-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านเทพแถวท่าแพ  (อ่าน 18742 ครั้ง)

nuttikon

• บุคคลทั่วไป
ถามท่านเทพแถวท่าแพ
« เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 21:06:35 »

>:( ไอ่กระผมผ่านไปบางก็เห็นเป็น ญ บางก็ กระเทย มานจะมี ญ จิงๆมั่งปะครับ ประมาณว่าร้านบาร์ แถวทางเข้า ถ.ลอยเคราะห์อะครับ ท่านเทพตอบทียีๆๆๆๆๆ uhbgv

albatross

Re: ถามท่านเทพแถวท่าแพ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 21:49:04 »

..............น้องเป้ย ท่าแพ............เด็ดสุด..............ไม่เชื่อลองถามท่านอื่นๆดูได้ ijn

nuttikon

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 10 กรกฎาคม 2009, 22:50:28 »

>:( ,มานยังไงๆครับ ท่านเทพช่วยแถลงที uhbgv

pulohid

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 01:01:42 »

มี ญ ด้วยเหรอแถวนั้น 9ijn

mommamman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 11:22:32 »

>:( ไอ่กระผมผ่านไปบางก็เห็นเป็น ญ บางก็ กระเทย มานจะมี ญ จิงๆมั่งปะครับ ประมาณว่าร้านบาร์ แถวทางเข้า ถ.ลอยเคราะห์อะครับ ท่านเทพตอบทียีๆๆๆๆๆ uhbgv

ถนนลอยเคราะห์ เป็น ญ จริงๆ ครับ แต่ คนไทย เขา ไม่ค่อยจะสนใจดูแล เท่าไหร่นะครับ กลุ่มเป้าหมายเป็นคนต่างชาติ

แถวนั้นมี อโกโก้ ด้วย นะ แต่รับเฉพาะแขก ต่างชาติเท่านั้น

AZURA3232

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 12:38:02 »

เคย ไป ได้แถวนั้นมา เหมือนกันครับ  แต่ ..  ยังกะ วิ่งเล่นในสนามบอลเลย ขอบอก  ได้ความรู้สึก โล่ง แบบไม่แน่ใจว่า กะลัง XX อยู่เหรอป่าว   kjhg mnb

AZURA3232

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 12:40:53 »

ถนนลอยเคราะห์ เป็น ญ จริงๆ ครับ แต่ คนไทย เขา ไม่ค่อยจะสนใจดูแล เท่าไหร่นะครับ กลุ่มเป้าหมายเป็นคนต่างชาติ

แถวนั้นมี อโกโก้ ด้วย นะ แต่รับเฉพาะแขก ต่างชาติเท่านั้น

ถ้ามันบอก ..ไม่รับ.. นะครับ    ซื้อลูกปิงปอง มันสัก ยี่สิบลูก แล้วโปรย ลงไปบนฟลอร์ ที่มันเต้น กัน   .. คราวนี้ ขี้คร้าน มันจะอุ้ม เข้าร้าน ซะอีก   uy65tf

sama

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 11 กรกฎาคม 2009, 17:33:40 »

ไม่กล้านิ
น่ากลัวจัง  oijuhgfd

virgin_killer

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2009, 13:21:56 »

อย่างที่ท่านผู้รู้มาบอกแหละครับ มีครับแต่ไม่คุ้มกับการลงทุน

pton

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 14 กรกฎาคม 2009, 14:01:12 »

อยากเจอ สาว2 สวยๆๆ มีบ้างไหม ครับ เคยผ่านไปแถวนั้น ยังไม่เจอ ถูกใจเลย อิอิ

แนะนำ กันหน่อย ครับ พี่ๆๆ อยาก ไปทางลูกรัง

khimmee

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 05:56:16 »

ตอนนี้ท่าแพ มีผู้หญิงมายืนแล้วนะครับ สวยมาก ๆ ด้วย เหมือนนางฟ้าเลย น้องเขาชื่อนุ่นครับน่ารักมาก ๆ เพื่อน ๆ เห็นแล้วชอบกันเลย......ยืนตรงร้านนวดก่อนเข้าลอยเคราะห์ครับ

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 11:10:59 »

welcome to new world  fdgdf

อีโต้

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 11:16:01 »

น้องฟ่างอีกคน ยั่งกะปอยเลย ยืนก่อนดวงกมล เขิน

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 11:38:15 »

น้องฟ่างอีกคน ยั่งกะปอยเลย ยืนก่อนดวงกมล เขิน
ละเจ๊ยืนแถวไหน เห็นว่าย้ายไปแถวหน้าพานิชเหรอฮะ?

