-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผบ.เจอรูปถ่ายคู่กะกิ๊กในห้อง  (อ่าน 10694 ครั้ง)

Right

• บุคคลทั่วไป
Re: ผบ.เจอรูปถ่ายคู่กะกิ๊กในห้อง
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 10:55:16 »

อยู่ที่ว่ารูปที่ ผบ. เจอนั้น ขั้นไหน ขั้นปกติ กอดคอถ่ายรูปเสื้อผ้าครบ นอกสถานที่ ผับ บาร์ สถานที่ท่องเที่ยว อันนี้ เฉไฉๆไปๆมาๆ น่าจะรอด
แต่ถ้าขั้น Advance  เสื้อผ้าไม่มี ข้างอ่าง ข้างเตียง ก็ยอมรับ แล้ว ติดคุกไปเถอะครับ ดีกว่าหัวแตก รักษาสุขภาพไว้เถิด

iknowasia

Re: ผบ.เจอรูปถ่ายคู่กะกิ๊กในห้อง
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 12:47:57 »

เค้าโดนใส่ร้าย ตัดต่อรูป  kjhg

SUTEP

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 19:07:32 »

รับแค่ครึ่งเดียวนะ

opal55

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 22:14:45 »

ขอบคุฌมากๆสำหรับความรู้ต่างๆจะได้เอาไว้ตามพ่อตัวดีให้ทัน ตายยยย kick

Tred

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 18 พฤษภาคม 2010, 22:35:07 »

.,mn เป็นกำลังใจให้นะครับ.....ปล.รับครึ่งเดียวดีที่สุดครับจะได้โดนแค่ครึ่งเดียวอย่างน้อยขอให้เป็นตอได้เสียบก็ดีใจแล้ว   09876

cOmRade_ClubZaa

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 22 พฤษภาคม 2010, 16:45:50 »

งานเข้าแล้ว  kjhg

deeduk

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 24 พฤษภาคม 2010, 11:20:40 »

ยอมรับผิดดีกว่ามั๊งครับ  zad

kengfreedom

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 16 มิถุนายน 2010, 17:02:56 »

.,mn ..อย่าทิ้งหลักฐานให้ตามเก็บครับ.. ,mnnb

lankhuchong

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 20:45:12 »

ของผมก้อเคยเจอเหมือนกัน...แต่พอดีผมทำงานกลางคืน...ก็เลยแก้ตัวว่าเป็นน้องที่ทำงานด้วยกัน...พูดไปเลยว่าสนิท...ก็เลยถ่ายรูปไป
ยังมีถามต่อว่า..ทำไมเขาไม่เคยเห็น..ก็ตอบว่า...น้องเค้าเป็นพ่าร์ทไทม์...มาเป็นบางวัน....ก้อเลยรอดตัวไป..ถ้าเค้ายังเซ้าซี้..ก็บอกว่า..ตัวเองจะอคติ
อะไรนี่...ก็บอกเเล้วไง..จะเอาอะไรอีก..แล้วเราก็ทำงอน...แค่นี้แหละวิธีผม..
                               เราทำอะไร..อย่าให้เค้าจับได้คับ..ไม่งั้นโดนขังลืมคับ...ต้องแก้ตัวให้ได้..แต่ท่านก็อย่าตื่นเต้นมาก..อาการอย่ามากไป
ถ้าเค้าจับได้..แล้วเราสารภาพ..อีก4-5ปีเขาก็เอามาพูดอีก..พาลจะทะเลาะกันอีก...
                               ฉะนั้นอย่าสารภาพ!!!!!..แต่ถ้าเค้ามาเจอหน้ากันคือ..เราไปกะกิ๊กแล้วเค้ามาเจอ..อันนี้อีกเรื่อง..ต้องเลือกว่าจะอยู่กะใคร..ตามไปง้อเค้า
แล้วอีกวันค่อยโทรไปขอโทษอีกฝ่ายแค่นี้ล่ะคับ...อันนี้ประสบการณ์จริงของผม..เชื่อไหมว่า...ขนาดเหตุการณ์นี้ผ่านมา 4-5 ปี เค้ายังนำมาอ้างเวลาผมกลับบ้าน
ไม่ตรงเวลา...สู้ต่อไปคับ........ .,mn
เยี่ยมจิงๆคับ  ฮามาก

lankhuchong

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2010, 20:49:27 »

เค้าโดนใส่ร้าย ตัดต่อรูป  kjhg

5555555555+  โดนจิงๆ  hgjhg

Gunslinger2

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 19 มิถุนายน 2010, 01:36:56 »

ซวยเลยครับแบบนี้

kier3

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 11:23:19 »

ท่านไม่ต้องแก้ตัวอะไรทั้งนั้น  ให้เราตะคอกเสียงดัง ๆ ไปเลยเหมื่อนกับเขาเข้าใจผิด  ให้บอกว่าเป็นรูปเก่า ( แฟนเก่า ) เลิกกันไปแล้วแต่ลืมทิ้งรูป  ถ้ายังไม่หยุดอีกให้ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้เหมื่อนกับเราไม่ได้ทำอะไรผิดเลยยยย...  แล้วบอกน้องเค้าไปเลยว่า "ตอนที่เราอยู่กับใคร ....  "  เรามีคนอื่นไหม  จากนั้นรอให้เรื่องเงียบแล้วค่อยกลับไปเลวต่อครับ  ที่สำคัญไม่ว่าจวนตัวแค่ไหนห้ามยอมรับผิดนะทำเนียน ๆ ไว้ว่าเป็นเรื่องเข้าใจผิดอย่างเดียว  ss

superman

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 20 มิถุนายน 2010, 21:54:31 »

จำไม่ทีหลังอย่าทำเด็ดขาด  อยากขนาดไหนก็ต้องอดไว้  ของผมไม่โดนขนาดนี เจอแค่แมสเสดครั้งพี่น้อง เกือบโดนประหาร ljhgf