-->

ผู้เขียน หัวข้อ: มาตราฐานงานบริการเบื้องต้นที่ควรได้รับจาก นกป  (อ่าน 36701 ครั้ง)

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • อาชาคะนองศึก
  • *
  • Country: 00
  • คะแนนจิตพิสัย +7/-1
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

บทความนี้ เกิดขึ้นเพื่อที่จะสื่อให้ลูกค้าหรือผู้เข้ารับบริการเข้าใจตรงกัน
ในเรื่องเนื้องาน นกป เพราะมีหลายๆ ท่าน บอกน้องคนนี้หล่น อีกคนบอกว่าทอน อีกคนว่ากรุ๊งกริ๊ง
ดังนั้นเรามาทำความเข้าใจให้ตรงกันดีกว่าครับว่า สิ่งที่ท่านควรจะได้รับเบื้องต้น
และถือว่าไม่หล่นแล้วกับการบริการครั้งนี้

เริ่มต้นที่หลังจากท่านเลือกน้องที่หมายตาไว้แล้ว เข้ามาในห้องเรียบร้อย
ขั้นแรกขั้นตอนการอาบน้ำ โดยปกติทั้งเราและน้องควรจะต้องอยู่ในชุดวันเกิดทั้งคู่
น้องไม่ควรที่จะพันผ้าเช็ดตัวอาบน้ำให้ลูกค้า ซึ่งถ้าเจอแบบนี้ให้ทักท้วงน้องเลยครับ อย่าอมพะนำไว้
การอาบน้ำก็เพื่อชำระล้างร่างกายให้พร้อมเพื่อการนวด และการบิ้วท์ของน้องๆ
มีน้องๆ เล่าให้ฟัง ลูกค้าบางท่านไม่ยอมอาบน้ำก็มี ใจเขาใจเรานะครับ
ใครอยากจะบิ้วท์เค็มๆ เหม็นๆ บ้างครับ
หลังจากอาบน้ำเสร็จ โดยส่วนใหญ่น้องจะให้พี่ๆ ไปนอนคว่ำรอบนที่นอน
และน้องก็จะชำระล้างร่างกายตัวเองต่อ
หรือจะช่วยอาบให้น้องด้วยก็ไม่ว่ากันครับ เพราะผมเองก็เคยเจอน้องอาบไม่ดี
เค็มปากไปเหมือนกัน ตรงช่วงต้นคอ

ต่อไปก็จะเข้าสู่การนวดผ่อนคลายกล้ามเนื้อ แล้วแต่น้องละครับ
บางคนจะเริ่มที่ฝ่าเท้า น่อง ค่อยมาที่หลัง บางคนจะเริ่มที่หลัง ไล่ลงไปข้างล่าง
สูตรใครสูตรมัน หรือพี่ๆ จะนวดให้น้องก็ไม่ผิดกติกานะครับ
เพราะบางครั้งเจอน้องขึ้นงานมาหลายรอบ พี่เฒ่าสงสารก็เลยนวดให้น้องแทน อิอิ

ต่อการนั้นน้องก็จะเริ่มบอดี้โดยใช้หน้าอก คลึงไปทั่วแผ่นหลัง มือลูบไล้ไปทั่ว
อาจจะมีแฉลบไปล้วงเงาะบ้าง ระหว่างนั้นบางคนอาจจะเริ่มบิ้วท์พี่ๆ ไปในตัว
บางคนใช้ลิ้นนวด แต่น้อยคนครับ แต่ถ้าเจอจะเสียวมากๆ
สักพักน้องจะให้พี่ๆ พลิกตัวหันหน้ามานอนหงาย
น้องบางคนจะนวดด้านหน้าให้อีกนิดหน่อย บางคนก็บอดี้และบิ้วท์ต่อทันที
จากนั้นก็จะเริ่มใช้มือน้อยๆ นุ่มๆ พาพี่ๆ ไปสู่สวรรค์
บางคนที่ชอบนอนเฉยๆ ให้น้องทำให้ ก็สามารถที่จะจับของน้องได้นะครับ ทั้งบนและล่าง
แต่ขอให้ทำด้วยความสุภาพ แล้วน้องจะรู้สึกดีด้วยครับ บางคนก็ห้ามล้วงเข้าไป ไม่ว่ากันครับ
แต่ถ้าห้ามจับนี่ไม่ใช่ละครับ สามารถบอกทางร้านได้เลยครับ
หากพี่ไม่ชอบใช้มือ ก็ขอให้น้องเล่นท่าจำลองได้ครับ
ท่าจำลองที่ว่าคือ จำลองการร่วมเพศ แต่ไม่ได้มีการสอดใส่เข้าไปจริงๆ