PumpkiN_KinG

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 13:20:07 »

ถ้ามันบอก ..ไม่รับ.. นะครับ    ซื้อลูกปิงปอง มันสัก ยี่สิบลูก แล้วโปรย ลงไปบนฟลอร์ ที่มันเต้น กัน   .. คราวนี้ ขี้คร้าน มันจะอุ้ม เข้าร้าน ซะอีก   uy65tf

เออท่าน อะไรคือลูกปิงปองหรอ kmkm

marathoner9

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 20 สิงหาคม 2009, 21:14:05 »

อยากเจอ สาว2 สวยๆๆ มีบ้างไหม ครับ เคยผ่านไปแถวนั้น ยังไม่เจอ ถูกใจเลย อิอิ

แนะนำ กันหน่อย ครับ พี่ๆๆ อยาก ไปทางลูกรัง

มีแนวนี้กันแล้ว เหรอ   fdgdf

สงสัยต้องระวังหลังกันบ้างแล้ว  890

noom_redrider

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 00:27:08 »

ถ้าอยากได้สาวท่าแพต้องถามครับท่านเจ้านาย โซนท่าแพทั้ง หญิง ชาย หรือกะเตย ส่วนใหญ่จะรู้จักกันหมด ถ้าอยากได้หญิงบอกเด็กผู้ชายที่นั่งฝั่งในก็ได้บอกอยากได้สาวไปหามาให้หน่อย ระบุสเปคให้เค้าไปรับมาเลยครับไม่ถึงครึ่งชั่วโมงรับรองพามาอย่างไว เคยไปนั่งกินเบียร์เล่นแถวนั้นมีวัยรุ่นคนนึงมาทำเป๋าตังหล่นตรงหน้าผมพอดีเลยเรียกบอกเค้า เค้าเลยขอบคุณแล้วก็เลยคุยกัน บอกว่าอยากได้สาวมีป่าวแถวนี้ เค้าบอกมีอยากได้แบบไหนอายุเท่าไร บอกว่าอยากได้ 18-20 พี่แกบอกก็ประมาณนี้ทั้งนั้นแหละ อยากได้แบบดำดีสีไม่ตก พี่ไม่ต้องน้องทำเอง หรือขาวสวยหมวยอึ่ม ทำไม่เป็นแข็งเป็นท่อนไม้ มีทุแบบ แต่ขออย่างเดียวอย่าพาน้องเค้าไปเสียเช่นแอบถ่ายคลิปหรือรุมโทรมเพราะที่นี่มีหน่วยจู่โจมเฉพาะกิจเอาไว้ทำให้แขกที่ทำร้ายน้องๆพิการภายใน 30 นาทีแสตนบายอยู่สิบกว่าคืน -_-" วันนั้นหลังจากที่ผมบอกว่าอยากได้สาว พี่แกก็ทำเป็นขู่ว่าถ้าอยากได้ขาวสวยและลีลาเด็ดต้องแพงหน่อยนะ ผมก็ถามเท่าไร พี่แกบอก 800 ไปหาห้องเอง  mnb บอกไปจัดมาสามคนเอามาจะเลือกเอา 1 พี่แกขี่มอเตอร์ไซต์ออกไปยี่สิบนาทีกลับมาพร้อมเด็กวัยรุ่นหน้าตาดี สองคน บอกว่าให้เลือกเอา เอามาสามไม่ได้รถยางอ่อน  mnbน้องก็พาไปโรงแรมใกล้ๆ ไปถึงน้องถอดเสื้อผ้าไม่เหลือซักชิ้นทันทีเหอๆ อะไรจะรู้งานขนาดนั้น น้องบอกอย่ากัดหรือดูดนะ บอกได้จัดไป เล้าโลมไปเรื่อยพอได้ยินเสียงครางก็ลุกขึ้นยืนถอดเสื้อก่อนแล้วตอนถอดกางเกงก็หนังหน้ามาทางน้องเค้าปลดเข็มขัดแล้วงัดไอติมมาให้น้องกิน ^-^หลังจากนั้นก็ O0ขอต่อน้องรอบสองก็ไม่ว่าอะไรสรุปแล้วพอใจเลยทีเดียวครับ น้องมีอารมณ์ร่วมมากโดยเฉพาะยกสองน้องบอกว่าต้องแบ่งให้คนไปรับ 200 ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรจัดไป เดียวออกค่านายหน้าให้เอง ถ้าใครว่างๆก็ลองไปดูนะครับ

