-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามรายละเอียด m15 จากท่านเทพบ้างครับ  (อ่าน 833 ครั้ง)

kon62

• บุคคลทั่วไป

มีเทพท่านใดเคยลองกับ M15 บ้างครับ ดูน่ารักดี ผิวขาวโอโม่ รูปร่างไม่สูงนัก อยากลองซักครั้งแต่กลัวหล่น เพราะบางครั้งเบอร์ m มีหล่นแล้วกลัวเสียดายเงิน เพราะเงินน้อยครับท่าน เที่ยวแต่ละทีขอคุณภาพเพราะไม่มีเงินเที่ยวบ่อยครับ

donsong

Re: ขอถามรายละเอียด m15 จากท่านเทพบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 มกราคม 2009, 14:42:58 »

ผมก็เล็งไว้หลายทีแล้วเหมือนกันสำหรับ M15 นี่ แต่ดวงไม่ค่อยสมพงษ์กันเท่าไหร่ ไปทีไรไม่ค่อยเจอ

แต่ดูจากรูปร่าง หน้าตาแล้วถือว่าน้องหน้าตาดีเลยทีเดียว

ส่วนเรื่องบริการนี่ผมว่าต้องลองเสี่ยงบ้างครับ จะให้ไม่หล่นไปตลอดนี่เป็นไปไม่ได้ในโลกของการเที่ยวนะครับ

เอาเป็นว่าลองดูครับ แต่ถ้าอยากคุ้มค่าก็ลองไปตามเบอร์ในตำนานที่หลายท่านแนะนำไว้ในหลายกระูทู้ดีกว่าครับ  oijuhgfd

ZOIDS

Re: ขอถามรายละเอียด m15 จากท่านเทพบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 มกราคม 2009, 03:16:38 »

ตกลงท่าน donsong เป็นเทพสถานฑูตจริง ๆ ใช่มั้ยนี่  ijn

coolman

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 30 มกราคม 2009, 19:24:12 »

สวยครับ
น่ารักดี

บริการ ปานกลางครับ / เพราะน้องไม่ชอบให้ใคร ดุดโนม
เซ็งเรย

ถ้าไม่ได้คาดหวังสูง ก้อถือว่า โอ ครับ

dabodabo

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2009, 14:51:21 »

เยี่ยมมมมมม ;kljj