-->

ผู้เขียน หัวข้อ: SEX STORY OF GIRL ON SOFA BY FHM!!!!.....  (อ่าน 6531 ครั้ง)

albatross

• บุคคลทั่วไป
SEX STORY OF GIRL ON SOFA BY FHM!!!!.....
« เมื่อ: 11 สิงหาคม 2009, 21:09:15 »

สาวทั้งสี่บนโซฟาตัวเดิมของเราจะมาเล่าถึงความรู้สึกตอนขึ้นสวรรค์ครั้งแรก สาเหตุที่พวกเธอ
คบผู้ชายมากกว่าหนึ่งคน พร้อมเฉลยว่าจะเลือกใครระหว่างชายคนเก่าๆ หรือกิ๊กหน้าใหม่ และ
คำพูดหวานหูแบบไหนที่อยากได้ยินเวลาอยู่บนเตียง

------------------------------------------------------

-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เมจิ-สุนิษา แสงสว่าง อายุ 22 ปี พริตตี้ 
หลิว-ไอยฎา หลิวหิรัญพรไชย อายุ 23 ปี พริตตี้ 
หลิ่งลิ้งค์ อภิษฎา สว่างวงศ์ อายุ 23 ปี นักศึกษา
พิม-ช่อลัดดา มันดอน อายุ 24 ปี นักศึกษา

------------------------------------------------------
คุณเกิดอาการลังเลบ้างไหม เวลามีผู้ชายมาจีบ?
เมจิ : ก็ไม่ลังเลนะคะ แต่ก็ต้องดูก่อนว่าผู้ชายคนนั้นมีออฟชั่นอะไรบ้าง รูปร่าง หน้าตา ฐานะ การงาน ปฏิเสธไม่ได้ว่าเรื่องพวกนี้เป็นเรื่องที่สำคัญ
หลิว : ไม่ลังเล เปิดโอกาสให้ตัวเองเสมอ เพราะตอนนี้โสด
หลิ่งลิ้ง : ไม่ลังเล แต่ขึ้นอยู่กับสถานที่ ถ้าไปเจอกันตามที่ผับ ก็ดูว่าไม่น่าจะจริงจังเท่าไหร่ แล้วก็รูปร่างหน้าตาด้วย
พิม : ไม่ลังเลค่ะ เป็นคนที่ค่อนข้างเข้ากับคนง่าย ชอบศึกษาคนโน้นคนนี้อยู่ตลอดเวลาอยู่แล้ว

คุณใช้อะไรเป็นเกณฑ์ตัดสินในการเลือกที่จะคบใครสักคน?
เมจิ : นอกจากรูปร่างหน้าตา หน้าที่การงาน นิสัยใจคอ อย่างที่บอกไปแล้ว ก็อยู่ที่คบกันไปแล้วเข้ากันได้ไหม หรือคบกันไปแล้วทำให้ชีวิตเราตกต่ำแย่ลง
หลิว : พอรู้จักกัน เปิดโอกาสให้กันและคุยกันเรียบร้อยแล้ว ก็จะดูในเรื่องของความเข้าใจ เพราะว่าที่ผ่านมาเลิกกันเพราะนิสัยเข้ากันไม่ได้ซะส่วนใหญ่ เรื่องเงิน หรือฐานะหน้าที่การงานเดี๋ยวค่อยสร้างก็ได้
หลิ่งลิ้ง : ไม่ชอบผู้ชายขี้งก ถ้าช่วงเดทกันอยู่ปัจจัยที่จะทำให้ไม่คบ คือ งก ไม่สปอร์ต ฐานะยากจนก็ตัดค่ะ
พิม : จะที่นิสัยว่าเข้ากันได้หรือเปล่าอันดับแรก อบอุ่นไหม ถ้าเจ้าชู้มองคนอื่น ก็ไม่คบ คบแล้วไม่สบายใจเปล่าๆ

