-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เลาจ์ คาราโอเกะ exclusive pub ที่ไหนดี(หรู) ที่สุดในเชียงใหม่ครับ  (อ่าน 12745 ครั้ง)

sanop

• บุคคลทั่วไป

อาทิตย์นี้ได้โอกาสไปติดต่องานที่เชียงใหม่ โดยไม่มีผบ.ทบ.ตามไปด้วย ครั้งแรกในรอบสามปีครับ ตื่นเต้นสุดๆ

ขอความอนุเคราะห์จากเจ้าบ้านและผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายครับ ว่าควรไปเที่ยวไหนบ้างดี

สั้นๆเลยครับ ที่ไหนดีที่สุด หรูที่สุด งบไม่จำกัดครับ เพราะไม่รู้ว่าจะมีโอกาสอีกทีเมื่อไหร่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2008, 21:32:50 โดย lunaG »

virgin_killer

เสาร์ที่แล้วผมไปร้าน SilpaThai กับแฟนมาครับ ใช้ได้..
อยู่ใต้เชงกรี-ล่า  หมดไป 3 พันกว่า  กินค็อกเทลล์

sanop

SilpaThai เหรอครับ

ผมไม่ค่อยแน่ใจ ใต้โรงแรม 5 ดาว มีเลาจ์ด้วยเหรอครับ หรือว่าเป็นร้านนั่งดื่มด่ำบรรยากาศโรแมนติกกับคู่รัก

iament

มันไม่ใช่เล้าจ์นะครับ เลาจ์ในเชียงใหม่ไม่มีนะครับ เลาจ์แบบใน กทมนะครับ มีแค่คาราโอเกะ โคโยตี้ ราคาก็พอๆกับ กทมครับ แต่เค้าไม่ค่อยทำ ออฟกัน

ให้ดีก็ เรียก SL แต่เพิ่งมาและไม่รู้จักกันแบบนี้ เบอร์ Sl คงได้ยาก แนะนำไปซายูริ ออน หรือพักโรงแรมไหนก็ถามเด็ก SL มาก็ได้ครับ แต่คงโดนชาร์ตเยอะหน่อย

ยังไงก็ลองเสี่ยงดูละกันนะครับ

PS.รู้สึกน้องที่ ออคิทคาราโอเกะทำอ๊อฟเป็นบางคนนะครับ มีคาราโอเกะเป็นบางที่นะครับทำออฟ แต่หน้าตาก็ไม่เท่าพวกไม่ทำแหละครับ

acer2518

อาทิตย์นี้ได้โอกาสไปติดต่องานที่เชียงใหม่ โดยไม่มีผบ.ทบ.ตามไปด้วย ครั้งแรกในรอบสามปีครับ ตื่นเต้นสุดๆ

ขอความอนุเคราะห์จากเจ้าบ้านและผู้มีประสบการณ์ทั้งหลายครับ ว่าควรไปเที่ยวไหนบ้างดี

สั้นๆเลยครับ ที่ไหนดีที่สุด หรูที่สุด งบไม่จำกัดครับ เพราะไม่รู้ว่าจะมีโอกาสอีกทีเมื่อไหร่
09876.....เออ ว่ะ..อยากรู้เหมือนกันว่า ถ้างบไม่จำกัด..แล้วอยากเที่ยวหญิง...ที่เชียงใหม่จะไปไหนดี...เท่าที่รู้ไม่มีเห็นมีเลย...พอๆกันไปหมด...
....มันน่าจะมีแบบ Exclusive Place บ้างนะ...(รึเราไม่รู้)

watbox

พี่จิมครับ ถ้าเชียงใหม่มีมันก็อยู่ไม่ได้หรอกครับ เพราะ รายได้ของชาวเชียงใหม่ไม่สูงเท่าที่ กทม มันเลยเปิดแต่ที่ราคาต่ำหน่อยอ่ะครับ kjhg kjhg

Dr_Drunkman

มีแต่ไม่รู้ก็เหมือนไม่มี....มีและรู้ว่าอยู่ตรงไหนแต่ไม่มีคนพาเข้าก็หมือนไม่มี....มี รู้ และมีคนพาเข้าแต่น้องหยิ่งก็เหมือนไม่มี....มี รู้และมีคนพาเข้าและน้องเล่นด้วยก็เหมือนสวรรค์ชั้นเจ็ดดีๆนี่เอง  ผมเสนอท่าน Jim  2 option 1) ถามเทพ virgin ซิครับน่าจะรู้เท่าที่ติดตามการบ้าน แกออก ไฮโซอยู่นะครับ  2) บอกท่าน Kim รีบเปิดร้านเร็วๆครับ  ส่วน option พิเศษเดี๋ยวผมพาไปทัวร์แถวๆสวรรค์ชั้น 7 กำแพงดินครับ exclusive สุดๆ ต้องให้ member พาเข้าครับ  ;kljj

