-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล้าเข้ามาจิงป่ะค่ะ?  (อ่าน 31303 ครั้ง)

cmman573

• บุคคลทั่วไป

หง่ะเจ๊ wow บอกทำไม อิๆๆๆ กั๊กไว้เผื่อน้องอยากไปแล้วไปไม่ถูกเราจาได้ไปรับ ห้าๆๆๆๆๆ

wow!!

ไม่รุ้นี่นา ว่าจะใช้มุขนี้

cmman573

หึๆๆอุตาสาห์เข้ามาขุดหลุมพลางให้น้องเข้ามาตกหลุมรัก อิๆๆๆ

mcfly

กำ เจ้าโก๊ะตี๋เอาอีกแล้วนะเฟ้ย แบ่งๆให้ลุงๆบ้างก็ได้ kjhg

cmman573

หง่ะผมต่างหากที่ต้องให้พี่เสี่ยนำพา ไปหาสาวอ่ะๆ สต๊อคสาวผมไม่มีซักคน พี่เสี่ยแบ่งให้ผมมั้งจิแล้ววันงานผมก้อจาแชร์น้องให้พี่เสี่ยด้วย อิๆๆๆ

cmman573

ผ่านมาจาครบวันละน้อง aorna   ยังไม่กลับมาโพสอีก  พี่รอน้องจนตอนนี้รู้สึกเหงาอย่างบอกไม่ถูก อิๆๆ ถึงแม้เราจารู้จักกันผ่านแค่ตัวหนังสื่อ แต่มันก้อทำให้พี่ชุ่มฉ่ำหัวจัย
วันนี้ก่อนนอนจาพยายามนึกและมโนภาพถึงหน้าน้อง aorna   หวังว่าคืนนี้เราคงจาเจอกันในฝันนะ ราตรีสวัสดิครับ  หึๆๆๆๆ
  ปล.ใครเข้ามาอ่านอย่าเพิ่งเลี่ยน เพราะมันจาพาลทำให้ท่านนอนไม่หลับนะครับ

cmman573

อ้างถึง
ตรูววววคนแรกเรยล่ะไอ้คุณโก๊ะตี๋ เคืองมันอยู่ดั๊นมาเห็นกระทู้แหล๋มานอีก

แล้วที่ว่าชุ่มฉ่ำหน่ะชุ่มฉ่ำหัวใจ รึชุ่มฉ่ำหัว...กันแน่ ไอ้กาปู๋บูดตูดหมึก  ljkhlpjhkl

หึๆๆๆอีตานี่ตรูตั้งจัย เขียนจดหมายให้น้อง aorna  เข้ามาตอบต่อ ดั้นตามมาเจออีก หึๆๆๆ เอาใหม่ก้อได้เฟ้ย
ถึงน้อง aorna  คืนนี้พี่คงนอนไม่หลับ หากน้องไม่ยอมเข้ามาตอบกระทู้ต่อจากพี่  และพี่จาคอยน้อง และนั่งรออยู่หน้า Note Book ตัวนี้ ด้วยหัวจัยที่มั่นคง

aorna

อ้างถึง
ตรูววววคนแรกเรยล่ะไอ้คุณโก๊ะตี๋ เคืองมันอยู่ดั๊นมาเห็นกระทู้แหล๋มานอีก

แล้วที่ว่าชุ่มฉ่ำหน่ะชุ่มฉ่ำหัวใจ รึชุ่มฉ่ำหัว...กันแน่ ไอ้กาปู๋บูดตูดหมึก  ljkhlpjhkl

