-->

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณเคยมั้ยที่มีใครสักคนโทรมาหาคุณแต่...  (อ่าน 9105 ครั้ง)

Varanus salvator

• บุคคลทั่วไป
Re: คุณเคยมั้ยที่มีใครสักคนโทรมาหาคุณแต่...
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 17:49:55 »

^
^
^
เอาเลข 13 หลักมา แค่นั้นพอ

อยากได้ใจจะขาด ถ้าได้ก็หายคาใจไปนานแล้ว ยากที่จะหาเองครับ

ขอแค่ชื่อจริง นามสกุลจิง แค่นี้อะที่เหลือผมหาให้ได้

dabodabo

Re: คุณเคยมั้ยที่มีใครสักคนโทรมาหาคุณแต่...
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 17:55:28 »

จ้างบริษัทTKR Investigation Co,Ltd. สืบมั๊ยล่ะครับ?
เห็นว่าเค้าคิดไม่แพง เป็นค่าเหล้าเท่านั้นเอง
 dsgjsd

ผม 1 ในทีมงานครับ

khunny

« ตอบกลับ #52 เมื่อ: 01 เมษายน 2010, 20:45:43 »

น่าหนุกดีนะครับ ตั้งหลายปียังไม่รู้อีก คุณคงไม่ค่อยใส่ใจเท่าไหร่
     ไม่งั้นไม่นานหรอก คนเราถ้าเอาจริงซะอย่าง ผมว่าคุณแหละโรคจิต (ขอโทษด้วยนะครับ)มันเป็นแค่ความเห็นผม

virgin_killer

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 12:21:43 »

^
^
^

อยากได้ใจจะขาด ถ้าได้ก็หายคาใจไปนานแล้ว ยากที่จะหาเองครับ

คุณไม่พยายามเอาซะเลย

Varanus salvator

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 15:12:01 »

^
^
^

คุณไม่พยายามเอาซะเลย

เห็นด้วยครับ +1

meaw_meow

« ตอบกลับ #55 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 15:42:42 »

.,mn ตอนนี้กลายเป็นว่า มะใช่แต่คุณละมั้งครับที่อยากให้ภารกิจนี้สำเร็จ

สงสัยต้องมีติดสินบน ให้รางวัลกันบ้างครับ

ถ้าอยากรู้จริง คงต้องลงทุนกันนิดครับ ขอเลข 10 หลัก (เบอร์โทร)

กับชื่อน้อง และชื่อท่านในการอ้างอิง

เดี๋ยวก็จะมีมือปืนรับจ้าง ไปจัดการให้ท่านเองครับ

ส่วนรางวัลผู้ที่สามารถเปิดเผยตัวน้องให้ท่านได้

เหล้า 1 มื้อ น่าจะพอครับ

where where is where where (ไหน ๆ ก็ไหน ๆ) แล้วขนาดนี้ คงไม่ต้องแคร์สื่อละมั้งครับ

แต่ถ้าท่านแคร์ ก็ Pm หาคนที่ท่านน่าจะไว้ใจครับ (มีไหมนี่)

หรือจะใ้ช้บริการท่านจิ้น หรือ TKR grop ก็ได้นะคราบบ  ;kljj

nobita_sit

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 15:59:30 »

สรุปแล้ว เป็นเพื่อน ผบ. ปลอมตัวมา โดยรับค่าจ้างจาก ผบ.

555+

ล้อเล่นนะครับท่าน

gooniguy

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: 02 เมษายน 2010, 16:42:59 »

แก้ต่างให้ตัวเองครับ

ไม่ใช่ไม่ผมพายามนะครับ ผมสืบเสาะทุกอย่างเท่าที่จะทำได้ครับ แม้กระทั่งใช้ความเป้นหน้าที่การงาน เข้าฐานข้อมูลมหาลัย ผมก็ทำมาแล้ว แต่ก็ยังไม่พบ

ส่วน เรื่องต้องติดสินบนสมาชิกเพื่อช่วยสืบเสาะ นี่ผมคาดว่าน่าจะมี แต่รอโอกาสพิเศษ อีกหน่อยครับ

เพราะบอกน้องเค้าว่าหลังสงกรานต์ จะไปทะเล จะซื้อของฝากมาให้แล้วจะเอาไปผูกที่ข้างรั่วที่เดิม

จากนั่นก็....ตามนั้นครับ

gumx

« ตอบกลับ #58 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 01:46:33 »

จริงๆ คุณก็สนุกกับน้องคนนี่ด้วย เล่นต่อไป!

pegasusk

« ตอบกลับ #59 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 09:07:46 »

หลอนๆพิกล นะครับ
ขอให้ บรรลุภารกิจครับ
สาวน้อย ผู้เป็น ตำนาน เหอะๆๆ ghjk

meaw_meow

« ตอบกลับ #60 เมื่อ: 03 เมษายน 2010, 09:24:35 »

09876 งั้นมารอลุ้นหลังสงกรานต์ อีกที  dgd

toooosy3

« ตอบกลับ #61 เมื่อ: 05 เมษายน 2010, 06:54:34 »

คงจะ อายมั่งครับ

tamon9

« ตอบกลับ #62 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2010, 23:19:39 »

รอลุ้นด้วยคนคับ

hellmezazaza

« ตอบกลับ #63 เมื่อ: 08 พฤษภาคม 2010, 01:46:07 »

