-->

ผู้เขียน หัวข้อ: นักศึกษาในเชียงใหม่ที่ไหนจีบง่ายคับท่านเทพชี้แนะที  (อ่าน 14062 ครั้ง)

Northcity

• บุคคลทั่วไป

ลองมาหมดล่ะ  แต่ไม่เคยวิลัยครูอ่ะ

ผมว่าเกรดมันไม่ค่อยดีครับ

paul

มหาลัย เทคโน เคยแต่ควักตังค์หงะ
แล้วแต่โอกาส จะเจอน้องกะลังต้องการปลอบใจ

roonaldo

1. อนุปริญญา คือน้องๆที่เรียนจำพวก ปวช. ปวส. ครับ นี่จีบง่ายสุด แต่โอกาสโดนหลอกก็ง่ายสุด
2. มหาลัย  นี่ก็จีบได้น่าลอง รู้ป่ะครับว่าเชียงใหม่มีกี่มหาลัยที่เปิดสอบระดับ ป.ตรี คำตอบคือ 7 ครับ ใครไล่ได้ มีรางวัล
3. มัธยม ถ้าไม่กลัวคุก
4. วิทยาลัยอื่นๆ เช่น พยาบาล ฯลฯ

สนใจอันไหน กดsms พิมพ์ Vนำหน้าหัวข้อ แล้วส่งมา ผมจะได้อธิบายยาวๆ..
1.มหาวิทยาลัยพายัพ
2.มช.
3.ราชพัต
4.แม่โจ้
5.ตีนดอย
6.นอร์ทเชียงใหม่
7.ฟาร์อีสเทิรน์
8.เทคโนตรงดอยสะเก็ด
9.ราม
10.สุโขทัย

ผมนับได้ 10 อะครับท่านจี
แหะๆๆๆ 0okl 0okl

jwing

ของยังงี้มันแล้วแต่คนว่าเค้าเป็นผ้หญิงแบบไหน pongz

rider168

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

mussa11

สาวๆ พาณิชย์ เอกชน
ไม่เชื่อ ลองดู อิอิ

a_matthayomchan

จีบที่ไหนก็ได้แหล่ะครับ ถ้าหล่อ แล้วมีตัง อิอิ

rm

ไม่หล่อ บ้านๆ รถยนต์ไม่มี เงินมี...แต่น้อย มีเมียแล้วอีกตะหาก แต่ก็ยังพอหากินได้คับ เรื่อยๆอะนะ

,mnnb ,mnnb ,mnnb

takcomru

มาขอรางวัลครับ
1. มช.
2. ม.พายัพ
3. ม.นอร์ทเชียงใหม่
4. ม.ฟาร์อิสเทิร์น
5. ม.ราชภัฎเชียงใหม่
6. ม.ราชมงคล
7. ม.แม่โจ้
อื่นๆ ที่เรียนของตุ๊เจ้าเอาด้วยหรือเปล่า
อย่าลืมของรางวัลนะครับ  yhb
  เพิ่มเติมอีก 2 มหาลัยครับ
8. ม. มกุฏราชวิทยาลัย
9. ม. มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย

takcomru

.,mn  ไม่มีของมีค่าใดได้มาโดยง่าย  และการไขว่คว้าสิ่งใดก็ตามก็ไม่ยากจนเกินไป  ขึ้นอยู่ที่ใจครับ  ความจริงใจที่ต้องใช้เวลาเป็นเครื่องพิสูจน์  แต่หากคิดจีบแค่เล่น ๆ ตัวนี้ต้องใช้เงินช่วยครับ  รับลองคืนละ 5 คนยังได้เลยด้วยซ้ำ  แต่หากคิดจีบเป็นจริงเป็นจังคุณต้องใช้เวลา  เหตุผลเดียวคือ  ผู้หญิงให้คะแนนผู้ชายจาก 0 - 100  แต่พวกผู้ชายจะให้คะแนน  100 เต็มขณะเจอหน้า  แล้วคะแนนก็จะลดลงเรื่อย ๆ จนเหลือ 0 (100-0)  มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนครับ  ส่วนสถาบันไหนจีบง่าย  ผมว่าอันนี้ไปขึ้นอยู่กับสถาบัน  อยู่ที่ตัวบุคคลมากกว่า  ว่าคนที่คุณจีบเค้าเป็นคนยังไง  และคิดกับคุณยังไง  ถ้าคุณสามารถรู้ใจเขา  และทำให้เค้าพอใจได้  เชื่อมั่นได้  ผมว่าน่าจะซัก 1 - 2 เดือน ก็เกินพอที่จะได้ความรักจากน้องเค้า   ss

BOMBTOOL

ฟาร์ ครับ แจ่ม แล้ว  ง่ายด้วย

test

ฟาร์ ครับ แจ่ม แล้ว  ง่ายด้วย
  ฟาร์ต้องใช้เงินเยอะอ่ะครับ แต่เจ่มประมามานว่า เซ๊กซี่ เป็นงาน เยี่ยมครับ แต่ผมไม่มีปัญญาแล้ว

Thonklarr

คอนเฟิร์มที่ฟาร์อีสเทินครับ

nuirool

ม. มหาจุฬาลงกรณราชวิทยาลัย

ไม่ได้นับก็ได้มั่ง มันมหาลัยสงฆ์ ไม่มีสาวให้จีบหรอก

ชาคริต

อ้างถึง
พอดีผมน้องใหม่เพิ่งมาอยู่เชียงใหม่คับ

ไม่เกี่ยวครับว่าที่ไหนจีบง่ายจีบยาก มันขึ้นอยู่ว่าเขาจะชอบเรามั้ย เราเข้าตาเขามั้ยแค่นั้น

june888888

สาวประเภทสองจิจีบง่ายสุด

prachren

BASICC

ผม ขอ แค่ ผมไม่มีเมียเท่านั้นแหละ พอละTT^TT มันน่ากัวมากเลยนะ ผบ. อะ

Yammii

kjhg kjhg จีบแพนด้าน้อย ไปพลางๆ

dahliaxxx

just lady boy only

kier3

ง่ายทุกที่ละครับ  เพราะสาวมหาลัยชอบผู้ชายอบอุ่น   mbvc  แต่ถ้าถามว่าจีบที่ไหนง่ายที่สุด  ทุกมาหาลัยที่  เอก  การโรงแรม  เพราะรู้งานที่สุด  55555   ss

fanta500

uiuo  สำหรับผม ใกล้ไหนกินนั่นดีสุดคับ ถ่อสังขาลไปทามมาย พอๆกันแหละสาวอะคับ