หึๆๆๆอีตานี่ตรูตั้งจัย เขียนจดหมายให้น้อง aorna  เข้ามาตอบต่อ ดั้นตามมาเจออีก หึๆๆๆ เอาใหม่ก้อได้เฟ้ย
ถึงน้อง aorna  คืนนี้พี่คงนอนไม่หลับ หากน้องไม่ยอมเข้ามาตอบกระทู้ต่อจากพี่  และพี่จาคอยน้อง และนั่งรออยู่หน้า Note Book ตัวนี้ ด้วยหัวจัยที่มั่นคง
มาล่ะค่ะ พอดียุ่งมากเลย เนี่ยยังไม่รู้เลยว่าจะได้ไปป่าวเชียงใหม่อ่ะ ติดงานนิดนึง ต้องรีบเคลียร์กลัวจะไม่ได้ไปอ่ะนะถ้าไม่ได้ไป ก็คงทิตหน้าอ่ะคะแต่ต้องเลื่อนไฟล์ก่อนจองไว้ เด๋วโดนคุณท่านที่จองให้บ่นอีก อิอิ นั่งคอยหนูไม่ไปทำการทำงานเหรอไงจ๊ะ อือทำไมหนูเห็นพวกพี่ ๆ เค้าเรียกพี่คุณโก๊ะตี๋อ่ะคะ พี่หน้าตา+หุ่นเหมือนโก๊ะตี๋เหรออิอิ  หนูคุยกะพี่ HIKARU ตั้งแต่แรกก่อนคุยกะพี่อีกมั้งแต่ก็ไม่ได้คุยอีกอ่ะคะ รู้สึกว่าพี่เค้าจะหล่อเกิน เด๋วระบบหนูจะล่ม อิอิหล่อเกินไประบบรับไม่ได้ ไม่ชอบคนหล่อเท่าไหร่เพราะรู้สึกว่าเจอบ่อยๆเบื่อล่ะ มาตอบให้ล่ะนะค่ะ พี่  ไงค่อยว่ากันนะไปก่อนนะจ๊ะจุ๊บๆๆ

cmman573

หึๆๆๆ ครับพี่สภาพเหมือนโก๊ะตี๋ ผสมกับ แคลลอรี่บรา บรา สภาพพี่มันคนละคั่วกับอีตา Hikar น้อง  aorna  คิดถูกแล้วครับที่ไม่ชอบคนหล่อ กร๊ากๆๆๆๆๆ
ที่พอน้อง  aorna  เข้ามาตอบรู้สึกหัวจัยมันชุ่มฉ่ำ อยากทำงานขึ้นมาทันที อิๆๆ ถึงแม้น้องจามาอาทิตย์ไหน จามาเมื่อไหร่มันก้อไม่สำคัญ แค่น้องมาถึง
หรือเหยียบลงเชียงใหม่ ก้อทำให้ความรู้สึกว่าพี่ใกล้ตัวน้องเข้าไปทุกที หึๆๆๆ ด้วยความคิดถึง จุ๊บบๆๆๆๆๆๆๆๆ

wow!!

รถคันนี้ยังว่าง หญิงล้วน (เดี่ยวถีบตาแม้นลงก่อน) jljhl

cmman573

Re: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 12:57:16 »

?หึๆๆๆ ?ไรเนี้ย อยู่ๆก้อมาจามาทำศัลยกรรมตรูซะงั้น ตรูไปทำไรให้แกเนี้ย อีตา ฮิคารุ  อิๆๆๆๆๆๆๆๆ
ฝากถึงน้องอ้อ อย่าไปสนใจอีตา ฮิคารุมากนะครับ มันหล่อเลือกได้ ?ยังไงมันก้อแบ่งใจไปดูแลคนอื่น
ไม่เหมือนพี่ เดียวดาย เปล่าเปลี่ยวหัยจัย และรอคอยน้องอ้อคนเดียวอยู่เสมอ คิดถึงสุดหัวจายยยยย
อยากดูแล และคอยปลอบใจเวลามีปัญหา คิดถึงอีกครั้ง จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆ

