-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปนั่งกินเหล้าคนเดียวตามร้านเหล้ามันดูแปลกมั้ยครับ  (อ่าน 22277 ครั้ง)

erawan1

• บุคคลทั่วไป

พอดีว่า ช่วงนี้โสดโคดๆอยากออกไปนั่งจีบสาวบ้าง แต่บางทีเพื่อนก็ไม่ว่างไปด้วยครับ

แล้วถ้าไปคนเดียว คนในร้านหรือสาวๆเค้าจะมองยังไงกับเราครับ เพราะส่วนมากเห็นไปกันเป็นคู่หรือไม่ก็เป็นกลุ่มทั้งนั้นเลย

ใครมีประสบการณ์เที่ยวคนเดียวช่วยมา บอกวิธีฉายเดี่ยวแบบมั่นใจให้ผมหน่อยนะครับ

popcorn4202

ผมไม่ถนัดนั่งคนเดียวเหมือนกันครับ zad
อย่างน้อยๆ มีเพื่อนสักคนไปด้วยตลอด
คือผมคุยไม่เก่ง และที่สำคัญ ไม่นิยมจีบเด็กเสิร์ฟหรือ PG ครับ

ชาคริต

ไปนั่งกินคนเดียวน่ะมีข้อดีหลายๆอย่างแน่นอน

1.ไม่มีใครแย่งจีบสาว
2.ไม่ต้องเสียเวลาคิดเรื่องเงินให้ยุ่งยาก มาเอง จ่ายเอง เงินหวิด ล้างจานเอง สบายใจเฉิ่ม
3.สะดวกที่จะไปต่อได้รวดเร็วโดยไม่ต้องคิดวางแผนอะไรมาก เพราะมาคนเดียวไม่มีใครจะมาขัดแย้งว่าไปนั่นไปนี่แน่นอน
4.อยากกลับเมือ่ไหร่ก็ได้ตามใจชอบ เพราะถ้ามากลับเพื่อน จะกลับก่อนก็ต้องมานั่งเกรงใจเพื่อนอีก

แต่การมาคนเดียวก็ข้อเสียหลายอย่างเช่นกัน เช่นตอนเมามากๆจะไม่มีมีใครมาดูแลเราได้  ถ้าเมาแล้วไปทุเรศไปหาเรื่องคนอื่นก็อาจเจอรุมกระทืบได้โดยไม่มีใครช่วยเลยด้วยซ้ำ

และการไปเที่ยวกินคนเดียว ก็ไม่ควรจะดื่มหนักจนขี่หรือขับรถไม่ไหว ควรจะกินให้เหลือสติ แต่อย่าเหลือสติไว้กินอย่างเดียว เพราะเป็นศพมารายหล่ะกับเมาแล้วขับเนี่ยะ

masiri

พอดีว่า ช่วงนี้โสดโคดๆอยากออกไปนั่งจีบสาวบ้าง แต่บางทีเพื่อนก็ไม่ว่างไปด้วยครับ

แล้วถ้าไปคนเดียว คนในร้านหรือสาวๆเค้าจะมองยังไงกับเราครับ เพราะส่วนมากเห็นไปกันเป็นคู่หรือไม่ก็เป็นกลุ่มทั้งนั้นเลย

ใครมีประสบการณ์เที่ยวคนเดียวช่วยมา บอกวิธีฉายเดี่ยวแบบมั่นใจให้ผมหน่อยนะครับ

ก่อนหน้านี้ผมก็ไปนั่งคนเดียวบ่อยเหมือนกัน ก็ดีนะครับแต่ผมว่ามีคนไปด้วยอย่างน้อยอีก ซักคนน่าจะสนุกกว่าอ่า ผมว่าน้องๆ ที่ร้านเค้าก็ไม่มีเวลามาคุยกับเราตลอดอยู่แล้วอ่ะ
ปล. ว่างๆชวนผมก็ได้ครับผมไปเห็นเพื่อน เดด

pagedown

ในสายตาผม ถ้ายังหนุ่มแล้วมานั่งกินคนเดียว ผมว่าแปลก เพราะวัยประมาณนี้จะมาเป็นฝูงตลอด (เป็นฝูงจริง ๆ นะ ผมทำบ่อย แหะ ๆ)