พี่ๆ เองก็สามารถที่จะบิ้วท์น้องๆ ได้เช่นกัน แต่อย่าหื่นจนเกินไปนะครับ
น้องจะช้ำหมด ยังต้องทำงานอีก หากช้ำน้องทำงานไม่ได้ ใครรับผิดชอบครับ ไม่มีบอกเลย

บางร้านอาจจะมีคอร์สสเปรย์รวมไว้ ก็คือการใช้ปากให้พี่ๆ บางร้านน้องก็ทำจน Car Park
แต่บางที่ก็เกินไปครับ พี่เฒ่าเจอมากับตัว ใส่ถุงสเปรย์ให้แป๊บเดียว 5 นาทียังไม่ถึงดี
ดึงถุงออกแล้วใช้มือชักต่อ อ้าววววว 500 บาท ค่าเปิดสเปรย์ปลิวไปซะแล้ว
ครั้งเดียวจบครับ ร้านที่สอนน้องแบบนี้ ไม่จำเป็นต้อง Car Park ก็ได้ครับ ไม่ว่ากัน
แต่ควรจะทำให้นานหน่อย หรือสลับกับมือก็ได้ เข้าใจว่าบางคนเสร็จยาก แต่แบบนี้ไม่ใช่ครับ

บางที่ก็ระบุว่าให้พี่ๆ เสร็จได้สองครั้ง นะครับ ก็จัดเวลากันให้ดีๆ ครับ
ไม่ใช่ว่า เวลาเหลือแค่ 5-10 นาที พี่จะเอาครั้งที่สอง มันจะทันไหม ไหนจะต้องอาบน้ำอีก
พอไม่ได้มาบ่นว่าหล่น แบบนี้ก็ไม่ถูกนะครับ
บางคนเสร็จไปแล้ว สองครั้ง แต่ลงมาก่อนเวลาหมด แค่ 10 นาที บอกว่าหล่น เพราะอยู่ไม่ครบ
เอิ่มมมมมม ...พูดไม่ออก 555+

ส่วนสำคัญที่สุดคือ ระหว่างการบริการ คือ GF ครับ ลูกค้าบางท่าน ให้ความสำคัญกับส่วนนี้มาก
สังเกตุน้องๆ ที่คิวทองครับ GF ทะลุหลักล้านทั้งนั้น ช่างออดอ้อนเอาออกเอาใจ
เหมือนอยู่กับแฟนที่เพิ่งคบกันใหม่ๆ แบบนี้ใครก็รักก็หลงหมดครับ

สุดท้ายนี้ หวังว่าบทความนี้พอจะเป็นประโยชน์ให้นักเที่ยวหลายๆ ท่าน
และปรับทัศนคติใหม่ๆ นะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 09 กรกฎาคม 2018, 16:00:43 โดย etatae333 »
สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

อาเดียว

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +13/-1

อาขอเพิ่มอีกนิ้ดจ้ะ พวกเรานักเที่ยวสายนี้ควรให้เกียรติน้องๆผู้ให้บริการด้วยนะจ้ะไม่ใช่เห็นน้องเป็นสินค้าแบบซื้อเวลาเข้าห้องไปแล้วกรูจะทำไรก็ได้ตามใจ แบบที่พี่เฒ่าเรียบเรียงมานี่เป็นมาตรฐานของงานถ้าได้เท่านี้ควรจะถือว่าน้องได้ให้บริการครบถ้วนแล้ว ที่สำคัญสุภาพเข้าไว้เด๋วมีทอนมีแถมตามมาแบบที่อาได้รับบริการจากใจของน้องๆเกือบจะทุกคนที่ได้ขึ้นงานด้วยจ้ะ

Danado

• แตกหนุ่ม
  • Country: th
  • คะแนนจิตพิสัย +5/-0

มาแบบนี้ มีงานเขัาอีกแล้วล่ะสิ ljhgf

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *
    • กดติดตามเฟสพี่เฒ่าได้นะจ๊ะ https://www.facebook.com/groups/SpoiledHusband/