coolman

มีแต่ไม่รู้ก็เหมือนไม่มี....มีและรู้ว่าอยู่ตรงไหนแต่ไม่มีคนพาเข้าก็หมือนไม่มี....มี รู้ และมีคนพาเข้าแต่น้องหยิ่งก็เหมือนไม่มี....มี รู้และมีคนพาเข้าและน้องเล่นด้วยก็เหมือนสวรรค์ชั้นเจ็ดดีๆนี่เอง  ผมเสนอท่าน Jim  2 option 1) ถามเทพ virgin ซิครับน่าจะรู้เท่าที่ติดตามการบ้าน แกออก ไฮโซอยู่นะครับ  2) บอกท่าน Kim รีบเปิดร้านเร็วๆครับ  ส่วน option พิเศษเดี๋ยวผมพาไปทัวร์แถวๆสวรรค์ชั้น 7 กำแพงดินครับ exclusive สุดๆ ต้องให้ member พาเข้าครับ  ;kljj

ท่าน drunk man --- ช่วงนี้อยู่เชียงใหม่ ป่าวครับ
ไป พีจี กันม้ายฮะ

อีโต้

มาเก็บข้อมูล  เขิน

mormor1973

ถ้าถามผม ก็ไป 20 เถอะครับ แต่ทว่า ไม่จำกัดงบเนี่ย มันไปที่ไหนก็ได้อยู่แว้ววว kjhg kjhg

tikizawa

AZURA3232

20 แทบจะเป็นคำตอบเดียว ที่คิดออกครับ  ไม่ว่าคุณจะต้องการ หรู หรือ ต้องการ หื่น   ค่าใช้จ่ายก็ยุติธรรม ทีสุด แต่ข้อแม้คือ 
คุณต้องปรากฎกายที่นั่น ก่อน 3ทุ่ม ไม่งั้น เงินคุณมีเท่าไร  ก็ไม่มีประโยชน์  เพราะของดีอาจโดนซิวไปหมดแล้ว
แต่ถ้า ไม่ต้องการหื่นเลย ก็ หานั่งฟังเพลงตามใต้โรงแรม5ดาวทั่วไป  ว่าแต่เสียดายโอกาศนะ  ::) kjhg ???

acer2518

Re: เลาจ์ คาราโอเกะ exclusive pub ที่ไหนดี(หรู) ที่สุดใน&
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 พฤศจิกายน 2008, 13:05:57 »

มีแต่ไม่รู้ก็เหมือนไม่มี....มีและรู้ว่าอยู่ตรงไหนแต่ไม่มีคนพาเข้าก็หมือนไม่มี....มี รู้ และมีคนพาเข้าแต่น้องหยิ่งก็เหมือนไม่มี....มี รู้และมีคนพาเข้าและน้องเล่นด้วยก็เหมือนสวรรค์ชั้นเจ็ดดีๆนี่เอง? ผมเสนอท่าน Jim? 2 option 1) ถามเทพ virgin ซิครับน่าจะรู้เท่าที่ติดตามการบ้าน แกออก ไฮโซอยู่นะครับ? 2) บอกท่าน Kim รีบเปิดร้านเร็วๆครับ? ส่วน option พิเศษเดี๋ยวผมพาไปทัวร์แถวๆสวรรค์ชั้น 7 กำแพงดินครับ exclusive สุดๆ ต้องให้ member พาเข้าครับ? ;kljj
..... 09876....ท่านพี่ครับ...รีบเลยครับรีบ...พาผมไปเลยครับ ไอ้optionพิเศษเนี้ย.....ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ....
( ปล. ผมจะไปเชียงใหม่ช่วงวันที่ 27-28 นี้นะครับ...เดี๋ยวเราไปกันเลย ฮาๆๆ )

ส่วนoptionอื่น
1.) Virgin.......อันนี้เดี๋ยวคงต้องคุยด้วยหน่อย เจ้านี่ ท่าทางใช้ได้...คงได้ฝากผีฝากไข้..ฮาๆๆๆ..
2.) Kim......เจ้าคิมนิ...เห็นว่าจะเปิดร้านเร็วๆนี้แล้ว...คงต้องไปแจมหน่อย อิอิ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 พฤศจิกายน 2008, 13:12:23 โดย Jim_Acer »

marathoner9

l.jkljh

ม่ายรู้ มากี่วันอ่ะ คับ

อยากดูสาวๆ สวย ต้อง warm up ก่อง ส่องสาว พอมี อารมณ์ (หื่น)

