-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้รถแบบไหน ยี่ห้ออะไร ถึงดึงดูดสาว ๆ มาแสดงวิสัยทัศน์กันหน่อย  (อ่าน 29937 ครั้ง)

chocokizz

• บุคคลทั่วไป

bugatti vayron ค่ะ

กรี๊ดสสสสสสสสสสสสสส

ชอบ เหมือน กันรุย

ว่ากันว่าคนที่ชอบอะไรเหมือนๆกันนี่
แสดงว่ามีอะไรผูกพันกันมาตั้งแต่ชาติก่อน
55555+ จะเน่าไปไหนเนี่ยkoo

toppy

เวฟ 100 แรงสุดล่ะ

Gunslinger2

ขับอะไรก็ได้ที่มันวื่งได้  jljhl

over4darkness

ขับอะไรก็ได้ที่มันวื่งได้  jljhl

สรุปคือ แมงกะไซด์ เบสิคสุดละ  lhgfr

chocokizz

อ่ะ
แมงกะไซด์ก้ะได้

แมงกะไซค์ที่ฟ้าอยากได้มากคือคันนี้

bmw K1200GT

gon47

รถแบบเด้กแนวครับหญิงชอบๆๆ ttu

babor

เข้ามาเก็บข้อมูล เผื่อจะได้ไปซื้อมาใช้สักคัน อิ อิ

NConly

หน้าตาดีมีตังใช้โบกรถแดงไปกินก็ยังได้ fsdg
แต่หน้าอย่างผมต้องพึ่งออฟชั่นสูงๆ vbnn

sompong

รถมียี่ห้อแพงๆ ได้แก่ เบนซ์

kalamung

มันคงเลือกยาก ผมเคยขับมิตซูกระบะ 4 ประตูสีขาวไปนั่งกินเหล้า ขากลับน้องเดินมาส่งที่รถแซวบอกอย่างกับรถขายยา
แต่บางคนขับมอไซด์เก่าๆหน้าตางั้นๆ    แต่โอ้โหคนนั่งซ้อนนี่เราคิดเลย  มันเทพจริงๆหาได้ไงอ่ะแบบนี้  ghfg

test

คิดว่ารถเป็น ปัจจัยนึงครับ หน้าตา คารม ความคุ้นเคย เอาแต้มมารวมๆกัน บางคนหนักไปทาง บางคน ก็มีพร้อม แต่ยิ่งเยอะยิ่งดี ผมว่าน่ะ แต่ผมวิ ไม่มีอะไรเลย นอกจากเวลา  555

hearya

555 มอไซต์ รุ่นเทน่า คับ สาวไม่กริ๊ด แต่ได้เสียวถ้ามีโอกาส

peapea5

โห้ย โชว์กันจัง เดียวปิดเทอม จะขับรถไปโชว์มั่ง jljhl
เตรียมตัวดูกันได้

peapea5

สงสัยจะไปนอนตายแถวเขาขุนตาล แหะๆ fdgdfdf

Thonklarr

รถอะไรก็ได้

อยู่ที่คนมากกว่ามั้ง

zerosocool

รถ ไรก็ได้ ว่าแต่ ทำไมน้องๆ เค้าชอบเป็นสก๊อย มอไซอ่ะ ขายรถ ซื้อฟีโน่ดีกว่ามั้งครับ 5555

kier3

มอไซรุ่นไหนก็ได้ที่มีเบาะ  ไม่ยาวมาก  สาวจะได้กระเถบหนีไม่ได้  ถึอสะโลแกน  "ไข่ติดถัง  หลังติดนม" สาวชอบชัวว์ครับ   ss

therzeed

อยากทราบความเห็นจากท่านเทพ  และทุก ๆ ท่านที่กำลังเดินทางขึ้นสู่บรรไดเทพครับ   kick  สำหรับผมใช้แบบลุย ๆ ครับ ISUZU Hi-lander  Cab 4 ไม่รู้ว่าสาว ๆ จะอยากมานั่งด้วยมะ แต่ที่ผ่านมาก็ยังไม่เคยพลาดนะ   เขิน  ใจผมจริง ๆ อยากให้เก๋งครับประมาณว่า Camry  555++ (ถ้าถูกหวย)  พอดีว่าทำงานที่เหมือง (กฟผ.) ที่ลำปางครับ  ก็เลยต้องใช้รถแบบสูง ๆ ลุย ๆ  แล้วความเห็นของท่านละ รถแบบไหนที่ดึงดูดใจสาว ๆ เผื่อจะได้ไปหาซื้อมาใช้ ถ้ามีกะตัง fsdg

