-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามความคิดเห็นเกี่ยวกับดารานักร้องนักแสดงเชิญด้านใน  (อ่าน 1307 ครั้ง)

aoodykid

• บุคคลทั่วไป

ดารานักร้องนักแสดงที่มีข่าวคาวคบๆเลิกๆกะใครต่อใครหลายๆคนเนี่ย  ท่านคิดว่าระหว่างที่เขา่คบกันอยู่นั้นเขาจะมีเซ็กส์กันไหม  ช่วยออกความคิดเห็นกันหน่อยนะครับ   .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn .,mn

deztiny

จะเหลือหรือ  ,mnnb

popcorn4202

จะบอกว่าดารานี่แหละแรงมากครับ สามารถทำอะไรที่บุคคลอื่นอย่างเราๆ คาดไม่ถึงกันเลยทีเดียว

roonaldo

ฉิบหาย เด๋วกูเปนข่าวกะโบวี่จะมีใครมาเมาท์ไหมนี่

man69

kjhg โดนมีดโบวี่ปักอกตายใช่ไหมละ

roonaldo

kjhg โดนมีดโบวี่ปักอกตายใช่ไหมละ

คิดได้เนาะท่านพี่

j007

^
^
^
คนนี้ที่เซ๊งต่อกูไปอ่ะ....โชคดีนะ
 lhgfr

ilovesupreme

ผมมีเพื่อนทำงานในกองถ่ายละครครับ เขาบอกว่าดารานี่ทำอะไรไม่ค่อยแคร์อะไรนะครับ
เพราะทำอะไรก็เป็นข่าวหมด เกิดเรื่องแล้วก็ค่อยมาแก้ข่าวกันเอง เรื่องที่กิ๊กกันเพื่อนผมบอกว่า
เรียบร้อยแทบจะทุกรายก่อนเป็นข่าวครับ

Phate

เรียบร้อยทุกราย เวียนกันครบทุกคน  ghjk

faifai

เดวนี้จะเห๊นดาราท้องก่อนแต่งเยอะ แต่พอมีนักข่าวเห๊นที่ก้อออกมาสารภาพกันที่

ฺBomu

ไม่เหลือแน่นอนครับ

เอาอย่างนี้ดีกว่า มีดาราคนไหนบ้างไม่เคย(ยกเว้นดาราเด็กนะ)

555+  kjhg

llnn

ไม่เหลือแน่นอนครับ

เอาอย่างนี้ดีกว่า มีดาราคนไหนบ้างไม่เคย(ยกเว้นดาราเด็กนะ)

555+  kjhg
เห็นด้วยครับท่าน

tanickovic

ข่าวปิดกันให้แซท

Keijikung

สงสัย จขกท มีไรดีแน่ๆ