-->

ผู้เขียน หัวข้อ: บริษัทใหม่ต้องการพนักงานใหม่ เงินดีมากแต่ต้องอ่านกฏระเบียบก่อนครับ  (อ่าน 1547 ครั้ง)

roonaldo

• บุคคลทั่วไป

เหอะๆๆๆๆ
น่าทำเนาะ

อิอิ

โรงงานนรกชาดๆๆๆๆๆๆ

gosty

เข้าไปทำดิไม่ได้ออก

roonaldo

โรงงานก้อสตี้แน่ๆๆๆ

แจ้งตำรวจจับเลยดีก่า อิอิ dsgjsd

asset

โรงงานก้อสตี้แน่ๆๆๆ

แจ้งตำรวจจับเลยดีก่า อิอิ dsgjsd

ช่าย เขาว่าอยู่แถวลำพูน เกี่ยวกับลำไย บริษัท gosty แน่ๆๆ  kjhg

popcorn4202

เหมือนผมจะอ่านมานานแล้วนะครับ กฏระเบียบลักษณะนี้น่ะ

shoots

มีจริงๆด้วยเหรอ     jljhl

newnakab

ยังนี้ต้องเรียกว่า โรงงานเกรียน

Right

ขอเงินเดือนระดับผู้บริหารละกันนะ ฮ่าๆ

noikasu

ที่ไหนหลอ...จะไปสมัครเป็นประธานบริษัท..เหอๆๆ fdgdfdf

Aoddy

อะไรของแก แอสเซ็ท บริษัทแบบนี้
เก็บของเก่าขายยังสบายใจก่าเลย piuyty

ปล.แกหายไปไหนวะช่วงนี้

asset

อะไรของแก แอสเซ็ท บริษัทแบบนี้
เก็บของเก่าขายยังสบายใจก่าเลย piuyty

ปล.แกหายไปไหนวะช่วงนี้

แกลงทุนขุดกระทู้ฉันมาเลยนะอ็อดดี้ ฉันงานยุ่งมากๆวะไม่ได้ไปไหนเลยยรถดันมาเสียอีกไปทำงานกับ ผบ ทุกวันกระดิกมะได้เลยวะ uilo