คุณดูออกไหมว่าผู้ชายที่เข้ามาจีบเจ้าชู้หรือเปล่า?
เมจิ : ดูง่ายๆ เพราะถ้าคนเจ้าชู้ยังไงก็ต้องเจ้าชู้อยู่วันยันค่ำ ยิ่งทำอาชีพแบบนี้ยิ่งดูได้ง่าย ถ้าพาเพื่อนเรามาเจอ แอบลวนลาม แอบขอเบอร์ลับหลังเรา ไม่ต้องบอกเลยค่ะ เจ้าชู้แน่นอนผู้ชายคนนี้ แต่ผู้ชายไม่เจ้าชู้ก็เหมือนงูไม่มีเขี้ยวนะ
หลิว : ดูไม่ออกว่าเขาเจ้าชู้ไหม ต้องคุยกันไปสักพักหนึ่ง ใช้เวลาศึกษา ไม่นานหรอกค่ะ ไม่กี่วันก็รู้แล้ว สังเกตพฤติกรรมเป็นอย่างไรบ้าง มีโทรศัพท์แฟนเข้ามาไหม โทร.ไปหาคนอื่นหรือเปล่า หรือเวลาอยู่กับเราแล้วมองผู้หญิงคนอื่นไหม แต่เจ้าชู้ยังไงหลิวก็จับได้อยู่แล้ว
หลิ่งลิ้ง : ขึ้นชื่อว่าผู้ชายยังไงก็ต้องเจ้าชู้เป็นปกติทุกคน ขึ้นอยู่กับจะมากหรือน้อย แต่ว่าถ้าเจ้าชู้จนแบบนอกใจก็เกินไป ถ้าถามว่าดูออกไหม ก็เจ้าชู้ทุกคนแหละ
พิม : ตอนแรกก็ดูไม่ออกหรอกค่ะ ต้องคบกันไปสักพัก เขาจะออกมาเอง เคยเจอเหมือนกันคนเจ้าชู้ คบไปคบมาผู้หญิงโทร.มาบอกว่าท้อง แต่ก็ไม่เป็นไรเจ้าชู้ก็ปล่อย อยู่คนเดียวก็มีความสุขดี

แล้วคุณมีวิธีปราบความเจ้าชู้ของผู้ชายไหม?
เมจิ : ผู้ชายเจ้าชู้มักจะกลัวอะไรที่เหนือกว่าค่ะ ผู้ชายเจ้าชู้มักจะหวงผู้หญิง ถ้าคุณอยากคบอีกหนึ่ง ไม่เป็นไรค่ะ งั้นเราของคบสองแล้วกัน รับรองเขาเลิกแน่
หลิว : ยากนะ คือ ไม่เลือกที่จะคบคนเจ้าชู้ดีกว่า กลัวเสียใจ เคยมาแล้ว
หลิ่งลิ้ง : เคยเจอคบซ้อน เราก็โทร.ไปคุยกับผู้หญิงดีๆ นะ แล้วนัดมาเจอกัน ผู้ชายก็อึ้งไปเลย
พิม : เจอกับตัวเอง เจ้าชู้ต่อหน้าเราเลย จีบเพื่อนเรา เพื่อนก็ถามว่า ทำไมมาจีบ คุณเป็นแฟนเพื่อนเราอยู่นะ แต่เขาก็พูดว่า ทำไมล่ะ ก็กูจะเอา เราก็ไม่เป็นไรค่ะ ก็ให้ไปเลย ปัจจุบันนี้ผู้ชายคนนั้นก็มาขอคืนดี แต่ถ้าเลิกแล้วก็ไม่มีรีเทิร์น

ดูจากบุคลิกคุณแล้วก็น่าจะเจ้าชู้นะ ถามจริงๆ คุณเคยมีกิ๊กมากที่สุดกี่คน?
เมจิ : 2-3 คนค่ะ
หลิว : ถ้านอกเหนือจากแฟนก็มีแค่คนหรือสองคนพอแล้ว พอให้หัวใจประชุ่มกระชวย
หลิ่งลิ้ง : มากที่สุดก็ 5 คน ตอนเด็กๆ น่ะ
พิม : 3 ค่ะ

