-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องสูทที่ซายูริ ค่าใช้จ่ายคิดยังไงครับ  (อ่าน 2106 ครั้ง)

oneloya

• บุคคลทั่วไป

;khhg รบกวนถามทุกท่านหน่อยว่ามีใครรู้ว่าห้องสูทที่ซายูริคิดค่าใช้จ่ายยังไง มีออปชั่นอะไรบ้าง อยากลองเปลี่ยนบรรยากาศหน่ะครับ ss

กับค่าใช้จ่ายคาราโอเกะที่ซายูริเป็นไงบ้างครับ พอดีตอนเดินขึ้นไปหน้าตู้เจอน้องโอเกะแถวนั้นแซวว่าร้องเพลงมั้ยพี่ แล้วก็มีแอบพูดเบาว่า ร้องในลำคอน่ะ เลยอยากจะลองซักหน่อย iuyt :(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2008, 04:07:31 โดย lunaG »

gaik.

Re: ห้องสูทที่ซายูริ ค่าใช้จ่ายคิดยังไงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 15:20:54 »

รอบละ 400 บาท incld. คาราโอเกะ และห้องสังเวียน ย่อย 2-3 ห้อง   ไม่มีส่วนลด สำหรับบัตร vip cmxseed อั้น หว่ะ อาหารเครื่องดื่ม ก็ไม่มีลด รบกวน ท่านเทพ ฯ ช่วย เจรจา ด้วยครับ

donsong

Re: ห้องสูทที่ซายูริ ค่าใช้จ่ายคิดยังไงครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 15:25:15 »

น้องโอเกะที่ท่านเจอก็คือไปร้องในห้องคาราโอเกะจริง ๆ คิดเป็นชั่วโมง ๆ ละ 150 บาท + เอาน้องไปช่วยร้องเพลงด้วยชั่วโมงละ 200 บาท

ส่วนจะทำการอื่นใดนอกเหนือจากนี้ก็ต้องเจรจากับมาม่าและตัวน้องเองครับ  sdf

otaro

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 15:58:49 »

ขอไปด้วยได้ม่ะ คริๆๆ  jhkll

oneloya

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 16:11:52 »

ขอไปด้วยได้ม่ะ คริๆๆ  jhkll
  fhgj  ป่ะไปวันนี้เลยจะได้มาส่งการบ้านพร้อมกัน

Sylar

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 16:25:53 »

รอบละ 400 บาท incld. คาราโอเกะ และห้องสังเวียน ย่อย 2-3 ห้อง   ไม่มีส่วนลด สำหรับบัตร vip cmxseed อั้น หว่ะ อาหารเครื่องดื่ม ก็ไม่มีลด รบกวน ท่านเทพ ฯ ช่วย เจรจา ด้วยครับ
ลดไม่ได้เหรอครับ  :-\

pulohid

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 22:34:01 »

เหมือนช่วงเย็นๆ-หัวค่ำ ค่าห้องจะฟรีหรือไงนี่ล่ะครับ
หลัง5ทุ่มพาน้องออก1ใบเทามั๊ง

ส่วนออฟชันอะไรนี่ คงต้องตกลงกันอีกที

ไม่ได้ไปนาน จำ บ่ ได้
 dfbgdfsh

bomebeta

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2008, 23:31:01 »

รอท่านเทพมาตอบครับ

คิดไม่เป็นหรอก จ่ายอย่างเดียว  ljhg

macma

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 20 ธันวาคม 2008, 19:28:04 »

uoyoy  ซี๊ดจิงๆ