ZOIDS

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 21 สิงหาคม 2009, 08:24:38 »

ถ้าได้ยังนี้ก็ดีสิครับ  ijn

การบ้านดีครับ ขอบคุณมากท่าน noom_redrider

seakee02

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 14:24:53 »

เอแถวนั้นมีหญิงแท้ด้วยหรอครับท่าน จขกท หมายถึงที่ยืนข้างทางหรือ ในร้านอะครับ oijuhgfd

konlunglang

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2009, 14:39:55 »

พระเจ้าช่วยกล้วยแขก

บ้านผมอยู่แถวนั้นเองนะครับเนี่ย

แต่ยังไม่ค่อยรู้ลึก ไม่ไ้ด้ลองอะไรเท่าที่ควรเลย  รู้แต่ว่ามีน้องเตย เยอะกว่่าหญิงแท้มากมายนัก

ถ้าท่านใด ลองมาสำรวจแถวนี้ PM มาหาผมก่อนก่ได้นะครับ เผื่อจะลุยด้วยกันครับ

khimmee

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009, 08:25:01 »

ผ่านบ่อยมาก ๆ สวย ๆ ทั้งนั้นเลยอ่า uhb แต่มีผู้หญิงแน่นอน.........คอนเฟิร์ม !!!! กระเทยหรือผู้หญิงไม่รู่อ่ะ รู่แต่ว่าสวยโครต ๆ  บริการดีเงินไม่หล่นด้วย ijhgvf

mixer

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 31 สิงหาคม 2009, 08:52:44 »

uyt ส่วนมากเป็นกระเทยนะครับที่เห็น

I3adI3oy

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 01 กันยายน 2009, 13:26:04 »

ถ้าอยากได้สาวท่าแพต้องถามครับท่านเจ้านาย โซนท่าแพทั้ง หญิง ชาย หรือกะเตย ส่วนใหญ่จะรู้จักกันหมด ถ้าอยากได้หญิงบอกเด็กผู้ชายที่นั่งฝั่งในก็ได้บอกอยากได้สาวไปหามาให้หน่อย ระบุสเปคให้เค้าไปรับมาเลยครับไม่ถึงครึ่งชั่วโมงรับรองพามาอย่างไว เคยไปนั่งกินเบียร์เล่นแถวนั้นมีวัยรุ่นคนนึงมาทำเป๋าตังหล่นตรงหน้าผมพอดีเลยเรียกบอกเค้า เค้าเลยขอบคุณแล้วก็เลยคุยกัน บอกว่าอยากได้สาวมีป่าวแถวนี้ เค้าบอกมีอยากได้แบบไหนอายุเท่าไร บอกว่าอยากได้ 18-20 พี่แกบอกก็ประมาณนี้ทั้งนั้นแหละ อยากได้แบบดำดีสีไม่ตก พี่ไม่ต้องน้องทำเอง หรือขาวสวยหมวยอึ่ม ทำไม่เป็นแข็งเป็นท่อนไม้ มีทุแบบ แต่ขออย่างเดียวอย่าพาน้องเค้าไปเสียเช่นแอบถ่ายคลิปหรือรุมโทรมเพราะที่นี่มีหน่วยจู่โจมเฉพาะกิจเอาไว้ทำให้แขกที่ทำร้ายน้องๆพิการภายใน 30 นาทีแสตนบายอยู่สิบกว่าคืน -_-" วันนั้นหลังจากที่ผมบอกว่าอยากได้สาว พี่แกก็ทำเป็นขู่ว่าถ้าอยากได้ขาวสวยและลีลาเด็ดต้องแพงหน่อยนะ ผมก็ถามเท่าไร พี่แกบอก 800 ไปหาห้องเอง  mnb บอกไปจัดมาสามคนเอามาจะเลือกเอา 1 พี่แกขี่มอเตอร์ไซต์ออกไปยี่สิบนาทีกลับมาพร้อมเด็กวัยรุ่นหน้าตาดี สองคน บอกว่าให้เลือกเอา เอามาสามไม่ได้รถยางอ่อน  mnbน้องก็พาไปโรงแรมใกล้ๆ ไปถึงน้องถอดเสื้อผ้าไม่เหลือซักชิ้นทันทีเหอๆ อะไรจะรู้งานขนาดนั้น น้องบอกอย่ากัดหรือดูดนะ บอกได้จัดไป เล้าโลมไปเรื่อยพอได้ยินเสียงครางก็ลุกขึ้นยืนถอดเสื้อก่อนแล้วตอนถอดกางเกงก็หนังหน้ามาทางน้องเค้าปลดเข็มขัดแล้วงัดไอติมมาให้น้องกิน ^-^หลังจากนั้นก็ O0ขอต่อน้องรอบสองก็ไม่ว่าอะไรสรุปแล้วพอใจเลยทีเดียวครับ น้องมีอารมณ์ร่วมมากโดยเฉพาะยกสองน้องบอกว่าต้องแบ่งให้คนไปรับ 200 ผมเลยบอกว่าไม่เป็นไรจัดไป เดียวออกค่านายหน้าให้เอง ถ้าใครว่างๆก็ลองไปดูนะครับ
เด็กผู้ชายที่นั่งฝั่งใน มันตรงไหนอะครับท่าน ในร้านเหรอ หรือหน้าร้านข้างทาง ช่วยบอกรายละเอียดมากกว่านี้ จะเป็นพระคุณยิ่ง

