-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จักร้าน top model ถนนเชียงใหม่หางดง ประมาณ 500 เมตร จาก เซนทรัล ก่อนถึง L  (อ่าน 9828 ครั้ง)

cooltea79

• บุคคลทั่วไป

ใครรู้จักร้าน  top model ถนนเชียงใหม่หางดง ประมาณ 500 เมตร จาก เซนทรัล ก่อนถึง Lotus มีใครเคยไปบ้างใหมครับ ข้างในเป็นอย่างไรบ้าง เป็น สไตล์ โคโยตี้ หรือ คาราโอเกะ หรือ อย่างอื่น มีลายแทงใหมคับ

รบกวนด้วยนะคับ   fds  fds

virgin_killer

เป็นคาราโอเกะครับ เครือ V-club
หัวแตกครับ เพื่อนไปกินเบียร์ขวดเล็ก โดนยัดเด็ก
หมดไป 5k

cooltea79

เป็นคาราโอเกะครับ เครือ V-club
หัวแตกครับ เพื่อนไปกินเบียร์ขวดเล็ก โดนยัดเด็ก
หมดไป 5k

เหอ เหอ  ghjk  ghjk

แล้ว เข้าไป ไม่นั่ง แต่ เรียกไปข้างนอกเลยได้หรือเปล่า เท่าใหร่หรอ อ่าคับ ท่านจิ้น

man69

หมดไป 5k
uoiou ถ้าเครือนี้ขอบายครับท่าน.....................เดินๆเข้าไปอาจลื่นหกล้มได้ครับ..................... uiuหัวแตกเลือดสาดเลยแหละครับ

rukep

โอ้วข้อมูลใหม่  uoiou  .,mn

mormor1973

ขับรถผ่าน ไม่กล้าเสี่ยง ขอบคุณท่านจิ้น ข้อมูลแน่นนะเนี่ย ;khhg

marathoner9

-ขอบคุรสำหรับ ข้อมูล

ไม่กล้าไปอยู่แล้ว  ใกล้บ้าน เกิน ไป  ;khhg

น้องน่ารักๆ มีคนหรือไม่เกินสองคนน่ะครับ
เด็กส่วนใหญ่มาจาก โรส คาราโอเกะ ตรงเชิงสะพานนวรัตน์ ฝั่งสันป่าข่อย
มาม่าก็ยกทีมมาจากตรงนั้น
ถ้ามีเงินก็ลุยครับ อย่าไปกัวดี๊...
ลูกค้ากลุ่มแรกๆ มักจะเป็นที่จดจำ และได้รับการเอาใจใส่มากเป็นพิเศษ..

sir_fastiso

หมดไป 5k

เหอะๆ

อีโต้

ใส่หมวกกันน๊อกเข้าร้านดีกว่า  เขิน

pass07

;khhg    ขอบคุร ที่แนะนำ นะ ครับ

lunaG

ย้ายมาจากโรสก้อพอเดาหน้าเด็กได้ 555+

AZURA3232

กร๊าก V club   kjhg  สังหรณ์ใจตั้งแต่เห็น กระจั๊ว ยืนโบกรถหน้าร้าน แล้ว   
ว่าแต่ พวกนี้มันกำไรดีมากเรอะไงเนี่ย  ขนาดไม่ค่อยเห็นคนเข้าสักเท่าไรยัง แหกหูแหกตาเปิดได้ไม่ต้องดูทำเล  ::) ???

AZURA3232

หมดไป 5k

มิทราบว่า  สุดท้ายแล้ว  ได้ ยัด เด็ก ไหมครับ หรือว่า โดนยัดเด็ก อย่างเดียว

Kim

เงินเยอะก็อย่าไปกลัวครับ ........ เอาไป ถม ให้ เค้าหน่อย  ....

6trf 6trf 6trf  จาได้ แผลกลับมาไง ... ลูกค้าชุดแรกเป็นเราท่าจะดี ....

