-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามท่านเทพแถวท่าแพ  (อ่าน 18741 ครั้ง)

ice

• บุคคลทั่วไป
Re: ถามท่านเทพแถวท่าแพ
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 03 ตุลาคม 2009, 17:22:05 »

ขับเล็งดูบ่อย ผมว่ามีปนๆกัน บางทีดูไม่ออกละจะซวย
ได้แต่เล็งๆ

khimmee

« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 04:58:01 »

ผมว่า นุ่น ไม่ได้ไปราคาถูกเลยนะ เคยสัมภาษณ์ไปครั้งนึงในเว็ปมอร์สคูลอ่ะ  ไป900-1000 แล้วส่วนมากก็เป็นคนไทย ชาวเชียงใหม่เนี่ยแหละ แถมบางคนมียศมีตำแหน่งระดับสูงด้วย และอีกอย่างนุ่นก็มีรถยนต์ขับมาทำงานด้วย แสดงให้เห้นว่า ต้องขายดี  หรือชาวเว็ปบางคนของเราไปใช้บริการมาแล้ว แต่ทำไมไม่สงการบ้าน >:(

dabodabo

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 04 ตุลาคม 2009, 13:11:43 »

l.jkljh ไม่กล้าแฮะ แบบนี้

kainguang

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 02:41:14 »

ไม่เคยรู้ว่ามีฝั่งใน ด้วยนะนี่ ผ่านดึกๆ นี่ไปอย่างเร็วทุกที
กลัวโดนมอมยา ละ รูด.................. (ทรัพย์) เหอๆ lhdf

lunaG

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 08 ตุลาคม 2009, 03:22:09 »

แบบน้องนุ่นก้อน่าจะราคาประมาณนั้นนะ

ผู้หญิงมาก ๆ แถมเรียบร้อยอีกต่างหาก ไม่โชว์มาก

บางคืนผมยังออกไปวนดูเธอเล่น ๆ เลย ... แต่ยังไม่กล้าสอย 555+

wolfon75

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2009, 23:34:21 »

:P   ไม่ใหว มอง ไม่ค่อยออก งะ กลัว     9ikm

DectraO

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 17 ตุลาคม 2009, 11:17:50 »

/jhtdc  มี หญิงแท้ด้วยเหรอ.. ไม่เคยเห็น

ต้องไปโฉบมั่งละ

chan_030

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2009, 00:10:05 »

เคยเจอแต่ ถึก ดำ ทุย(ลุย) ครับ แบบขาวๆหมวยๆไม่เคยเห็นอ่ะ

pton

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 30 ตุลาคม 2009, 14:51:49 »

แหะๆๆๆ

ไปวนทีไรๆๆ ก็ไม่เจอ อ่าาา นุ่น ที่ ว่า

เจอ แต่ นุ่น ยัก.... มะไหว

ทำไม หายากจัง

mee026

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2009, 01:18:34 »

ประตู ท่าแพ ด้านหลัง หรือ ด้านหน้า ...เข้าให้ถูกทาง...

uiuo

mahahing

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 31 ตุลาคม 2009, 02:14:47 »

ตอนต้นเดือนและเมื่อวาน ผมวนรถเจอสวยๆ  หุ่นดี อยู่คนหนึ่ง เป็นคนเดียวที่เจอทั้งสองครั้งที่ไปเชียงใหม่ ไม่แน่ใจว่า สาวหรือ ชาย  เพราะขับผ่านไปเจอแต่พวกสาวประเภทสองทั้งนั้นครับ

lunaG

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 01 พฤศจิกายน 2009, 03:26:31 »

พี่น้องเอ๊ย วันนั้นผมไปนั่งกินข้าวที่ร้านตามสั่งฝั่งแถว Sweet Home Bakery

ประมาณตี 2 กว่าครับ สินค้ามาให้ชมถึงที่ มีทั้งนม มีทั้งกล้ามในคนเดียวกัน

เฮฮาปนน่ากลัวครับ ได้ดูใกล้ ๆ แล้วคงไม่กล้าเรียกเป็นแน่แท้ ยิ่งทีอยู่คนซีทรู กางเกงสั้นจุ๊ดครับ

