-->

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามท่านเทพทั้งหลาย อยุ่เชียงใหม่ 1 วันควรเที่ยวยังไงให้คุ้มที่สุดครับ งบ 5000  (อ่าน 836 ครั้ง)

junkle

• ว๊องแมน
  • *
  • คะแนนจิตพิสัย +0/-0

ไปเชียงใหม่วันที่ 22 นี้ มาจาก กทม. ครับ เลยอยากจะรู้ว่าควรเที่ยวยังไงให้คุ้มที่สุดครับ แนะนำร้าน และ น้องๆ ให้ทีครับ  kjhg กี่ที่ก็ได้ครับ ใจนึงอยากไป นวดแผนโบราณ ช่ววงบ่าย ค่ำๆ อยากไปต่อ 99 หรือ รุ่งฟ้า ทำนองนี้ แต่ถ้าพี่ๆมีวิธียังไงให้ 5000 คุ้มค่าก็จัดมาเลยครับ  jljhl

ปล. ผมเป็นคนที่เสร็จเร็วมากๆๆๆๆ 3 นาทีเสร็จแล้ว ปกติเวลาไปนวด หรือไปออน มักจะ 2 รอบครับ เลยขอน้องๆที่ไม่เรื่องมากด้วยยิ่งดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 ธันวาคม 2017, 10:06:07 โดย junkle »