-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ก้นสาวๆ บอกความบริสุธิได้รึเปล่าครับ ผู้รู้ช่วยตอบที  (อ่าน 4755 ครั้ง)

lunaG

• บุคคลทั่วไป

เคยคุยกับน้องคนหนึ่ง เค้าบอกว่ามันบอกได้นะพี่

เพื่อนนู๋คนนึงเรียบร้อยมากกกก เห็นก้นมันทีแรกก้อว่าไม่น่าใช่

พอมารู้ทีหลัง มันก้อโดนเปิดซิงมาแล้วอ่ะพี่

เลยสงสัยครับ นม อ่ะบอกไม่ได้

แล้วก้นหล่ะครับ บอกได้ไหม

เคยสังเกตเองอ่ะครับ ผมว่าลักษณะก้นแบบที่ยกตัวอย่างอ่ะ

มันจะมีเหมือนจุดคล้อย จุดพับ ตรงที่วง ๆ ไว้อ่ะครับ

ไม่รู้ดูตรงนี้ได้ป่าว สงสัยมาหลายปีละ ฝากเทพที่เคยผ่านหญิงมามากมายฟันธงกันทีครับ

ว่าง ๆ งิ  kjhg
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 กันยายน 2008, 05:16:48 โดย lunaG »

cmman573

กรรมก้นบางทีพอมีอายุเพิ่มมันอาจหย่นยานได้ตามกาลเวลา อิๆๆๆๆ

pass07

รู้ สึก ว่า มัน จะหย่อน ไป เลื่อยๆๆ  ทุกวัน อะท่าน  890

mormor1973

ตอบไม่ได้ซะงั้น iuyt

3p

ประสบการณ์น้อยไปตอบไม่ได้ครับ.. l.jkljh แต่ถ้าได้น้องจากท่าน lunaG เพิ่มคงบอกได้  jhkll  jhkll  jhkll

j007

แบบนี้........ :'(

LeeJK

หงะ ต้องรอผู้เชี่ยวชาญด้านก้นมาตอบ

notear

หงะ ต้องรอผู้เชี่ยวชาญด้านก้นมาตอบ

ให้อีตาโก๊ะมาเฉลยดิ

kjhg

Tred

dsgjsdดูได้ก็รู้แต่ต้องแก้ผ้าดูแต่ก็จะรู้เพียงว่าเคยคลอดลูกมาหรือยังเพราะสโพกจะใหญ่ออกบานๆแต่บางคนก็เป็นกรรมพันธุก็มีแต่จะรู้ก็คือท้องลายหรือหลวมและหอยยานแต่บางคับเย็บแล้วก็มีฟิตกว่าเดิมก็มีต้องดูไปนานๆถึงจะรู้ dsgjsd

