-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้สาวข้างบ้าน อ่าท่านกามเทพ  (อ่าน 2270 ครั้ง)

mormor1973

• บุคคลทั่วไป
อยากได้สาวข้างบ้าน อ่าท่านกามเทพ
« เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 10:59:37 »

คำถาม
ช่วงก่อนก็ทำงานต่างบ้านต่างเมืองไม่ค่อยได้อยู่บ้าน
ตอนนี้ไม่มีงาน เลยมาอยู่บ้าน แต่ก็ไม่ค่อยรู้จักใครแถวบ้าน
พอดี ไปเห็น น้องนางฟ้าที่พึ่งเกิดตอนเราเป็นหนุ่มแว้ว
เดี๋ยวนี้เราเริ่มแก่ น้องกำลังจะเป็นสาว ทำไงจะเริ่มแบบไหนดี
กามเทพ วานตอบ? urhys

โฮะๆๆ
๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐๐
สมาชิกเริ่มมองหาสาวละแวกบ้านกันได้แว้ว เดี๋ยวกามเทพมาตอบจะได้ลองไปใช้กัน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ธันวาคม 2008, 11:04:52 โดย mormor1973 »

ZOIDS

Re: อยากได้สาวข้างบ้าน อ่าท่านกามเทพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 12:01:09 »

ประเด็นร้อน ๆ เลย

รอด้วยคนครับ  ijn

jojoo

Re: อยากได้สาวข้างบ้าน อ่าท่านกามเทพ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 17:05:10 »

รอคำตอบครับ ijn

GOWA

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 25 ธันวาคม 2008, 17:16:12 »

ถ้าไม่จริงจังผมว่าอย่างเอาเลยครับ เพราะ
1.สับรางยากมาก
2.เค้ารู้ทุกความเคลื่อนไหวเรา
3.เค้าอยู่ที่ลับ เราอยู่ที่แจ้ง

ขัดกับตำราพิชัยสงครามที่ว่า
"รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งมิเพลี้ยงพล้ำ" ครับ

gene

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2008, 10:11:14 »

ไม่ใช่กามเทพนะครับ แต่ผมว่าคงต้องใจกล้า หน้าด้าน ลุยเลยครับ หุหุ  /jhtdc  เสี่ยงดวงเลย

3p

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2008, 16:18:56 »

ถ้าไม่จริงจังผมว่าอย่างเอาเลยครับ เพราะ
1.สับรางยากมาก
2.เค้ารู้ทุกความเคลื่อนไหวเรา
3.เค้าอยู่ที่ลับ เราอยู่ที่แจ้ง

ขัดกับตำราพิชัยสงครามที่ว่า
"รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งมิเพลี้ยงพล้ำ" ครับ

คติโบราณ ข้อนี้ก็มีนะ ไม่เข้าถ้ำเสือ ก็ไม่ได้ลูกแมว  uy65tf

อาตี๋

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2008, 00:13:06 »

ฮือๆๆๆ ไม่เห็นใครมาสอนเคล็ดวิชาเลยนะครับ........อยากรู้เหมือนกันครับ พอดีข้างบ้านผมเป็นพริตตี้ฮอ...ด้วยนะครับ
กามเทพครับช่วยหน่อยเถอะ   ไกด์ไลน์ก็ยังดีนะครับ พลีส....

GOWA

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2008, 16:12:05 »

พอดีไม่เคยจีบสาวข้างบ้านอ่ะนะ
เคยแต่จีบสาวข้างห้อง ลองเอาไปประยุคต์ดูก็แล้วกัน
เริ่มจากเวลาเราไปไหนมาไหนก็ซื้อของไปฝากเธอบ้าง
ตอนแรกเธออาจจะงงๆ แต่คงไม่ปฏิเสธเราหรอกครับ
ต่อมาก็เริ่มเก็บผลหมากรากไม้ พวกมะม่วง ฝรั่ง ขนุน มะนาว ฯลฯ ไปให้เค้าบ้าง
แต่ละครั้งที่ให้ก็ชวนคุยนู่นนี่เพื่อเพิ่มความสนิท
ต่อมาลองทำอาหารไปให้เค้ากินบ้าง โดยเฉพาะพวกอาหารไฮโซ
อย่างสเต็ก สปาเก็ตตี้ ลาซานญ่า อะไรพวกนี้ เพื่อแสดงถึงความตั้งใจ
พอเริ่มสนิทก็ชวนออกไปเที่ยวบ้าง Step ต่อจากนั้นก็น่าจะเป็นที่รู้ๆอยู่นะว่าควรทำยังไงต่อ
ไม่ต้องอธิบายมาก
ยังไงก็ลองเอาไปใช้ดูแล้วกันนะครับท่าน

