-->

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอสาวใจแข็ง อ้าวววววมาอ่านกันหน่อย  (อ่าน 15271 ครั้ง)

takcomru

• บุคคลทั่วไป

kick  เหตุการณ์สด ๆ ร้อน ๆ มะคืนนี้เอง (แฟนกลับไปนอนบ้านหนีเที่ยวเลย)   พอดีน้องคนนี้รู้จักกันมาพักหนึ่งแล้ว  เมื่อคืนเลยชวนไปทานข้าว  + เหล้าด้วย  พอ 5 ทุ่ม น้องเค้าบอกว่าจะกลับแล้วไปส่งด้วย พรุ่งนี้ต้องตื่นแต่เช้าจะไปทำบุญ  ผมก็เช็คบิลพาน้องเค้าไปส่ง  ตามสไตร์ครับ  ผมก็ต้องพยายามกล่อมน้องเค้าให้อยู่ต่อ  ก็บอกว่าตอนนี้พี่ยังไม่อยากกลับเลย  เดี๋ยวยังไงพี่ไปส่งแล้วจะมานั่งดื่มคนเดียวแถว ๆ หอน้องนี่แหละ  555+++  มุขบ้านนอก พูดอะไรประชดไป  ไม่มีเพือ่นอะไรประมาณนี้  kjhg  แล้วก็ได้ผลครับน้องเค้าเห็นใจจริง ๆ ก็เลยบอกว่าเหล้ายังเหลืออีกตั้งเยอะ  เดี๋ยวแวะซื้อโซดา น้ำแข็ง  ไปกินในห้องละกัน  gsdgdgs  (ตามแผน)  และน้องเค้าบอกว่าดื่มได้ถึงเที่ยงคืน  เพราะหลังเที่ยงไปจะเป็นวันอาสาฬหบูชา ก็โอเค  ดื่มถึงเที่ยงแต่ขอหนัก ๆ  (ข้อมูลเปรีบยเทียบ  ไปนั่งที่ร้านห้อยขา  สองทุ่มถึงเกือบห้าทุม  เหล้าลงไม่ถึงครึ่ง  มาต่อที่ห้องชั่วโมงเดียวเหล้าหมด)  แล้วทำไรต่อหละคุณผู้ชายครับ  ก็ต้องลุยต่อซิครับ   ;kljj  ณ ขณะที่กำลังคิดจะลุยนั้น  ก็มีประโยคหนึ่งที่ไม่ค่อยสู้ดีนักแว่วเข้าหูมา  จะกลับหรือยังเดี๋ยวไปเปิดประตูให้  เห่อ ๆ  ๆ กลับไม่ใช่กรูแล้ว khjhgg  ตามสเตปครับ  เมา กลับไม่ไหว  ขอนอนพักแป๊ปนึงละกัน  เธอก็ไปอาบน้ำ ผมก็ขออาบต่อ  และผมดูแล้วว่าน้องเค้าก็เมาน่าดูเหมือนกัน  ผมออกห้องน้ำมาน้องเค้าก็ใส่ชุดนอนลายโดเรมอน  โอ้ววว..  มันทำให้ผมเกิดอารมณ์เพิ่มขึ้นถึง 20 %  555+++ mbvc  เริ่มแผนรุกเลย  ก็เข้าไปกอด จูบ  ลูบคลำ  ไซ้  (เหมือน ๆ กับพวกคุณทำนั่นแหละ)  แล้วผมสังเกตุปฏิกิริยาของน้องเค้าจะมีเสียงครวญครางเบา ๆ ออกมาแล้วก็เริ่มมาลูบไล้ตัวผม  ผมก็เริ่มเปลี่ยนเป้าไปที่หน้าอก  โอ้ววว  ..ที่นี่ไม่ยากนักก็สามารถพิชิตได้  มีอุปสรรค์อยู่บ้าง  แล้วซักพักมือข้างขวาก็มุ่งเป้าไปด้านล่าง  ไอ้เป้านี่แหละตัวปัญหา  มันลงไปทีไรไม่ถึงซักที  แม้กระทั่งว่าทำให้น้องเค้าเคลิ้มขนาดนั้นแล้ว  แต่น้องเค้าสติดีมาก  และคอยหยุดเกมไม่ไห้ไปถึงขั้นนั้น  ประมาณนี้เลยครับ  พอถึงขั้นที่ว่าเรารุกจะเอาละ  เธอก็จะจับมือผมออกแล้วพูดว่า  พอได้แล้ว.... vbnn  ผมก็ไม่ละความพยายาม น้องบอกพอได้แล้วผมก็หยุดพักซัก 1 นาที  เริ่มใหม่  เป็นแบบนี้ทั้งคืนเลยอะ  vbnn  จะได้ ๆ แต่ก็ไม่ได้  (เป้าล่างผมเดินทางไปถึงป่าดงดิบแล้ว)  แล้วคำตอบก็คือ  อด  แล้วครั้งต่อไปจะปราบน้องคนนี้ให้อยู่หมัดด้วยวิธีใด  แล้วน้องคนนี้จะเรียกว่าใจแข็งใช่หรือไม่  ouiy เทพ ๆ ทั้งหลายชี้แนะด้วยครับ  ouiy

