-->

ผู้เขียน หัวข้อ: SL สาวน้อยวัย 71  (อ่าน 1919 ครั้ง)

ThaiAum

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
SL สาวน้อยวัย 71
« เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 10:14:59 »

เรื่องนี่เป็นเรื่องแต่งขึ้น บุคคลในเรื่องไม่มีตัวตนนะจ๊ะ
ต้องเล่าก่อนว่าตอนนั้นผมมาทำงานที่ต้องมีลูกน้องไทใหญ่เป็นคนงาน อ.หนึ่งในจังหวัดเชียงใหม่ ย้ายมาแรกๆ รู้สึกเหงาเพื่อนก็ไม่มี ค่ำวันนั้นออกไปทานข้าว เจอกลุ่มวินมอเตอร์ไซค์รอผู้โดยสารอยู่ ผมจึงเดินไปถาม "ลูงๆ แถวนี้จะหาสาวได้ที่ไหนบ้าง"
ลุงก็ชี้ไปที่ลุงอีกคนนึง ท่าทางดูเก๋าสุดใบนั้นแล้ว ก็ถามไถ่ได้ความว่า ตอนนี้มีอยู่คนนึงเป็นไทใหญ่หน้าตาดีอายุประมาณ 25 แล้วลุงก็กดมือถือต่อสายให้ผมคุย ตกลงกันว่า 1500 เดี๋ยวน้องขับรถมาหาที่นี่ ถ้าไม่ถูกใจก็ให้ค่าน้ำมันน้องหน่อย แล้งก็รอครับ ประมาณ 10 นาทีน้องก็มา เราก็เอิ่ม.. ลุง นี่หน้าตาดีแล้วใช่ไหม (คิดในใจ) จริงๆก็ไม่ได้แย่อะไร แต่ลุงตั้งความหวังให้เราไว้ลุงเลย เลยหมดอารม ก็เลยให้ค่าเสียเวลาน้องไป แล้วก็กลับมานั่งคุยกะลุงวิน คุยกันถามไถ่มาจากไหน มาทำงานอะไร คุยไปคุยมาสงสัยเริ่มถูกคอ ลุงเลยแง้มประตูลับของลุงออกมา บอกผมว่า "จริงๆก็มีเด็กอีกนะ แต่ตอนนี้มันเข้าบ้านหมดแล้ว ถ้าจะนัดต้องบอกลุงตั้งแต่กลางวัน มีเด็กคนหนึ่งอายุ 61 สวย แต่มีลูกแล้ว , อีกคน 71 คนนี่ก็สวย แต่จะผอมๆ เสาร์อาทิตย์ว่างทั้งวัน"ลุงก็ยกตัวอย่างมา 4-5 คน แหมะแต่ละคนเด็กๆ ไม่ก็ 20ต้นๆเท่านั้น แต่ด้วยความที่ว่าดึกแล้วน้องๆออกมาไม่ได้ซักคน ลุงเลยให้เบอร์ไว้บอกว่าถ้าอยากได้เมื่อไหร่โทรหาพ่อ(เขาเรียกตัวเองว่าพ่อ) วันนั้นผมเลยแห้วกลับห้องไปนอนปั่นเล่นเองก็ได้
ผ่านไปซักระยะวันนั้นรู้สึกอยากปล่อยน้ำ เลยโทรไปหาลุง "สวัสดีครับ พ่อ..ครับ ผมไทยอั้มนะครับ ที่ผมไปถามหาสาวจากพ่อวันนั้น หาให้ผมคนนึงครับ ไม่เอาเหมือนวันนั้นนะพ่อ 5555" จบแล้วก้นัดเวลาอะไรกัน ผมก็ไปเปิดห้องรอพอถึงเวลาลุงก็ไปรับเด็กละมาส่งให้ ผมรอในห้องซักพักก็มีเสียงเคาะประตู ผมก็รีบไปเปิดเลย พอเปิดประตูเท่านั้นแหละผมถึงกับตกใจ  eta20