ZOIDS

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2008, 09:46:40 »

จีบสาวข้างบ้าน

เข้าทางพ่อแม่โลด ครับ  ijn

สำริดผลแน่นอน

dieprince

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2008, 17:13:45 »

The Girls Next Door เลยงี้อ่ะ

หุหุ

ขอให้สมหวังนะครับถ้ารักจริงนะ

คิคิ

อ่ะล้อเล่นนะครับ  jhg

smallworm

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2008, 18:42:25 »

จีบสาวข้างบ้าน

เข้าทางพ่อแม่โลด ครับ  ijn

สำริดผลแน่นอน

คอนเฟิม ว่าท้องแน่นอน  เฮ้ย..มะช่ายยย   เข้าทางพ่อแม่ไม่แน่ว่าจะได้คร้าบบบ  กระผมเข้าทางพ่อแม่มา2รายแล้ว แห้วรับประแดรกครับ  พ่อแม่เค้าอยากได้ แต่เจ้าตัวไม่สน ก็จนใจละคร้าบบบบ 9ikm

Tred

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2008, 19:08:48 »

sdf จะไปย้ากอะไรคับอันดับแรกหาไม้หน้า 3 มา ต่อไปรอเธอใกล้ๆบ้านคับเมื่อได้จังหวะตีเลยคับที่ท้ายทอยไม่ต้องแรงมากพอดีมือเมื่อสลบแล้วคราวนี้ลากเธอเข้าบ้านเลยคับ แค่

เนี้ยง่ายๆ  uoiou kjhg

.,mn ล้อเล่นคับก่อนอื่นต้องถามใจคุณก่อนว่าคุณชอบเขาจริงเปล่าพร้อมจะดูแลเขาได้ไม่ใช่ว่าฟันแล้วทิ้งหรือได้แล้วไม่สนใจถ้าจริงใจก็ดีเลย อีกอย่างที่สำคัญเธอมีแฟนหรือยัง

ผมจะแนะนำคือคุณต้อง สะอาดดูดีบุคริกภาพดี เข้าหาผู้ใหญ่ได้ อ้อนน้อม ถึงแม้ไม่หล่อแต่ขอแต่งตั้งให้เนี้ยบเข้าไว้

หมั่นพูดจากับเธอบ้างแต่ในนามของเพื่อนก่อนอย่าใจร้อน และ ช่วงเวลานั้นควรเขาไปตีสนิท ญาติผู้ใหญ่โดยการไหว้ชื้อของฝากไปให้เป็นต้นต้องอ้อนน้อมถอมตน

พูดจาไพเราะและต้องดูเธอว่าเธอชอบอ่ะไรไม่ชอบอ่ะไรบ้างเช่นไม่ชอบคนสูบบุหรี่คุณก็ต้องเลิกเป็นต้น ชื้อของฝากให้เธอบ่อยๆ จำวันเกิดของเธอให้ดี หมั่นเอาใจใส่โดยการโทรหา

พูดคุย ถ้ายังไม่ได้เบอร์ก็ใช้สเต็ปนี้เป็นแนวทาง เช่น อีกไม่กี่วันเธอจะสอบวิชาที่ยากคุณก็ทำเป็นถาม(วิชาที่คุณเก่ง)แล้วพูดคุยกันติวหนังสือกันพยายามตีสนิทให้ได้คับแล้วถ้าวัน

สอบหรืออะไรก็อวยพรให้เธอ ถ้าเธอสอบได้ ก็พาเธอไปเลี้ยงฉลองที่ร้านที่เหมาะสมเช่นร้านไอสครีม ร้าน อาหาร ที่ ดีๆหน่อยไม่ใช่ก๋วยเตี่ยวข้างถนน แต่ไม่หรูมากเดียวเธอจะเกรง

ช่ะก่อนเมื่อพูดคุยไปเรื่องต่างๆควรที่จะเป็นเรื่องตลกแต่ไม่ใช่ถามอะไรเอ๋ยปัญญาอ่อนนะคับ พยายามให้เอหายเกรงทีสุดทำให้เธอสบายที่สุดโดยการให้ตลกๆเข้าไว้แล้วคราวนี้ก็ถาม