แต่ถ้ามีอายุประมาณนึง แล้วมาคนเดียวเนี่ย ผมว่าไม่แปลก เพราะเจอบ่อย ประเภทเบียร์ขวด จีบพีจีทั้งคืนนี่ก็เยอะ  ,mnnb

ผมก็เคยคิดจะไปนั่งกินเหล้าคนเดียวเหมือนกัน เพราะช่วงนั้นเพื่อนที่เคารพไม่ว่างกันซักคน

แต่คิดไปคิดมา ท่าจะไม่รอด นั่งเงียบเอาแต่แซวพีจีคนเดียวเหงาพิกล (สำหรับผม)  ouiy

ผมก็เลยไปร้านคาราโอเกะชาวบ้านครับ นึกออกป่ะครับ แบบมุงคา ข้างฝาไม้ไผ่ ไฟวับแวบ ๆ ฮ่า ๆ  เขิน

เมื่อก่อนไปบ่อยเลย ตอนเซ็ง ๆ เพราะมันไม่แพง กินคนเดียวจ่ายไม่หนัก แถมบางทีน้อง ๆ ที่มานั่งด้วยก็น่ารักอีกตะหาก

(จากการวิจัยของผม  fdgdfdf  ในหนึ่งร้านคาราโอเกะหรือเหล้าตองแบบนี้จะมีสาวน่ารักหนึ่งคนต่อหนึ่งร้าน จริง ๆ นะ  ถึงแม้บางทีจะพู่ม่าค่อยชะก็ตาม ฮี่ ๆ )

แต่ไอร้านแบบนี้จะไม่ค่อยมีสาวแหล่ม ๆ โผล่มาให้จีบนะครับ โดยมากจะเป็นสก้อยหรือไม่ก็เดะ ๆ ที่งบไม่สูงพอจะไปนั่งร้านดี ๆ หน่อย

ได้อย่างเสียอย่าง เลือกเอาครับ

หรือถ้ามั่นใจว่านั่งคนเดียวแล้วไม่หงอยก็ลุยโลด !! อย่าได้แคร์สายตาคนอื่นครับ

gosty

ผมก็ขี้อายครับไม่กล้าไปไหนมาไหนคนเดียวไม่กล้าจีบสาวด้วยครับเลยตอบไม่ได้ครับ

erawan1

ในสายตาผม ถ้ายังหนุ่มแล้วมานั่งกินคนเดียว ผมว่าแปลก เพราะวัยประมาณนี้จะมาเป็นฝูงตลอด (เป็นฝูงจริง ๆ นะ ผมทำบ่อย แหะ ๆ)

แต่ถ้ามีอายุประมาณนึง แล้วมาคนเดียวเนี่ย ผมว่าไม่แปลก เพราะเจอบ่อย ประเภทเบียร์ขวด จีบพีจีทั้งคืนนี่ก็เยอะ  ,mnnb

ผมก็เคยคิดจะไปนั่งกินเหล้าคนเดียวเหมือนกัน เพราะช่วงนั้นเพื่อนที่เคารพไม่ว่างกันซักคน

แต่คิดไปคิดมา ท่าจะไม่รอด นั่งเงียบเอาแต่แซวพีจีคนเดียวเหงาพิกล (สำหรับผม)  ouiy

ผมก็เลยไปร้านคาราโอเกะชาวบ้านครับ นึกออกป่ะครับ แบบมุงคา ข้างฝาไม้ไผ่ ไฟวับแวบ ๆ ฮ่า ๆ  เขิน

เมื่อก่อนไปบ่อยเลย ตอนเซ็ง ๆ เพราะมันไม่แพง กินคนเดียวจ่ายไม่หนัก แถมบางทีน้อง ๆ ที่มานั่งด้วยก็น่ารักอีกตะหาก