oman

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 12 กันยายน 2009, 16:13:24 »

ผมว่าไปออนดีกว่านะคับดีกว่าดูดีกว่านะแถวนี้ดูน่ากลัวนะผมว่านะคับ fds

chefbb

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 12 กันยายน 2009, 19:23:12 »

ผ่านเวลาดึกบ่อยๆ  สวยๆ  ก็มีแต่ ไม่แน่ใจว่า แท้หรือเทียม  มิกล้าลอง  ijhgvf

khimmee

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 13 กันยายน 2009, 07:32:22 »

ถ้าไม่ติดว่าเป็นกระเทย ซายูริก็ซายูริเถอะมีหนาว kjhg kjhg

monkarw

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 14 กันยายน 2009, 18:51:59 »

จอดถามเลยท่านทั้งหลาย อายครูไม่รู้วิชา อายนางฟ้าก็มิได้เป็นสุภาพบุรุษอะดิ

Gigabig

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 00:36:47 »

sicz ระวังๆหน่อยนะครับ เคยเจอตอนจอดรถถามมัน มันขึ้นมานั่งในรถเฉยเลย (ลืมล็อกรถ) ทีนี้พอไม่ถูกใจจะให้มันลงต้องจ่ายเงินให้มันด้วยครับ เวง ซวยจิงๆ ไม่ได้เอาแถมยังต้องจ่ายตังอีก ตอนแรกกะไม่ให้แล้ว แต่มันเริ่มส่งเสียงดังแล้วพวกมันก็เดินมารุมล้อมรถครับ เลยต้องจ่ายๆให้หมดเรื่องไป คิดแล้วเสียว ยังไงถ้ายังไม่ตกลงปลงใจอย่าปล่อยให้มันขึ้นรถมานะครับจะหาว่าไม่เตือน อ้อลืมบอกไปเหตุการณ์เจอแถวๆ คูเมืองฝั่งตรงข้ามกับดวงกมลครับ ฝากดวงกมลนั้นเตยจะครอง ถ้าอยากได้ ญ ต้องมาอีกฝั่งครับ Image จะประมาณเด็กสก๊อยนั่งตามม้านั่งฝั่งคูเมืองหรือ ยืนกันตามริมฟุตบาท การติดต่อพอเจอเป้าให้จอดรถแล้วกดกระจกลง เดี๋ยวมาม่าวัยเยาว์ก็จะเดินเข้ามาหาเราพร้อมเสนอตัวขอขึ้นมานั่งคุยบนรถ (อย่าพลาดนะครับ) ราคาประมาณ 500 ไม่รวมห้องครับ เคยได้กินแซนวิชที่นี่ในราคา 800 ครับ พอดียืนกันสองคนเค้าต่อรองว่ารอบสุดท้ายจะกลับแล้ว เนี่ยก็เพื่อนอยู่ห้องเดียวกันขอให้รับไปทั้งคู่ได้ไม๊คิดคนละ 500 แต่เราบอกว่าทั้งเนื้อทั้งตัวมีแค่ 800 ทั้งคู่ตกลงก็เลยไปที่ รร ฟ้าปราณี สันติธรรมครับ ใกล้หอพักน้องๆด้วย พอเสร็จจะได้ไม่ต้องย้อนกลับมาส่ง เพิ่มอีกนิดถ้าจะไปให้เก็บกระเป๋าเงินให้ดีครับ ใส่เงินไว้ในกระเป๋ากางเกงเท่าที่จำเป็นต้องใช้ เคยเงินหายด้วย แต่เอาเรื่องกับใครไม่ได้ กลัวเจอทีน ครับ