เพราะอะไรคุณถึงคบผู้ชายมากกว่าหนึ่งคนพร้อมๆ กัน?
เมจิ : แฟนเราอาจจะไม่ค่อยมีเวลา อาจจะเอาใจไม่ถูก คือผู้ชายถ้าไม่ได้เป็นแฟนจะมีความพยายามเยอะมาก แต่พอเป็นแฟนแล้วก็ทำตัวแบบอะไรก็ได้ จะไปไหนก็ได้ สบายๆ คบได้ก็คบ คบไม่ได้ก็ไปซะ อะไรทำนองนี้
หลิว : เพราะมีสิ่งที่ขาดหายไป ให้คนใหม่เข้ามาเติมเต็มในสิ่งที่หายไป ไม่ว่าจะเป็นเรื่องของเวลา ความเข้าใจ รอยยิ้ม ความสนุกสนาน ความสุข ไม่ได้จากแฟนเรา เราก็ต้องไปหาจากคนอื่น
หลิ่งลิ้ง : แฟนมีไว้ให้ดูแล กิ๊กมีไว้ดูเล่นน่ะคะ บางทีแฟนเราฐานะดี แต่ไม่หล่อ เราก็ไปหากิ๊กหล่อๆ มาเติมเต็ม
พิม : แต่ละคนก็จะมีความแตกต่างกันไปเน้อะ พิมเป็นคนที่ชอบหาประสบการณ์ใหม่ๆ ชอบเจอคนใหม่ๆ

งั้นเดทแรกกับกิ๊กคนแรกเป็นยังไง ต้องโกหกเลยหรือเปล่า เล่าหน่อย?
เมจิ : ไอ้โกหกมันต้องโกหกอยู่แล้ว นิยามของกิ๊กเนี่ย แฟนจับได้ต้องเลิกใช่ไหม ก็บอกว่า วันนี้เราทำงานนะ แล้วเดี๋ยวเลิกงานแล้วค่อยเจอกัน แต่เราก็แอบไปกับกิ๊กก่อน แล้วค่อยไปกับแฟนทีหลัง มันต้องมีโกหกบ้าง บางทีความจริงก็ไม่ดีเสมอไป เพราะการที่เราพูดความจริงอาจไปทำร้ายจิตใจใครบางคน
หลิว : เราไม่ได้โกหก แต่เราปิดบัง บังเอิญว่าเขาไม่ค่อยสนใจอยู่แล้วไง เลยง่าย พอถูกจับได้ก็เลิกกับแฟน เพราะชอบมากเลย คบกับใครมาไม่เคยนอกใจแฟนเลยนะ แต่เจอกิ๊กคนนี้ทำให้เราเลิกกับแฟนได้เลยน่ะ แต่เขาก็ไม่คบเรา เพราะเขาก็คิดว่าเราเป็นกิ๊ก ตอนนี้เลยไม่เหลือใคร
หลิ่งลิ้ง : ไม่ได้โกหกนะ แค่ไม่ได้บอกว่าไปไหน ก็ต้องดูทางหนีทีไล่ให้ดีก่อน ตื่นเต้นนะเวลาไปเที่ยวกับกิ๊กก็กลัวว่าแฟนจะเห็น เหมือนต้องใช้หัวสมองอยู่ตลอดเวลา ก็ลุ้นดี
พิม : ถ้าจะโกหกก็ต้องทำตัวให้ปกติที่สุด เนียนที่สุด ก็บอกว่าไม่มีอะไร เวลาเขาโทร.มาถามว่าไปไหน มีธุระก็เลยปิดเครื่อง ไม่มีอะไรเปลี่ยนไป เหมือนเดิม รักเหมือนเดิมนะ

เคยถูกจับได้กันบ้างไหม?
เมจิ : ไม่เคยค่ะ การที่เราจะโกหกใครสักคนแล้วถูกจับได้มันน่าอายนะ การที่เราจะโกหกใครสักคนเราต้องวางแผนเป็นอย่างดี ให้แนบเนียนมากที่สุด ถ้ารู้ว่าจะถูกจับได้เราต้องชิงลงมือก่อน นั่นก็คือ รีบเฉลย เพราะไม่มีใครอยากถูกโกหกหรอกค่ะ
หลิว : ถูกจับได้ ก็เปิดเผยไปเลย เราต้องตัดสินใจเลยว่าเลือกที่จะอยู่กับใคร สารภาพแล้วก็เลือกคนที่คิดว่าทำให้เรามีความสุข ไม่ว่าคนนั้นจะมาก่อนหรือมาหลัง ถ้าเราอยู่ด้วยแล้วมีความสุขก็เลือกคนนั้น
หลิ่งลิ้ง : เคยถูกจับได้ตอนยังเป็นมือใหม่หัดกิ๊ก ก็ยืนยันขาเดียวเลยว่าไม่มีอะไร เป็นเพื่อนกัน มาติวหนังสือเฉยๆ แต่บังเอิญว่าเขารู้จักกับพี่สาว พี่เราบอกเขาหมดเลย ถูกพี่หักหลัง
พิม : ไม่เคยเลยค่ะ

