-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม...เกี่ยวกับบริการเสริมของม่านรูด ครับ  (อ่าน 4159 ครั้ง)

Atiya_th

• บุคคลทั่วไป

ม่านรูด ใดบ้างครับที่มีบริการเสริม สาวๆ บ้างครับท่าน แบบว่าได้เข้าไปเชียงใหม่บ่อย กลัวผีนอนคนเดียวไม่ค่อยได้...ล้อเล่นแบบว่าเหงาๆ น่ะครับ khjhgg

GOWA

Re: สอบถาม...เกี่ยวกับบริการเสริมของม่านรูด ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 เมษายน 2008, 21:09:09 »

ผมเคยไปนอนที่พิงพยอย เค้ามีเบอร์โทรติดต่อบริการนวดที่ห้องด้วยนะครับ
แต่ไม่เคยโทรเรียก ได้แต่ลงไปสนองข้างล่างทุกที
แต่ถ้าเป็นนอนกันทั้งคืนคงต้องรอน้องๆเค้างานเลิกก่อน แล้วก็ให้ทำ OT ต่อ
ผมเคยนะครับที่ภูคำ ไปอ่างสุดท้ายพอดีเลยชวนน้องเค้าไปเที่ยว Dis ต่อ
แล้วก็เปิดห้องนอนด้วยกันเลย เหอๆๆๆๆ

ปล. เรื่องมันนานมาแล้วครับ กรุณาอย่าทวงการบ้าน อิอิอิ

don

Re: สอบถาม...เกี่ยวกับบริการเสริมของม่านรูด ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 เมษายน 2008, 00:22:50 »

dsgjsd  ต้องกล้าครับถามเลย   คนดูแลนั้นแหละ อิอิ 098kj

MR.X

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18 เมษายน 2008, 02:00:49 »

เห็น ดูในกระทู้เก่าๆ บอกว่า มูฟเม้น หาได้นี่ คับ

biggy007

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 18 เมษายน 2008, 12:54:53 »

::) มีแทบทุกที่และครับ ถามไปเลยครับ มีหมด เว้นเสียแต่ว่าคนดูแบไม่คุ้นหน้าหรือกลัวคุณมาก เขาก็จะไม่บอกนะ

ยังไงก็แล้ว เท่าที่ผมเจอมา ถ้าคนดูแลเรียกให้ปกติ ต้องระวังบางทีก็เรียกเด็กร้าน กัณหา 99 หรือไม่ก็ รุ่งฟ้า แล้วบอกว่าเป้นเด็กเส้นข้าง บวกเงินกินเปล่าขั้นต่ำ 500 ไปแล้ว    sdf ต้องดูดีๆ ถ้าหวังจะได้เส้นข้างแบบของจริง คุณภาพจริงๆ  ooo

zokmok

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 18 เมษายน 2008, 14:40:15 »

ตามที่ท่าน biggy007 บอกครับ ทุกที่ทั่วประเทศ ทางม่านรูดเค้าสามารถจัดหาน้อง ๆ มานอนด้วยได้หมดครับ
เพราะมันธุรกิจของเค้า กล้าถามไปเลยครับ ส่วนมากจะมี ไอ้ที่จะไม่มีก็คงจะเป็นม่านรูดรอบนอก ต่างอำเภอ

Jade44

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 เมษายน 2008, 02:14:31 »

.,mn วันก่อนพึ่งเข้าม่านรูด
ขากลับวิ่งสวนกับ มอไซค์ หิ้วน้องมาส่งถึงห้อง(คนอื่น) mbvc