แต่ถ้า รูปหล่อ พ่อรวย คารม จัด ก้อ อาจจบ ได้เลยที่นั่น

แต่ถ้า ไม่มีอย่างข้างบน ก่อ ไปต่อที่

20 ที่ทั่น เทพ ทั้งหลาย แนะนำ คับ

acer2518

l.jkljh

อยากดูสาวๆ สวย ต้อง warm up ก่อง ส่องสาว พอมี อารมณ์ (หื่น)

แต่ถ้า รูปหล่อ พ่อรวย คารม จัด ก้อ อาจจบ ได้เลยที่นั่น

แต่ถ้า ไม่มีอย่างข้างบน ก่อ ไปต่อที่

20 ที่ทั่น เทพ ทั้งหลาย แนะนำ คับ

09876...เอาแบบ รูปไม่หล่อแต่ ตังค์เต็มเป๋าอ่ะครับ..ฮาๆๆๆ...
...ฝีมือขึ้นสนิมไปนานแล้ว...หน้าตาก็ไม่เร้าใจ...ตอนนี้ซื้อกินอย่างเดียวครับ...สะดวกรวดเร็ว ง่ายต่อการติดและตัด.... :-[

อาตี๋

ชอบคำสุดท้ายของท่านจิมมากครับ คมดีครับ  ง่ายต่อการติดและตัด 

marathoner9

::) ::)

ท่าน จิม อารมณ์เดียว กาน ครับ

ต่างกันตรงที่ ตัง ผม ไม่เติม ไม่เคย เต็มกระเป๋า ซ้าที น่ะ ดิ  :o :o

ไว้รอ บวก Socccer เยอะๆ เราไป 20 กันบ๋อ ทั่น จิม ..

"ง่ายต่อการติดและตัด  " sure !

man69

pongz อย่างที่เทพๆทั้งหลายว่านั่นแหละครับ ไป20 แล้วกระซิบถามมาม่าเลยเดี๋ยวเค้าก็จัดมาให้ดูเองครับ

yothekop

อย่าอย่างผมหละครับ ตอนรับพวกพี่ๆจาก กทม พาไป ภูคำ ไม่ชอบ พาไป 20 ก็ไม่ชอบ แต่ มาติดใจที่ 99 ซะงั้น งง เลยผม  uiu uiu

nirvana1982

ชอบคำสุดท้ายของท่านจิมมากครับ คมดีครับ  ง่ายต่อการติดและตัด 

อ่าชอบเช่นกันคับทั่น ตัดก่อนตาย  poiu   

virgin_killer

นานๆที ก็จะมี Exclusive Party น่ะครับ  แบบ กทม.
ผมไปมั่ง เมื่อก่อนตอนโสด  ตอนนี้ไม่ได้ไปแระ
แต่พวกเพื่อนบางคนก็ยัง (แอบ) ไปอยู่
คงให้รายละเอียดในนี้ไม่ได้

acer2518

นานๆที ก็จะมี Exclusive Party น่ะครับ  แบบ กทม.
ผมไปมั่ง เมื่อก่อนตอนโสด  ตอนนี้ไม่ได้ไปแระ
แต่พวกเพื่อนบางคนก็ยัง (แอบ) ไปอยู่
คงให้รายละเอียดในนี้ไม่ได้
.... 09876....อ่ะ...เจอกันเมื่อไหร่ ส่งต่อด้วยนะน้องรัก... :-[

contactj

ไป ไออิ ซิ เด็กสวยใช้ได้เลยงบไม่อั่นก็นั่งยาวได้เลยผมไปกับเพื่อน 4 คน
เหล้าฟรี ห้องฟรี Mix ลด 40 %(ใช้Member เพื่อน)
อาหาร 5 อย่าง เด็ก 4 คน
โดนไป 8060 บาท
อาหาร+ค่าเด็ก+น้ำองุ่นเด็ก8แก้วคนละ2แก้ว+มาม่า2คน(ไม่รู้มาไม2คน)+Mix
1800+2500+1600+500+1660(ลดแล้วนะ40%)
เงินหล่นเพืยบ

rukep

เก็บข้อมูลโลด  pongz

AZURA3232

อย่าอย่างผมหละครับ ตอนรับพวกพี่ๆจาก กทม พาไป ภูคำ ไม่ชอบ พาไป 20 ก็ไม่ชอบ แต่ มาติดใจที่ 99 ซะงั้น งง เลยผม  uiu uiu