มาแบบนี้ มีงานเขัาอีกแล้วล่ะสิ ljhgf
ป่าวครับ เผอิญไม่ค่อยชอบใจที่บางคนเห็นน้องๆ เป็นสินค้า
จะต้องให้คุ้มค่าเงินที่เสียไปอย่างเดียว โดยไม่รู้ว่าแค่ไหนถึงจะคุ้มของเค้า
แทนที่จะมองว่าน้องๆ เป็นผู้มามอบความสุขให้ และควรจะให้เกียรติซึ่งกันและกัน

สนใจเข้ากลุ่มไลน์พี่เฒ่าทักมาได้ที่ id line: ac_actor

Danado

• แตกหนุ่ม

มีคนทุกรูปแบบแหละครับ เราคงไปเปลี่ยนความคิดคนอื่นยาก

คนประเภทที่กล่าวมา ก็จะได้รับการบริการตามสภาพความคิดนั้นๆแหละครับ

ใครทำอะไรไว้ก็ได้แบบนั้นแหละ ....คนโลภมาก เอาเปรียบคนอื่น เวลาไปรับบริการก็ได้การบริการแบบ "ตามหน้าที่" เท่านั้นแหละครับ

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

มีคนทุกรูปแบบแหละครับ เราคงไปเปลี่ยนความคิดคนอื่นยาก

คนประเภทที่กล่าวมา ก็จะได้รับการบริการตามสภาพความคิดนั้นๆแหละครับ

ใครทำอะไรไว้ก็ได้แบบนั้นแหละ ....คนโลภมาก เอาเปรียบคนอื่น เวลาไปรับบริการก็ได้การบริการแบบ "ตามหน้าที่" เท่านั้นแหละครับ
dsgjsd dsgjsd dsgjsd

peecha

• เด็กหัดเสียว
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

.,mn ขอบคุณพี่ีเฒ่ามากๆครับ ที่ได้ให้ความกระจ่างในเนื้องานของ นกป.

G2000

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +6/-2

จริงครับสุภาพกับน้องเข้าไว้
ให้เกียรติน้องคุยกับน้องดีๆ
น้องบางคนถึงกับนอนลงแล้วบอก
พี่จีอยากทำไรก็ทำอิๆ

RetnuH

• แอบหื่น

กดไลค์ให้เลย​ เนื้องานได้ตามนี้ก็ถือว่ามาตรฐานดีแล้วครับ​ ส่วนตัวบางคราวไม่เสร็จก็ยังรู้สึกดีกับน้อง​ เพราะเรารับรู้ได้ว่าน้องพยายามเต็มที่แล้ว​ คำว่าทอน​ คำว่าหล่นคำว่าทอนแต่ละคนมันต่างกัน​ การบ้านอ่านไว้เป็นข้อมูล​ได้​ แต่อย่าคาดหวังสูง​ ลูกค้าแต่ละคนหื่นไม่หื่นต่างกัน​ แต่ละคนคุยรู้เรื่องไม่รู้เรื่องต่างกัน​ แต่ละคนให้เกียรติน้องมาก-น้อยต่างกัน​  เราไปเจอน้องตอนที่น้องสดชื่นหรือเหนื่อยแล้วก้อต่างเวลากัน​ ดังนั้นราจะเรียกร้องอะไรกับใครให้มันได้เหมือนๆที่เรารับรู้มาทุกอย่างคงลำบาก​ แต่เชื่อเถอะสุภาพ​ ให้เกียรติน้องจริงๆ​ เผลอๆอาจเจอประสบกามดีดีกว่าที่อ่านในการบ้านอีก​ ลองน้องๆนอกลิสต์บ้าง​ เพราะพวกพี่ๆข้างบนบางทีแกก้อกั๊กนะ​ อิอิ​ แต่เจอไรดีดีก็เขียนเล่าให้เพื่อนๆอ่านมั่งก็ดีนะ​ อย่ากั๊ก​ มีจิตสาธารณะกันหน่อยถือว่าเป็นกำลังใจให้น้องๆที่เราชอบ

