-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอท่านเทพชี้แนะครับ ขอลายแทง ช้างเดินช้า กับ OT หน่อยครับ  (อ่าน 823 ครั้ง)

konlunglang

• บุคคลทั่วไป

ไม่ได้ส่งการบ้านเป็นเดือนละครับ ด้วยสาเหตุนานาประการ

ย่างเข้าเดือนใหม่แล้ว  ประกอบกับอาการอยากทำการบ้าน เดือนก่อนส่งการบ้านสถานฑูต แต่เดือนนี้อยากลองนวดบ้างครับ

เลยอยากมาขอคำแนะนำท่านเทพ พี่ๆ ในเว็บ ว่าถ้าผมจะไปแฮ่นที่ ช้างค่อยๆเดิน  และ โอที  มีลายแทง เบอร์ และอัตราระดับต่างๆ แนะนำไหมครับ  ว่าคนไหนแนะนำเป็นพิเศษ และระดับไหนบ้างครับ

รบกวนท่านเทพในเว็บหน่อยเน้อครับ  แล้วจะกลับมาส่งการบ้านครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเน้อครับ

pokemon77

รอคำตอบด้วยคนคับ

jojoo

แอบมาดู เผื่อได้ทีเด็ด ::)

virgin_killer

ลอง Search ดูครับ  มีเยอะในเว็บนี้..

macma

:-[ คึกกันจิงๆ แฮะ