notear

อ้างถึง

มาล่ะค่ะ พอดียุ่งมากเลย เนี่ยยังไม่รู้เลยว่าจะได้ไปป่าวเชียงใหม่อ่ะ ติดงานนิดนึง ต้องรีบเคลียร์กลัวจะไม่ได้ไปอ่ะนะถ้าไม่ได้ไป ก็คงทิตหน้าอ่ะคะแต่ต้องเลื่อนไฟล์ก่อนจองไว้ เด๋วโดนคุณท่านที่จองให้บ่นอีก อิอิ นั่งคอยหนูไม่ไปทำการทำงานเหรอไงจ๊ะ อือทำไมหนูเห็นพวกพี่ ๆ เค้าเรียกพี่คุณโก๊ะตี๋อ่ะคะ พี่หน้าตา+หุ่นเหมือนโก๊ะตี๋เหรออิอิ  หนูคุยกะพี่ HIKARU ตั้งแต่แรกก่อนคุยกะพี่อีกมั้งแต่ก็ไม่ได้คุยอีกอ่ะคะ รู้สึกว่าพี่เค้าจะหล่อเกิน เด๋วระบบหนูจะล่ม อิอิหล่อเกินไประบบรับไม่ได้ ไม่ชอบคนหล่อเท่าไหร่เพราะรู้สึกว่าเจอบ่อยๆเบื่อล่ะ มาตอบให้ล่ะนะค่ะ พี่  ไงค่อยว่ากันนะไปก่อนนะจ๊ะจุ๊บๆๆ

ไม่ต้องคุยกับ 2 คนนั้นก็ได้ แต่มาคุยกับผมได้นะคับ kjhg

aorna

[/quote]หึๆๆๆอีตานี่ตรูตั้งจัย เขียนจดหมายให้น้อง aorna  เข้ามาตอบต่อ ดั้นตามมาเจออีก หึๆๆๆ เอาใหม่ก้อได้เฟ้ย
[/quote]
[/quote]

ไม่ต้องคุยกับ 2 คนนั้นก็ได้ แต่มาคุยกับผมได้นะคับ kjhg
[/quote]
 ก็คุยกะทุกคนล่ะค่ะพี่ ไม่จำเพาะเจาะจงว่าต้องเป็นใคร  หนูเพิ่งจะมาเป็นสมาชิกทั้ง ๆที่หนูเองก็รู้จักเว็บนี้มาตั้งแต่พี่คนทำเค้าเพิ่งเริ่มทำใหม่ๆล่ะมั้งอิอิ ไม่อยากจะบอกไรมากเด๋วความลับแตกอิอิ ก็จิงนะพี่ Hi นี่ก็คงหล่อมากก็เลยประมาณว่าหล่อเลือกได้ แล้วก็เลือกได้บ่อยเท่าที่ต้องการอิอิ ส่วนคุณพี่ cmman573 นี่หนูไม่แน่ใจว่าแกหน้าตาประมาณไหนแต่แกคงหนักกว่าหนูเยอะพอดู จะบอกให้ว่าหนูหนักแค่ 45 เองอิอิ ใช่ค่ะหนูเบากว่าพี่ cmman573 เยอะเลยป่าวใครรู้โปรดบอกด้วยค่ะ อิอิ ส่วนพี่คนนี้พี่คงไม่เคยเสียน้ำตาให้ใครมั้งอิอิ เห็นเพิ่งมาตอบกาทู้ของนู๋ขอบคุณทุกคนค่ะจุ๊บๆๆ

cmman573

ห้าๆๆๆ พี่หนักกว่านู๋มากมายเพราะพี่เป็นแคลลอรี่ บรา บ้า จามีใครๆรัก คนอ้วนดำ อย่างฉัน ที่มันธรรมดา ไม่เข้าตาเหมือนใครๆๆ

mcfly

ห้าๆๆๆ พี่หนักกว่านู๋มากมายเพราะพี่เป็นแคลลอรี่ บรา บ้า จามีใครๆรัก คนอ้วนดำ อย่างฉัน ที่มันธรรมดา ไม่เข้าตาเหมือนใครๆๆ

