ผู้เขียน หัวข้อ: น้องฟ้า....ร่าเริง  (อ่าน 2863 ครั้ง)

birthday

• แอบจิต
  • **
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0
น้องฟ้า....ร่าเริง
« เมื่อ: 02 กันยายน 2013, 23:00:58 »

เป็นครั้งที่สองที่มาบ้านฮาเล็ม ก่ะว่าจะมาทานขนมเยลลี่อีกสักครั้ง แหมแต่เสียดายที่น้องมีธุระกลับไปแล้ว จึงตัดสินใจเลือกน้องฟ้า..ร่าเริง .,mn
ตัดมาืั้ที่ห้อง น้องฟ้าเป็นคนขี้อายนิดๆ หน้าตาน่ารัก สูง ขาว เวลาชวนคุยเป็นอันยิ้ม หัวเราะตลอด น่ารักมั่กๆ ส่วนงานนวดน้องก็ทำดีมาก ทั้งบอดี้หลัง หน้า แต่ละช็อตขอบอกได้เสียวทุกครั้ง หลังจากนั้นผมไม่ขอบอกละกัน (กั๊ก kjhg) ส่วนตัวผมชอบน้องฟ้ามากๆ ทั้งน่ารัก คุยเก่ง สงสัยงานนี้มีซ้ำแน่นอน  mbvc

Pee Lek

• V.I.P.
  • แตกหนุ่ม
  • *
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +2/-0
Re: น้องฟ้า....ร่าเริง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 02 กันยายน 2013, 23:19:23 »

คอนเฟิร์มตามพี่วันเกิดอีกเสียงหนึ่งครับน้องเค้าใสซื่อน่ารักมากชอบหุ่นน้องฟ้าด้วยสเลนเดอร์มากครับน้องขี้อายนิดๆเป็นธรรมชาติดีแถมมีอู้เมืองด้วยก้าบ  มีเปิ้นกับตั๋ว อิๆชอบจังเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 กันยายน 2013, 23:20:55 โดย Pee Lek »

กงล้อมาร

• @#@ HaLLeLuJaH @#@
  • V.I.P.
  • ไอ้เสือปืนไว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 00:56:59 »

คอนเฟิร์มตามพี่วันเกิดอีกเสียงหนึ่งครับน้องเค้าใสซื่อน่ารักมากชอบหุ่นน้องฟ้าด้วยสเลนเดอร์มากครับน้องขี้อายนิดๆเป็นธรรมชาติดีแถมมีอู้เมืองด้วยก้าบ  มีเปิ้นกับตั๋ว อิๆชอบจังเลย

ขอบคุณท่านbirthday สำหรับการบ้านน้องฟ้า นานๆ มาที .......เด็ดเชียว

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg
ความแน่นอนของชีวิต..คือความไม่แน่นอน หากแต่ว่าเรามีชีวิต จงอยู่อย่างมีคุณค่า ขอให้ได้ทำสิ่งที่อยากทำ....ให้ตนเอง  แบ่งปันความสุขให้ผู้อื่นขณะยังมีโอกาส

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 02:20:33 »

ขอบคุณท่านbirthday สำหรับการบ้านน้องฟ้า นานๆ มาที .......เด็ดเชียว

kjhg kjhg kjhg kjhg kjhg

ครุ คริ......จริงๆเลยน้า  jljhl jljhl

อ้อ ยินดีกะท่าน birthday ด้วยนะคร้าบ ที่ทั้งงานนวดดี งานB2B เสียว ..... kjhg kjhg

birthday

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 09:34:29 »

แหมๆ แบบว่า น้องเค้าสวยโดนใจ มั่กๆ ก็เลยมาแชร์กันพอหอมปาก หอมคอ นะแจ๊ะ jljhl

big-arpo

• แอบหื่น
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 19:45:10 »

ขอบคุนการบ้านคับ แต่เสียดายมีกั๊ก   yellow001 555+++ สงสัยต้องตามไปลองเองซะแล้วคุน birthday
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 กันยายน 2013, 19:46:44 โดย big-arpo »

birthday

• แอบจิต
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 03 กันยายน 2013, 23:00:08 »

ต้องลองครับท่าน แล้วจะรู้ว่าทำไมผมถึงกั๊ก เขินนนนนน

lookpad

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 06 กันยายน 2013, 13:20:28 »

ขอบคุณพี่ birthday มากๆ นะคะสำหรับการบ้าน ..  ;khhg

Sharpenman

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 07 กันยายน 2013, 20:49:41 »

ขอกั๊กด้วยคนได้ป่าวคับ น้องทำงานดี นิสัยใจคอเป็นธรรมชาติ น้องตั้งใจทำงานมาก ทำยังไงก็ไม่เสร็จซ้ากที รู้ตัวอีกทีเกินเวลาอีกตะหาก แบบนี้ไม่เรียกทอนแล้วครับ เรียกอย่างอื่นดีกั่วว...??? อิอิ  เขินนนนนน เขินนนนนน

game55nu

• เด็กหัดแอ่ว
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2016, 22:14:53 »

ตามลอกครับ