-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณมากนะคะที่อวยพรวันเกิดจิมค่ะ  (อ่าน 1354 ครั้ง)

ทำไมผู้หญิงต้องเศร้าทุกที

• บุคคลทั่วไป

0oklจริงๆแล้วจิมก็หดหู่เหมือนกันค่ะที่วันเกิดตัวเองปีนี้ดูเศร้าๆแปลกๆ พพำ  แหม... uhy จิมก็อยากมีอะไรพิเศษสำหรับตัวเองเล็กๆน้อยๆบ้างเหมือนกันน่ะค่ะ อยากชวนพี่ๆมา rfgdhปาร์ตี้เล็กๆน้อยๆเหมือนกัน l,l,แต่เขินน่ะค่ะไม่รู้จะชวนยังไงและไม่อยากบอกใครว่าเนื่องในโอกาสอะไรเพราะจิมเกรงใจและเกรงว่ามุมมองของแต่ละคนต่างกันน่ะค่ะ จิมเข้ามาใหม่จิมก็ไม่อยากทำอะไรที่ต้องให้ใครไม่สบายใจหรือรู้สึกไม่ดีค่ะ  เพราะจิมถือว่ามิตรภาพที่ดีและความรู้สึกที่ดีสำหรับจิมกำลังเริ่มเกิดขึ้นในเวป ซึ่งต่างจากทัศนะคติที่จิมมีต่อเวปในตอนแรกมากๆ  piuyty การต้อนรับที่ดี คำแนะนำที่ดี ความปราถนาดี (อาจมีแอบแฝงบ้างก็หยวนๆกันไป) หรือ คำด่าที่มักจะได้รับแบบที่ไม่คิดว่าชีวิตนี้จะมีคนด่ามาก่อน(อย่าคิดมากนะคะเพราะจิมก็ด่าตอบเหมือนกันแหละ)  mnb ก็ทำให้จิมรู้สึกว่าสิ่งที่จิมเคยเศร้าและเข็ดกับมัน(ก็โรคอกหักอ่ะนะ) uyi ถ้าคิดแต่กลัวและเสียใจอยู่อย่างนั้นมันก็ไม่มีทางหาย  oi8u7 จิมเลยได้ทีบ๊ายบายความเศร้าโดยมีสมาชิกเวปหลายๆคนเน้นความฮาและสาระ(นิดๆ)ให้รู้สึกดีขึ้นและจิมคิดว่าคงดีขึ้นเรื่อยๆนะๆๆๆๆๆ ,mnb ยกตัวอย่างง่ายๆนะคะว่าพี่โอเล่หน้าตาอย่างงั้นยังมั่นใจว่าหล่อนน่ะหล่อเลือกได้ เท่สุดฤทธิ์อะไรอย่างนั้น แล้วทำไมจิมไม่คิดล่ะเนอะว่าเราหน้าตาดีกว่าคนที่เค้ามั่นใจแบบนั้นตั้งเยอะเราก็สวยเลือกได้มั่งก่ะ mnb สุดท้ายก็ขอบคุณมากๆนะคะสำหรับคำอวยพรและความปราถนาดีน่ะค่ะ  บ๊ายบาย mbvc
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2008, 21:44:23 โดย ทำไมผู้หญิงต้องเศร้าทุกที »

olelemon99

Re: ขอบคุณมากนะคะที่อวยพรวันเกิดจิมค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 13:39:41 »

piuyty  เวรกรรม ยัยป้าจิม บังอาจ พาดพิงถึงฉัน   ijhgvf

เย็นนี้ไปไหม น่าจะเจอกันนะที่เซ็งท่าน แอร์พอร์ต งาน มินิ มิตติ้งเด้อ  ,mnnb

ปล.ไปตอบกระทู้ปู้นตวย  เขิน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 ธันวาคม 2008, 13:42:42 โดย olelemon99 »

mcfly

Re: ขอบคุณมากนะคะที่อวยพรวันเกิดจิมค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 13:42:29 »

โห  แล้วทำไมวันนั้นกลัวผมจัง  ผมไม่ได้น่ากลัวสักหน่อยเน้อ ออกจะบ้าๆบ้องๆ 555

อีโต้

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 14:02:49 »

ใครเหรอ  เขิน

don

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 14:14:06 »

9ijn  เปิดตัวว่า อกหัก  ระวังคนรุมจิบเน้อ  oi8u7  หน้าตาน้องจิมยิ่งสวยอยู่ด้วย  [poiuy

Aozz

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 14:22:35 »

9876 ขอให้มีความสุขเพิ่มขึ้นเรื่อยๆนะคับ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 17:38:53 »