อีกอย่างแต่ละบ้านมันจะมีสไตล์งานของมันเองอยู่​ เลือกดูว่าสไตล์ของบ้านไหนเหมาะกับเรา​ งานในรูปแบบบ้านไหนที่เราประทับใจ​ ลองๆดูแล้วจะรู้​ จะลดความเสี่ยงเรื่องหล่นลงได้

lovelovechk

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +3/-1

รู้แต่ว่า ตามเส้นทางรีวิว คนเฒ่า  คุ้มค่าทุกการลงทุน

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

กดไลค์ให้เลย​ เนื้องานได้ตามนี้ก็ถือว่ามาตรฐานดีแล้วครับ​ ส่วนตัวบางคราวไม่เสร็จก็ยังรู้สึกดีกับน้อง​ เพราะเรารับรู้ได้ว่าน้องพยายามเต็มที่แล้ว​ คำว่าทอน​ คำว่าหล่นคำว่าทอนแต่ละคนมันต่างกัน​ การบ้านอ่านไว้เป็นข้อมูล​ได้​ แต่อย่าคาดหวังสูง​ ลูกค้าแต่ละคนหื่นไม่หื่นต่างกัน​ แต่ละคนคุยรู้เรื่องไม่รู้เรื่องต่างกัน​ แต่ละคนให้เกียรติน้องมาก-น้อยต่างกัน​  เราไปเจอน้องตอนที่น้องสดชื่นหรือเหนื่อยแล้วก้อต่างเวลากัน​ ดังนั้นราจะเรียกร้องอะไรกับใครให้มันได้เหมือนๆที่เรารับรู้มาทุกอย่างคงลำบาก​ แต่เชื่อเถอะสุภาพ​ ให้เกียรติน้องจริงๆ​ เผลอๆอาจเจอประสบกามดีดีกว่าที่อ่านในการบ้านอีก​ ลองน้องๆนอกลิสต์บ้าง​ เพราะพวกพี่ๆข้างบนบางทีแกก้อกั๊กนะ​ อิอิ​ แต่เจอไรดีดีก็เขียนเล่าให้เพื่อนๆอ่านมั่งก็ดีนะ​ อย่ากั๊ก​ มีจิตสาธารณะกันหน่อยถือว่าเป็นกำลังใจให้น้องๆที่เราชอบ

อีกอย่างแต่ละบ้านมันจะมีสไตล์งานของมันเองอยู่​ เลือกดูว่าสไตล์ของบ้านไหนเหมาะกับเรา​ งานในรูปแบบบ้านไหนที่เราประทับใจ​ ลองๆดูแล้วจะรู้​ จะลดความเสี่ยงเรื่องหล่นลงได้
ผมกั๊กแต่การบ้านหล่นบอกเลย บางคนหล่นนิดๆ ยังส่งให้
คนไหนหล่นแบบเสียความรู้สึกไม่ส่งครับ แจ้งร้านตอนลงงานมาเลยด้วย

boyz

• เปิด 10.30 น. ปิด 02.00 น.
  • **

ขอบคุณพี่เฒ่าครับ สำหรับรีวิวดีดี eta08
สาวเหนือ น่ารัก งานแจ่ม ต้องที่ Absolute Paradise@เชียงใหม่

Danado

• แตกหนุ่ม

ปกติแล้วการบ้านที่ดีก็ควรเขียนตามเนื่องานจริงของน้องๆครับ

ส่วนเรื่องกั๊กการบ้าน มองในอีกมุมนึงซึ่งไม่ใช่ผู้รับการบริการ นั่นคือน้องๆ บางครั้งน้องๆก็ถูกใจลูกค้าบางคนอาจมีแถมบ้าง พิเศษบ้าง ซึ่งอาจให้แค่บางคนเท่านั้น

หากเค้าเหล่านั้นเอาไปเล่าต่อๆกัน คนอื่นที่อ่านก็เอาไปอ้างกับน้อง ทำให่เกิดความลำบากใจในการทำงาน มันก็เป็นจุดที่ทำให้เกิดปัญหาได้นะครับ

ดังนั้นการบ้านที่บางท่านบอกว่ากั๊ก ก็พิจารณาเอานะครับว่าควรทำอย่างไร

บางครั้งการกั๊กให้ไปค้นหาเอาเอง อาจจะดีกว่าการบ้านโม้แหลก แต่งเรื่องแทบทั้งหมด คนตามไปก็ตีนขาดกระจุยนะครับ