เจ้านี้เอา ของตรูมาใช่อีกแล้ว ถ้าท่านอยู่กะผมก็เป็นเลข 10 แน่นอน  kjhg

cmman573

เจ้านี้เอา ของตรูมาใช่อีกแล้ว ถ้าท่านอยู่กะผมก็เป็นเลข 10 แน่นอน  kjhg
หึๆๆๆ ถูกต้องมากมายท่านพี่เสี่ย ฉะนั้นเราต้องหาอาไรมานั่งคั่นกลางเราสองคน  แล้วช่วยกันแชร์ ดีที่สุดอิๆๆๆ

cmman573

เป็นประจำทุกค่ำคืน สำหรับจดหมายฝากส่งให้นู๋ aorna  คืนนี้พี่ไม่รู้ว่าน้องจาทำอาไรอยู่ที่ไหน อยู่กับใคร ตอนนี้มีเรื่องไม่สบายจัยอาไรอยู่หรือป่าว พี่แค่อยากจาบอกว่าก่อนนอนลองคิดถึงพี่ดูซักนิด
แล้วน้องจารู้สึกว่า มีพี่อยู่เคียงข้างเวลาน้องเหงาเสมอ จุ๊บๆๆๆ ราตรีสวัสดิ์

mcfly

เป็นประจำทุกค่ำคืน สำหรับจดหมายฝากส่งให้นู๋ aorna  คืนนี้พี่ไม่รู้ว่าน้องจาทำอาไรอยู่ที่ไหน อยู่กับใคร ตอนนี้มีเรื่องไม่สบายจัยอาไรอยู่หรือป่าว พี่แค่อยากจาบอกว่าก่อนนอนลองคิดถึงพี่ดูซักนิด
แล้วน้องจารู้สึกว่า มีพี่อยู่เคียงข้างเวลาน้องเหงาเสมอ จุ๊บๆๆๆ ราตรีสวัสดิ์

เอารูปลงด้วยไหมละ มีนะเจ้าโก๊ตี๋ เดียวเอาลงให้ ::) เผื่อน้องจะได้คิดถึงหน้าออก

cmman573

Re: เว็บนี้สำหรับผู้ชายผู้หญิงน้อยคนจะกล
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2008, 23:32:35 »

เอิ๊ก พี่เสี่ยแอบถ่ายรูปผมตอนไหนอ่ะ อิๆๆ อย่าเอาลงนะพี่ ผมกลัวจาตื่นที่โรงพยาบาล อิๆๆๆ

aorna

ขอบคุณนะค่ะคุณพี่ Cmman573 ที่อุตส่าห์มาตอบให้ ช่วงนี้ก็มีเรื่องมากมายที่มิอาจบอกใครได้ แต่ช่างเหอะชินล่ะไม่เป็นไร ยังไม่ตายสบายดีค่ะ อยากเห็นเหมือนกันค่ะ ว่าพี่หน้าตาประมาณไหน ส่วนหนูก็หน้าตาธรรมดาทั่วไป ขาวๆ ตัวเล็กๆ เฮ้อเหนื่อยทั้งใจ + กาย ม่ายรู้จาทำไงต่อไปดี ขอบคุณอีกครั้งไปล่ะค่ะบ๊ายๆๆจุ๊บๆๆ

cmman573

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2008, 09:10:24 »

? ? อิๆๆๆ อยากเห็นก้อต้องไป? ออกเดท ด้วยกันซิครับ ห้าๆๆๆๆ บางทีการได้คุยกับใครซักคนที่เข้าจัยเรา มันก้อเป็นการระบายความรู้สึกอย่างหนึ่งเหมือนกันนะครับ
พยายามอย่าคิดมาก เพราะคิดไปมันก้อเท่านั้น ปล่อยให้เวลาช่วยบรรเทาความรู้สึกของเราไปก้อพอละ จุ๊บๆๆๆๆ จ๊วบๆๆ