:-Xแหมพี่คะ ถึงจะเคยอกหักและเศร้า ตอนนี้ก็โอเคแล้ว  แต่มีแววว่าจะซวยซ้ำซวยซ้อนค่ะ  uhb
จิมก๊ะเลยสวยอิงคานดีกว่า rgb  แค่รู้สึกดีก็มีแววแย่ ijuhb  l,l,แล้วถ้าชอบไปจะไหวไหมเนี่ย uhb
ฉะนั้นตอนนี้จิมก็ hssd ป่อจ้าป่อจาย ไปเปงทอมดีกว่า  mnbจะได้จีบสาวแข่งกัน uiuo

Sylar

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 18:57:37 »

:-Xแหมพี่คะ ถึงจะเคยอกหักและเศร้า ตอนนี้ก็โอเคแล้ว  แต่มีแววว่าจะซวยซ้ำซวยซ้อนค่ะ  uhb
จิมก๊ะเลยสวยอิงคานดีกว่า rgb  แค่รู้สึกดีก็มีแววแย่ ijuhb  l,l,แล้วถ้าชอบไปจะไหวไหมเนี่ย uhb
ฉะนั้นตอนนี้จิมก็ hssd ป่อจ้าป่อจาย ไปเปงทอมดีกว่า  mnbจะได้จีบสาวแข่งกัน uiuo
เหอะๆ อย่าเลย เชียงใหม่มีทอมเยอะกว่าผู้ชายแท้ๆ มีอัตราแข่งขันสูงกว่าอีก dfsaนะ อิอิ

mcfly

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 19:21:53 »

มาชอบพี่ก็ได้นะคับ เดียวตามไปที่ทำงานเลยดีกว่า  เหอๆๆ 

notear

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 19:59:08 »

มาชอบพี่ก็ได้นะคับ เดียวตามไปที่ทำงานเลยดีกว่า  เหอๆๆ 

เสี่ยนี่ ยิ่งกว่าปลาหมึกอีกอ่ะ uhgv

cmman573

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 20:34:40 »

สำหรับพี่ไม่สามารถดูแลจิมได้ในวันสองวันนี้ แต่หลังจากนั้น พี่จาดูแลจิมตลอดชีวิตเอง กร๊ากๆๆๆๆๆ ยืมสำนวนคนบ้างคนมา  uyhg yhb

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 21:41:56 »

อ่ะนะ.. uhy
ไม่ว่าจะแซว หรือ อะไรจิมก็ไม่เคือง 0okl
เพราะถือว่าเป็นความปราถนาดีที่พี่ๆมอบให้ละกันค่ะ yhb
 ,mnb แต่ขอร้องนะคะ อยากมีกระทู้เยอะๆ l,l,
อยากเป็นเมมเบอร์กะเค้ามั่งอ่ะ oijuhgfd
 uy65tf ;khhg

Lostman133

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 10 ธันวาคม 2008, 22:56:05 »

-0987ขอให้ มีแต่สิ่งดีๆๆ เข้ามาในชีวิตนะ

Sylar

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 02:52:47 »

สำหรับพี่ไม่สามารถดูแลจิมได้ในวันสองวันนี้ แต่หลังจากนั้น พี่จาดูแลจิมตลอดชีวิตเอง กร๊ากๆๆๆๆๆ ยืมสำนวนคนบ้างคนมา  uyhg yhb
กรรม มุขใครหว่า เจ้าของมุขท่าจะหล่อน่าดู fsdg

ZOIDS

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 06:12:26 »

ตามมคอยให้กำลังใจครับ  เขิน

acer2518

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 11:40:30 »

เขิน...จิมรักทุกคนนะคะ...เอิ๊ก ครับ... uhbgv

pass07

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 11:43:20 »

กรรม มุขใครหว่า เจ้าของมุขท่าจะหล่อน่าดู fsdg

หึหึ   ดู ทำเข้าไป  kmkm

นู๋เติ้ล

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 14:32:27 »

คริๆ แอบเข้ามาดู

etewt etewt

BuTTeRCakE

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 11 ธันวาคม 2008, 15:32:45 »

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังละกาน ทำใมน้อเรื่องของเราช่างคล้ายกัน

อาตี๋

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 09:04:34 »

ขอบคุณน้องจิมมากครับ .........ที่ทำให้พี่รู้จักนายโอเล่มากขึ้นกว่าแต่ก่อน

watbox

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 13 ธันวาคม 2008, 09:52:19 »

เบิร์ดเดครับ  8) 8) เคยเจอน้องจิมครั้งนึง ที่ร้านท่านคิม คืนวันประชุมคืนหนึ่ง หลังจากนั้นก็คิดถึงเสมอเลยครับ จ๊วบๆๆ uy65tf