-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เกือบไปแล้วมั่ยละ.....ดีนะที่โวยวาย อุธาหรณ์ จำไว้ดีๆละ  (อ่าน 2032 ครั้ง)

asset

• บุคคลทั่วไป

เรื่องจากประสบการณ์ตรงของผู้ที่โดนลักไก่จะมาเล่าให้ฟังครับ

เมื่อคืนวาน ไปกินเบียร์ที่ร้านแถวบ้าน สั่งลีโอ
พอมันเห็นว่า เราชักเมา แม่งแอบเปลี่ยนยี่ห้อเบียร์
พอเราทักมันก็เถียงอีกว่าพี่กินยี่ห้อนี้ มาตั่งแต่หัวค่ำ
มันหาว่าเราเมาแล้วมั่ว

ผมบอกว่า “ ไอ้น้องพี่กิน สั่งลีโอมาตั้งแต่หัวค่ำ นี่เอาอะไรมาให้วะ”

เด็กร้าน  ”ก็พี่สั่งยี่ห้อนี้ตั้งแต่แรกแล้วนี่ครับ”

ผมพูดแบบโมโหนิดๆ “ นี่มึงหาว่ากรูเมาชะป่ะ กูบอกว่า กูแดกลีโอ มึงเอา เบียร์เหี้ยอะไรเนี๊ย 037 เบียร์ แมร่งมาจากจีนรึเปล่า แสด กูไม่เมานะโว๊ย”

แล้วผมก็ถ่ายรูปเก็บมาให้ดูเป็นหลักฐาน ซักพักเดียวเด็กร้านมากันตั้งหลายคน ผมคิดว่าโดนแน่ๆ เลยสั่ง CHECK BILL กลับบ้าน ก่อนกลับผมแอบทิ้งท้าย
ผมบอกว่า ”ไอ้แสดดดด กู นันอพอลโล แดกเบียร์ แทนน้ำโว๊ย ยังไงก็ไม่เมา เสียกหาว่ากูเมา กูถ่ายรูปไว้แล้ว จะเอาร้านมึงไปประจาน”

ถ่ายรูปมาให้ดูด้วย อย่าไปนะร้านนี้ เดี๋ยวเจอแบบผม
แอบเปลี่ยน จาก LEO เป็นเบียร์ชื่อ 037  ไม่รู้จัก
สงสัยเบียร์จากเมืองจีนมั๊ง ...   

พอตอนเช้าตื่นมาเป็นกล้องดู “แสด กูเมานี่ว้า ดีนะเนี่ย แมร่งไม่กระทืบกู ก็บุญแล้ว”

555

jamebond

ฮากระจายครับ 55555

popcorn4202

อ่านไปอ่านมาชักสงสัย เห็นรูปแล้วก็คิดไม่ผิด 037 นี่เอง piuyty

meaw_meow

pongz สุดยอดท่าน ดีนะ ที่ไม่เจอ .37 แทน   uiuo

prof.big

อืม 037 หวยงวดนี้ครับ

roonaldo

เอาเข้าไป

ตาแอซเซ้ท

marathoner9

ช่าง เล่น น้อ คน เรา............... ;kljj

asset

เอาเข้าไป

ตาแอซเซ้ท

kjhg หลงอ่านตั้งนานละซินี่  /jhtdc

noikasu

มะเป็นไร..เรามันขามอยู่แล้ว..ขามออกนะบ่าใจ้ขามเข้า55555 dsgjsd

gosty

บ้าไปแล้ว55555

oakley

แหมมมมมม ทำไปได้นะครับ  ;khhg

ZOIDS

น่าส่งไปลงห้องขำขันยิ่งนัก  uiuo

sexxes

/\
/\/\
/\/\/\
คิดเหมือนผมเลย
(เมื่อกี้เอาไปเล่นในวง งงแตกกันหมด)

Zalera

55555 เอาไปแทงหวยได้เลยนะครับท่าน

findfunfree

ดีนะท่าน ไม่โดน 0 3 7 ไม่งั้นคงแย่... ljhgf

Esnaider

555555  kjhg ขำกระจาย

mormor1973

มาใบ้หวยอ่ะป่าว จะออกแล้วเนี่ย เสือตีลังกาแว้ววว kjhg kjhg

macma

kjhg ดีนะเนี่ยที่รีบออกร้าน ม่ายงั้นกองอยู่พื้นโต๊ะแน่ๆ 555

deztiny

วุ้ย รอดมาได้ราวปาติหาน อิอิอิ ฮากระจาย uiuo

chefbb

รอดมาได้ก็ดีแล้วท่าน  มุขนี้เล่นไม่ดูสถานที่อาจบาดเจ็บสาหัสได้  เคยเล่นกับเพื่อนๆ สนุก ๆ  เชียร์ขำนิดๆ  ว่าบ้าหรือเมา

xaou

ก็เมาอ่ะ ใครจะทำไม .,mn