กล้ามเป็นมัด บึกกว่าผมอีก เฮอะ ๆ

แต่ที่ไม่ชอบคือฝรั่งที่นั่งกินข้าวกินเบียร์ครับ เมาแล้วมันพูดดูถูกสาว ๆ ประเภทสองพวกนี้

มันคิดว่าคนอื่นฟังภาษาอังกฤษไม่รู้เรื่องหรือไง ดีว่าเพื่อนผมห้ามไว้ไม่อยากให้มีเรื่อง

แมร่งกระเทยก้อคนนะเฟ้ย เดวบอกให้สาวถึกแถวนั้นจับไปรุมโทรมซะดีไหมเนี๊ยะ

ไอ่ฟัก อยู่แม้น เอ๊ยยยยยย  >:D

achidpon

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 05 ธันวาคม 2009, 17:13:00 »

8ujnผมมีเรื่องจะเล่าให้ฟังกร๊าบบบ.....ปกติผมไม่ค่อยได้มีโอกาสเข้าในเมืองซักที แต่คราวนี้ต้องมาประชุมเลยได้ผ่านเส้นนี้ ได้ยินว่ามีกระเทยมายืนหาแขกประจำ ตอนแรกผมก็คิดว่า แค่กระเทยจะหน้าตาแค่ไหนกันเชียว  เพื่อนขับรถเลยประตูมาได้ซักแป็บ ผมก็มองข้างทาง เห็นผู้หญิงคนนึง ในใจผมก็คิดว่า ผู้หญิงคนนี้สวยจัง  น่ารักมาก สงสัยมารอแฟนมารับ ก็เลยให้เพื่อนวนรถอีกรอบ มาดูใกล้ ๆ  ujnโห!!!หน้าตาโครตสวยเลย หุ่นก็ดี แต่พอเพื่อนบอกว่าแถวนี้กระเทยเยอะ ผมก็ภาวนาว่าอย่าเป็นเลย ๆ แล้วก็เปิดกระจกรถมาพูดคุย เสียงก็ผู้หญิงคงไม่ใช่แล้วล่ะ พูดไปสักพักถามราคาเสร็จสับ น้องเฟรนลี่มาก ๆ เป็นกันเองด้วย ผมก็เลยถามตรง ๆ ว่าเป็นผู้หญิงใช่มั้ย น้องตอบว่าใช่ แต่ผมก็ยังไม่ค่อยเชื่อเท่าไรนะ เพราะผู้หญิงสวยขนาดนี้จะมายืนแบบนี้ทำไม น้องก็บอกว่าอยากรู้มั้ยล่ะ จ่าย20 แล้วจะเปิดให้ดู !!!!!เท่านั้นแหละผมฟันธงเลยว่าคงไม่ใช่  แต่ที่ผมสงสัยก็คือ หน้าตาสวยมาก แบบเป็นดาราได้เลยมายืนทำไมแบบนี้ถึงเป็นกระเทยก็เหอะ สวยแบบปอยอ่ะ เฮ้อ!! ดูถูกแถวท่าแพไว้เยอะพอเจอกับตัวเองก็พูดไม่ถูกเลย  เรื่องนี้สอนให้รู้ว่าอย่าดูถูกคนจนกว่าจะได้เห็นตัวจริง..... แต่ผมขอเบอร์ไว้นะ เพราะเพื่อนมาด้วย เอาไปไม่สะดวก คริ คริ

pton

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 17 มีนาคม 2010, 13:13:11 »

ขอ เบอ หน่อย ครับ

อยากมีการบ้าน อิอิ สนใจสวยๆ พอดี  PM บอกทีครับ

xmen69

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 18 มีนาคม 2010, 10:14:33 »

เด็กสก๊อยส่วนมาก ลีลาดีป่าวคับ ว่าจะไปลอง เขิน

kindek

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 00:11:56 »