ahcomputer

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 01:52:52 »

ผมก็เคยลองไปสำรวจแถวท่าแพ และคูเมือง มาแล้ว สวยจริงๆ แต่น่ากลัว ไม่กล้าไปถาม

lunaG

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 03:54:22 »

..............น้องเป้ย ท่าแพ............เด็ดสุด..............ไม่เชื่อลองถามท่านอื่นๆดูได้ ijn

บอกพิกัดมาเลยท่าน ผมผ่านบ่อย

จะแวะไปชม อิอิ

lunaG

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 03:56:39 »

ตอนนี้ท่าแพ มีผู้หญิงมายืนแล้วนะครับ สวยมาก ๆ ด้วย เหมือนนางฟ้าเลย น้องเขาชื่อนุ่นครับน่ารักมาก ๆ เพื่อน ๆ เห็นแล้วชอบกันเลย......ยืนตรงร้านนวดก่อนเข้าลอยเคราะห์ครับ

ก่อนเข้าลอยเคราะห์ที่สวย ๆ หญิงเหรอครับ

คนนั้นไม่ใช่น้องเทยเหรอครับ ผมยังไม่กล้าไปถาม เดวต้องลองซื้อน้ำเต้าหู้ไปฝากสักวัน 555+

lunaG

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 17 กันยายน 2009, 03:57:17 »

แถวนั้นมันมืดอ่ะท่าน เสี่ยงโคตร  uyhgb

nokia_9994

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 15:00:15 »

บอกตามตรงผมผ่านแถวนั้นทุกวัน ความจริง ฟ่าง+นุ่น ก็คือคนเดียวกันนั้นแหละครับครับ สวย สวยที่สุดในท่าแพก็ว่าได้เลยมั้งครับ น้องเขาชอบยืนตรงทางก่อนเข้าลอยเคราะห์อ่ะครับ  จะบอกว่าที่ที่น้องเขายืนอยู่สว่างโครต ๆ เลยครับ  เห็นชัดมาก ๆ แล้วที่สำคัญเป็นผู้หญิงด้วยซึ่งไม่รู้ว่าจริงหรือเปล่า เพราะผมดูไม่ออก 555+ แต่รู้ว่าโครตสวยเลย บอกตรง ๆ เลยว่าผมไม่กล้าคุยกับแบบที่ยืนอย่างนี้เลยกลัวครับ แต่พอลองคุย เล่นเอาผมเปลี่ยนความคิดไปเยอะเลยอ่ะ  การพูดการจาน่ารักมาก ๆ เป็นกันเองสุด ๆ ถ้าวันนั้นตังค์ผมพอนี่คงพาไปล่ะ  แต่ไม่เป็นไรวันหน้ายังมีเนอะ อิอิ jhkll

konlunglang

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 15:43:47 »

พอดีเพิ่งนึกเพลงนี้ได้ครับ ระวังเจออย่างในเพลงนี้นะครับ

เพลง ช้ำรักที่ท่าแพ  ร้องโดย เดอะสะล้อ  (ครูแอ๊ด และ ณัฐฐ์  กิตติสาร)

ฝากเพลงนี้มาจากน้องแอนนาประตู๋ต้าแป  ฝากมาด้วยใจ๋แน่วแน่ จากคนพ่ายแพ้หมดแล้วทุกสิ่ง
กึ้ดแล้วเสียดาย ร่างเกิดเป๋นชาย แต่ใจ๋เป๋นหญิง สุดท้ายพ่ายแพ้แม่ญิง เขาเป๋นของจริง เราแค่ของปลอม 