op po

Re: เจอสาวใจแข็ง อ้าวววววมาอ่านกันหน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 16:11:53 »

คิดว่าน้องเค้าคงมีใจอยู่นะ แต่วันพระ เลยไม่มีรมณ์ร่วมมั้ง

timmy

Re: เจอสาวใจแข็ง อ้าวววววมาอ่านกันหน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 17:47:46 »

แปลกแฮะ

สงสัยด้านบนยังไม่พอ dsgjsd

ซอกคอ+จูบ นานๆหน่อยนะครับ  เดี๋ยวน้องเค้าไม่เตลิด ;kljj

uppermost

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 19:09:03 »

ครั้่งนี้ พลาดไป ไม่เป็นไร หุๆ

ครั้งต่อไปนี้ อย่าให้ พลาด บิวท์ ให้สุดๆ มืออย่าให้่นิ่ง

จากนั้นก็ บรรจง เน้นๆ เหอๆๆ

แต่......ครั้งต่อไป นี่สิ มันจะเมื่อไร น๊าาาาา

Varanus salvator

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 19:49:29 »

สนทำไมล้วงเข้าไปเลยสิคร๊าบ ...

Keijikung

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 19:55:20 »

น้องคงมีเหตุผล ลองคิด ถ้าคนมีอารมณ์ยังไงก้อต้องให้  dsgjsd dsgjsd

Yasito

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 20:02:45 »

เค้าไม่ยอมก็อย่าไปบังคับเค้าเลย สักวันหนึ่งเค้าก็ยอมเองมั้งคะ เซ็กส์ที่เกิดจากความยินยอมทั้งสองฝ่ายน่าจะสวยงามมากกว่านะ

zad

mujiyd0Jk

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 20:29:15 »

เค้าไม่ยอมก็อย่าไปบังคับเค้าเลย สักวันหนึ่งเค้าก็ยอมเองมั้งคะ เซ็กส์ที่เกิดจากความยินยอมทั้งสองฝ่ายน่าจะสวยงามมากกว่านะ

zad

o/ เหนด้วยครับ ;kljj ;kljj

f_a_m_fp

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 20:47:07 »

มาขนาดนี้แล้ว เค้าคงยังไม่พร้อม หรือยังไม่ได้เตรียมใจ คงมีเหตุผลอ่ะครับ รอให้เย็นซักพักคงมีโอกาศน่ะผมว่า  fdgdfdf

Phate

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 21:11:59 »

เห็นด้วยเป็นที่สุด!!
สุดยอดบุรุษ ต้องไม่ฝืนใจ ต้องเกิดจากความยินยอมและรู้สึกดี ๆ ทั้งสองฝ่าย  เราหยุดได้ เราเก่ง! ไม่ปล่อยอารมณ์ตามสันดานดิบลูกผู้ชาย  hgjhg
รอจนกว่าเค้า้จะพร้อมและยินยอมเรานะ  ดีที่สุด รู้สึกดีที่สุดเลยแหละ  หลังเสร็จกิจ happy ทั้งสองฝ่าย ไม่มีฝ่ายใดเสียใจ!

แต่จงระวัง!!!!   ผมเคยเจอ เมื่อก่อน เคยจีบสาวอยู่คนหนึ่ง เค้าก็วางตัวกับผมแบบนี้ เราก็ยอมไม่ทำอะไร   สิ่งที่เกิดขึ้นคือ  คนอื่นคาบไปแดก!!!  เราจีบทำดีมาแทบตาย แต่คนที่ได้ไป เป็นใครก็ไม่รู้!!! เป็นคนอื่น!    
มันเจ็บสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   ยิ่งกว่า ค ว า ย อีก!!  ผมโดนมาแล้ว  ซึ่งบางครั้ง คนดีก็ไม่มีที่อยู่......   จากเหตุการณ์วันนั้น หลายครั้งที่ผมอยากจะทำตัวเ ล ว ถึงเค้าไม่เอา เราก็จะฝืนเอา เราไม่อยากเป็นคนดีแล้ว.....  แต่สุดท้ายก็ทำไม่ได้เพราะไม่ใช่ตัวเรา  ให้ผมไปฝืนใจบังคับใคร มันไม่ใช่ตัวผม   ทุกวันนี้เลยเป็นคนดีที่เป็น ค ว า ย เรื่อยมา..........  เฮ้อ บ่นเรื่องเก่าๆ สมัยเยาว์วัยอีกละเรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 กรกฎาคม 2010, 23:48:27 โดย Phate »

limited

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 21:28:33 »