มีพี่คนหนึ่งที่ผมรู้จักที่เหมืองแม่เมาะ

ผมคารวะแกเป็นเทพเลย  แต่ผมไม่ได้ติดต่อแกนานมากเลยลืมชื่อไปแล้วขอโทษด้วยละกัน

ถ้าจำได้จะ PM ไปบอก

nobita_sit

ศึกษา ไว้เผื่อเก็บตังค์ซื้อ

NConly

ต้องคันนี้ครับ ...เปิดประตูลงมาพร้อมกับถือวิสกี้ชั้นดีกับซิกก้าคิวบาร์ .,mn

autobluesky

ผมมว่ามันไม่สำคัญเท่าไรหรอกครับเรื่องยี่ห้อรถ คนขับซี่วิคก็อิจฉาพวกสาวๆซ้อนท้ายมอไซต์มีเยอะไป อยู่ที่สไตร์มากกว่าครับว่ามันเข้ากับเรามั้ยและที่สำคัญในกระเป๋าด้วยครับอย่าให้มากไปกว่าจะไหวแค่นั้นก็ ok แล้ว

art111

ยี่ห้ออะไรก็ได้ แต่ให้ดูดี สะอาด เรียบร้อย น่านั่งจ้า

DujDao

สำหีบผมต้องBBเท่นั้นครับ ไม่เคยคิดอยากได้รถยนต์เลย ตอนนี้ใช้CBR400อยู่ แต่คิดว่าสูงสุดในชีวิตนี้ก็ต้องฮายาบูสะละครับ

virgin_killer

racegal

หลุย ติ๊งต๊อง ...

ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. ชอบๆๆ คัยแนววีไอพี ข้างบนน่ะ
แล้วก็ ชอบ พวก สีสูบด้วย  กรี๊ดดดด ๆๆๆ

Makettingmanager

ผมว่ารถอะไรก็ได้ครับขอให้แพงและสวยเป็นกินครับ dsgjsd

extrem

รถยนต์อะไรก้ได้ขอให้แต่งสวย สะอาดตาดูใหม่ หรือเก๋า ก็ ok ครับ

unknower

The Campagna T-Rex   ,, AERO3S
อยากได้ มอไซค์ คนนี้ คันเดียวเลยครับ แต่จริงๆ มันไม่น่าเรียกมอไซค์นะ เพราะ มันมีพวงมาลัย ต้องเรียกว่า รถยนต์ แต่รถยนต์ ต้องมี4 ล้อ
ไอ้นี่มัน มี 3 ล้อ??????

Phate

เมื่อก่อนขี่ ไทเกอร์เก่า ๆ จีบสาวติดมากที่สุด
หันไปขี่ honda GL ก็พอจีบได้บ้าง แต่ไม่มากเท่าเมื่อก่อน
พอมาขับรถยนต์ โตโยต้า โคโลล่า ae101(ถ้าจำไม่ผิด) จีบใครไม่ติดเลย ฮะๆ

Team_then

วีโก้ครับ...โก้สมชื่อ uiuo

Caranthir

พวกรถเครื่อง big bike นี่มันแพงมากมั๊ยครับ
ตอนเด็กๆ เห็นน้าชาย ชอบขับไปแข่งรถกินเงิน กันตอนกลางคืน

เลย มีความฝันว่าอยากได้มาลองขี่ดูสักคัน ^^;

dentist1

แคมดำ กำลังจะขวบแล้วจ้า

แต่หลีไมีเป็นหล่ะ ไม่รุจะไปนั่งดื่มไหนคนเดียว
 lkkjjh lkkjjh

MR.GOLF

ผมให้ความเห็นว่า รถไม่เกี่ยวครับ มันอยู่ที่เงินในกระเป๋าต่างหากว่ามีมากหรือน้อย
 hssd hssd

innocentl

คนขับมีตัง รถสปอดไว้ก่อน  เปิดประทุนเห็นหน้าคนขับชัดๆยิ่งดี ไปจอดหน้าประตูเท็กนะหชอื้อหือ

SPYDOG

ผมว่านะครับรถเป็นหนึ่งในปัจจัยครับ เดด

Miss Jingjai

อยากนั่งแอคคอร์ดตัวใหม่ค่ะ  ใครมีให้นั่งบ้างเนี่ย

MrBig

รถในฝันครับ
HONDA DREAM อิอิ

auncm

ช่วงนี้ต้อง ไฮบริด์ ด้วยป่าวครับ ถ้าต้องไฮบริด์ ก็คงเป็น คัมรี่ อ่ะ....รถในฝัน (ของผมด้วย)

CHAMNAN ARAMSART

ford fiesta  จะได้ไหมครับ

chunyoung

ผมว่ารถอะไรก็ได้ สำคัญที่หน้าตา (มาก่อน) จากนั้นก็เงินในกระเป๋าครับ  ;kljj