Tie

ลองคิดถึงพี่ดูซักนิด
ให้เวลาช่วยบรรเทาความรู้สึกของเราไปก้อพอละ จุ๊บๆๆๆๆ จ๊วบๆๆ

โอว์...หวานออกอากาศทั่วสยามเลยนะค๊าบ..อิอิ  uoyoy

cmman573

อ้างถึง

โอว์...หวานออกอากาศทั่วสยามเลยนะค๊าบ..อิอิ  uoyoy
หง่ะท่าน Tie ผมก้อคุยกับสาวไปตามความรู้สึกเท่านั้นเอง หึๆๆๆ

cmman573

วันนี้ยังไม่ได้คุยกับน้องอ้อเลยอ่ะครับ แทงหวยก้อถูกกิน จิตใจก้อหว้าเหว้ อยากให้น้องอ้อเข้ามาปลอบจัยจัง

wow!!

เค้า คง เคีลยร์งาน เคลียร์ทาง หรือเดินทางอยุ่กระมัง  jljhl

TTTk

วันนี้ยังไม่ได้คุยกับน้องอ้อเลยอ่ะครับ แทงหวยก้อถูกกิน จิตใจก้อหว้าเหว้ อยากให้น้องอ้อเข้ามาปลอบจัยจัง

โส น้า หน้า อิอิ  jhkll

Aozz

:( อยากมาเทคแคร์ด้วยคนจังเลย

cmman573

นั้นอีตา TTTk ตามตรูมาห้องนี้ซะงั้น ส่วนท่าน Aozz ก้อมาแย่งกับผมด้วยหรือนั้น หึๆๆ งั้นน้องอ้อมาแล้ว อ่านข้างล่างนี้ละกัน

คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง         คิดถึงคิดถึง         คิดถึงคิดถึง               คิดถึง                          คิดถึง     
คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง       คิดถึงคิดถึงคิดถึง   คิดถึงคิดถึงคิดถึง           คิดถึง                          คิดถึง   
        คิดถึง               คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง          คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง               คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง          คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง                 คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิด           คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง                    ถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง              คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง                      คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง               คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง                        คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง                     คิดถึง                       คิดถึง
คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง                 คิดถึงคิดถึงคิดถึง                              คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง         
คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง                   คิดถึงคิดถึง                                    คิดถึงคิดถึงคิดถึง         

cmman573

รัตติกาล ค่ำคืน ใกล้สว่าง  ไร้นงคราญ ชิดกาย เฝ้าคิดถึง
อยากจาบอก น้องออ พี่คำนึง เฝ้าคิดถึง น้องนาง เพียงผู้เดียว

จบการส่งข้อความก่อนเข้านอน จุ๊บๆๆๆๆนะครับ

cmman573

ผ่านมาเกือบสองวันแล้วซิ ที่น้องอ้อไม่ได้กลับเข้ามาตอบกระทู้  ถ้าน้องอ้อติดงานหรือมีปัญหาอย่าลืมนึกถึงพวกพี่ๆนะครับ จาได้หายเหงาและหายทุกขืจัยยยยยยย

cmman573

คืนนี้พี่ต้องไปงานเลี้ยงสังสรรค์ กับพรรคเพียก เพื่อนฝูง เอาเป้นว่าฝากความคิดถึง ถึงน้องอ้อล่วงหน้าละกัน ไว้พรุ่งนี้จากลับเข้ามาส่งข้อความใหม่ จุ๊บๆๆ ฝันดีครับ

mcfly

อยากอ้วกอะ

TTTk

คิดถึง จุกอก ลงแดง  uoiou                 jljhl

cmman573

อยากอ้วกอะ
ไรเนี้ย พี่เสี่ยตามมาอ่านกระทู้จดหมายส่งรักผมทำมาย อิๆๆๆๆ  แถมอยากอ้วกอีก อิๆๆๆๆ คร่าวก่อนอีตาชูศรีก้อมาเลี่ยนอีกคนละ หรือว่ามันจาเลี่ยนจริงๆละเนี้ย กร๊ากๆๆๆ

cmman573

ใกล้จาเที่ยงคืนแล้ว น้องอ้อยังไม่กลับมาโพสซักที ไม่รู้เป็นไรมากหรือป่าว อย่าลืมว่าคนทางนี้คิดถึงอยู่นะครับ จุ๊บๆๆ