คงจะมีคนสรรเสริญเป็น แน่ ถ้า เลือดอาบกลับมา บอก .... หุหุหุ  ghjk

KIM  ;khhg

FAT-BOY

แหมๆๆๆๆ

กำลังเล็งไว้พอดี  ดีนะที่รู้ตัวก่อน

;khhg

man69

น้องน่ารักๆ มีคนหรือไม่เกินสองคนน่ะครับ
เด็กส่วนใหญ่มาจาก โรส คาราโอเกะ ตรงเชิงสะพานนวรัตน์ ฝั่งสันป่าข่อย
ถ้ามีเงินก็ลุยครับ อย่าไปกัวดี๊...
ลูกค้ากลุ่มแรกๆ มักจะเป็นที่จดจำ และได้รับการเอาใจใส่มากเป็นพิเศษ..
zad ก็เงินมันไม่ค่อยมีนะซิครับท่าน........................ลุยทั้งทีเลยอยากให้คุ้มหน่อย

Reideen

หมดไป 5k

black list ไว้ซะเลย  ouiy

pulohid

ขอบคุณที่เตือนครับ ghjk

Rayblack28

เห็นร้านเล็กๆๆ แต่ดูออกจะไฮเลยไม่กล้าเข้าไปครับ

ส่งเด็กไปสำรวจมาละครับ เมื่อคืน..
น้องลูกตาล น้องแป้ง ครับ  สองลายแทงแหล่ม

บิล 4000 กินเหล้าที่ฝากไว้
ลูกค้ายังน้อย ถ้ามั่นใจในฝีมือ+เงินในกระเป๋าพอควร ก็ลุยครับ
เพื่อนได้ ระดับ 4 มา

กร๊ากกกๆๆๆ 

hooligan

วันนั้นผ่านไปเห็นแว๊บๆนะครับ 

cupidarch

v-club ทำหัวแตกมาเยอะแล้วครับ

hyena

ไปเลยครับ ท่านจะได้เปงตำนาน เล่าสืบขานให้ลูกหลานฟัง .,mn

amy

เรื่องหัวแตกขอบายครับ

p_boonwang

ร้านพวกที่ออกมาลากแขกที่ถนน หรือ บ๋อยแบบเชียร์สุดนะระวังให้ดีครับ......เดี๋ยวเจอหมื่นได้ง่ายๆ   ghjk

coolman

ส่งเด็กไปสำรวจมาละครับ เมื่อคืน..
น้องลูกตาล น้องแป้ง ครับ  สองลายแทงแหล่ม

บิล 4000 กินเหล้าที่ฝากไว้
ลูกค้ายังน้อย ถ้ามั่นใจในฝีมือ+เงินในกระเป๋าพอควร ก็ลุยครับ
เพื่อนได้ ระดับ 4 มา

กร๊ากกกๆๆๆ 
2 คน / 4 พัน
นี่อยู่ นานป่าวฮะ

ระดับ 4 นี่ยังไงครับท่าน   ljhgf

tleun123

contactj

เครือ Vclub ไม่ไหวครับหัวแตกแน่ๆ

boykrap

ระดับ 4 ไม่เข้าใจ :-\

nuttyorion

ขอบคุณคับ.....สำหรับคำเตือน

man23th2004

คาราโอเกะ หัวแตกแหงๆ

watbox

ผมจนอ่ะ ไม่มีตังให้หัวแตก lkkjjh ghjk

Kachinowa

ข้อมูลแน่นมาก  pongz

romsak

ข้อมูลอย่างนี้ ถ้าเงินหนาก็น่าลองดูนะครับท่าน

แต่กลัวเลือดสาด   iyor

shane

fdgdf ผมขับรถผ่านไปผ่านมา ตั้งใจว่าปลายเดือนจะเข้าไปลอง ดีนะที่อ่านกระทู้นี่ก่อน เกือบไปแล้ว ขอบคุณมั๊กๆ ไม่งั้นหัวแบะ

golfmanu00

ทำไมร้านมันกระจกเยอะจังตั้งแต่หน้าร้านเลย  อยู่ข้างๆออฟฟิศนี่เอง ijn

Tunr2008

ขับผ่านทุกวัน เห็นคนน้อย ... ไม่รุมันเปิดอยู่ได้ไง  -0987

NorthLEO

ต้องเรียกรถพยาบาลมาด้วยป่ะ

sama

เคยตายมาแล้วที่ วี ลาขาดชาตินี้

woon

เด๋วเอาแบงค์ปลอมไปจ่ายซะนี่

jojoo

โหดสมคำรำลือ แฮะไปมาแล้วเสร็จไป 3000 เบอร์ขวดเดียว เซงเป็ด

dabodabo

ouiyรูปที่ติดหน้าร้านนั้นผมถ่ายเองครับ หึหึ