-->

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีที่จะทำให้เมียรักเร...น่าลองไหมเนี๊ย!!!!!!!!!!  (อ่าน 1126 ครั้ง)

pete99

• บุคคลทั่วไป

น่าลองไหมเนี๊ย!!!!!!!!!!

มีคนบอกผมว่ามีวิธีที่จะทำให้เมียรักเรา.ปรนนิบัติเราตลอดไปได้โดยวิธี
"ถีบเมีย" ผมฟังแล้วงงเลย งั้นผมขอเรียก "ยุทธการถีบเมีย"

...เค้าบอกว่า

1.ดื่มเหล้าให้เมาแล้วกลับดึกๆ อันนี้แกล้งเมาก็ได้นะงงไปใหญ่

2.แต่พอกลับมาบ้านต้องพยายามให้ยังพอมีสตินิดนึง

3.แกล้งทำเป็นเข้านอนทั้งชุดนั้นเลยโดยไม่ต้องอาบน้ำ เนี่ยเหรอเมียจะรัก

4.ช่วงนั้นเมียคงจะด่าเราอยู่..เราก็เลยถอดกางเกง

5.แกล้งทำเป็นถอดไม่ได้..เมียเราก็จะมาช่วยถอดเอง

6.และจังหวะที่เมียเข้ามาใกล้นั่นแหละ..บรรจงถีบเมียให้หงายไปเลย เอาแล้วสิงานเข้าแน่

7.แล้วเอ่ยขึ้นมาว่า"อย่ามายุ่งกับกู..กูรักเมียกุคนเดียว" แล้วก็หลับไปเลย

8.เช้ามาแค่นั้นแหละ..เมียก็จะรีบหากับข้าวอร่อยๆมาให้เราทานทันที

ถ้าทำผิดขั้นตอนห้ามกลับไปทำใหม่

ครัยลองแล้วบอกผลลัพท์ด้วยนะค๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงง

virgin_killer

Re: วิธีที่จะทำให้เมียรักเร...น่าลองไหมเนี๊ย!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 21 มกราคม 2009, 12:29:18 »

จขกท. ลองคนแรกนะ.. โอเค๊?  เขิน

kobmoi

Re: วิธีที่จะทำให้เมียรักเร...น่าลองไหมเนี๊ย!!!!!!!!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 21 มกราคม 2009, 15:03:15 »

มานจาได้ผลหรื้อ?... oijuhgfd

Lanna

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 21 มกราคม 2009, 15:30:29 »

9ikm  ไม่ใหว  ไม่ใหว

mmppp

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 21:12:29 »

คิดหนักเลย กับวิธีนี้  oijuhgfd

crono302

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 22 มกราคม 2009, 21:31:42 »

ขอรอคนมา cofirm ก่อนละกัน

ไม่กล้าลอง เหอะ   fdgdf

ZOIDS

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 มกราคม 2009, 00:14:24 »

ใครจะกล้าน้า   ijn

Reideen

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 มกราคม 2009, 02:31:14 »

เอาข้อแรกให้ผ่านก่อนครับท่าน

กินเหล้ากลับมาโดนตีหัวแตกแน่นอน  uyi

dabodabo

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2009, 14:48:47 »

dgd จัดไปวัยรุ่น