เคยไปตอนตี 1 กว่าๆ โฉบไป 2 รอบ ปราดเข้าไปรับที่เราเล็งไว้

โอ้ งามแต้ แค่เลื่อนกระจกลงดู

น้องปราดเข้ารถเลย

พูดปุบ ชัดเลย "เตย" ซะแล้ว

ลองสักนิด 500 ค่ารร.150 

แตกปากน้องเลยเพราะงามแต้ แต่ไม่ตัด

พอเสร็จแล้วดูช้างน้อย เตย มันหดจนเหลือเท่าเด็กเลยวุ้ย

เตยว่า อัดฮอร์โมน ไปเยอะ กะลังเก็บตังค์ตัด

tonpayat

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 16:54:03 »

น้องนุ่น หรือฟ่างคือคนคนเดียวกัน คนที่ยืนอยู่ตรงหน้าร้านนวดแถวก่อนแยกลอยเคราะ ราคาเคยถามเมื่อ 4-5 เดือนก่อนประมาณ 800
เป็นกระเทยที่แปลงเพศแล้วหน้าตาน่ารักมากน่าจะสวยที่สุดในแนวนี้และดูนมจากภายนอก ใหญ่ใช้ได้วันนั้นตังไม่พอเลยไม่ได้ลอง
น้องอีกคนชื่อโย กระเทยเช่นเดียวกัน สวยโคตร แต่แกไม่มีนมเพราะเคยเอาออกบอกเจ็บแต่สวยมาก ถ้าต่อดีๆๆได้ซัก 400 ไม่รวมโรงแรม
แกมักยืนอยู่แถวซอยหน้าพาณิช...บริการดีมาก อุดหนุนน้องเขาหน่อยนะครับอาชีพสุจริตไม่ได้คดโกงใคร

tonpayat

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 29 มีนาคม 2010, 16:58:45 »

และผมเคยเข้าไปถามบางคนฝั่งในมีผู้หญิงเยอะครับแต่ส่วนมากแก่แล้ว

แถมยานเป็นถุงกาแฟแล้วยังจะมาเรียกตั้ง 500 บอกให้ลดก็ไม่ได้

แต่วันนั้นโชคดีมากเจอผู้หญิงยังสดอยู่มากเนท่อแน่นอายุน้อยแต่ติดตรงป็นชาวเขา

แช้ได้บริการดีจะยืนแถวหน้าถนนท่าแพก่อน 7 -11 นมสุดยอด 500 ขาดตัวไม่รวมโรงแรม

พวกมีคนคุมผมไม่กล้า มันดูเป็นขบวนการ เอาไปเสียวไป

toooosy3

« ตอบกลับ #68 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 07:15:48 »

กลัวจริงๆ ญ ปลอม

roonaldo

« ตอบกลับ #69 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 08:26:13 »

น้องนุ่น หรือฟ่างคือคนคนเดียวกัน คนที่ยืนอยู่ตรงหน้าร้านนวดแถวก่อนแยกลอยเคราะ ราคาเคยถามเมื่อ 4-5 เดือนก่อนประมาณ 800
เป็นกระเทยที่แปลงเพศแล้วหน้าตาน่ารักมากน่าจะสวยที่สุดในแนวนี้และดูนมจากภายนอก ใหญ่ใช้ได้วันนั้นตังไม่พอเลยไม่ได้ลอง
น้องอีกคนชื่อโย กระเทยเช่นเดียวกัน สวยโคตร แต่แกไม่มีนมเพราะเคยเอาออกบอกเจ็บแต่สวยมาก ถ้าต่อดีๆๆได้ซัก 400 ไม่รวมโรงแรม
แกมักยืนอยู่แถวซอยหน้าพาณิช...บริการดีมาก อุดหนุนน้องเขาหน่อยนะครับอาชีพสุจริตไม่ได้คดโกงใคร

อิอิ  ผม 300 ได้หมดดด  น้องนุ่น หน้าสวย นมงาม

jaydai

« ตอบกลับ #70 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 08:48:17 »

^
^
^
ตรูว่าหล่ะ...กระทู้ยอดชายต่อให้เก่าแค่ไหน อีนังรู มันก็ขุด

ljhgf