สงสัยกลัวตื่นไปทำบุญไม่ได้มั้ง uiuo

pagedown

« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2010, 23:54:58 »

น้องมีตอประจำตัว

ss ss

pitiosis

« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 00:20:45 »

ผมว่าน้องเค้าอาจจะยังไม่พร้อมคับ.  ผมก็เคยแบบท่านเนี่ยแหละ สุดท้ายน้องเค้าบอกผมว่าน้องเค้ายังไม่พร้อม. รอเวลาไปก่อนก็ได้คับ. มาถึงขนาดนี้น้องเร้ามีใจอยู่แล้ว

tiaaui

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 10:40:04 »

สงสัยน้องจะมีของเหมือนท่านแน่ๆ  kjhg

motx

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:02:07 »

ตามที่อ่านมา น้องเค้ามีใจให้แล้วครับ แต่ิติดบางอย่าง
1.เค้ายังไม่มั่นใจในตัว จข.กท ว่าครั้งเดียวแล้วจากหรือเปล่า
2.น้องเค้าอยากทำความรู้จักให้มากกว่านี้ ก่อนที่จะให้
3.คุณต้องการปิดเกมส์ทันที มันเร็วไป น้องเค้าเลยให้แค่ภายนอก แต่ สักระยะพอคุ้นกันแล้ว ก็ไม่อยากครับ

Bigteacher

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:04:40 »

คราวหน้าถ้ามีโอกาสอย่าใจร้อนแบบนี้อีกครับ ลองสังเกตุดูด้วยว่าน้องเค้าชอบแบบใหน เช่น กอด จูบ ลูป คลำ อย่างใหนที่น้องถึงกับครางออกมาให้เน้นเป็นพิเศษครับ เด๋วก็มาเอง  fhgj

takcomru

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:38:21 »