ถ้าต้องเลือกระหว่างเก่าๆ เป็นสนิมกับใหม่ๆ หน้าตาจุ๋มจิ๋ม คุณจะเลือกใคร?
เมจิ : คบกันมานานกว่าก็ต้องรู้ใจกันมากกว่า แต่ถ้าต้องเลือกจริงๆ ก็จะเลือกกิ๊ก เพราะว่าอะไรที่เห็นทุกวัน มันน่าเบื่อ กิ๊กไม่ใช่ว่าจะดีกว่าแฟนเรา แต่แฟนเรายังไงก็ต้องรักเราอยู่ดี เราก็ลองไปคบกิ๊กก่อน พอกิ๊กเลิกกับเราก็กลับมาคบกับแฟนอีกทีก็ได้ค่ะ
หลิว : เลือกคนที่เราอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
หลิ่งลิ้ง : ก็แล้วแต่คนนะ บางทีแฟนเขาไม่ดีก็เลือกกิ๊ก ถ้าแฟนเราดีอยู่แล้วยังไงก็เลือกแฟน
พิม : ถ้าคบกันมานานหลายปีก็คงต้องพิจารณากันเป็นพิเศษ ถ้าคบกันมานานแล้วเขาไม่มีอะไรดีขึ้นเลย ก็มีผลต่อการตัดสินใจว่าเราจะเปลี่ยนใจตัวเองเพื่อเจอสิ่งที่ดีกว่าไหม

คำพูดหวานหูจากหนุ่มเวลาอยู่บนเตียงที่คุณอยากได้ยิน คือ?
เมจิ : ฉันรักคุณจังเลย คุณดูเซ็กซี่น่ารัก ประมาณนี้
หลิว : หลับฝันดีนะคะคนดี
หลิ่งลิ้ง : อยากให้บอกรัก ถ้าเป็นแฟนนะ เพราะผู้ชายบางคนไม่ชอบบอกรักผู้หญิงเท่าไหร่
พิม : รักนะครับ

แล้วคำพูดไหนที่ไม่อยากได้ยินเลย?
เมจิ : ทำไมเธอขี้เหร่ลงอย่างนี้ เมื่อก่อนไม่ได้เป็นอย่างนี้ ทำไมเดี๋ยวนี้ทั้งอ้วน ทั้งอะไรรับไม่ได้ คือติเรา เปรียบเทียบเรากับคนอื่น
หลิว : ว่าหน้าอกเล็ก ทำไมเดี๋ยวนี้มันเล็กลง มีนะมีคนพูด ทำไมหน้าอกเล็กลงครับ เราก็บอกว่าน้ำหนักลง
หลิ่งลิ้ง : อ้วนขึ้นนะ ขาใหญ่จัง
พิม : อย่าเซอสิ คือเขาอยากให้เราสวยอยู่ตลอด

คุณจะยอมปล่อยตัวปล่อยใจให้ทำอะไรก็ทำหมดก็ต่อเมื่อ...?
เมจิ : เจอผู้ชายในสเปค ขาว ตี๋ หน้าตาน่ารักๆ แล้วก็ดูไฮโซๆ รวยๆ หน่อย กระโดดกอดเลยค่ะ
หลิว : เจอผู้ชายที่ตรงสเปคเหมือนกัน แต่หลิวต้องเข้มๆ มาก่อน ชอบผู้ชายที่อยู่ด้วยแล้วปลอดภัย อบอุ่น มีเสน่ห์ ไปทั้งตัวทั้งใจเลย อยากได้อะไรให้หมด จริงๆ นะ
หลิ่งลิ้ง : เจอผู้ชายที่ชอบ แล้วก็อยู่ในช่วงเวลาที่โรแมนติก กึ่มๆ ด้วย
พิม : อยู่กับเขาแล้วอบอุ่น ดูแลเราดี บรรยากาศด้วย พิมชอบผู้ชายที่ค่อนข้างโรแมนติก

