-->

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มาจัดมิททิ่มที่กรุงเทพบ้างอ่าค่ะใครว่าไงบ้างค่ะ  (อ่าน 926 ครั้ง)

aorna

• บุคคลทั่วไป

อยากให้มาจัดมิททิ่มที่กทม.บ้างค่ะ  มีพี่ๆสมาชิกท่านใดสนใจความคิดอันน้อยนิดของนู๋บ้างป่าวค่ะ เหงาโอ้ยเหงาๆๆๆๆ  ทำไมผู้ชายดีๆหายากยังงี้เนี่ยอิอิ จะมีไหมเนี่ย  พพำอิอิ เว็บนี้ช่วยให้หายเหงาได้เยอะแยะเลย จ๊วบๆๆ รักทุกคนที่เข้ามาอ่านนะคะจ๊วบอีกหนึ่งที สนใจก็ ตอบมานะคะ [poiuyหรือจะ pm มาก็ได้ ไปนอนล่ะง่วงมากเลยอิอิจ๊วบบๆๆรอบห้อง

wow!!

อ่ะ น้องอ้อ เรียกร้อง ก็ ใครอยู่ กทม ก็จัดปาย นัดกันทานข้าว กลุ่มเล็กๆ ก่อนก็น่าจะได้อยู่แล่ะน้า jhg

ZOIDS

ผมยังอยากให้มาจัด เอาซะเมืองนอกเลยครับ  พพำ

suphap

ท่านเทพ คนไหนว่าง นักเครื่องไปช่วยน้องหายเหงาหน่อยคับ  9ikm

where

ย่านไหนโซนไหน บอกหน่อย แบบว่าจะไปในทันใด อยู่แห่งไหนจะรีบไป เพื่อให้เธอเกิดความสบายใจ uy65tf