nears  ผมถือคติ  ความพยายามอยู่ที่ไหน  ความสำเร็จอยู่ที่นั่น   fhgj  มะเช้าผมออกห้องน้องเค้า 6 โมงเช้า  กลับบ้านอาบน้ำแต่งตัวคิดทบทวนเรื่องมะคืนนิดนึง  แล้วก็อยากแก้เกมส์  ตอน 9 โมงเลยโทรไปนัดดูหนัง  น้องเค้าก็โอเค เราไปดูหนังรอบเที่ยงครึ่ง เสร็จไปนั่งทานข้าว  ทานข้าวเสร็จน้องเค้าบอกว่าเดี๋ยวจะกลับแล้ว  ผ้าที่ห้องเป็นกองเลยยังไม่ได้ซักเลย   ผมก็โอเคไปส่งน้องเค้าที่ห้อง   ghfg  ตามสเตปเดิมขอไปนั่งเล่นในห้องแปปนึงได้มะ  น้องเค้าก็ไม่ขัดข้อง  พอเข้าไปในห้องผมก็พยายามจู่โจมน้องเค้าทีละเล็กทีละน้อยจนสถานการณ์มันกลับมาเป็นเหมือนเมื่อคืนนี้อีกครั้งหนึ่ง  (แต่ต่างกันตรงที่ตอนนี้เป็นกลางวันและไม่ได้ดื่มเหล้า)  อะไร ๆ ดูจะเหมือนเดิมแทบทั้งสิ้นเป้าบน (หน้าอก) ไม่มีปัญหา  ไอ้เป้าล่างนี่แหละมันชั่งยากนัก  ก็คิดอยู่ว่าอะไรที่มันยากนี่แหละยิ่งน่าค้นหา 555++ jljhl  พยายามไปเรื่อย ๆ ครับ อย่าท้อเกือบชั่วโมงได้มั้งถึงสามารถพิชิตเทือกเขาเอฟเวอร์เร็ดได้  555++ .,mn  แต่ดูเหมือนกับว่าน้องเค้ายังไม่อยากให้เราไปถึงขั้นนั้น  เธอก็พยายามเบรคเกมแต่ผมพยายามให้เกมมันไปต่อ  จนท่าทีน้องเค้าอ่อนลง  และคำพูดหนึ่งที่น้องเค้าให้ผมขบคิดก่อนเริ่มเกมขั้นต่อไป  คือได้กันแล้วจะทิ้งกันมะ  ผู้ชายทุกคนก็ต้องพูดว่าไม่หรอก  ก็ยังรักเหมือนเดิม  อุ้ยยย... มากกว่าเดิมด้วยซ้ำ  ผูกพันกว่าเดิม  ประมาณนั้น  น้องเค้าก็ใจอ่อนครับและตอนนี้นั่นเองที่  ที่ทำให้ผมเข้าใจคำว่าชนะใจน้องเค้าเป็นอย่างไร  ก่อนที่ผมจะลงเสาเอก  ก็ยังค้างคาใจเหตุการณ์เมื่อคืน  ก็เลยถามตอบไปว่าเมื่อคืนทำไมไม่ยอม  น้องเค้าตอบว่า  1. ยังไม่พร้อม (กลัวได้แล้วทิ้ง)  2. เมนต์มาวันสุดท้าย   ghjk  เห่อ ๆ แล้วผมก็ได้คำตอบแล้วว่าทำไมเมื่อคืนถึงพลาด   uiuo  เหตุการณ์มันไม่จบครับ  คือว่าน้องเค้าเป็นคนตัวเล็ก  มันก็เลยมีปัญหาขณะทำกิจกรรม  ไม่รู้ว่า  ...ของน้องเค้าเล็กเกินไป  หรือ  ของผมใหญ่เกินไป  ตอนที่เรามีอะไรกันผมสงสารน้องเค้ามากเลย  ร้องเสียงดังมากเลยอะ  สงสัยดังไป 3 ห้องเลยมั้ง  แล้วน้องเค้าก็บ่นว่าเจ็บด้วย  ผมก็เลยแก้ปัญหาโดนการเอาเข้าไปไม่มิด  ประมาณครึ่งเดียว  แต่มันก็ไม่ช่วยผ่อนคลายความเจ็บปวดของน้องเค้าลงได้เลย  แล้วเป็นแบบนี้ ขอถามว่า 
              1. ครั้งต่อไปน้องเค้ายังจะอยากมีอะไรกับผมอีกมะ
              2. แล้วพอมีวิธีใดพอจะช่วยผ่อนคลายความเจ็บปวดน้องเค้าได้บ้าง  (ใส่ cd  แล้วและเล่นน้องสาวจนเปือกแล้ว)
              3. ลงตกลงปัญหามันอยู่ตรงไหน
         และเหตุการณ์วันนี้ประมาณว่าขับรถผ่าไฟเหลืองครับ 555+++  และดูน้องเค้าจะจริงจังกับผมมากขึ้นด้วย ;kljj  แล้วก็จบลงด้วยการไม่ได้ซักผ้า  แต่ซักอย่างอื่นแทน uiuo

chocokizz

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:39:00 »

เค้ากลัวพี่จะตกใจที่ของน้องเค้าใหญ่กว่าของพี่อีก 5555+

chocokizz

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:41:04 »

ว้าตอบช้าไปนิสเดียวเอง

เอ๊ะ
หรือว่าหมอเค้าคงทำมาให้เล็กไปอ่ะพี่ อิอิ

takcomru

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:41:21 »

เค้ากลัวพี่จะตกใจที่ของน้องเค้าใหญ่กว่าของพี่อีก 5555+

ไม่ครับมันฟิตจริง ๆ นะ  ชอบมากอะ  ผมว่าคำตอบน่าจะเป็นของผมใหญ่มากกว่า  ลองให้ความเห็นหน่อยครับ  จะได้เอาไปปรับปรุง jljhl

chocokizz

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 17:44:19 »

ถ้าเล้าจนเปียกแล้วยังบอกเจ็บอยู่เนี่ย
แนะนำว่าบางทีแค่มีอารมยังไม่พอ
ลองเล้าจนน้องเค้าเสร็จไปรอบนึงก่อน
แล้วพี่ค่อยโซเดมาคอม
แต่วิธีนี้มีความเสี่ยงสูงเพราะถ้าน้องเค้าเสร็จแล้วไม่มีอารมต่อ
ก็อด

ส่วนเรื่องของพี่ใหญ่เนี่ย หนูว่าแก้ยากอ่ะพี่(อย่าไปแก้ไขมันเลย อิอิ jljhl )

