-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสนอร้านนี้ให้พี่รูนัลโด้โดยเฉพาะเรยคับ!!!!....  (อ่าน 1653 ครั้ง)

albatross

• บุคคลทั่วไป

......นี่คือเหล่าพนักงานจากร้าน Newtype คาเฟ่เปิดใหม่ ร้านนี่จะเปิดในช่วงกลางคืนตั้งแต่ 5 ทุ่มถึงตี 5 ตอนเช้าเท่านั้น(แต่ไม่มีบริการอย่างว่านะ) โดยจะมีกิจกรรมต่างๆให้เล่นกันเพื่อเป็นการคลายเครียดให้กับเหล่าคนทำงาน เลิกช้า อีกทั้งอาหารยังอร่อยสุดๆไปเลยไปชมกันเลยดีกว่า......

.............. ghjk ghjk ghjk ghjk

roonaldo

ปะตอส เราไปกันด่วนเลย

55555555

ตอสพี่เจอการบ้านนั่นแล้วนะ อิอิ

where

ปะตอส เราไปกันด่วนเลย

55555555

ตอสพี่เจอการบ้านนั่นแล้วนะ อิอิ
การบ้านไร อะอยากรู้จัง

munkypatt

Futanari !!!!

ไม่เอาสาวดุ้น คร้าบบบบบบบบบบบ

เกิดน้องเค้าใหญ่กว่าไม่อายตายหรอนั่น

roonaldo

เกิดน้องเค้าใหญ่กว่าไม่อายตายหรอนั่น

ใหญ่กว่าก้อเปให้น้องเลยสิครับบ

ใหญ่ๆๆผมชอบบ

prof.big

เย้ยยยย......นี่มันกระเทยทั้งดุ้นมายช่าย  หรา......

p_nuin

ใหญ่กว่าก้อเปให้น้องเลยสิครับบ

ใหญ่ๆๆผมชอบบ
ท่านรูทำไปได้

deztiny

hgjhg คุณแม่ ขา โกโก้ กัว  ghjk

shoots

น่ากลัวอะ ถึงตายไหมเนี่ย     ghjk

chefbb

กระเทยเต็ม ๆ ตีนนะเนี่ย  งานนี้ถ้าอีนังรูนันโดอย่างไปก็ต้องไปถึงญี่ปุ่น  ไปแล้วก็ส่งการบ้านด้วยนะท่าน   09876 kjhg kjhg kjhg  แค่คิดภาพก็ ghjk แล้วครับ  อาจถึงตายได้

sexxes

ผมว่าไม่ต้องไปไกลถึงยี่ปุ่นหรอก บ้านเราสวยกว่าเยอะ (จากที่เห็นการบ้านท่านรู)

november

ดูรุปแล้วหน้ากลัวอยุ๋

viewkung

ดีนะทีเมืองไทยไม่มี...ไม่งั้นตามหาท่านรูไม่อยากเลย jljhl

zmico

น่ากลัวโคตรเลย แล้วเค้าจะกัดมั้ยเนี่ย

mormor1973

ตั้งแต่รูเปิดตัว ก็มีคนหาของมาฝากเรื่อยๆ สยองก๋อยชมัด ghjk