เรื่องจริงนั้นมี มันเกิดที่ประตู๋ต้าแป  แอนนาฐานะย่ำแย่ บ่เกยท้อแท้ถึงแม้ร่างปลอม
ถ้าคุณผ่านมาแล้วคุณจะหันแอนนาร่างก๋ายผ่ายผอม เตียววนตะล่อมตะล่อม เอิ้น ยูคัมฟรอม ฝรั่งผ่านมา

ก๋ำแปงต้าแป ฮักแต๊กั้นกั๋นบ่ได้ แอนนามอบใจ๋ หื้อหนุ่มใหญ่จากแคนาดา 
ฟุดฟิดฟอไฟ ซอบอกซอบใจ๋ จะเข้าวิวาห์ แต่แล้วพ่อยอดชีวา ปิ๊กแคนาดา แต่งกับแม่ญิงเจ้า

ฝากเพลงนี้มา ฮ้องด้วยน้ำต๋ากระเทยผิดหวัง  สั่งสอนกระเทยรุ่นหลัง ป้อจายฝรั่งขี้จุ จริงๆ เจ้า
เขาจิมไข่แดง เขาหน่ายเขาแหนง แล้วเขาก่ทิ้ง เจ้นใดบ่ใช่แม่ญิง อย่าหวังฮักจริงจากหมู่ป้อจาย

คำเมืองนะครับ อ่า่นเอาขำๆ ไม่แน่นะ คนแต่งเพลง อาจได้ไอเดียเพลงนี้มาจากชีวิตจริงของน้องๆ ที่ท่าแพก็ได้นะครับ

VitaminB19

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 18 กันยายน 2009, 21:46:38 »

เคยขับรถเล่นผ่านอยู่ครับ ผมว่าน่าจะเป็นของจริงซะส่วนใหญ่นะ แถวลอยเคราะห์อะ แต่แถวท่าแพอาจจะเจอดีแน่เลย  uyhgb ผมว่าน้องเตยเค้าจะอยู่ในที่มืดๆ แสงไฟช่วยได้ uhb uhb

อยากทำงานเป็นเด็กส่งของง่ะ  uhbgv uhbgv

lunaG

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 19 กันยายน 2009, 01:43:23 »

ไว้ผมจะไปถามให้ครับว่าน้องเค้าเป็นหญิงไหม ตกลงชื่อ ฟ่าง ชื่อ นุ่น นะครับ

ผมรู้แล้วว่าคนไหน คนนั้นน่ะถูกใจผมเหมือนกัน 555+

nokia_9994

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 12:06:17 »

นุ่น นุ่น นุ่น ผ่านทุกวันเห็นทู้กกกกวัน น่ารักได้อีก 8)

engneung

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 14:39:54 »

อยากลองเหมือนกันครับ.......แต่กลัวได้เป็นยอดชายโดยไม่ได้ตั้งใจ

jjb

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 15:48:24 »

ผมสนใจ หญิงมากกว่า ใครมีเบอร์หญิงแถวท่าแพบ้างขอหน่อยดิ........................ 0okl 0okl

pandatum

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 21 กันยายน 2009, 23:06:19 »

เวลาผ่านไปแถวๆนั้น ผมมองไม่ค่อยออกว่าแท้หรือเทียม และไม่ค่อยกล้าด้วย กลัว หุหุ

mnb mnb

Kim

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 22 กันยายน 2009, 00:30:03 »

น้องที่ท่านๆ โจทย์จัน กันมากนั้น อันที่จริงเป็น .... อย่างเราๆ ท่านๆ น่ะครับ เมื่อก่อน  ...

น้องได้ เฉาะออกแล้วแล้ว กลึง เกลียวใหม่ ...

KIM

มีอยู่ครับ ประมาณ 3 คน ... ที่แปลงแล้ว  ..