Bigteacher

« ตอบกลับ #21 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 21:10:19 »

ไม่รู้ว่าคุณจะทำได้หรือป่าว แต่ผมเคยใช้วิธีนี้มาแล้วครับ คือช่วงที่ของเรายังแข็งตัวไม่เต็มที่ก็ใส่เลยครับ ใส่ให้มิดเลย แล้วค่อยๆขยับ น้องเค้าจะมีอารมร่วมด้วยอย่างมากครับ พอของเราแข็งเต็ทที่ก็ไปอยู่ในตัวน้องเค้าหมดแล้ว ทีนี้ยิ่งบรรเจิด ครั้งต่อไปก็ง่ายแล้วครับ  fsdg

NConly

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 21:27:19 »

ถ้าเล้าจนเปียกแล้วยังบอกเจ็บอยู่เนี่ย
แนะนำว่าบางทีแค่มีอารมยังไม่พอ
ลองเล้าจนน้องเค้าเสร็จไปรอบนึงก่อน
แล้วพี่ค่อยโซเดมาคอม
แต่วิธีนี้มีความเสี่ยงสูงเพราะถ้าน้องเค้าเสร็จแล้วไม่มีอารมต่อ
ก็อด

ส่วนเรื่องของพี่ใหญ่เนี่ย หนูว่าแก้ยากอ่ะพี่(อย่าไปแก้ไขมันเลย อิอิ jljhl )
เห็นด้วยตามนี้ ;kljj

p_nuin

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 21:37:31 »

pmถามเทพทาสีcasXครับ

Keijikung

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 22:08:42 »

สุดท้ายก้อได้ สมใจอยาก  ;kljj แต่เหมือนท่านจะเผลอไปเหยียบกาวดักหนูแทน  kjhg kjhg kjhg

Yasito

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 22:19:10 »

มีเซ็กส์แล้วเจ็บ....สงสารผู้หญิง  จัง!! ถ้าเป็นปลามีแบบนี้ ครั้งต่อไปคงกลัวๆนิด 1 ถ้าของพี่มันเบิ้มเกินไป อิอิ fdgdfdf

j007

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2010, 22:25:28 »

สาวๆ มาตอบหล่ะ 2 ท่าน ผมว่า สิ่งที่ ญ. อยากสื่อถึง ช. นี่หล่ะครับ คำตอบที่แท้จริง

ส่วนผมเผอิญยังบริสุทธิ์อ่ะครับ ไม่ประสีประสา..... fdgdfdf

party

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 09:34:39 »

มีครั้งแรก ก็จะมีครั้งต่อๆ ไป
เอาไงกับชีวิตก็คิดด้วยเน้อ 

กับคำถามน้องเค้า ( คำพูดหนึ่งที่น้องเค้าให้ผมขบคิดก่อนเริ่มเกมขั้นต่อไป  )

woon

« ตอบกลับ #28 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 10:39:24 »

อนาคตงานเข้าแน่ โชคดีครับพี่ dsgjsd

popcorn4202

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 11:09:50 »

ผมเคยเจอคนนึงครับ ได้ทุกอย่างยกเว้นสอดใส่ และโอกาสไม่ได้มีแค่หนเดียว
แต่ก็มี limit แค่นั้น จนเบื่อครับ ไม่ได้ก็ไม่ได้ ช่างมัน

ท่าทางต้องหาตัวช่วยหน่อยแล้วมั้ง
555+

Phate

« ตอบกลับ #30 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 11:18:39 »

ระวังสักวันงานจะเข้าเน้อ  Clear ดีๆ
เรามีแฟนสุดท่รักแล้ว  แต่ไปทำให้ใครอีกคนรักเราที่สุด..........
คำถามที่น้องเค้าถาม กับคำตอบที่ตอบไป.......   คิดให้ดีนะครับ  ว่าทำได้จริงไหม
แล้วสักวัน อาจจะทำใครร้องไห้ได้.......   ระวังดี ๆ นะครับ

(ทำให้ใครสักคนร้องไห้มันเจ็บเช่นกัน โดยเฉพาะคนท่เรารู้สึกดี ๆ ด้วย แต่ให้ความรักไม่ได้)

timmy

« ตอบกลับ #31 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 12:19:47 »

น้องเค้าเกร็งหรือเปล่าครับ เหมือนว่าน้องเค้าไม่ได้ปล่อยไปตามอารมณ์

ปล ระวังน้องเค้าติดเป็นตังเมนะครับ ทีนี้ล่ะ สลัดยากส์

takcomru

« ตอบกลับ #32 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 18:38:26 »