เบอร์ได้เลยถ้าเขาถามว่าเอาไปทำไมก็บอกว่าพี่เอาไปเนี้ยเวลาที่น้องไม่เขาใจปัญหาการเรียนก็บอกได้โดยไม่ต้องเสียเวลามาหากันงัย หรือ อาจไม่เข้าใจในเวลากลางคืนเธอก็

ผู้หญิงมาหาเราไม่ได้เธอก็โทรถามพี่ก็ได้นี้(ที่สำคัญพยายามเทิดทูนเขาไว้เหมือนอย่างกับนางฟ้า) เมื่อได้เบอร์โทรมาควรที่จะโทรวันนั้นเลยถามเรื่องต่างๆ เช่น วันพร่งนี้เรียนวิชาไร

ทำการบ้านยังเดียวพี่ช่วยติวให้คับ อย่างงี้เป็นต้นแล้วค่อยๆเริ่มจากโทรวันล่ะน้อยก็มากขึ้นมากขึ้นไปเรื่อยจนสนิทกันมากสุดทายก็บอกว่าผมชอบคุณผมขอคบคุณดูใจไปก่อนได้ไหม

คับเธอจะรังเกลียดผมหรือเปล่าคับถ้าไม่รังเกลี่ยดก็โอเค ตั้งแต่นั้นคุณควรที่จะเทคแคเธอให้มากที่สุด ทำตัวให้สุภาพบุรุษที่สุด พูดจาไพเราะถึงแม้คุณจะแก่กว่าก็ตาม จำวันเกิดให้ดีที่

สุดเพราะสำคัญมาก ต้องโรแมนติกด้วย อีกย่างหนึ่งเวลาที่คุยกันก็ไม่ควรลืมเขาหาญาติผู้ใหญ่ของฝายหญิงด้วยนะคับ เมื่อคุณคุนเคยมากแล้วถึงเวลาต้องผูกพันมากๆก็ คืออึ๊ป เมื่อ

ได้เขาครั้แรกครั้งต่อๆไปเขาก็จะง่ายเองคับ อันดับแรก วันนั้นต้องเป็นวันพิเศษ เช่น คริสมาส วาเลนทาย ปีใหม่ เป็นต้นนัดไปเที่ยวต่างจังหวัดหรือ นัดไปดินเนอร์ ที่หรูๆไปเลยคับ

แล้วก็คุณต้องเตียมคือหนึ่งกลิ่นปากให้สอาด แต่งตัวให้ดี มีรถส่วนตัว นัดจองโต๊ะแล้ว ศึกษาเส้นทางไปโรงแรมหรูๆแล้ว และเส้นทางต่างและ ที่สำคัญเงินคับ ขาดไม่ได้ เมื่อเรียบ

ร้อยแล้วนัดไปกินอาหารเรียบร้อย ก็ถึงเวลาขึ้นเขียงคับ ควรดูด้วยว่าเธอใส่ชุดอะไรกางเกงยีนส์ เข็มขัดรัดแน่น มีประจำเดือนเปล่า วันนั้นอย่าเลยนะคับ หยุดดีกว่านะคับ เพราะว่าถอด

ยากมาก เพราะคุณ ต้องถอดให้เธอเองต้อนที่เธออารมณ์พริ้วไหวอยู่ ถ้าเธอไม่ได้ใส่ตามที่ผมบอกก็คุณต้องไซ้ แต่ครั้งแรก ถ้าไม่ถึง 15 ครั้งห้ามให้เขาอมจู๋คุณเด็ดขาด ตอนที่ไซอยู่

ควรที่จะถอดแค่ยกทรงเขาเทานั้นอย่าถอดหมดมันไม่ชินในการถอดผ้ากับผู้ชายมาก่อน ก็ไซนมตามสเต็ป ไซต์ไปตอนนั้นไม่ควรพูดอะไรสักอย่างเด็ดขาดเดียวขาดตอน ก็เริ่มถอด

กางเก่งเธอพร้อมกับไซต์อย่าหยุดเดียวขาดตอน คราวนี้ตามสเต็ปไปเลยคับ เมื่อเสร็จกิจไม่ควรจะลุกหนี้เลยไม่ได้เด็ดขาดควรกอดเขา หอมแก้มเขา และพูดว่ารักเขามาก จะดูและ.....

เป็นต้น แค่นี้เองคับไปลองทำดูนะคับถ้าติดขัดอย่างไรค่อยมาถามอีกทีนะคับ
kjhgf  .,mn
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2008, 20:07:58 โดย Tred »

gene

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 ธันวาคม 2008, 09:16:38 »

มีเทพมาตอบแล้ว แจ่มเลย  urhys ไอเดียบรรเจิด