(จากการวิจัยของผม  fdgdfdf  ในหนึ่งร้านคาราโอเกะหรือเหล้าตองแบบนี้จะมีสาวน่ารักหนึ่งคนต่อหนึ่งร้าน จริง ๆ นะ  ถึงแม้บางทีจะพู่ม่าค่อยชะก็ตาม ฮี่ ๆ )

แต่ไอร้านแบบนี้จะไม่ค่อยมีสาวแหล่ม ๆ โผล่มาให้จีบนะครับ โดยมากจะเป็นสก้อยหรือไม่ก็เดะ ๆ ที่งบไม่สูงพอจะไปนั่งร้านดี ๆ หน่อย

ได้อย่างเสียอย่าง เลือกเอาครับ

หรือถ้ามั่นใจว่านั่งคนเดียวแล้วไม่หงอยก็ลุยโลด !! อย่าได้แคร์สายตาคนอื่นครับ

28 นี่ยังถือว่าหนุ่มอยู่ป่าวครับ หุหุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 กุมภาพันธ์ 2010, 22:38:03 โดย erawan1 »

Attawit1985

nears ผมบ่อยเลยครับ เหงาๆเซ็งๆไปนั่งแด็กคนเดียว พอเริ่มกึ่มๆจะเหงามาก จีบพีจีก็ไม่สนุก มันจะเบื่อมากครับ ช่วงหลังมานี่ไม่คิดที่จะไปนั่งแด็กคนเดียวที่ไหนแล้วละครับ
ถ้ามันอยากจริงๆแล้วไม่มีคนกินด้วย ก็นั่งซัดมันที่ห้องนั่นแหละครับ แป๊บเดียวเมาก็หลับ ไม่งั้นก็ไปหาเกี่ยวสาวๆในผับซะเลย ถือเบียร์ขวดเดินไปเดินมาเจอสาวก็ชน น่าลุ้นดีครับ
ขออย่างเดียวอย่าไปร้านนั่งกินคนเดียวครับผมว่าแทนที่จะชิล มันจะกลายเป็นเบื่อโคตร

autobluesky

ไปนั่งคนเดียวผมว่าดีครับ "แมน" = Man เต็มตัวครับ  pongz

virgin_killer

ถ้าอยากจีบสาวเฉยๆนะครับ ไม่อยากดื่มด่ำกับเหล้า
ไปคนเดียวตอนก่อนร้านปิด 1 ชั่วโมง ครับ
หน่วยรบชุดเล็ก เคลื่อนที่ได้ด้วยวิธีการโผ.. ไปคนเดียว ไปโลด!!

kabba30

ถ้าอยากจีบสาวเฉยๆนะครับ ไม่อยากดื่มด่ำกับเหล้า
ไปคนเดียวตอนก่อนร้านปิด 1 ชั่วโมง ครับ
หน่วยรบชุดเล็ก เคลื่อนที่ได้ด้วยวิธีการโผ.. ไปคนเดียว ไปโลด!!

dsgjsd ถ้าเทพว่างั้นก็ต้องตามนั้นครับ

gosty

ลุยเลยครับอย่ามัวมานั่งคิด

jaydai

nears ผมบ่อยเลยครับ เหงาๆเซ็งๆไปนั่งแด็กคนเดียว พอเริ่มกึ่มๆจะเหงามาก จีบพีจีก็ไม่สนุก มันจะเบื่อมากครับ ช่วงหลังมานี่ไม่คิดที่จะไปนั่งแด็กคนเดียวที่ไหนแล้วละครับ
ถ้ามันอยากจริงๆแล้วไม่มีคนกินด้วย ก็นั่งซัดมันที่ห้องนั่นแหละครับ แป๊บเดียวเมาก็หลับ ไม่งั้นก็ไปหาเกี่ยวสาวๆในผับซะเลย ถือเบียร์ขวดเดินไปเดินมาเจอสาวก็ชน น่าลุ้นดีครับ
ขออย่างเดียวอย่าไปร้านนั่งกินคนเดียวครับผมว่าแทนที่จะชิล มันจะกลายเป็นเบื่อโคตร

hgjhg

นี่เลยครับชีวิตผม...เหอะๆ มะตะกี้ gosty มันโทรมายั่วน้ำลาย(บอกอยู่ oxide ตรึมเลย...) เลยไปชวนเพื่อน แต่ก็มะมีใครไปด้วย เพราะว่า วันพรุ่งนี้ วันศุกร์หล่ะ
ตอนนี้ นั่งกิน ที่ห้องครับ ขี้เกียจไปนังกินเบียร์คนเดียว