โห  รสนิยม  fds :(
ไป ไออิ ซิ เด็กสวยใช้ได้เลยงบไม่อั่นก็นั่งยาวได้เลยผมไปกับเพื่อน 4 คน
เหล้าฟรี ห้องฟรี Mix ลด 40 %(ใช้Member เพื่อน)
อาหาร+ค่าเด็ก+น้ำองุ่นเด็ก8แก้วคนละ2แก้ว+มาม่า2คน(ไม่รู้มาไม2คน)+Mix
1800+2500+1600+500+1660(ลดแล้วนะ40%)

ปิดร้านก็แยกย้าย บ้านใครบ้านมัน  กลับมานอน เล่นว่าว ที่โรงแรมเหมียนเดิม  ไม่รู้ว่าเป็นอิสระ+หลบ ผบทบ. มาทำไม  uiu 6trf

sanop

ขอบคุณท่านเจ้าบ้านทุกๆท่านครับ สำหรับคำแนะนำครับ

มันไม่ใช่เล้าจ์นะครับ เลาจ์ในเชียงใหม่ไม่มีนะครับ เลาจ์แบบใน กทมนะครับ มีแค่คาราโอเกะ โคโยตี้ ราคาก็พอๆกับ กทมครับ แต่เค้าไม่ค่อยทำ ออฟกัน

ให้ดีก็ เรียก SL แต่เพิ่งมาและไม่รู้จักกันแบบนี้ เบอร์ Sl คงได้ยาก แนะนำไปซายูริ ออน หรือพักโรงแรมไหนก็ถามเด็ก SL มาก็ได้ครับ แต่คงโดนชาร์ตเยอะหน่อย

ยังไงก็ลองเสี่ยงดูละกันนะครับ

PS.รู้สึกน้องที่ ออคิทคาราโอเกะทำอ๊อฟเป็นบางคนนะครับ มีคาราโอเกะเป็นบางที่นะครับทำออฟ แต่หน้าตาก็ไม่เท่าพวกไม่ทำแหละครับ

พัก kantara hill ครับ โรงแรมใช้ได้เลย เหมาะกับการจัดปาร์ตี้เล็กๆมาก เพราะมีห้องนอนแยกไปต่างหาก

ผมไม่กล้าถามใครหรอกครับ เรื่องเด็ก SL เดี๋ยวเค้าจะรู้ความจริงว่าผมหื่น

อันนี้น่าสนใจมากๆครับ พอจะบอกพิกัดได้มั๊ยครับว่าอยู่ส่วนไหน เข้าได้ไม่ได้ว่ากันอีกที แต่ผมเชื่อว่าทุกอย่างต้องมีครั้งแรกเสมอ

l.jkljh

09876...เอาแบบ รูปไม่หล่อแต่ ตังค์เต็มเป๋าอ่ะครับ..ฮาๆๆๆ...
...ฝีมือขึ้นสนิมไปนานแล้ว...หน้าตาก็ไม่เร้าใจ...ตอนนี้ซื้อกินอย่างเดียวครับ...สะดวกรวดเร็ว ง่ายต่อการติดและตัด.... :-[

เมื่อคืนลองไปมาแล้วครับ warm up แต่ไม่ชอบเท่าไหร่ มันออกแนวเด็กๆไปหน่อย ผมไม่ชอบคนเยอะๆ ชอบที่สงบๆ เน้นคุณภาพ

ผมก็ประมาณคุณ jim นี้ครับ ใช้ัตังสร้างโอกาสนำไปก่อนครับ

ชอบผลประโยชน์ลงตัว ไม่นิยมหลอกล่อด้วยวาจา

อันนี้ก็น่าสนครับ แต่เดี๋ยวดูก่อนว่าคืนนี้ไอ้ยุ่นลูกค้ามันจะพาไปไหน เห็นบอกว่ามีทีเด็ดจะพาไป ถ้ามันพาไปไม่ถูกใจจะลากมันไปที่นี่ดู ชื่อญี่ปุ่นๆมันคงชอบ

Kim

25 อ่ะท่าน ....

เตรียม ...... พร้อม .........

KIM  ;khhg

ahcomputer

ผมว่า ยังไม่มีนะ

macma

890 เงินทั้งน้าน

ERIC

25 อ่ะท่าน ....

เตรียม ...... พร้อม .........

KIM  ;khhg
  เย้25นี้แล้วรอนานแล้วgo  go  go

cmaaa

อยากรู้เหมือนกันครับ     ปาร์ตี้ริมสระน้ำเหมือนที่๓เก็ตที่เป็นข่าวอาทิตย์ก่อน    ผมว่าลาปาสน่าเหมาะสุดนะครับ