-->

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมไปจีบพีจีคนนึงเค้า น้องเค้าบอกมีแฟนแล้วทำไงดี  (อ่าน 7979 ครั้ง)

pitiosis

• บุคคลทั่วไป

วันก่อนผมไปนั่งกินเบียร์ เชียร์อาซาฮีคับ  น่ารักมาก  ก็เลยลองจีบดี   ถามน้องเค้าว่ามีแฟนรึยัง  น้องเค้าบอกว่ามีแล้วคับ  แต่ก็เหมือนจะเล่นด้วยกันเราอยู่ 
สเต็ปต่อไปผมควรทำยังไงดีคับ  รบกวนเพททั้งหลายแนะนำ

virgin_killer

เป็นชู้ครับ

a_matthayomchan

ไม่เคยจีบเหมือนกันใจไม่กล้าพอ แต่พีจีแต่ละคน น่ารักค้อดๆๆๆๆๆๆ รอเทพมาตอบด้วยครับ เดด เดด

BOMBTOOL

ถ้าน้องเล่นด้วยไม่มีปัญหานะครับ  เราลุยตามสเตปของเราเลยครับ อย่างไง น้องมองเราดีกว่า เราก็มีสิทธิ์ ครับท่าน    หมั่นไป ครั้งต่อไปให้ได้เบอร์โทรครับท่าน จะเวิรฺ์คมากที่สุด

paholkarn

เป็นชู้ครับ

อยาก เปน คนรักไม่อยากเปน..ชู้  เขิน

Keijikung

ที่ horn bar ป่าว คนนั้นผมจองนะ  kjhg kjhg

Phate

ที่ horn bar ป่าว คนนั้นผมจองนะ  kjhg kjhg

ผมชอบ อาซาฮี น้อง ข...  ก็ไม่รู้จะทำอย่างไรดี ได้แต่แอบมองห่าง ๆ อย่าง เงียบ ๆ เพราะคนมันปอดแหก จืน
แต่ไม่อยู่แล้วนิ????  nears
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10 สิงหาคม 2010, 12:17:52 โดย Phate »

nuttikon

ljhgf กระผมก็เป็นเหมือนกัน จนเดียวนี้น้องเค้าไม่ทำ พีจีแล้ว อยู่กะสะมี กระผมก็ได้แต่ จืน รอแดกอย่างเดว ห้าๆ เศร้าเลย gsdgdgs

motx

มีแฟนแล้ว งัย เค้าแต่งงานยัง ถ้ายัง ฟันให้เรียบ

1ideal

เขาบอกมีแฟนแล้วสิดี  แสดงว่าพร้อมรับสมัครกิ๊ก uiuo uiuo uiuo

gosty

พีจีอาซาฮี ที่ไหน ครับ เดี๋ยวผมจะไปสอน แบบ เรียวไทม์ให้ครับ

ขอลายแทงครับ

Thonklarr

ลุยไปเลยครับ  แต่ระวังเจอน้องเขาหลอกรับประทานนะครับ

Keijikung

ผมชอบ อาซาฮี น้อง ข...  ก็ไม่รู้จะทำอย่างไรดี ได้แต่แอบมองห่าง ๆ อย่าง เงียบ ๆ เพราะคนมันปอดแหก จืน
แต่ไม่อยู่แล้วนิ????  nears

ไม่ใช่คนนั้น 555

paholkarn

พีจีอาซาฮี ที่ไหน ครับ เดี๋ยวผมจะไปสอน แบบ เรียวไทม์ให้ครับ

ร้าน หวาน

จบข่าว น้องชายฝากรายงาน เขิน

Thonklarr

น้องคนนี้นี่เอง  เด็กเก่าเพื่อนผมเองแหละครับท่าน

kier3

ไม่ต้องบอกก็รู้  ฉึก ฉึก เลยท่าน หญิงใดบอกว่ามีแฟนแล้วแสดงว่าโกหกครับ  เพราะผู้หญิงจะชอบพูดตรงข้ามกับคำตอบที่ถูกต้องเสมอ   ss

pitiosis

คงไม่ได้ไปซ้ำของท่านเทพทั้งหลายหลอกคับ เพราะน้องเค้าอยู่เชียงรายคีย์

เดี๋ยวไปเชียงใหม่เมื่อไหร่ ต้องขอให้ท่านสอนผมแบบเรียลไทม์หน่อยละคับ

gosty

แหล่มเชียงรายมีร้านที่ขาย อาซาฮี แบบนับร้านได้เลย

พนันได้ไม่น่าเกิน 3 ร้าน ฉึกๆ

เอ้าใครอยู่เชียงราย รายงานตัวด่วน

ไปจัดให้ จขกท หน่อย เร้ววววววววววว

แว้นๆๆๆๆๆๆ jljhl

j007

ร้าน หวาน

จบข่าว น้องชายฝากรายงาน เขิน

อุ๊ย! งั้นเดวพรุ่งนี้ไปร้านหวานดีก่า(ไม่ไป หอนบา หล่ะ)........