บอกนิสัยแย่ๆ ของหนุ่มๆ ที่จะเป็นสาเหตุให้คุณขอแยกทาง?
เมจิ : โทร.ตามตลอด เหมือนทำงานอยู่ AIS
หลิว : ไม่มีเวลาให้ เพราะชอบอยู่กับแฟน ถ้ามีแฟนแล้วติดจะแฟน แล้วก็ความเข้าใจ เพราะเราทำงานแบบนี้ จะมาขี้หึงมากก็ไม่ใช่
หลิ่งลิ้ง : ทำให้เราจับได้ว่ามีใคร ถ้าไม่รู้ก็ไม่รู้ ถ้าจับได้ก็เลิก
พิม : เจ้าชู้ จุกจิกจู้จี้ ไม่ดูแลเอาใจใส่เรา ดูแลแค่ตอนแรกๆ อยากให้เสมอต้นเสมอปลาย

คุณยังจำความรู้สึกตอนขึ้นสวรรค์ครั้งแรกได้ไหม?
เมจิ : ยังไม่เคยเลยค่ะ ที่ยังไม่เคยไม่ใช่ว่าไม่อยากนะคะ แต่เพราะว่าอยู่บ้านเลยไม่มีโอกาสค่ะ
หลิว : ที่ผ่านมายังไม่เคย ก็ผู้หญิงมันถึงยาก ผู้ชายมักจะเสร็จทุกครั้ง ตัวเองก็ต้องทำให้ตัวเองมีความสุขเอง
หลิ่งลิ้ง : ก็รู้สึกดีค่ะ ดียังไงนี่มันเป็นความลับ ถ้าอยากรู้ก็ต้องลองเสร็จดู
พิม : ทำเองมั้ง แต่ก็จะมีนอนกอดกัน

คุณจะโอเคไหมถ้าผู้ชายจะใช้อุปกรณ์ช่วยในการปฏิบัติกิจ?
เมจิ : ไม่ดีกว่าค่ะ เพราะรู้สึกว่าธรรมชาติน่าจะดีที่สุด
หลิว : ของเล่นไม่ชอบ ชอบของจริง ของเล่นน่ากลัว
หลิ่งลิ้ง : ถ้าพูดกันตามตรงคนที่คบกันมานานๆ ถ้ามีอะไรเดิมๆ มันก็น่าเบื่อใช่ป่ะ ของเล่นก็เป็นทางเลือกอีกทางหนึ่งกันปัญญาไปมีกิ๊ก แล้วก็ให้ความแปลกใหม่
พิม : ไม่ชอบเรื่องอุปกรณ์นะ แต่ว่ถ้าเป็นนอกสถานที่น่ะโอเค

งั้นระหว่าง Out Door Sex กับ Sex Toys คุณจะเลือกอะไร?
เมจิ : เอาท์ดอร์ค่ะ แบบที่ใฝ่ฝันก็ Sex in Car น่าจะเร้าใจ แต่อาจจะติดคุกได้ ส่วนทีไม่เด็ดขาดก็จะเป็นโรงภาพยนตร์ มันดูล่อแหลมเกินไป เราไม่รู้ว่าจะมีกล้องวงจรปิดหรือเปล่า
หลิว : เลือกเอาท์ดอร์ ที่ไหนก็ได้ที่มีคนที่เราชอบ ที่ถูกใจ ที่เราเลือก ได้หมด
หลิ่งลิ้ง : บรรยากาศทะเลๆ แต่ขอมีอะไรรองหน่อยนะ เอาท์ดอร์มันเหมือนต้องอยู่ในบรรยากาศที่แบบ เออ ดีเว้ย แต่เซ็กซ์ทอยส์หยิบมาใช้เมื่อไหร่ก็ได้
พิม : เป็นแคมป์ปิ้ง ในเต็นท์ บนภูเขา

ระหว่างการเป็นผู้นำกับผู้ตาม คุณเลือกแบบไหน?
เมจิ : ขอเป็นผู้นำดีกว่าค่ะ ชอบเป็นฝ่ายรุกมากกว่าฝ่ายรับ
หลิว : ส่วนหลิวชอบเป็นผู้ตาม เพราะว่านำไม่ได้เรื่อง  เราอยากดูศักยภาพของฝ่ายตรงข้ามมากกว่า เวลาเจอข้าศึกแล้วเนี่ยเขาจะเป็นอย่างไรบ้าง
หลิ่งลิ้ง : ทั้งสองอย่างแล้วกัน มันแล้วแต่เหตุการณ์
พิม : สลับกัน ถ้าวันนี้เราอารมณ์แบบไม่ขยันเท่าไหร่ก็เขาจัดการ แต่ถ้าวันไหนเราอารมณ์พอได้ก็เป็นผู้นำ สลับกัน ไม่เอาเปรียบกันนั่นเอง