เฮ้อ! มันจะโทรมายั่วน้ำลาย ทำไมเนี๊ยะ เจ้า gosty

jungkrud

ไปคนเดียว ระวังไปเยียบตาปลาคนอื่นนะครับ
คำโบราณเค้าว่า " หมาหลวงก๊านหมาหลาย "  zad

Ninja

ไปคนเดียว บางครั้งก้อมีส่วนดีนะครับ ... คล่องตัวดี ไม่ต้องเรื่องมากกันดี ผมมักจะไปคนเดียวบ่อยๆ เพราะเพื่อนๆมักจะว่างไม่ตรงกัน  lhgfr

แต่ถ้าจะจีบให้ติด หรือได้ติดไม้ติดมือ...มันต้องสร้างความแตกต่าง หรือ เลือกสถานที่ให้เหมาะกับเราครับ...รายละเอียดลึกๆจากนี้ ให้ศึกษาจากกระทู้ท่านจิ้นครับ  09876

kabba30

dgd สถานที่ที่เหมาะกับการไปนั่งกินคนเดียว มีด้วยเหรอครับท่าน หรือว่าร้านเหล้าตองแบบเพิงหมาแหงน เออ!ก็อาจมีลุ้น ฮะๆ

COMMINGSOON

ปกติผมฉายเดี่ยวบ่อยน่ะ...ข้อดีก็คือ เหมือนที่ท่านๆบอกมามานสะดวก รวดเร็ว รวบรัด แระตัดตอนได้ในทีเดียว ...คริ๊ๆ
                                           -แนะนำให้หา..(มุมๆ ของร้านน่ะ )ม่ายใช่ไปคนเดียวแร้วไปนั่งซ๊ะกลางวง ที่คนเยอะๆน่ะ มันจาดูเก้อๆไปหน่อย
                                              แระเลือกร้านที่ ชิวๆผู้ใหญ่ๆหน่อยน่ะ อย่าไปร้านที่แซปเยอะๆ เดวงานจาเข้า...

ที่สำคัญสักเกตุบรรยากาศรอบๆข้างใว้ด้วยก็ดีน่ะ จากนั้นก็ตามสเต๊ป งับๆ

albatross

..........ขาไป...ไปคนเดียว.....แต่ขากลับอาจไม่ได้กลับคนเดียว.......จริงป่ะ  dsgjsd dsgjsd dsgjsd

oakley

ไปกินเหล้าคนเดียวไม่ดูแปลกหรอกครับ

แต่มันเหงาอ่ะ  เขิน

Boing 777-200 ER

ทำไปถ้าใจอยากทำ ผมทำประจำครับ ไม่เห็นแปลก

ZEED

เคยไปอยู่คับ ไปนั่งร้านคาราโอเกะแบบ วนไมค์
มีเด็กนั่งดริ๊ง แต่ไม่เคยเรียก
จาไปนั่งตรงส่วนหน้าบาร์ แล้วก็สั่งเบียร์ขวดนึง
ถ้าเด็กคนไหนเค้าสนใจเราเค๊าก็จามานั่งคุยด้วย
ไม่ต้องเสียค่าดริ๊ง แถมมีคนคอยรินเบียร์ให้ตะหาก
ส่วนใหญ่เด็กเค๊าจาเข้ามาแซวว่าทามไมมานั่งคนเดียว
เราก็ร่ายไปเลยคับ สำคัญมานั่งอย่าทำหน้าเซ็งๆๆมา
ให้ทำหน้าเฟรนลี่ๆ ไว้คับเด็กเสริฟหรือน้องๆๆในร้านเค๊าจาได้
ไม่กลัวที่จาเข้ามาทักทายกะเรา