ผมรู้สึกเหมือนกับว่าคุณไม่อยากจะรู้ว่าหน้าตาของน้องเค้าเป็นยังไงซักเท่าไร    ljhgf

ทั้งๆที่มีทีม support ตั้งเยอะ

โฮ่ แค่ความเห็นผมนะ อย่า ซีเรียสครับ  zad

Gunslinger2

« ตอบกลับ #64 เมื่อ: 09 พฤษภาคม 2010, 16:18:12 »

คงอายมั้งครับ

jeab-jeab

« ตอบกลับ #65 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2010, 18:25:44 »

ผมมีข้อแนะนำอยู่ข้อหนึ่งซึ่งไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย ไม่ทราบว่าเบอร์ที่เธอโทรมานั้นเป็นเบอร์บ้านหรือเบอร์มือถือ แล้วมันโชว์ที่เครื่องของคุณหรือเปล่า
 ถ้าโชว์ ผมว่าน่าจะตรวจสอบได้จากเจ้าของเครือข่ายนั้นๆว่า ใครเป็นเจ้าของเครื่อง(อันนี้ผมไม่แน่ใจนะครับ เพราะปัจจุบันมีซิมแจกฟรีเยอะแยะ) ฝากให้ท่านที่รู้ข้อมูลช่วยตอบแทนด้วยครับ
      อีกข้อหนึ่งที่ผมคิดว่าน่าจะเป็นไปได้ เธอต้องเป็นผู้ที่รู้จักคุณเป็นอย่างดีหรืออาจเป็นคนที่ใกล้ชิดคุณเอง(แต่คุณอาจจะคาดไม่ถึง) อย่างวันที่คุณบอกว่าอยู่ในงานปาร์ตี้แล้วน้องโทรหาคุณ สงสัยว่าน้องคงจะรู้ว่าคุณอยู่ในงานนั้น และโทรหาคุณโดยที่น้องคงจะแอบโทรโดยไม่ให้คุณเห็นว่ามีใครกำลังโทรศัพท์อยู่ในขณะนั้น  ที่สำคัญผมไม่ทราบว่าคุณมีภรรยาหรือยัง ถ้ามีอาจเป็นสาเหตุหนึ่งที่น้องไม่อยากแสดงตัว จึงขอเพียงแต่ได้คุยกับคุณก็พอ  ขอให้คุณลองไปนึกทบทวนถึงผู้หญิงที่คุณเคยรู้จักมาในระยะเวลา4-5ปีที่ผ่านมาอีกครั้ง
     ข้อสุดท้าย ผมคิดว่าข้อมูลของน้องที่บอกว่าเรียนมัธยมที่วารี แล้วปัจจุบันจะขึ้นปี 4 มหาวิทยาลัย.....นั้น  ผมว่าเป็นข้อมูลที่น้องเขาหลอกให้คุณไขว้เขวมากกว่าเรื่องจริงนะครับ   ขอฝากให้คิดเท่านี้ก่อนนะครับ

num18

« ตอบกลับ #66 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 10:03:30 »

มีอยู่ทางหนึ่งครับ เมื่ออยู่ในงานเดียวกันหรือสถานที่ใกล้กัน ถ้าคุณอยู่กับเพื่อน หรืออยู่ในผับ หาโซนลอยหรือชั้นบน ชวนกันช่วยกันมอง แล้วโทรเข้า ลองดูเลยว่าใครบ้างรับโทรศัพท์ ถ้ามีหลายคนหลอกล่อว่า มากับใครเหรอ คนข้างๆน่ารักดีนะ ชื่อไรเหรอ ถ้ามีใครสักคนยื่นโทรศัพท์ให้เพื่อนคุยก็คนนั้นเระครับ  ระวังจุดเปลี่ยนตรงที่น้องเค้าก็อยู่ข้างบนมองคุณเหมือนกัน ผมเคยที่ข้างๆเชียงใหม่ภูคำ อยู่ชั้นลอย มองลงมาแล้วโทรศัพท์หลอก ว่าเห็นแล้วนะว่าอยู๋ตรงไหน น้องเค้าก็บอกว่าเหรอใส่เสื้อสีอะไร แต่ตะหงิดใจคนที่ลับอยู่มุมโซนบนเลยลองเดาๆไป เป็นว่าน้องเค้ารีบเดินมาระเบียงมองหาคนข้างล่างเหมือนกัน  ผมก็เลยรีบกดวางผมทั้งฟอร์มพูดคนเดียวว่าแค่นี้ก่อนนะเพื่อน เดี๊ยวผมโทรหาใหม่ สาวเพียบเลยเพื่อน น้องเค้าก็ งง ๆ ไปสักพักแต่ผมก็รู้แล้วว่าน้องเค้าเป็นใคร

panda500

« ตอบกลับ #67 เมื่อ: 14 พฤษภาคม 2010, 13:44:27 »

ถาม หน่อยคับ ถ้า คุณเจอเค้าจิงๆแล้ว รูปร่างหน้าตาน้องเค้าไม่ได้เปนแบบที่คุณคาดหวังไว้

คุณคิดว่าคุณ จะยังคงคุยกะน้องเค้าเหมือนเดิม หรอ คับ

ลองถามตัวเองแล้ คิดดู ดีๆ นะครับ ouiy