ส่วนน้อง ข. หน่ะ ระวัง สมภาร ด้วย เน่อ สมภารเขาเล่นไปซะมะต่ำกว่า ครึ่งร้าน แล้ว
 jljhl

timmy

มันมีสองอย่างให้เลือกครับคือ

เค้าไม่ชอบเรา (เป็นแนวความคิดที่แย่มากเลยเนอะ ผมไม่ควรพูดออกมาเลย)

แล้วอีกอย่าง น้องเค้ายังไม่ได้แต่งงานนี่ครับ (ลุยแหลกครับ)

ข้อสำคัญ "มันไม่ได้ปักคาไว้นี่ครับ"  kjhg

ปล ผมไม่ค่อยชอบถามครับว่ามีแฟนรึยัง อยากจีบก็จีบไปเลย ;kljj
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 สิงหาคม 2010, 13:44:35 โดย timmy »

zIGaDoW

ครั้งเดียว..................พอ !!!!!   ss

tanickovic

จริงๆบอกมีแฟนแล้ว น้องเค้ายังยั๊กท่านะครับเนี่องจาก ไม่ได้บอกว่ามีผัวแล้ว แสดงวายังไม่......ว่าอาาจจะมีโอกาส

Keijikung

ไม่เข้าใจทำไม ผู้ชายเวลาจะจีบหญิงชอบพูดว่า

มีแฟนหรือยัง

ผมว่า ถ้าน้องเค้ามีคงบอกเองแหละ ใช่ไหมคับ ถามอย่างอื่นเยอะแยะ เช่น  เลิกงานไปต่อไหนค่ะ  ประมาณนี้มะ  fdgdfdf fdgdfdf

TORPIDO

ss  จะเอาน้องเค้า ไม่ได้เอาแฟนน้องเค้านิครับ  ไอ้เสือลุย!!!!!!! jljhl

NConly

ไม่ใช่เทพแต่ขอแนะนำนิดนึงจากที่ผมเที่ยวๆมานะครับ 09876
ผมเองส่วนมากถ้าพอรู้จักกันบ้างแล้วผมจะหาจังหวะดีๆคุยแบบนิ่มๆเน้นๆว่าเราต้องการไรจากเค้าไปเลยเดี๋ยวเค้าก็ตอบเองว่าโอมั้ย
ถ้าโอก็บอกไปว่าเราให้ไรได้บ้างแบบนี้โอมั้ยถ้าโอก็ ฉึก...ฉึก55555 kjhg
ส่วนเรื่องมีแฟนแล้วส่วนมากมีหมดแหละไม่มีสิแปลกไม่ต้องสนหรอกของจะมาหาเรามันก็มาเองเค้าตัดสินใจเองเราก็แค่ทำอะไรบ้าง
ให้เค้าอยากมา....ผมเคยขอเบอร์พีจีแล้วเค้าบอกว่ามีแฟนแล้วผมสวนไปเลยว่างั้นไม่เอาเบอร์ก็ได้เดี๋ยวโทรไปแล้วจะมีปัญหา
แต่พี่ชอบน้องเอาเบอร์พี่ไปสะดวกเมื่อไหร่ก็โทรมาได้ลองคุยกันดูมั้ยให้โอกาสตัวเองบ้าง(ไม่รู้พูดไปได้ไง)แต่ผลคือเลิกงานแล้ว
น้องเค้าโทรให้มารับเลย
 เขิน

