาก ส่งให้ท่านโด้จัดให้ซักดอกสองดอกก็ได้........อิอิ  kjhg

sakka

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:51:09 »

แล้ววันนี้ไม่ไปรับลูกเหรอครับ

roonaldo

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 16:55:22 »

เด๋วลูกมา หา

cickcura

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:00:45 »

ไม่มีอะไรในโลกนี้ได้มาง่ายๆ สัณนิฐานว่าไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ง่ายเกินไป ระวังจะซวยนะครับ เลี่ยงได้เลี่ยงเถอะ ดูแลครอบครัวให้ดีจะดีกว่าครับ รักลูกรักเมียให้มากๆ เรื่องแบบนี้เป็นจุดเริ่มต้นของปัญหาครอบครัวครับ ปล่อยเด็กมันเถอะ ถ้าเด็กมัน want มาก ส่งให้ท่านโด้จัดให้ซักดอกสองดอกก็ได้........อิอิ  kjhg

โอ้ว ขอบคุณครับ

cickcura

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:02:17 »

เด๋วลูกมา หา

อิอิ ปกติผมไม่ได้ไปรับอ่ะครับ มีงานตลอด แต่เมื่อวานคนที่ไปรับไม่ว่างจิงๆ เลยต้องลางานไปรับ แปปเดียว

roonaldo

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:05:01 »

กระทู้นี้ท่าจะยาววว เหอะๆๆๆๆ pongz pongz

cickcura

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:09:15 »

กระทู้นี้ท่าจะยาววว เหอะๆๆๆๆ pongz pongz

วันนี้วันแรกเองนะครับ อิอิพึ่งเริ่มอ่ะ

ตะกี้น้องเค้าโทรมาอีก
ชวนไปงาน วันวิชาการ งานนี้มันเป็นงานวันผู้ปกครองไม่ใช่เหรอครับ งง วันสุกที่ 3 ซะด้วย ซึ้งวันนั้น มันเป็นวันที่ผมลืมตามาดูโลกครั้งแรกเหอะๆ อารายจะบังเอิญต้องวันนั้น
แล้วพูดแซะนิดเดียวงอน ยังไม่ทันได้ง้อ หายซะละ งง

roonaldo

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:13:21 »

วันนี้วันแรกเองนะครับ อิอิพึ่งเริ่มอ่ะ

ชวนไปงาน วันวิชาการ งานนี้มันเป็นงานวันผู้ปกครองไม่ใช่เหรอครับ งง วันสุกที่ 3 ซะด้วย ซึ้งวันนั้น มันเป็นวันที่ผมลืมตามาดูโลกครั้งแรกเหอะๆ อารายจะบังเอิญต้องวันนั้น
แล้วพูดแซะนิดเดียวงอน ยังไม่ทันได้ง้อ หายซะละ งง

ไปเจอแล้วเอารูปมาชมหน่อยสิท่าน

cickcura

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:18:42 »

ไปเจอแล้วเอารูปมาชมหน่อยสิท่าน

ได้ครับ  เอแต่น้องเค้าจะเสียหายเปล่าอ่ะ เอาเรื่องของเค้ามาคุยเนี่ย

roonaldo

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 17:20:59 »

ได้ครับ  เอแต่น้องเค้าจะเสียหายเปล่าอ่ะ เอาเรื่องของเค้ามาคุยเนี่ย

pm สิครับบบ

cickcura

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 18:52:10 »

ได้ครับ  เอแต่น้องเค้าจะเสียหายเปล่าอ่ะ เอาเรื่องของเค้ามาคุยเนี่ย

pm สิครับบบ

อิอิ

เปงเด็กใครในนี้อ้ะเปล่า ชื่อน้องพลอย

daddy2014

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 19:10:16 »

น่าติดตามต่อคับ

innovex

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 19:19:39 »

lkkjjh อิจฉาาาาาา แบบนี้ส่วนมากผมเจอแต่คนแก่กับกระเทย ghjk

zaq zaq

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 24 พฤศจิกายน 2010, 20:12:45 »

เคยเจอแค่ประมาณสิบเจ็ดสิบแปด ไอ้เรานึกว่าฟลุค ที่ไหนได้ แม่มจะขายเครื่องฟอกอากาศกับเครื่องกรองน้ำ รวมๆกันซักเจ๊ดหมื่นได้มั้ง

เอามาเที่ยวทุกอาทิตย์ทีละพันสองพันได้เป็นปีนะนั่น ดีที่รู้ทันฟาดไปยาวแน่ แต่อย่างว่าทางไปทางมันคลำกันเอง ไม่กั๊กไม่กัน ;kljj