Phoenix Club

• หน่วยล่าสวาท
  • *

mbvc mbvc mbvc

เป็นกระทู้ที่เยี่ยมที่สุดดด  ได้ข้อคิดทั้งร้านทั้ง ลค
พริตตี้ นักสา ดารา แรร์ไอเท็ม บริการดั่งใจ โทร.094-325-1888

เฒ่าใจแตก

• V.I.P.
  • *

ปกติแล้วการบ้านที่ดีก็ควรเขียนตามเนื่องานจริงของน้องๆครับ

ส่วนเรื่องกั๊กการบ้าน มองในอีกมุมนึงซึ่งไม่ใช่ผู้รับการบริการ นั่นคือน้องๆ บางครั้งน้องๆก็ถูกใจลูกค้าบางคนอาจมีแถมบ้าง พิเศษบ้าง ซึ่งอาจให้แค่บางคนเท่านั้น

หากเค้าเหล่านั้นเอาไปเล่าต่อๆกัน คนอื่นที่อ่านก็เอาไปอ้างกับน้อง ทำให่เกิดความลำบากใจในการทำงาน มันก็เป็นจุดที่ทำให้เกิดปัญหาได้นะครับ

ดังนั้นการบ้านที่บางท่านบอกว่ากั๊ก ก็พิจารณาเอานะครับว่าควรทำอย่างไร

บางครั้งการกั๊กให้ไปค้นหาเอาเอง อาจจะดีกว่าการบ้านโม้แหลก แต่งเรื่องแทบทั้งหมด คนตามไปก็ตีนขาดกระจุยนะครับ
pongz pongz pongz pongz pongz

RetnuH

• แอบหื่น

ผมกั๊กแต่การบ้านหล่นบอกเลย บางคนหล่นนิดๆ ยังส่งให้
คนไหนหล่นแบบเสียความรู้สึกไม่ส่งครับ แจ้งร้านตอนลงงานมาเลยด้วย

ก่อนจะไปไกลกว่านี้​ ผมไม่ได้มีเจตนาว่าพี่ๆว่ากั๊กนะ​ แค่อยากบอกให้ลองลงสนามเองอาจเจอสิ่งดีดีที่พี่ๆกั๊กๆกันไว้​ เป็นผมได้ไรมาดีดี​ บางทีผมก้อกั๊กนะ​

FAT-BOY

• แอบหื่น

L  I  K  E       pongz

drjj

• V.I.P.
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +9/-0

อบคุณบทความดีๆที่มีประโยชน์แก่เพื่อนๆสมาชิกครับ เพราะคนมาใหม่ๆนี่บางทีไม่รู้จิงๆครับ    eta08 eta08
กระทึบ Like ให้ท่านพี่เฒ่าพันคร้้ง...... ;khhg ;khhg

Lantana

• แอบจิต
  • **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-2

ขอบคุณแนะนำครับ

MVP

• เด็กทะลึ่ง
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-0

เยี่ยมมากครับ
pongz pongz

memento

• เด็กหัดแอ่ว
  • *

ชัดเจม แจ่มแจ้งครับ  pongz

crossreal1

• แอบหื่น

เป็นประโยช์น ต่อคนที่คิดจะเที่ยวสาย นี้มากเลย ครับ  ขอร้องคนที่ไปช่วย สุภาพ หน่อยนะ ครับ ไปบางที่มีน้องๆ บ่นเหมือนกัน   eta07  ไม่สุภาพบาง เรื่องมากบาง     ขอบคุณที่เฒ่าที่แนะนำให้คนที่จะเที่ยว สายนี้นะ ครับ FC พี่เฒ่า 555

Disjo69

ชอบบทความนี้ครับ

พวกที่เห็นน้องเขาเป็นสิ่งของ ไม่รู้ใจทำด้วยอะไร

pongz pongz pongz pongz pongz pongz

gundam1974

• **

ไม่ได้มาโพสนาน พอเห็นกระทู้ พี่เฒ่า ก็อยากจะบอกว่า เห็นด้วยกับพี่ท่านทุกประการครับ
 pongz

nangkwaiji

• แอบจิต
  • **

ไม่ได้มาโพสนาน เหมือนกัน ตอนนี้หาร้านแบบนี้ยากครับ ร้านใหม่ๆ เน้นสดๆ ก็ไม่สดจริงแล้ว  kjhg kjhg kjhg