สตอนนี้ผมเริ่มกลัว ๆ แล้วหละครับ   ouiy  เพราะว่าเมื่อวานตอนเย็นน้องเค้าโทรมาหาบอกให้พาไปทานข้าวด้วยตอนดึก ๆ ก็เลยจำเป็นต้องไปครับ  แต่ดูท่าทางน้องเค้าเริ่มจะจริงจังกับผมแล้วอะ  สังเกตุจาก
          1. ปกติไม่ค่อยจะโทรมาหาผมเท่าไหร่  ส่วนใหญ่ผมจะโทรหาเอง  มาวันนี้โทรมาทั้งวัน
          2. เวลาอยู่ด้วยกันสองต่อสองเธอจะไม่ค่อยปกติร่างกายเหมือนที่ผ่านมา  เช่น เมื่อก่อนจะนอนด้วยกันน้องเค้าจะใส่ชุดชั้นในด้วย  เสื้อผ้ามิดชิดมาก  แต่มาคืนนี้มันเหลือแค่ชุดนอนตัวเดียว  ซึ่งมันถอดง่ายมาก
          3. น้องเค้าจะสอบถามข้อมูลผมเสมอว่า  หยุดงานวันไหน  เลิกงานกี่โมง  และไปหาได้ใหม
          4. ดูน้องเค้าจะมาเอาอกเอาใจเรามาก ๆ ๆ ๆ
          5. คำพูดที่ติดหูผมเสมอ  และมักได้ยินบ่อย ๆ อย่าทิ้งกันนะ  ...รักพี่มากเลย  (ไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นตอนไหนความรักเนี่ย)
          และสิ่งที่ผมไม่อยากได้ยินจากปากน้องเค้าเลยคือ  มรึงทิ้งกรูมรึงตาย  หรือ มรึงหรอกกรูทามไม   ouiy  เอาเป็นว่าเดี๋ยวผมจะค่อย ๆ หาวิธีบอกความจริงให้น้องเค้าละกัน

chocokizz

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 19:35:59 »

งานงอกซะแล้วพี่เอ๋ย

รีบๆตัดนะพี่ อาการอย่างนี้ผู้หญิงเค้าเริ่มหวังเยอะเกินไปแล้วล่ะ
แล้วยิ่งถ้าผู้หญิงเค้าไม่ได้เผื่อใจไว้ด้วยเนี่ย โอ๊ยตายๆๆๆๆๆ

รีบๆนะพี่ก่อนที่งานจะงอกจนกลายเป็นต้น

Yasito

« ตอบกลับ #34 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 21:26:27 »

สลัดยากแล้วล่ะคุณเอ้ยยย

piuyty

Phate

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: 28 กรกฎาคม 2010, 22:29:26 »

ซวยละ  คราวหน้าทำอะไรคิดหน้าคิดหลังด้วย  อย่าให้ความหื่นบังตา

gunman7777

« ตอบกลับ #36 เมื่อ: 29 กรกฎาคม 2010, 21:02:14 »

อ่านตั้งแต่ต้นจนถึงท้าย ความหื่นบังตาจิงๆ นะคับ ยังงัยก็เอาใจช่วยนะคับ

mylove

« ตอบกลับ #37 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 06:51:18 »

ดีชั่วรู้หมด แต่ห้ามใจไม่ไหว แต่ตอนนี้งานชิ้นใหญ่เข้าแล้วละครับพี่น้องงงงง
กรรมแล้วละครับงานนี้

virgin_killer

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 08:37:13 »

สุดท้ายคุณก็จะมานั่งปวดหัวว่าการเป็นคนเจ้าชู้มันไม่ดีเลย  ss

dabodabo

« ตอบกลับ #39 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 08:41:22 »

งานเข้าแหล่วว

eleanor

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 08:43:56 »

สุดท้ายคุณก็จะมานั่งปวดหัวว่าการเป็นคนเจ้าชู้มันไม่ดีเลย  ss

นี่ คนนี้เลย รักแฟนคนเดียว แต่มักโดนสถานการณ์บีบบังคับ ใช่ปะคับพี่จิ้น ???

piuyty piuyty piuyty

gooloo

« ตอบกลับ #41 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2010, 10:09:35 »

ถ้าวันนั้นได้เสียละ มันก็จะดูเหมือนง่ายเกิน (ผู้หญิงใจง่าย) น้องเค้าคงไว้ลายนิดนึ่ง คราวต่อคงมีเฮแน่....

zIGaDoW

« ตอบกลับ #42 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 11:31:53 »