manxxx

เสียบซะ อย่าให้เสีย kjhg

timmy

ไม่ใช่เทพแต่ขอแนะนำนิดนึงจากที่ผมเที่ยวๆมานะครับ 09876
ผมเองส่วนมากถ้าพอรู้จักกันบ้างแล้วผมจะหาจังหวะดีๆคุยแบบนิ่มๆเน้นๆว่าเราต้องการไรจากเค้าไปเลยเดี๋ยวเค้าก็ตอบเองว่าโอมั้ย
ถ้าโอก็บอกไปว่าเราให้ไรได้บ้างแบบนี้โอมั้ยถ้าโอก็ ฉึก...ฉึก55555 kjhg
ส่วนเรื่องมีแฟนแล้วส่วนมากมีหมดแหละไม่มีสิแปลกไม่ต้องสนหรอกของจะมาหาเรามันก็มาเองเค้าตัดสินใจเองเราก็แค่ทำอะไรบ้าง
ให้เค้าอยากมา....ผมเคยขอเบอร์พีจีแล้วเค้าบอกว่ามีแฟนแล้วผมสวนไปเลยว่างั้นไม่เอาเบอร์ก็ได้เดี๋ยวโทรไปแล้วจะมีปัญหา
แต่พี่ชอบน้องเอาเบอร์พี่ไปสะดวกเมื่อไหร่ก็โทรมาได้ลองคุยกันดูมั้ยให้โอกาสตัวเองบ้าง(ไม่รู้พูดไปได้ไง)แต่ผลคือเลิกงานแล้ว
 เขิน

ทุกอย่างดีหมดครับ ;kljj

แต่ถ้า ผบ ผมเป็นคนรับล่ะ ghjk

suksao

ไม่มีคำแนะนำครับ  ไม่ค่อยถนัดเท่าไร

แต่มาจดครับ จด ๆ ๆ ๆ คำแนะนำดี ๆ สเต็บเทพ ๆ ทั้งนั้น

[[[ สักวันหนึ่ง เราจะโต เราจะโต ]]]

gosty

มีแฟนแล้วสิดีไม่ผูกพัน

กินข้าว ------ ให้ผัวเค้าพาไป ประหยัด

ดูหนัง ------  ให้ผัวพาไป ประ หยัด

เวลาเค้าอารมไม่ดี ------- ผัวเค้าโดนยำก่อน แล้วเราตามปลอบ

เวลาเค้ามีความสุข ------- โทรไปก่อนยินดีกับเค้า

เวลาผัวเผลอ ------- แล้วเจอกันนะน้อง

popcorn4202

ใช่น้องที่ได้ทิป 500 หรือเปล่า
 ttu

NConly

เขิน

ttu
ทุกอย่างดีหมดครับ ;kljj

แต่ถ้า ผบ ผมเป็นคนรับล่ะ ghjk

ให้เบอร์โทรศัพท์ประจำรถครับท่าน   ttu
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 สิงหาคม 2010, 02:04:29 โดย NConly »

pagedown

ใช่น้องที่ได้ทิป 500 หรือเปล่า
 ttu

น่ารักกว่า ๆ

happymilk

มีแฟนแล้ว แต่แฟนเป็นทอมเลป่า  kjhg

Thonklarr

มีแฟนแล้ว แต่แฟนเป็นทอมเลป่า  kjhg

น่าคิดนะเนี่ย

sompong

อย่ายอมแพ้นะครับ

GUMHEE

ไม่ต้องสนคับจีบไปเลย

ss จีบคนโสดศัตรูนับแสน จีบคนมีแฟรศัตรูมีแค่หนึ่ง dgd

ทำบ่อย และก้อโดนบ่อยด้วย  piuyty

test

อยาก จีบ มั่งจัง ไว้เป็นเพื่อนดูหนัง กินข้าว เวลาที่ เราอยากมีเพื่อน ที่ฟังเราแบบไม่คิดอะไร หรือมีปัญหากะแฟน

Thonklarr

อยากรู้จังว่า

ถ้าน้องเขาบอกมาว่าช่วงนี้กำลังเฮิร์ท   เราควรจะทำไงต่อดี

gosty

^
^
^
ขอแบบเน้นๆ รายละเอียดอีกหน่อย

ว่า น้องเค้าทำงาน กี่เดือน กี่ ปี คบ แฟน มานาน

จิตตกเรื่องอาราย

จะได้ พาไปถูกทาง

เพราะการจีบ  พีจี มัน ขนม สำหรับ ผม 

test

เฮริท จริง เฮริท ปลอมก็ไม่รู้ กลัวโง่ให้หลอก หรือ ว่าจะเสียโอกาสจังหวะดี เหตุผล ผมมันป๊อด เลยไม่เคยจีบใครได้ซักที

