-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าด้วยเรื่องการหลั่งช้าขอคำแนะนำ  (อ่าน 13995 ครั้ง)

crono302

• บุคคลทั่วไป

คือเวลาผมมีอะไร ผมมีความรู้สึกว่านานมากกว่าจะหลั่งบ้างที่เอาจนหมดแรงยังไม่หลั่งอ่ะครับ

เฉลี่ยก็ 1 ชม. อัพ อ่ะครับ ท่านเทพพอจะมีวิ๊ช่วยไหมครับ แฟนผมมันบอกจะรับไม่ไหวละ

ปล.ลืมบอกไปว่าผมเป็นคนที่ช่วยตัวเองค่อนข้างบ่อยมากครับไม่รู้ว่ามีส่วนรึเปล่า

;lkjn  ;lkjn  ;lkjn

virgin_killer

Re: ว่าด้วยเรื่องการหลั่งช้าขอคำแนะนำ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 06 มกราคม 2009, 11:09:17 »

ปัญหาของท่าน บางคนเค้าอิจฉากันนะครับเนี่ย...
สำหรับคำตอบนั้นน่ะครับ กามเทพจะสรุปสั้นๆนะครับ ดังนี้
1. การช่วยตัวเองบ่อยๆของท่านน่ะ อาจมีส่วนเป็นอย่างยิ่งครับ
เวลาช่วยตัวเองทำให้เรารู้สึกเป็นส่วนตัว อยู่กับตัวเอง เราอาจชินแบบนั้น
พอมาเจอแบบไม่เป็นส่วนตัวอาจจะไม่สู้เอาได้ หรือสู้แต่ก็ช้า
2. ความเร็วในการช่วยตัวเองของเราน่ะ ยังไงๆ มันก็ "ยิกๆๆๆๆ" ถี่กว่า การประกอบกิจกรรมจริง
ดังนั้น หากเรามาเจอของจริง มันอาจไม่ถึงใจได้ เลยช้ากว่าจะถึง

ผู้ชายน่ะมีสองระยะในการประกอบกิจครับ คือ
1.  ระยะรวมพลัง/ระยะก่อตัว (ภาษาแพทย์เค้าเรียก emission)
คือระยะที่ของเหลวมาคั่งบริเวณโคนอวัยวะเพศ ตอนที่ความรู้สึกทางเพศค่อยๆ เริ่มก่อตัว ก่อนที่จะทวีมากขึ้นเรื่อยๆ ถึงจุดสุดยอด
2.  ระยะยิงเป้า/ระยะน้ำแตก 555 (ภาษาแพทย์เรียก expulsion)
คือตอนที่ความรู้สึกขึ้นถึงที่สุดแล้ว กลไกของกล้ามเนื้อ ลำกล้อง และกระเป๋าบริเวณระหว่างทวารหนักกับอวัยวะเพศจะหดเกร็งเพื่อคับ ของเหลวที่คั่งอยู่นั้นออกมา

วิธีแก้ครับ (ลองไปทำดูนะครับ)
บิ๊วอารมณ์ของเราให้เต็มที่ก่อนสอดใส่ครับ อย่าเพิ่งเสียบครับ กามเทพแนะนำให้ท่าน
ลองสาวแหนม สไลด์ด้วง ไปพร้อมๆกับเล้าโลมฝ่ายหญิงไปเรื่อยๆครับ
กระเจิงอารมณ์ของคุณทั้งสองให้เต็มที่ก่อนครับ จนรู้สึกว่าจะเสร็จแล้ว
ค่อยเสียบเข้าไปแล้วจัดการต่อครับ แฟนเราก็ไม่ลำบาก ลองทำดูครับ
และในอนาคตอาจเปลี่ยนจากมือเธอ มาเป็น 69 ก็ได้  สำคัญคือ บิ้วอารมณ์เยอะๆครับ
โดยเฉพาะของท่านที่มีปัญหา... เอาให้ใกล้แตกกระเจิงก่อน แล้วค่อยเฉียบน๊าาาา...
จะได้ไม่ถูกเธอทิ้ง ด้วยประโยคที่ว่า "เธอนานเกินไป" ไงครับ

โชคดีครับ!!