manggoodgi

มือใหม่หัดเที่ยวคนเดียว55555+ ;kljj

mask009

บ่อยๆ ครับกินคนเดียว  zad
แต่เสียอย่างเดียวไม่มีใครพูดด้วยเวลากินเหล้า uilo
แต่ก้อดีครับ เสียเงินคนเดียวไม่ต้องหาร  uiuo

gosty

ผมล่ะไปประจำไม่ค่อยมีใครคบค้าสมาคมด้วย
 zad zad zad

PumpkiN_KinG

ไปนั่งกินคนเดียวน่ะมีข้อดีหลายๆอย่างแน่นอน

1.ไม่มีใครแย่งจีบสาว
2.ไม่ต้องเสียเวลาคิดเรื่องเงินให้ยุ่งยาก มาเอง จ่ายเอง เงินหวิด ล้างจานเอง สบายใจเฉิ่ม
3.สะดวกที่จะไปต่อได้รวดเร็วโดยไม่ต้องคิดวางแผนอะไรมาก เพราะมาคนเดียวไม่มีใครจะมาขัดแย้งว่าไปนั่นไปนี่แน่นอน
4.อยากกลับเมือ่ไหร่ก็ได้ตามใจชอบ เพราะถ้ามากลับเพื่อน จะกลับก่อนก็ต้องมานั่งเกรงใจเพื่อนอีก

แต่การมาคนเดียวก็ข้อเสียหลายอย่างเช่นกัน เช่นตอนเมามากๆจะไม่มีมีใครมาดูแลเราได้  ถ้าเมาแล้วไปทุเรศไปหาเรื่องคนอื่นก็อาจเจอรุมกระทืบได้โดยไม่มีใครช่วยเลยด้วยซ้ำ

และการไปเที่ยวกินคนเดียว ก็ไม่ควรจะดื่มหนักจนขี่หรือขับรถไม่ไหว ควรจะกินให้เหลือสติ แต่อย่าเหลือสติไว้กินอย่างเดียว เพราะเป็นศพมารายหล่ะกับเมาแล้วขับเนี่ยะ

มาแว้วสเต๊ปท่านคริต

จดๆเด๋วเอาไปใช้ที่ร้านOxide เขิน

popcorn4202

ผมล่ะไปประจำไม่ค่อยมีใครคบค้าสมาคมด้วย
 zad zad zad
แกน่ะไปคนเดียวก่อนก็จริง แต่ตอนอยู่สักพักก็ตามมาตลอด

kabba30

jljhl ไปนั่งกินคนเดียวนี่ คงหวังพีจีสินะท่าน ก็ดีครับ ชัดเจนครับ ให้มันรู้ไปเลยว่ามันจะออกหัวหรือก้อย
ถ้าน้องพีจีที่หมายตาไว้เข้ามาคุยด้วย ก็ยาวๆละครับ ฮ่าๆๆๆ ;kljj

gosty

zad zad zad
แกน่ะไปคนเดียวก่อนก็จริง แต่ตอนอยู่สักพักก็ตามมาตลอด
วันนี้จะแอบไปดูว่าใครจะแอบตามมา

kabba30

lkkjjh วาเลนไทน์นี้ป๋มต้องกินคนเดียวววววว.....ทั้งๆที่ไม่อยากกินคนเดียวเยยอะครับ lkkjjh

Phate

เคยไปคนเดียวอยู่ครั้งนึง เครียด อยากเมา เลยไปนั้งร้านแถวนิมมาน  ผ่านไป 1 ชม. ท้ายสุดมันเหงาเกิน  zad กินไม่หนุก เลยต้องโทรตามเพื่อนมา ljhgf   แต่มันเป็นร้านประเภทนั้งกินสบายๆ ดูบอล แซวเชียร์เบียร์ อยู่ได้แค่ ชม. เดียวจริงๆ T_T