ThaiAum

• แอบจิต
  • **
Re: SL สาวน้อยวัย 71
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 10:27:18 »

ผมอย่างที่ผมบอกตอนแรกผมทำงานที่ต้องมีลูกน้องเป็นชาวไทใหญ่ แล้วมีลูกน้องผมคนนึงมีลูกสาวสวยมาก ชื่อน้องมน อายุประมาณ 71 ปี ตัวสูงหุ่นดี ผิวขาว ผมชอบแอบมองเธออยู่บ่อยๆ บางครั้งเธอมักจะมาช่วยงานพ่อแม่บ้างเสาร์อาทิตย์ เวลาเธอเจอผม เธอก็จะ"สวัสดีค่ะ" ผมก็ยิ้มๆให้ แต่เราก็ไม่คุยอะไรกันมาก บางทีผมก็มีชวนคุยบ้าง "วันนี้ไม่ไปเรียนเหรอ" "ไหวไหมเนี่ย" แค่คุยไม่กี่คำ แต่ก็ชอบแอบมองเธออยู่ตลอด
ใช่ครับ!! คนที่เปิดคือน้องมน เราทั้งคู่ก็ทำหน้าตกใจ แล้วน้องมนก็เงยหน้าขึ้นไปดูเลขห้องเพื่อความแน่ใจ ใจผมเต้นตึกๆเลยครับ แล้วน้องมนก็ถามว่า พี่ไทยอั้มใช่ไหมที่โทรหาลุง.. ผมก็ตอบว่าใช่ๆเข้ามาก่อนสิ
พาเธอมานั่งที่ขอบเตียงแล้วคุยกัน เราทั้งคู่ทำหน้าตาตกใจยังไม่หาย แต่ผมไม่ถามเธอนะครับว่าทำไมถึงมารับงาน คุยๆก็ "มาจากบ้านเลยเหรอ, กินอะไรหรือยัง, วันนี้แต่งตัวสวยนะ" ผมก็ทำอะไรไม่ถูก ลองนึกดูเด็กสาววัย 71 ที่เราแอบมองอยู่นาน มานั่งตรงหน้าเรา ผมกับเธอก็นั่งคุยกันซักพัก ก็เลยชวนเธอไปอาบน้ำ เป็นอะไรที่เขินกันไปหมด ก็มีความสุขไปอีกแบบนะครับ เหมือนครั้งแรกกับแฟน พอเธอถอดเสื้อผ้าออกมา โหขาวมาก ไฟหน้าพอดีมือ จุกสีน้ำตาลอ่อน หญ้าไม่รก เราก็พลัดกันช่วยกันอาบอย่างทนุทนอม ในห้องน้ำเราก็พูดคุยกันว่า "รู้ไหมพี่แอบมองเรามานายแล้วน๊าา" น้องก็ยิ้ม แล้วตอบผมว่า "วันนี้ก็ไม่ได้แค่มองแล้วหนิคะ (หัวเราะเบาๆ)" ผมได้ยินนี่แข็งเลยครับ แล้วเธอยังบอกอีกว่า "จริงๆหนูก็ชอบพี่นะ หนูก็มองพี่ตอนทำงานเหมือนกัน" พอเธอพุดจบผมก้มหน้าลงไปจูบเธอแลกลิ้นกันมันส์เลยครับ แหมม หยั่งกะแฟน คนรักกันมีอะไรครั้งแรกเลยครับ เป็นการอาบน้ำที่มีความสุขสุดๆ นัวกันอยู่ซักพัก ก็พากันมาที่เตียง มีการหยอกล้อหอมแก้มอะไรกันนิดๆหน่อยๆให้ความเขินมันหายไป แล้วก็เริ่มจากการจูบกันมือผมก็ไล่ไปตามตัวน้อง ไฟหน้าที่พอดีมือไม่มีเหลว ดูดมันส์ น้องก็มีเสียงครางเบาๆมือผมก็ไล่ไปจับถ้ำของน้อง มีน้ำนองออกมา ลิ้นผมจากไฟหน้าก็ไล่ๆลงมาสะดือ ลงมาปากถ้ำ ทดลองทาสิ น้องเกร็งอย่างเห็นได้ชัด เสียงร้องของน้องมันเรียกอารมผมจริงๆ เธอเอามือจิกผ้าปูที่นอน นิ้วเท้าเธอก็เกร็ง เธอเริ่มไม่ไหวให้ผมนอนหงาย แล้วเธอก็จับอั้มน้อยเข้าปากไปเลย โอ้ยยยย เสียวสุดๆ เธอทั้งดูดทั้งเลียจนผมไม่ไหวแล้ว จับเธอนอนหงาย หยิบ CD มาใส่ แล้วค่อยๆใส่เข้าไป โอ้วแน่นมาก น้องมนร้องเสียงดังมาก เกือบแตกบอกเลย แน่สุดๆต้องค่อยๆขยับๆ พอเข้าที่ก็เริ่มขยับเร็วขึ้น ซักพักต่อด้วยท่า WOT ชอบท่านี้สุดๆ ได้เห็นรูปร่างและ สีหน้าท่าทางเธออย่างชัดเจน แล้วผมก็จับเธอท่าลิงอุ้มแตงเธอร้องลั่น "พี่ไทอั้ม.. หนูไม่ไหวแล้ววว" ผมเลยวางเธอลงขอบเตียงแล้วเร่งความเร็ว สุดท้ายก็เสร็จไปพร้อมๆกัน แล้วเราก็จีดการทำความสะอาดแล้วมานอนกอดกัน คุยกันซักพักก็ต่ออีกยก สุดท้ายก็จ่ายสินสอดให้น้องแล้วทิปอีกหนักๆ แล้วก็เรียกลุง.. มารับ ตอนลงไปส่ง ลุงมีการบอก เป็นไงเด็ดไหมคนนี้ ผมก็ยิ้มแล้วให้ทิปขอบคุณลุงไป
หนังจากวันนั้น เราก็นัดกันอีกประมาณ 5 ครั้ง หลังเลิกเรียนบ้าง เสาร์อาทิตย์บ้าง

