-->

ผู้เขียน หัวข้อ: หลังมินิมิตติ้งเพื่อนๆสมาชิกไปไหนกันมั่งเนี่ย  (อ่าน 1885 ครั้ง)

arttee

• บุคคลทั่วไป

:(แบบว่าอยากรู้งะครับ แบบว่าอิจฉา คนไม่ได้ไปเนี่ย uyi

Kim

ไปแทงสนุ๊กครับ  หัดไว้สู้กับ ท่านเทพ ทั้งหลาย ;khhg

KIM

Lostman133

;Dไม่บอก  เพิ่งกลับถึงบ้าน dfbgdfsh

bomebeta

ดวงไม่ดี เสียไพ่ ท่านอีโต้ ไพ่ท่าน ซวยจิง ๆ  cxz

mintada

เสียดายจังวันนี้ติดงานเข้ามาแจมกะท่านสมาชิกไม่ทัน

watbox

ติดภารกิจกู้โลกครับไม่ได้ไป (เมียบอกให้ขับรถไปส่งหลายแห่ง ljhg) เซงจิด

อีโต้

ไปไหนกันไม่ชวน  เขิน

mcfly

ไปไหนกันไม่ชวน  เขิน

ท่านนั้นแหละตัวดีเลย จะเอามาทำไมฟะ เห็นไหมน้องใหม่อดลงอ่างเลย  uyt O0

manspringer

ง่าๆ  รู้สึกแย่จัง  ทำให้บางท่านพลาดลงอ่าง

รายได้ส่วนหนึ่งแบ่งเอาไปทำบุญให้จอมมารครับ

ถือว่าทำบุญละกานนนนนนนนนนนนน

เมื่อคืนสรุปมู๊ฟจากออฟฟิศ  หลังจากบางท่านสบายตัว

กันแล้วก็พาน้องคนงามไปฟังเพลงที่ลองเต้าคร้าบบบบ

อีโต้

ท่านนั้นแหละตัวดีเลย จะเอามาทำไมฟะ เห็นไหมน้องใหม่อดลงอ่างเลย  uyt O0
  ไม่ได้มัดจู๋ไว้นะ ทำไมไม่ลงกันอ่ะ อิอิ เขิน

olelemon99

ไม่ได้มัดจู๋ไว้นะ ทำไมไม่ลงกันอ่ะ อิอิ เขิน

เออ จู๋ นะมันไม่ได้มัด แต่กระเป๋าแฟ๊บ นะจะลงได้ไง คนเรา ขอยืมลงอ่างก็ไม่ได้ไม่ใจเล้ย

ตาแม้นน้องคนงามนี่ไผนิ   mbvc

mommamman

ส่วนกระผทเมาครับ ตื่นม่ายทันอ่ะครับ

Aozz

zad ม่ะได้ต่อไหนเลย

batman

บ่ได้ไป งานเข้า uilo

arttee

เสียดายจังวันนี้ติดงานเข้ามาแจมกะท่านสมาชิกไม่ทัน
>:(รู้มัยตะเอง ว่าเค้ารอตะเองอยู่งะ เศร้าจัง

Sylar

1ใน10ครับ ประจำการสถานฑูต hf

Ball1

ไปเฝ้าไข้คร้าบ อิอิ  เขิน

manspringer

แล้วช่วงนี้เใครเฝ้าครับ  คริคริ

batman

เฝ้าไข้ จับ....ด้วยอ่ะป่าวครับพี่  jljhl jljhl

iament

กลับบ้านง้อเมียครับ เมียงอน

dvd6699

ท่านยังดีผมโดนเมียวางแผนให้เฝ้าลูก  uilo

olelemon99

อย่างลุงอ่ะนะเมีย งอล บ่เจื่อ  ไปฉีดยาเมียมากว่าแสร่ด   890

ท่านยังดีผมโดนเมียวางแผนให้เฝ้าลูก  uilo

เชอะไปหา น้องๆบ่ว่า กลัวได้ส่งก๋านบ้านอ่ะน่อ   lkkjjh

mommamman

ไม่ได้ไป ตื่นม่ายทัน ก่ะตามไปสถานฑูต ยังไงก็คงไปที่นี้แน่นอน

ดันงานเข้าจะงั้น งานจริงๆ ใหญ่ซะด้วยดิ

Ball1

แล้วช่วงนี้เใครเฝ้าครับ  คริคริ

ตอนนี้หายแล้วเฟ้ย  >:(

olelemon99

ตอนนี้หายแล้วเฟ้ย  >:(

อืม อยากไปฉีดยาแทนป๋าบอลจัง งุงิๆ ouiy