Varanus salvator

ไม่แปลกหรอกครับนั่งคนเดียว ผมไปคนเดียวประจำ

ปกติถ้าไปคนเดียวก็ไปร้านประจำ

ไม่ก็คาราโอเกะข้างทางแบบมีเด็กนั่ง แถว ๆ ซอยกาดก้อมอะคับ (ไม่รู้เค้าเรียกว่าซอยอะไร)

ไปแบบนี้อย่างน้อยยังมีเด็กนั่งเป็นเพื่อนแม้ว่าบางคนพูดไม่ชัดก็ตาม

บางทีก็เจอเด็กแบบว่า ... พี่คะ หนูอยากได้พี่อะคะ ขอหนูสักคืนได้ไหมคะ ... เหอะ ๆ  fdgdfdf

erawan1

ไม่แปลกหรอกครับนั่งคนเดียว ผมไปคนเดียวประจำ

ปกติถ้าไปคนเดียวก็ไปร้านประจำ

ไม่ก็คาราโอเกะข้างทางแบบมีเด็กนั่ง แถว ๆ ซอยกาดก้อมอะคับ (ไม่รู้เค้าเรียกว่าซอยอะไร)

ไปแบบนี้อย่างน้อยยังมีเด็กนั่งเป็นเพื่อนแม้ว่าบางคนพูดไม่ชัดก็ตาม

บางทีก็เจอเด็กแบบว่า ... พี่คะ หนูอยากได้พี่อะคะ ขอหนูสักคืนได้ไหมคะ ... เหอะ ๆ  fdgdfdf

^
^
^
ถึงขนาด มีสาวมาขอซักคืนนี่ เทพมากครับ

kabba30

ghfg ป๋มมีแต่แบบว่าหนูค่ะ พี่ขอสักคืนได้มั๊ย!!!!(ขอพาไปเที่ยวน่ะครับ)ก๊ากๆๆๆ kjhg

dinsafa

ผมไปกินหมูกระทะคนเดียวดูอนาถกว่าเยอะเลย  uilo

OT_TO

ผมว่าเปนข้อดีนะ   เพราะน้องๆเค้าจะเหนใจจะเข้ามาคุยเปนเพื่อน  เชื่อผม  ยิ่งไปบ่อยยิ่ง มีโอกาส   pongz

eleanor

เอ่อ ผมไปคนเดียวบ่อย ยิ่งตอน 20-23 บ่อยมากกก ไปวอร์ม มังกี้ สมัยนั้นไปคนเดียวตลอด สบายดี อยากกลับก็กลับ จ่ายก็จ่ายคนเดียวไม่ต้องคิดมาก สาวๆก็เรื่อยๆอะครับ ถ้าเค้าถูกใจเค้าก็มาเองไม่คิดมาก

ตอนนี้ก็ไปคนเดียวแต่ลดลง ไม่บ่อยแบบแต่ก่อน ท่าช้าง หัวลำโพง ก็ไปคนเดียวนะ

nears nears nears

munkypatt

ผมไปออกบ่อยครับ วอร์ม มังกี้  ท่าช้าง
ไปนั่งคนเดียวตั้งแต่ไก่โห่เลยด้วยซ้ำ
เพราะอารมณ์เบื่อๆเซงๆ ไม่อยากกินกับเพื่อน

ข้อดีก็ ไม่ต้องกังวลอะไรมากเจอสาวคุยได้ตลอด
ไม่ต้องโดนใครมาเหน็บว่า เห็น x ดีกว่าเพื่อน
หรือไม่ต้องกลัวว่าใครจะมา ขัดขาเวลาคุยกับสาว
กินเท่าไหร่ออกเท่านั้น (ไม่นับสาวที่มาขอนั่งด้วย)

