ผู้เขียน หัวข้อ: ขอ PM รูปน้องๆทุกคนด้วยครับ พร้อมคำแนะนำเล็กๆ  (อ่าน 1274 ครั้ง)

korncazz

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

คือว่า พิกัดร้านค่อนข้างจะไม่ละเอียด น่าจะถ่ายรูปทางเข้าหรือ บอกหน่อยว่าร้านอยู่ตรงไหน ใกล้กับสถานที่ไหนบ้างที่เป็นที่รู้จัก จะได้ไปโดยไม่หลง คือถ้าหายากแล้วคงจะไปบ้านเดิมๆที่คุ้นเคย คือผมเป็นเทพจุติองค์ใหม่ เริ่มติดใจกับสายนี้ หาข้อมูลแล้วว่าบ้านนี้น่าไปมาก จะไปลอง ถ้าไม่สะดวกกับพิกัด รบกวนPM รูปน้องและพิกัดอย่างละเอียดได้ปะครับ ไปหลายบ้านแล้วก้ประทับใจ แต่ถ้าบ้านนี้ได้ใจผมก็จะไปบ่อยๆเลยครับ  eta08

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: ขอ PM รูปน้องๆทุกคนด้วยครับ พร้อมคำแนะนำเล็กๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 04:39:56 »

เอิ่มท่านนะ ต้องพยายามหน่อยจิ
ของบางอย่างเปิดเผยมากไปไม่งามจ้ะ
พิกัดชัดๆของร้านนี้คือป้าย"ครัวจีน"หน้าซอยนะท่าน
ไม่ต้องลังเลเลี้ยวซายเข้าไปเลยมีของดีเพียบแล้วจาติดจาย

korncazz

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
Re: ขอ PM รูปน้องๆทุกคนด้วยครับ พร้อมคำแนะนำเล็กๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2013, 20:56:20 »

ขอบคุณมากครับ คุณ Pee Lek  ;khhg บอกร้านครัวจีนนี่รู้เลย ไปนั่งหม่ำร้านนี้ประจำ ตอนกำลังหม่ำข้าวอย่างเอร็ดอร่อยอยู่ หารู้ไม่ว่า ถ้าเข้าไปลึกอีกนิดจะเจอ ครัวนางฟ้า น่าหม่ำกว่าเยอะ  scary eta04 pongz

Harem massage&spa

• Harem Massage & Spa
  • รอง Global Moderator
  • หน่วยล่าสวาท
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2013, 12:00:26 »

ขออภัยด้วยนะคะที่มาตอบช้า ร้านเราอยู่ในซอยครัวจีนตามที่พี่เล็กแนะนำเลยค่าาา

ยังไงโทรสอบถาม 087-1748583 ได้นะคะ
  ;khhg

ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่, ร้าน นวด กระ ปู๋ เชียงใหม่