Kim

ว่าจะเปิด ห้องให้มันนั่งจีบสาวกันไปเลย ครับ

เฮีย

kIM  ,mnnb

cmman573

ว่าจะเปิด ห้องให้มันนั่งจีบสาวกันไปเลย ครับ

เฮีย

kIM  ,mnnb
หง่ะ ขนาดท่านพี่คิม ยังตามเข้ามาเลยหรือเนี้ย  ห้าๆๆ
ปล.ส่วนของที่ท่าน Pm มาแล้วผมจาโทรหานะครับบ

Aozz

เฮีย

kIM  ,mnnb
จัดมาเลยคับเฮีย ช่วงนี้ยิ่งหิวๆอยู่ด้วย uyt

cmman573

หง่ะ ท่าน อ๊อดๆๆ ก้อจาตามมาจีบแข่งอีกคนด้วยหรือเนี้ย

mcfly

นั้นอีตา TTTk ตามตรูมาห้องนี้ซะงั้น ส่วนท่าน Aozz ก้อมาแย่งกับผมด้วยหรือนั้น หึๆๆ งั้นน้องอ้อมาแล้ว อ่านข้างล่างนี้ละกัน

คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง         คิดถึงคิดถึง         คิดถึงคิดถึง               คิดถึง                          คิดถึง     
คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง       คิดถึงคิดถึงคิดถึง   คิดถึงคิดถึงคิดถึง           คิดถึง                          คิดถึง   
        คิดถึง                 คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิด           คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง                    ถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง              คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง                      คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง               คิดถึง                          คิดถึง
        คิดถึง                        คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง                     คิดถึง                       คิดถึง
คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง                 คิดถึงคิดถึงคิดถึง                              คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง         
คิดถึงคิดถึงคิดถึงคิดถึง                   คิดถึงคิดถึง                                    คิดถึงคิดถึงคิดถึง         

สังสัยจะว่างจัด :-\

aorna

มาตอบให้ล่ะค่ะขอโทษทีนะค่ะ  พอดีไม่มีเวลาเลยยุ่งมากเลยค่ะ เมื่อคืนก็โทรคุยกะพี่คนหนึ่งที่ไปงาน Meeting อ่ะคะพี่เค้าบอกว่าสุดๆ ไปเลยอิอิ แต่ม่ายต้องรู้หรอกว่าเป็นใครนะอิอิ รู้สึกว่าพี่ cmman 573 นี่จะขยันเข้ามาจิงๆนะเนี่ย หนูฟังที่พี่เค้าพูดให้ฟังแล้วนึกออกเลยว่าพี่เป็นไงอิอิ คงจาต่างกะคุณท่าน HIKARU มากมาย เพราะพี่เค้าบอกว่างั้นอิอิ ไปล่ะค่ะ เด๋วมาใหม่นะจ๊ะบ๊ายๆๆ  uoyoy uoyoy

cmman573

หึๆๆๆ ใช่แล้วครับ พี่ต่างกับอีตา Hikaru มากมาย อ้วน เตี้ย ดำ แต่อ่อนโยน แถมเรียบร้อย ดูแลเพื่อนฝูง และน้องๆอีกด้วยครับ ส่วนเพื่อนน้องอ้อรีบๆเฉลยมาซะดีๆๆพี่จาได้ตามไปขอเบอร์น้องอ้อ
แล้วเจอกันครับ จุ๊บๆ