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มกราคม 2009, 11:11:31 โดย virgin_killer »

redknoi

Re: ว่าด้วยเรื่องการหลั่งช้าขอคำแนะนำ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 06 มกราคม 2009, 15:54:02 »

เสริมครับ

ช่วงระหว่างที่ท่านกำลังบิวด์นั้น
ถ้าคู่รักทำออรัลเซ็กส์ ไปด้วยอาจจะฟักไข่ หรือ ล้างตู้เย็น
ถ้าท่านสาวแหนมตามอาจถึงระยะ expulsion
โดยง่ายครับ

pongz

crono302

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 06 มกราคม 2009, 19:04:47 »

โอว ขอบคุณสำหรับคำแนะนำของท่านเทพครับ

มีประโยชน์มากครับจะลองนำไปใช้ดูครับได้ผลไงจะมาตอบ

.,mn  .,mn

where

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 07 มกราคม 2009, 16:05:28 »

คิดถึงเมียที่บ้านเอาไว้ครับ รับรอง หด

ZOIDS

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 08 มกราคม 2009, 06:14:01 »

ปัญหาที่ไม่น่าใช่ปัญหานะนี่ อิจฉา ๆ  uhbgv

GOWA

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 08 มกราคม 2009, 20:34:04 »

อย่างแรกนะครับต้องถามว่าเวลาท่านช่วยตัวเองนี่นานเป็นชั่วโมงรึเปล่า
ถ้าไม่นานผมคิดว่าเป็นอาการทางจิตครับ
ประมาณว่าคนเราปกติเวลามีอะไรกับคนอื่นครั้งแรกมักจะไม่นานอยู่แล้ว
แล้วเหมือนกับว่าท่านฝังใจในครั้งนั้นก็เลยเป็นผลพวงมาถึงมุกวันนี้

Tred

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 08 มกราคม 2009, 20:39:58 »

jbv ช่วยตัวเองบ่อยนี้เหละปัญหาเลยคับจะทำให้กลายเป็นความเคยชินกับการเร่งให้หลั่งไว คุณต้องหยุดช่วยตัวเองมั่นเร้าโลมเยอะๆให้เธอถึงก่อนยิ่งดีคับถ้าทางที่ดีไปร้านหนังสือไปชื้อหนังสือเกี่ยวกับเช็กช์เกี่ยวกับเม็กเลิฟนะคับจะมีวิธีแนะนำอยู่คับ ลองดูคับ  kjhgf

ZOIDS

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 08 มกราคม 2009, 20:43:17 »

ท่าน Terd มึนเปล่าอ่ะท่าน

เค้ามีปัญหาหลั่งช้า ไม่ใช่หลั่งไว  ijn

coompranang

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 มกราคม 2009, 00:24:47 »

ออกกำลังกายให้เลือดลมดีคับ....อาจช่วยได้   ijn

crono302

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 12:57:08 »

กลับมารายงานผลครับวิธีของท่านเพใช่ได้ครับ

ต้องขอบคุณท่านเทพจิงๆ

.,mn

cmaaa

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 16:14:03 »

69 ช่วยท่านได้ครับ   ผู้ ญ ก็เสร็จบ่อยด้วย

jiggolord

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 17 มกราคม 2009, 17:03:37 »

เป็นปัญหาที่หลายๆคนอิจฉาครับ
เอาใจช่วยครับ งั้นต้องช่วยตัวเองก่อน ใกล้ถึงเส้นชัยค่อยบรรเลงกับแฟนครับ จะได้ทันกัน

lawless

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 18 มกราคม 2009, 01:05:15 »

69 แนะนำครับ