-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ดีใจที่ได้เจอเวปนี้คับ  (อ่าน 1293 ครั้ง)

masiri

• บุคคลทั่วไป
ดีใจที่ได้เจอเวปนี้คับ
« เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 11:21:18 »

ก่อนอื่นขอตั้งกระทู้ขอขอบคุณเวปนี้และท่านเทพที่ร่วมวงกับผมคับ  khjhgg ผมเริ่มจากไปนั่งที่ร้าน oxide กับน้อง 2 คน แล้วได้รู้จักกับบังเอิญ (ผมตั้งใจ) ท่านเทพกับเพื่อน 2 คน
(จีบสาวกันใหญ่ ผมไปขัดจังหวะป่าวเนี่ย) แต่เล่นเอาผมจำชื่อร้านต่อไม่ได้เลยอ่ะ 55 จากนั้นไปต่ออีก 2 ที่ สนุกมากๆ คับ ยินดีคับที่ได้รู้จักเวปนี้ และ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คับ
ปล. ผมไม่รู้อ้างอิงได้ไหมว่าไปกับใครเกรงใจ ถ้าท่านว่างเย็นนี้เจกันคับผม ;kljj

deztiny

Re: ดีใจที่ได้เจอเวปนี้คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 11:33:18 »

เทพเวปนี้ยินดีทุกคนครับสำหรับคอเดียวกัน บอกได้เลยครับว่าไปเทพรับรอง มันส์ ทายว่าแก็งค์ลำพูนชิมิที่ไปด้วยนะ jljhl

gosty

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 14:00:11 »

ไม่อยากเดาว่าใครรายงานตัวมา

asset

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 15:05:54 »

ช้านนนนนก้อนึกว่าแก....ไม่ใช่หรองั้นใครอะเนี้ย.... lhgfr

popcorn4202

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 15:09:36 »

ช้านนนนนก้อนึกว่าแก....ไม่ใช่หรองั้นใครอะเนี้ย.... lhgfr
เมื่อคืนท่าน gosty นั่งกินข้าวกับผมและก็สาวๆ ที่วอร์มอัพครับ mbvc

CAM

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 20:31:13 »

ผมรู้แล้วว่าใคร อิอิ มารายงานตัวด่วนกลับกันตั้งตี5 หุหุ

Aoddy

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 20:44:37 »

เค้าเองแหละ ตะเอง
เข้าบ้าน 6 โมงเช้าเดินสวนกะพ่อ เรย piuyty
บระเจ้า  ตื่นเกือบเที่ยงงานเข้าบานเรย
แต่ตอนนี้อยู่มิตติ้งลำพูน  เขิน zad

chefbb

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 20:55:56 »

แก๊งค์นี้มีแต่ขี้เหล้าจริง ๆ ด้วย   เมากันได้ทุกวััน  พิมพ์แบ็งค์กันเองหรือครับแก๊งค์เนี้ย

roonaldo

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 21:23:46 »

อิอิ

ผมเองครับบบ

แอบไปไม่บอกแกหรอกกอสตี้

เด๋วแกแย่งซีนนนนนนนนน

gosty

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 22:39:21 »

อีโด้อีตอแหล   แต่ผมดีใจนะครับสำหรับคนตั้งกะทู้นี้ขออวยพรให้งานเข้าทั้งปีนะครับขาดสาวขาดเงินนะครับ   ขอแช่งครับ

masiri

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 22:50:38 »

อีโด้อีตอแหล   แต่ผมดีใจนะครับสำหรับคนตั้งกะทู้นี้ขออวยพรให้งานเข้าทั้งปีนะครับขาดสาวขาดเงินนะครับ   ขอแช่งครับ

อ่านะ ghfg แช่งผมทำไม kjhg ผมยิ่งม่ะมีทั้งเงินทั้งสาวอยู่ด้วย  uilo
ว่าแต่พวกท่านไปกันวันไหนอีกปจ้งด้วยนะครับอยากเจอให้ครบทุกคนครับ

asset

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2010, 12:13:46 »

อ่านะ ghfg แช่งผมทำไม kjhg ผมยิ่งม่ะมีทั้งเงินทั้งสาวอยู่ด้วย  uilo
ว่าแต่พวกท่านไปกันวันไหนอีกปจ้งด้วยนะครับอยากเจอให้ครบทุกคนครับ

ต้องหมั่นติดตามดูครับ แต่ถ้าจะให้ครบทุกคน มาวันกีฬา เทพ-มารดิ มาทุกตัว..เฮ้ยไม่ช่ายมาทุกคน หื่นๆทั้งนั้น  lhgfr