ใครอยากได้ลายแทงไม่ต้องขอมานะครับ เพราะเธอไม่อยู่แล้ว ย้ายตามครอบครัวไปแถวๆอีสานเพราะพ่อแม่น้องได้งานใหม่ที่นั่น

ปล.ขอย้ำเรื่องทั้งหมดเป็นเรื่องแต่งนะครับ แค่อยากแชร์ความรู้สึก

cappu490

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 12:47:45 »

eta04 eta04 eta04 สุดยอด

Little Tiger

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2016, 14:38:51 »

ไอดัง คุ.คุ.! scary scary

drjj

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2016, 12:22:56 »

บอกคำเดียวครับท่าน อิจฉา.......... jljhl jljhl

poyatts39

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 02 มีนาคม 2016, 14:09:27 »

ระวังไอคุก คุก นะครับ (แต่แอบอิจฉาครับ) eta03

Empire13

• เด็กหัดเสียว
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 02 มีนาคม 2016, 15:16:15 »

แอบอิจฉา แต่ใจมิกล้าจะทำตาม กลัว ไอ..... ครับผม

game55nu

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 12 มิถุนายน 2016, 22:20:22 »

สุดยวด

jr 2

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2016, 17:22:48 »

อยากได้อายุ 72

hellgate

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 13 มิถุนายน 2016, 20:49:34 »

สวดยอดเลยฮะ

paga_nini

• เด็กทะลึ่ง
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 05 สิงหาคม 2016, 18:18:57 »

อิจมาก

tong7510

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 07 สิงหาคม 2016, 00:00:03 »

พึ่งเคยอ่าน สุดยอดมากครับบ hgjhg

pom24985

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2016, 20:29:48 »

แต่งได้สุดยอดคับ