คุณมีเรื่องบนเตียงอะไรแปลกๆ ขำๆ มาเล่าให้เราฟังบ้าง?
เมจิ : ไม่มีค่ะ
หลิว : เพิ่งผ่านมาหมาดๆ นี่เอง ถ้าเขาอ่านแล้วรู้ตัวก็ให้อภัยเราด้วยนะ ก็คือไปเจอกิ๊กที่ชอบมาก ไม่เคยชอบผู้ชายคนไหนมากเท่าคนนี้มาก่อนเลย ก็คุยๆๆๆ เจอกันครั้งที่สองก็มีอะไรกันคือ พอใส่เข้ามาปุ๊บแล้วก็เอาออกมา เราก็ถามว่าเป็นอะไรหรือเปล่าค่ะ หรือเขาจะเกรงใจเรา เราก็พยายามถาม เขาก็บอกว่าไม่ทำดีกว่า พอหลิวขยับตัวมันเปียก ก็เลยเปิดผ้าห่มดู ไหนบอกว่าไม่ทำไง สรุปเสร็จซะงั้น ยังไม่ถึงหนึ่งนาทีเล้ย เขาก็อายมาก เราก็ล้อๆ ครั้งนี้เป็นสถิติที่เร็วมากที่สุด
หลิ่งลิ้ง : ก็มีรุ่นน้องมีอะไรกับผู้ชาย ประมาณว่าน้องเขาคงฟิต ใส่เข้าไปยากมาก ผู้หญิงเจ็บแต่ยังไม่ทันใส่ แค่จ่อๆ ผู้ชายก็เสร็จ
พิม : ไม่มีนะ ไม่เคยมีใครมาเล่า ปกติพิมก็ไม่เล่าเรื่องแบบนี้กันอยู่แล้ว

คุณเคยมีประสบการณ์ Sex Phone ไหม?
เมจิ : เคยค่ะ โรคจิตมากค่ะรับโทรศัพท์มาคิดว่าสัญญาณไม่ดี เรียกแม่เลย พอเป็นเสียงแม่เท่านั้น เขาก็วางไป เท่าที่ได้ยินมาผู้ชายบางคนชอบที่จะช่วยตัวเอง ถือเป็นการผ่อนคลาย ได้จินตนาการภาพผู้หญิงสวย เซ็กซี่เขาก็จะได้อย่าที่เขาคิดไว้เลย อาศัยแค่เสียงจากเรา
หลิว : ไม่เคยเจอนะ เคยเจอแต่พวกที่มาขอซื้อกางเกงใน แต่ต้องเป็นกางเกงในที่ใส่แล้วด้วยนะ ตอนแรกก็มาเป็นโมเเดลลิ่งก่อนเลย รับงานถ่ายภาพไหม ถ่ายบิกินีได้ไหม ถามลึกไปเรื่อยๆ แล้วก็ถามถึงบ้าน นัดเจอกันที่ห้างสรรพสินค้าก็ได้นะ พี่ไม่ทำอะไรเล่าหรอก ก็ถามว่าเคยเห็นไหมที่เขาขายกันในเน็ท พี่ก็สนใจ เห็นรูปเรา เขาให้ราคาคูณ 10 จากที่เราซื้อ
หลิ่งลิ้ง : เคยเล่นกับแฟน อยู่ไกลๆ กันไง ไปทำงานต่างจังหวัด คิดถึงกันแล้วต่างคนก็ต่างมีอารมณ์
พิม : ไม่เคยเจอแบบทางโทรศัพท์ เจอแบบประจันหน้าเลย ก็คือเดินมาน้องพี่ขอเลียหน่อย แต่ก็ไม่โต้ตอบอะไร เดินหนีไปเลย อีกครั้งก็คนรู้จักกันแอบดูเราในห้องน้ำ เอารูปภาพโป๊มาเขียนว่าชอบเรา อยากอย่างโน้น อยากอย่างนี้