เดี่ยวนี้หายไป หนึ่ง เหลืออีก 2 ครับ ...

pton

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 22 กันยายน 2009, 08:41:31 »

คือ ทำ ไม ผม ม่าย เจอ น๊าาาาาาาาาาาาาาาา
สวยๆ ที่ ท่านๆ ว่ามา อะ วน 3 -4 รอบ ก็เหมือนเดิม

หรือ พิกัดผมผิดเน๊ย

pton

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 10:09:32 »

ขอ พิกัด แจ่มๆ หน่อย ซิ ครับ แหะๆๆ จาเอา 4x4 ไป ลุย

แต่ ขอ สวยๆ น่ารักๆ นะครับ แปลง ยิ่ง ดี

deztiny

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 23 กันยายน 2009, 10:18:38 »

เด๋วนี้ดูลำบากจริงกะเล่นสวยมาซะ ตอนเสียบกะดูดีๆนะครับว่า 4x4 ป่าว ไปร่วมงานเวปคราวหน้าต้องระวังหลังซะแย้ว เสียว ujh

Gigabig

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 24 กันยายน 2009, 22:33:12 »

อือม์ ชายเฮ็ดชายเป็นยอดมนุษย์ ชายเฮ็ดตุ๊ดเป็นอุลตร้าแมน เย้ย! ???

vision

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 11:58:18 »

วัน นั้น ไป มา เมา นิดๆ
เลย จอด รถลง ไปถาม สาวที่ ยืน ตรงร้าน ยาง  เส้น ท่าแพ ก่อนจะถึง ทางเลี้ยว แล้ว นะครับ

ตอนแรกนึกว่า กระเทย  ที่ไหนได้ ถามไปถามมา กลายเป้นหญิง ซะ งั้น
ชื่อ ต้า อายุ24  ถามจนโชว์บัตร  เรียน แถว โรบินสัน คงรู้กัน นะ ครับ ว่า มหาลัย ไหน

เค้า บอกว่า ถ้า ยืน แถว นั้น กระเทยเยอะ ถ้ามันรู้ว่าเราเป็นหญิง มัน จะ ตบๆ

ส่วนราคา 1000 บาท ต่อลอง ได้ แล้วแต่ คารม

-----------------------------------------------------

แล้ว กระเทย แถว หน้า โรงเรียน ดอกเงิน แก่ มากๆ 

gosty

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 28 กันยายน 2009, 21:28:24 »

จัดไปท่านเดี๋ยวแวะไปทำการบ้านอิอิ

pittycat

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 30 กันยายน 2009, 02:51:41 »

oi8u7  ผมเจอแต่กระทิงครับ (โครตกระเทย)  ไม่ค่อยได้เจอผู้หญิงแถวนั้น

sakarn45

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 01 ตุลาคม 2009, 07:21:40 »

ต้ององไปสำรวจซักหน่อย

MyNameIS

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 16:26:27 »

ที่เห็นยืนๆกันมีแต่ชายจริงกับหญิงเทียมทั้งนั้นครับ ท่าน คอนเพลิมร์ ครับ น้องๆพี่ๆเค้าค่าตัวน้อยมากนะครับ น้อยกว่ากว่าทำพวก ออน พวก คาราโอเกะ หรือ 99 แถวสันติธรรมเยอะเลย แถมเสี่ยงกว่าเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆ ผู้หญิงที่ไหนจะกล้าครับ
คนที่พวกท่านพูดถึงนั้นเป็นผู้หญิงครับ แต่ อดีตเป็นผู้ชายมาก่อนครับ ขนาดท่านที่ได้ลองแล้ว บางคนก็รู้ บางคนก็ไม่รู้ครับ แต่อย่าคิดมากครับ พวกเค้าก็เป้นคนเหมือนกัน มีจิตใจเหมือนกัน ช่วยกันอุตหนุนบ้างก็ดีนะครับ แต่ผมขอ บาย ครับ
ขอแค่ผ่านไปมองเป็นบุญตาก็พอครับ ............. sdf
ส่วน หญิงแท้ แถวๆนั้น ทุกคน ระเบิดหู มาหมดแล้ว กลับมาใส่ ตุ้มหู ที่เป็น จิล แบบธรรมดา ไม่ได้แล้วละครับ ท่านเป็นคนไทยยังไงก็อย่าอาจหาญไปวัดกับฝรั่งไซส์ยุโยปเลยครับ กระดูกคนละเบอร์จริงๆ ของดีเมืองไทยยังมีอีกเยอะครับ

......... อีกอย่าง ท่านลองสังเกตุดุว่าสินค้าส่วนใหญ่ ของดีๆ เค้าส่งนอกหมดเราได้กินแต่ "ของเหลือที่เขาคัดทิ้ง" แต่มีอย่างนึ่ง คือ ผู้หยิงนี่แหระครับที่ ส่วนมากเราส่งออกให้พวกฝรั่งแต่ "ของเหลือที่เราคัดทิ้ง" ครับ  icez