Keijikung

^
^
^
ขอแบบเน้นๆ รายละเอียดอีกหน่อย

ว่า น้องเค้าทำงาน กี่เดือน กี่ ปี คบ แฟน มานาน

จิตตกเรื่องอาราย

จะได้ พาไปถูกทาง

เพราะการจีบ  พีจี มัน ขนม สำหรับ ผม 

เอาแบงค์ 500 ตบหัวเลย แม่นก่อ

Thonklarr

น้องเขาทำมา2-3ปี เดานะ แต่ก็น่าจะนานอยู่

รู้จักน้องเขามาก็ปีกว่าละ(เบียร์ตราโล่)

รู้ๆจะกกันมาก็ไปรักคนมีเจ้าของแล้วตลอด

แต่ก็ช่วงนี้แหละ เห็นมาบ่นๆกับผมว่าเหงาๆเฮิร์ทๆ

จะบุกหรือจะใช้ยุทธวิธีแบบไหนดีครับ

kittiwan

ตามมาศึกษาครับ จะได้มีเสตปเทพไปจีบพีจีมั่ง ผมจีบไม่เป็นจิงๆ uilo สอนหน่อยดิ

gosty

คุยกันมาปีกว่างั้นก็คงสนิทในระดับ1ล่ะนะ

มีเจ้าของแล้ว อันนี้ไม่เกี่ยวซึ่งผมก็ไม่เคยถือ

ถ้าน้องเค้า เฮิท เหงา แล้วมาบ่น กับท่านก็เข้าทางล่ะ

จะแนะนำ 2 step แล้ว แต่ทางท่านจะถนัดและสะดวกละกันนะครับ

1. เป็นผู้นำเป็นที่ปรึกษาที่แสนดี

ก็เข้าไปหาน้องเค้า ตาม ปกติ เปิดเบียร์ให้เค้า  รับฟังปรึกษา ชี้แนะแนวทางแก้ไข

พูดถึงว่าถ้าเป็น ท่าน ท่าน จะทำยังไง    พร้อม หยอด มุข พูด จาให้ น้องเค้า สบายใจ

2. มีอารมร่วม กันกับ น้อง เค้า

อันนี้ท่านต้อง มีความ ตอแหล พอ สมควร ในการตี บท คนเศร้า ให้เค้า เห็น ว่า เราก็ หัว อกเดียวกัน

และ ท่าน ต้อง ทำให้ดูเหมือน ว่า อยาก ให้ น้อง เค้า อยู๋ ข้างๆ เพื่อ ผ่าน เวลา ช่วงนี้ไปด้วยกันให้ได้

ทั้ง 2 ทาง   ท่าน  ควารไปหา น้องเค้า ที่ร้าน  หามุม ที่ท่าน จะ สร้าง ความตอแหลได้ พอสมควร

มุม มิดชิดหน่อยก็ดีนะครับ  ถ้าน้องเค้า กิน เบียกับท่านได้ในร้านจะยิ่งดี ชวนนั่งกินนั่งคุย

อันนี้ผมไม่แน่ใจแล้วแต่นโยบายของร้าน ครับ      แต่ถึงไม่ให้กินท่านก็อาศัยลูกอ้อนเอาละกัน

ซึ่งทั้ง 2 step  จะไปต่อ  step  ต่อ ไปนะครับ

แต่ท่านต้องบอกก่อน ว่า จะคบ น้อง เค้า หรือ จะ ฟันแล้วทิ้ง ซึ่งมันจะนำไปสู่ step ต่อไป

โชคเลือดครับ

Thonklarr

ก้อตั้งแต่รู้จักกันมา ก็กะจะคบแบบยาวๆน่ะครับท่าน

gosty

^
^
^
^
วันนี้เข้าไปหา น้องเค้า เลย ได้เรื่องไง บอกด้วยเน่อ

Thonklarr

ไม่ต้องเข้าไปก่อได้มั้ง

เมลมี เบอร์โทรมี hi5มี เฟดบุ๊กมี

ก้อหาเวลาว่างตรงกันไปทานข้าวดูหนังด้วยกันอยู่น่ะครับท่าน

gosty

งั้นก็ง่ายกว่าเดิมหน่อย

kitprasong

เทพแต่ละท่าน
แนะนำได้ถูทางละครับ

ลุยโลด ถ้าน้องไม่มีใจนะ เมินซะเถอะที่จะคุยด้วย
ปรึกษาปัญหาส่วนตัวครับ

test

รออ่าน ฝึกประสบการ มีเทพช่วย มีชัยไปกว้าครึ่ง จริงๆ