ยิ่งถ้าไปวอร์มวันที่คนเยอะๆ ไปเร็วๆตอนมีโต๊ะ(ไม่เกิน 2 ทุ่ม)
เอาทิปให้เด็กเสิร์ฟซักนิดบอกถ้าโต๊ะเต็ม มีสาวมากัน 3-4 คน(ซึ่งเป็นปกติ)
ให้มานั่งด้วยได้  เชื่อเถอะครับวันนั้นยังไงอย่างน้อยๆก็ได้เพื่อนต่างเพศ เพิ่มแน่ๆ ไปพัฒนากันทีหลังก็ได้
หรือใครออพชั่นดี หน้าให้ เหล้าหรู มีรถ ดูโอเค คืนนั้นไม่เหงาแน่ๆ

แต่ถ้าจะไปเพื่อเก็บเกี่ยวสาวๆอย่างเดียวก็ไปก่อนร้านปิดซัก 1 ชม พอ ถือแก้วเหล้าเดินๆวนหาเป้าหมาย
แล้วก็ลุย แบบนี้ ข้อดีคือไม่เปลือง ใช้เวลาน้อย
แต่ว่าโอกาศพลาดก็มีเหมือนกันครับ

แค่ประสบการณ์ส่วนตัวของมือใหม่อย่างผมครับ
ยังไงก็ต้องขอวิชาจากท่านเทพในนี้อีกเยอะเลย

toooosy3

ชอบฉายเดี่ยวเหมือนกันครับได้อะไรเยอะเลย

fangp007

กินเหล้าคนเดียว เหงาแย่

แต่ถ้าท่านไปเพื่อภาระกิจอย่างอื่นก็โอนะครับ  ss

Phate

ชอบฉายเดี่ยวเหมือนกันครับได้อะไรเยอะเลย
ทำไมผมไม่เคยได้อะไรเลย     zad

popcorn4202

ทำไมผมไม่เคยได้อะไรเลย     zad
ผมได้นะ ได้แต่มอง
 zad zad

hovnan

ss  เพิ่งย้ายมาเชียงใหม่ไม่รู้จักใครเลยอ่าแต่อยากขึ้นครู ;khhg

p-0-0_0-0-q

ม่ายแปลกน่ะค่ะ แว่นก้อปายกินคนเดียวแต่ต้องหาที่นั่งแอบๆ อาย  fdgdfdf

vagas

คนเดียวจะเป็นที่สนของสาวๆดีครับ. ttu ttu

wolfon75

zad กิน เหล้า คนเดียว เขา ยัง ขาย กิน หมู กระทะ นี้เข้าไม่ ขายให้ งะคน เดียว.          .เคยโดน   lkkjjh ติดรูป หน้าร้าน ห้าม เข้า  อายๆๆ ttu

evolution

ไปคนเดียวจะทำสีหน้าไม่ถูก แต่บางอารมณ์เช่นเซ็งๆ หรือติดพีจีคนนั้นก็ลุยคนเดียว

ถ้าตั้งใจไปคนเดียวจริงๆ ส่วนมากไปดูฟุตบอลครับ แบบนี้ไม่มีเขิน เฮดังอีกต่างหาก หุหุ

lhgfr lhgfr lhgfr

innosen

ไปนั่งกินเหล้าคนเดียวไม่แปลกหรอก ผมว่า แต่จาเหงามากกว่าไม่มีคนมารั่วด้วย    /jhtdc

timmy

มันก็แล้วแต่อารมณ์นะครับ zad
แต่ผมชอบไปมากกว่า  1 คน ครับ jljhl

อย่างน้อยก็ไม่เหงาปาก
มีคนให้ปร฿กษาหรือแม้แต่นินทาสาวๆ  อิอิ kjhg

ฺBomu

ไม่เคยกินคนเดียวอะครับ ไม่กล้าอ่ามันแปลกๆ   zad

focus22

คนเดียวจะเป็นที่สนของสาวๆดีครับ. ttu ttu
ก็ดีนะคับ ผมก็ชอบฉายเดี่ยว
แต่ว่าเมากลับมาทุกที
เพราะว่าทนความน่ารักของพีจีไม่ได้ (ให้สั่งหลายๆขวด)