Nick2005

มึนกับเรื่องก้นครับ

wonderkid

รู้แต่คนที่มีลูกแร้วอ่ะค๊าบบบ cxz

biolot

ต้องศึกษากันต่อไปคับ 098kj

alica

ถ้ามีลูกแล้วจะเป็นยังไงเหรอครับ เปิดห้องศึกษากันเลยดีมะ

Tor

ส่วนตัวผมเดาไม่ออกอ่ะคับ

ประสบกามน๊อยยยยย   fdgdfdf

macma

??? ก้นเต่ง ก็ยังดูสาวอยู่   ก้นเริ่มยานคล้อยก็แสดงว่าผ่านการใช้งานมาบ้างแล้วล่ะ

cooltea79

??? ก้นเต่ง ก็ยังดูสาวอยู่   ก้นเริ่มยานคล้อยก็แสดงว่าผ่านการใช้งานมาบ้างแล้วล่ะ

เดาวา อย่างนี้เหมือนกันนะครับ   9ijn

ZOIDS

แล้วจริง ๆ บอกได้ไม้ครับ

คงได้นะ แต่ไม่ 100% หรอกครับ  ijn

giantcock

ของผม ก็เคย ถามมาหนนึงละคับ
ตอนนี้ก็ยังไม่ได้คำตอยเลย เอามา สาม ทีละ ก็ ยังไม่รู้เลย
ก่อนทำ มันก็ หยุ่นๆ แล้วอะคับ นม มัน ก็ไม่ค่อยแข็ง
ก้น ก็ แข็งดี แต่ ตอน ทำ กลับไม่ใช่ มันกระเพื่อม เป็นจังหวะเลยครับ
แต่น้องเขาก็บอกว่าซิง  ดูภายนอก วัดกันไม่ได้ ขนาดผม เอามาสามทีละ ยังสรุปไม่ได้เลยครับ งง จนถึงทุกวันนี้
ว่างๆก็ไปอ่านกระทู้ผม นะคับ คำตอบเพียบ

cmaaa

ต้องดูการตอบโต้ของลีลานะ  ผมว่า  ส่วนใหญ่จะอายๆก่อน   ครั้งต่อมาผลักอกเราแล้วขึ้นเลย     จึ๋ยๆๆๆๆๆ ujn

avbnnn

ขนาดดูที่ นั่น เรายังบอกไม่ได้
แล้วที่ก้นจะรู้เหรอครับ

แต่ถ้าเป็นท่านเทพก็ไม่แน่

redknoi

"ก้น" นี่ไม่ทราบจริงๆครับ

แต่

สาวขนดกนี่ คอนเฟิร์มครับ

ส่วนมากเซ็กส์จัด รายไหนรายนั้นครับ จากประสบการณ์

ZOIDS

"ก้น" นี่ไม่ทราบจริงๆครับ

แต่

สาวขนดกนี่ คอนเฟิร์มครับ

ส่วนมากเซ็กส์จัด รายไหนรายนั้นครับ จากประสบการณ์
ขนตรงไหนอ่ะ  ijn

redknoi

ส่วนมากก็ขนทั่วๆตัวคับ

ดูที่ขนแขนก่อนเลยครับ

บางคนถึงกับต้องโกน แต่นั่นละ ซีด  เจอแล้วจะหนาว อิอิ

ZOIDS

แย่แล้ว สาว ๆ ใกล้ตัวทั้งนั้นเลย

แล้วผมจะรอดจากน้ำมือเพื่อนไหมครับ  yhb

redknoi

เซ็กส์จัดไม่ได้หมายความว่าง่ายนะครับท่าน

ท่านก็เคลมเพื่อนท่านให้ได้ก่อนครับ

ปล.นัดเพื่อนท่านเที่ยวสักวันจิ เด๋วผมขอไปด้วย นะเพื่อน uiuo

ZOIDS

อยู่ แคนาดา สนใจไหมครับ คืนวันเสาร์นี้  ijn

crono302

ผมว่าคงไม่ได้มั้งครับมันเปลี่ยนไปตามกาลเวลา

oijuhgfd

mmppp

ตัววัดความซิงมีอย่างเดียวคือเยื่อพรหมจรรย์ครับ ที่สามารถรับรองได้ แต่ก็ไม่ 100% l,l,

ส่วนอย่างอื่นบอกยากอ่ะ เพราะหาความสัมพันธ์กันไม่ได้ อิ  0okl

lawless

ผมว่าก้น ดูไม่ได้นะครับ ว่าซิงไม่ซิง

jojoo

เจอสาวซิงไม่ซิง คงอยู่ที่ดวงอย่างเดียวครับ

kon62

ผมว่านมจะดูง่ายสุดนะครับท่าน ส่วนก้นถ้ามีรูปร่างเจ้าเนื้อคงจะคล้อยลงสังเกตนะจะยากครับ

dabodabo

uiuo อยากเจอทุกวันเลยยยยย uy65tf

asureus

เคยได้ยินมาเหมือนกันว่ามันดูได้ แต่มันคงไม่ 100% หรอก
ส่วนวิธีที่มัน 100% ก็  mnb

NorthLEO

เออ ตกลงมันบอกไม่ได้เหรอ  ijhgvf

dabodabo

mbvc อยากได้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ijuhb