คล้าย ๆ แบบผมเลยแต่ผม ตัดไปก่อน และก้อไม่ได้จัด

ตอนนี้เลยโล่ง  kjhg

Bigteacher

« ตอบกลับ #43 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 11:48:46 »

รักจะเดินทางนี้แล้วก็อย่าหวั่นเกรงใดๆครับ ลุยต่อไป แก้ไขสถานการณ์ไปเรื่อยๆ คิดว่าสร้างความตื่นเต้นให้กับชีวิตครับ พอถึงจุดผู้ชายเราส่วนใหญ่ก็หยุดเองครับ  gsdgdgs

bird555

« ตอบกลับ #44 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 12:53:17 »

คราวนี้ล่ะคงได้เสียตังซื้อมือถืออีกเครื่องแฟนเบอหนึ่ง กิ้กเบอร์นึง ระวังกิ้กติดง่อมแง่มน่ะครับเด่วจะบานปลาย

ami_amilie

« ตอบกลับ #45 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 15:04:56 »

สตอนนี้ผมเริ่มกลัว ๆ แล้วหละครับ   ouiy  เพราะว่าเมื่อวานตอนเย็นน้องเค้าโทรมาหาบอกให้พาไปทานข้าวด้วยตอนดึก ๆ ก็เลยจำเป็นต้องไปครับ  แต่ดูท่าทางน้องเค้าเริ่มจะจริงจังกับผมแล้วอะ  สังเกตุจาก
          1. ปกติไม่ค่อยจะโทรมาหาผมเท่าไหร่  ส่วนใหญ่ผมจะโทรหาเอง  มาวันนี้โทรมาทั้งวัน
          2. เวลาอยู่ด้วยกันสองต่อสองเธอจะไม่ค่อยปกติร่างกายเหมือนที่ผ่านมา  เช่น เมื่อก่อนจะนอนด้วยกันน้องเค้าจะใส่ชุดชั้นในด้วย  เสื้อผ้ามิดชิดมาก  แต่มาคืนนี้มันเหลือแค่ชุดนอนตัวเดียว  ซึ่งมันถอดง่ายมาก
          3. น้องเค้าจะสอบถามข้อมูลผมเสมอว่า  หยุดงานวันไหน  เลิกงานกี่โมง  และไปหาได้ใหม
          4. ดูน้องเค้าจะมาเอาอกเอาใจเรามาก ๆ ๆ ๆ
          5. คำพูดที่ติดหูผมเสมอ  และมักได้ยินบ่อย ๆ อย่าทิ้งกันนะ  ...รักพี่มากเลย  (ไม่รู้ว่ามันเกิดขึ้นตอนไหนความรักเนี่ย)
          และสิ่งที่ผมไม่อยากได้ยินจากปากน้องเค้าเลยคือ  มรึงทิ้งกรูมรึงตาย  หรือ มรึงหรอกกรูทามไม   ouiy  เอาเป็นว่าเดี๋ยวผมจะค่อย ๆ หาวิธีบอกความจริงให้น้องเค้าละกัน

สงสารจัง     บอกยังไงไม่ให้เจ็บ  คงไม่มี  .. ไงก็เจ็บอยู่ดี    อย่าปล่อยให้นานไป   เดี๋ยวตัวจริง รู้ขึ้นมาอีกคน  คราวนี้พี่ตายแน่ !!

takcomru

« ตอบกลับ #46 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2010, 16:16:51 »