Pa Jaidee

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-11

เข้าใจตรงกันนะ
ขอบคุณพี่เฒ่านะครับ

sukung

• V.I.P.
  • *

ขแบคุณมากมายครับผม  ;khhg
สุคุง คนเดิมครับ

Carisma

• **
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-1

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครัช  pongz

virussand

• แอบจิต
  • **

pongz สุดยอดเลยครับ

l2apunzelllll

• *

เยี่ยมม ขอบคุณครับผม  eta08 pongz

Nchanneltv

• *

สุดยอด

xsoe69

• *

อยากเดินสายนี้

pumpkin

• ว๊องแมน
  • *

ได้ความรู้ครับ เก็บข้อมูลในบอร์ดนี้พอสมควรแล้วมีโอกาศก็ลองไปดู ครั้งแรกอายมากๆ เกร็งและไม่รู้ขั้นตอนด้วย แต่เจอคนที่รุ่นราวคราวเดียวกันก็เลยพูดกันได้ง่าย และเค้าก็บริการประทับใจมากกับการเที่ยวครั้งแรกมาก หวัง GF อยู่แล้ว ไม่ได้หวังแอ้ม มีความสุขมากครับ นับตั้งแต่เลิกกับแฟนไป

แต่หัวข้อนวดสายผ่อนคลายเชียงรายหายไปไหน? ไปเที่ยวครั้งแรกผ่านมา 2 วัน หัวข้อหายซะงั้น

piuyty piuyty piuyty

kaibasato

สายเชียงราย วันนั้นหายไปเลยพอมาวันนี้โผล่กลับมาเหลือ 3 ร้าน  lkkjjh

ยิ่งหาที่แอ่วลำบากอยู่ โปรดอย่าตัดเชียงรายทิ้งเลยงับ

xXxBOSSxXx

• *

ถ้าเกิดอาการถูกใจน้องคนนี้จริงๆอยากทำแบบจริงๆไม่ใช่จำลองนี้จะได้ไหมครับต้องเสียค่าอะไรเพิ่มหรือวิธีคุยยังไงบ้างครับ

cookiess

• แอบจิต
  • **
Re: มาตราฐานงานบริการเบื้องต้นที่ควรได้รับจาก นกป
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 04 พฤศจิกายน 2015, 16:59:26 »

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

karat

• *
Re: มาตราฐานงานบริการเบื้องต้นที่ควรได้รับจาก นกป
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2015, 12:24:40 »

lowwww

ดีครับ เราจะได้ทราบมาตราฐาน เพื่อความพร้อม 555

armfine

• *

น่าตามไปให้กำลังใจน้องๆ จิงๆ...^_^

bbboy

thank you eta08

kanomjeen

• แอบจิต
  • **

กราบงามๆ  ;khhg ;khhg

hicaru1689

• *

pongz อ่านง่ายดีครับ ขอบคุณครับ

showsteo

• แอบจิต
  • **

ดีมากเรยครับ

tarkungZ

• ว๊องแมน
  • *

สุดยอดครับ

gogorin

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 02 กุมภาพันธ์ 2016, 19:59:06 »

เก็บ ๆ .,mn

XXXXXXX

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 16:06:34 »

คารวะท่านอาจารย์

Little Tiger

• *
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 05 กุมภาพันธ์ 2016, 19:43:16 »

ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำดีๆ pongz pongz

hydeve

• *
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 07 กุมภาพันธ์ 2016, 05:49:28 »

หล่นตีนบวมได้แค่ อาบน้ำ + ตำหนอน(ไม่เสร็จ) ไม่ B2B ก็โดนมาแล้ว

red001 red001 red001 red001

mr.ito

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 16 กุมภาพันธ์ 2016, 13:02:29 »

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ pongz

zelight

• *
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2016, 03:35:09 »

จดๆๆ ความรู้มือใมห่  mbvc

lnwhomework

• *
  • คะแนนจิตพิสัย +1/-1
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2016, 17:27:03 »

ไอ้บ๊วบ ไม่กี่นาที แล้วถอดถุงออกแล้วเอามือชัก นี่เคยเจอมาเหมือนกันครับ อารมณ์เดียวกันเลย เหมือนฉีกแบ๊งม่วงทิ้งต่อหน้าเรา
 eta20 scary eta07