เมื่อเร็วๆ นี้หนังสือพิมพ์ลงข่าวการตั้งกลุ่มสวิงกิ้งในชุมชนทางอินเตอร์เน็ตแห่งหนึ่ง ถ้ามีคนชวนคุณไปเข้ากลุ่มด้วย คุณจะโอเคหรือโนเวย์?
เมจิ : โนเวย์ ที่โนเพราะว่าหน้าตาเราก็ไม่เห็นใช่ไหมคะ รูปสวย หล่อแต่พอมาหน้าอย่างกับศพ ก็ไม่ไหวนะคะ หมดอารมณ์
หลิว : โนเวย์ค่ะ ปลอดภัยกับตัวเองไว้ก่อน เลือกที่จะมีอะไรกับคนที่เรารักดีกว่า
หลิ่งลิ้ง : มันคือการแลกคู่นอนกันใช่ไหม ทำใจไม่ได้หรอกให้แฟนไปนอนกับคนอื่น
พิม : โนเวย์ค่ะ ไม่ชอบแบบนี้

ลองให้คะแนนความกล้าของตัวเองหน่อยสิ แล้วก็ยกตัวอย่างเรื่องกล้าๆ ที่ทำมาด้วย?
เมจิ : ให้สัก 7 แล้วกัน ชวนผู้ชายไปต่างประเทศ ก็เสี่ยงโดนแฟนจับได้ เพราะผู้ชายคนนั้นเป็นกิ๊ก
หลิว : ไม่ค่อยกล้า เอาไปแค่ 3 ก็พอ เพราะเวลาที่เจอคนที่ชอบจริงๆ แล้ว กลายเป็นว่าเราขี้อายแทน ต้องพึ่งเพื่อนตลอด
หลิ่งลิ้ง : 5 พอ ไม่เคยไปขอเบอร์ผู้ชายก่อน แต่ก็มีจูบกับแฟนกับกิ๊กในผับบ้าง
พิม : กล้า เพราะพิมจะเป็นฝ่ายจีบผู้ชายก่อน ชอบที่จะเลือกเอง แต่ถ้าอยู่ข้างนอกอย่างมากก็แค่หอมแก้ม คำนึงถึงสถานที่แล้วก็ความเหมาะสมอยู่เหมือนกัน

คำถามสุดท้าย ถ้าอยากให้สาวๆ ประทับใจในเรื่องอย่างว่า หนุ่มๆ ควรทำอย่างไร?
เมจิ : จะต้องไม่หักโหมจนเกินไป แล้วก็ต้องใช้ความอ่อนโยนมากกว่าความรุนแรง ไม่มีผู้หญิงคนไหนหรอกค่ะที่จะชอบผู้ชายอารมณ์ประมาณฉุนกระชากลากดึง ต้องใช้ความอ่อนโยน และการเล้าโลมที่ดี
หลิว : มันแล้วแต่สถานการณ์ บางสถานการณ์มันก็ต้องใจร้อน แบบว่าบางทีมันก็ไม่ทันใจ ช้าเกิน บางสถานการณ์อยู่ดีๆ ขึ้นคร่อมเลยก็ใช่เรื่อง แล้วแต่สถานการณ์ไปว่าควรจะเบาหรือว่าเร่งรีบ แต่ที่ควรจะมีคือ ความอ่อนโยน ชอบผู้ชายอ่อนโยน ชอบผู้ชายที่แบบดูแลและทะนุถนอม เชื่อว่าผู้หญิงหลายๆ คนก็ชอบแบบนี้ค่ะ
หลิ่งลิ้งค์ : เล้าโลมก่อน เคยได้ยินมาว่าผู้ชายบางคนไม่สนใจเรื่องนี้ก็จะทำก็ทำเลย ผู้หญิงก็จะรู้สึกแย่แล้วก็ไม่เสร็จด้วย
พิม : จากประสบการณ์ที่เจอมาคือ ฉุดกระชากลากถูก ไม่ชอบ ชอบแบบนิ่มนวลมากกว่า

ZOIDS

Re: SEX STORY OF GIRL ON SOFA BY FHM!!!!.....
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 00:57:42 »

ได้รู้อะไรอีกเยอะเลยครับ  ijn

mormor1973

Re: SEX STORY OF GIRL ON SOFA BY FHM!!!!.....
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12 สิงหาคม 2009, 09:00:30 »

ขอบคุณ
ไม่ต้องเข้า Fhm เลย ijn

labk1200

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 13 สิงหาคม 2009, 09:06:34 »

เปิดห้องนี้เลยครับ hgjhg

deathgod

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 15 สิงหาคม 2009, 21:04:04 »

ขอบคุณครับ ...!!!