น้องคนนี้อยากจะรักจริง ๆ แต่ติดที่ผมมีแฟนแล้ว  vbnn  วันเวลาผ่านไปไม่กี่สัปดาห์ที่ผมแวะเวียนไปหาน้องเค้าเป็นประจำและได้ร่วมกิจกรรมกันนั้น  มาวันนี้ผมไม่รู้ว่าจะพูดยังไงดี  คือน้องเค้าเอาใจผมทุกอย่าง  จากที่น้องเค้าทำให้เราและยื่นประเด็นต่าง ๆ มาให้เราพิจารณาในการวางแผนร่วมกัน  พอจะสรุปรายละเอียดดังนี้
  1. สิ่งที่น้องเค้าพยายามเอาใจผม  เช่น 
            1.1 น้องเค้าไปหาหนังสือประเภทเอาใจผู้ชาย  มาอ่านมาศึกษา  และก็นำมาใช้กับผม  และยืนยันได้ว่าหนังสือเล่มนี้พึ่งซื้อมาเพราะมันยังใหม่มาก ๆ
            1.2 กิจกรรมทางเพศ  จากหลาย ๆ ครั้งที่ผ่านมาน้องเค้าออกจะทำอะไรไม่เป็นเลย  แต่มาวันนี้น้องเค้าเริ่มเรียนรู้และเอาใจผม  ถึงขั้นสเปรย์สดให้ด้วย  แต่มันทำให้จู๋ผมเจ็บ เพราะเธอยังทำไม่เป็น
            1.3 คอยสังเกต  และจดจำ  ว่าผมชอบอะไร  ไม่ชอบอะไร  เตรียมนั่นเตรียมนี่ไว้ให้  และตอนนี้ถึงขั้นซักผ้าให้ผมด้วย
            1.4 จะโทรมาออดอ้อน  ให้กำลังใจ  แต่ห้ามแหย่เล่นประมาณว่า  อยู่กับสาว  นั่งแหล่สาว  น้องเค้าจะแสดงอาการโกรธทันที
            1.5 น้องเค้าชอบแสดงออกทางด้านภาษากาย  เช่น เวลาเดินด้วยกันชอบมาควงแขน  จับมือ  กอดเอว  และเวลาอยู่ในห้องสองต่อสองทำมากกว่านี้อีก
  2. สิ่งที่น้องเสนอ  วางแผนการดำเนินชีวิตร่วมกัน  (ซึ่งข้อนี้ทำให้ผมอึดอัดมาก)
            2.1 จัดตารางมาหาเธอเป็นประจำ  น้องเค้าไม่ชอบแบบนี้คือ อยากมาก็มา  ไม่อยากมาก็ไม่มา 
            2.2 น้องเค้าให้วางแผนทางด้านการเงินร่วมกัน  โดยที่ให้เราเปิดบัญชีคู่ร่วมกัน  โดยที่น้องเค้าจะให้เงินตั้งต้นบัญชีของเรา 150,000  บาท  และแต่ละเดือนให้เอาเงินเดือนของแต่ละคนมาเก็บในบัญชีนี้  10 % เป็นการปูอนาคต  (ในข้อนี้น้องเค้าทำไมใจปล้ำมาก ๆ และไว้ใจผมมาก ๆ บัญชีเงินฝากน้องเค้ามีเงินอยู่เกือบ 200,000  เอาบัตรเอทีเอ็มไว้ที่ผมพร้อมบอกรหัสด้วย  บางครั้งก็ใช้ผมไม่กดเงินมาให้  แต่คุณเชื่อหรือไม่ว่าผมไม่เคยยุ่งกับเงินของน้องเค้าแม้แต่บาทเดียว  เวลาไปเที่ยว  ทานข้าว  ผมจะเป็นคนเลี้ยงเอง)  ซึ่งในกรณีนี้ผมอึดอันพอสมควร
            2.3 น้องเค้าเริ่มพาผมไปแนะนำให้ใครต่อใครรู้จัก  ไม่ว่าจะเป็น  เพื่อน  ญาติ  และน้องเค้าบอกว่าอีกซัก 3 เดือนจะพาผมเข้าบ้าน

ก็ประมาณนี้แหละครับ  ท่านคิดว่าผมควรทำไงต่อ  บางทีคำตอบก็อยู่ในใจผมนะ  แต่อยากได้ความเห็นจากท่านทั้งหลายประกอบด้วย  โดยเฉพาะท่านที่มีประสบการณ์เรื่องนี้  อาจจะหาทางออกให้ผมได้อย่างดียิ่ง

ชาคริต

« ตอบกลับ #47 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 10:37:30 »

ทำตัวแมนๆหน่อยสิครับ ไม่ใช่อยากได้ก็จะเอาให้ได้ ผู้หญิงเขาก็คนครับ ไม่ใช่เครื่องระบายอารมณ์ของใครไปซ่ะหมด

อย่าลืมความเป็นสุภาพบุรุษและความจริงใจ เพราะมันดีกว่าเรื่องเซ็กส์เยอะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 สิงหาคม 2010, 10:39:25 โดย ชาคริต »

chocokizz

« ตอบกลับ #48 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 12:00:24 »

ทีนี้รู้ยังว่า เค้าใจแข็ง หรืออะไรกันแน่

gunman7777

« ตอบกลับ #49 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2010, 18:57:51 »

ถามความรู้สึกของท่านเองดีๆ คับว่า คนใหม่ กะ เก่า ถ้าให้ท่านเลือก ท่านจะเลือกไคร จะคบ 2 คนพร้อมๆ กันคงเป็นไปไม่ได้ สักวันเค้าต้องรู้คับ วันนั้นบ้านแตกแน่ๆ คับท่าน