mommamman

หึๆๆๆ ใช่แล้วครับ พี่ต่างกับอีตา Hikaru มากมาย อ้วน เตี้ย ดำ แต่อ่อนโยน แถมเรียบร้อย ดูแลเพื่อนฝูง และน้องๆอีกด้วยครับ ส่วนเพื่อนน้องอ้อรีบๆเฉลยมาซะดีๆๆพี่จาได้ตามไปขอเบอร์น้องอ้อ
แล้วเจอกันครับ จุ๊บๆ

ตกลงห้องนี้แกยึดไปแล้วหรือเจ้า แคมแมน  ljhgf

cmman573

หึๆๆ ไหงป๋าก้อตามผมเข้าห้องนี้มาอีกคนหรือเนี้ย ห้าๆๆๆ สงสัยผมคงจาขอยึดห้องนี้เป็นที่ประจำการ ซะแล้วอ่ะครับ ป๋าเพราะห้องอื่นไม่มีสาวเลย อิๆๆๆ

aorna

ชอบสาวๆว่างั้นเหอะอิอิ พีนี่น้า อ้อว่าแล้วพี่เค้าม่ายยอมบอกอ้อเลยว่าเค้าใช้ชื่อว่าไร แต่ช่างเหอะค่ะ อ้อม่ายได้สนใจหรอก พี่เค้าเป็นพวกลึกลับอิอิ พี่คนนี้ชื่อเล่นพี่เค้ามีลักษณะเป็นลูกกลมๆกลิ้งได้อิอิ บอกแค่นี้ล่ะกันม่ายรู้พี่ cmman573 จารู้ป่าวอิอิ

mommamman

ชอบสาวๆว่างั้นเหอะอิอิ พีนี่น้า อ้อว่าแล้วพี่เค้าม่ายยอมบอกอ้อเลยว่าเค้าใช้ชื่อว่าไร แต่ช่างเหอะค่ะ อ้อม่ายได้สนใจหรอก พี่เค้าเป็นพวกลึกลับอิอิ พี่คนนี้ชื่อเล่นพี่เค้ามีลักษณะเป็นลูกกลมๆกลิ้งได้อิอิ บอกแค่นี้ล่ะกันม่ายรู้พี่ cmman573 จารู้ป่าวอิอิ

.,mn "บอล" ชัวร์เลย เอ..หรือว่า อย่างอื่น :-\

cmman573

อิๆๆ เอาเป็นว่าห้องนี้พี่เอาไว้ ตอนรับน้องอ้อคนเดียวละกัน เวลามีปัญหาอาไร รีบๆเข้ามาปรึกษาพวกพี่ๆได้นะ

mcfly

เง้อ  เด็กพี่บอลหรือปล่าวเนี่ย :-X

cmman573

อ้างถึง
เง้อ  เด็กพี่บอลหรือปล่าวเนี่ย :-X
พี่เสี่ย ไปแอบถามพี่บอล ให้หน่อยจิ แต่ผมว่าน่าจาใช่นะเพราะพี่เค้าอยู่กรุงเทพเหมือนน้องเลยอ่ะ

aorna

ไม่ใช่หรอกค่ะพี่ คนละคนมั้งค่ะ พี่เค้าอยู่เชียงใหม่เนี่ยล่ะค่ะ อิอิ หนูรู้จักกะพี่เค้าหลายปีล่ะไม่ใช่เด็กพี่เค้าหรอก เรียกว่าเป็นคนรู้จักที่รู้ใจดีกว่าอิอิ แต่ไม่ได้เจอกันนานล่ะเด๋วว่าจะไปเที่ยวหาซะหน่อยอิอิ ไว้ถ้าได้ไปก่อนนะค่ะไปล่ะทำงานก่อนบ๊ายๆๆ  uoyoy